CN, thg 10 28, 2018 · 15:00
Arouca [14]
8 2
2 - 2
Cả trận · HT 2-0
CD Mafra [5]
5 4
Cũ nhấtGần đây
LLLWWW
1.83
3.20
4.75
Gần đâyCũ nhất
DLWDLW

Ghi chú

Dự đoán miễn phí (dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Xỉu 2.0
Tổng bàn thắng
Xỉu 10.0
Tổng phạt góc
-0.5
Arouca
Arouca
DDWLLLLWWWGần đâyỔn định+0.4 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 21 trận trước
Tài 9.5 phạt gócCân bằng5/10
Tài 2.5 bànXỉu4/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
CD Mafra
WWLWWLDWLDGần đâyĐi xuống-1.3 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 22 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu4/10
Tài 2.5 bànXỉu4/10
Kèo châu ÁCân bằng4/9
Đội hiệp haiĐội lội ngược dòngCó bàn hiệp 1 8/10 trận gần nhất
Arouca

4T-1H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 10 bàn và thủng lưới 12 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.0, thủng 1.2. Thắng 40%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 20%.

Kết quả cả trận
Thắng 40%4 Hòa 10%1 Thua 50%5
Tổng bàn thắng 2.0
Tài 40%4 Hoàn 20%2 Xỉu 40%4
Tổng phạt góc 10.0
Tài 20%2 Hoàn 40%4 Xỉu 40%4
Kèo chấp châu Á
Thắng 50%5 Hoàn 0%0 Thua 50%5
CD Mafra

4T-3H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 9 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.2, thủng 0.9. Thắng 40%, thắng kèo chấp 44%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 30%.

Kết quả cả trận
Thắng 40%4 Hòa 30%3 Thua 30%3
Tổng bàn thắng 2.0
Tài 30%3 Hoàn 40%4 Xỉu 30%3
Tổng phạt góc 10.0
Tài 30%3 Hoàn 10%1 Xỉu 60%6
Kèo chấp châu Á
Thắng 44%4 Hoàn 11%1 Thua 44%4
Gần nhất
Arouca
Cả trận Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
Hiệp 1 Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
CD Mafra
Cả trận Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
Hiệp 1 Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5
Arouca
Chủ nhà– trận Khách– trận Tổng– trận
Tài 7.5
Tài 8.5
Tài 9.5
Tài 10.5
Tài 11.5
Tài 12.5
Tài 13.5
CD Mafra
Chủ nhà– trận Khách– trận Tổng– trận
Tài 7.5
Tài 8.5
Tài 9.5
Tài 10.5
Tài 11.5
Tài 12.5
Tài 13.5

Không có dữ liệu

Arouca Gần nhất
Giải đấu Thời gian Chủ nhà Tỷ số Khách Kết quả Kèo chấp Tài/Xỉu bàn thắng Mốc phạt góc Tài/Xỉu góc Sự kiện Góc cả trận Góc hiệp 1 35-45 80-90
Portugal Cup 2018-10-21 3 SC Farense
1 - 1
1 - 3
Arouca 4 W 0.0 Tài
Portugal Segunda Liga 2018-10-07 2 FC Porto B
0 - 1
0 - 1
Arouca 3 W 0.0, -0.5 Xỉu 10.0
Portugal Cup 2018-09-30 2 Cacadores Taipas
0 - 0
0 - 1
Arouca 2 W +0.5 Xỉu 11.0
Portugal Segunda Liga 2018-09-22 3 Arouca
0 - 1
0 - 2
Braga B 2 L -0.5, -1.0 Xỉu 10.0
Europe Friendlies 2018-09-08 Feirense
0 - 0
1 - 0
Arouca L -0.5 Xỉu
Portugal Segunda Liga 2018-09-02 2 Famalicao
1 - 0
2 - 0
Arouca 4 L 0.0, -0.5 Hòa vốn 10.0 Hòa vốn
3-7 (10) 3-4 (7) 6 (3-3) 0 (0-0)
Portugal Segunda Liga 2018-08-26 2 Academico Viseu
0 - 2
3 - 2
Arouca 2 L 0.0, -0.5 Tài 10.0 Hòa vốn
4-6 (10) 1-4 (5) 0 (0-0) 2 (1-1)
Portugal Segunda Liga 2018-08-19 2 Arouca
1 - 0
1 - 2
Benfica B 1 L -0.5 Tài 10.0 Hòa vốn
4-6 (10) 4-2 (6) 2 (2-0) 3 (0-3)
Portugal Segunda Liga 2018-08-12 Penafiel
0 - 1
1 - 2
Arouca W 0.0, -0.5 Tài 10.0 Tài
3-10 (13) 0-7 (7) 2 (0-2) 2 (2-0)
Portugal League Cup 2018-07-29 Arouca
0 - 0
0 - 0
Chaves 1 D 0.0, +0.5 Xỉu 10.0 Xỉu
5-3 (8) 2-2 (4) 0 (0-0) 2 (1-1)
Portugal League Cup 2018-07-22 Famalicao
1 - 0
1 - 1
Arouca 2 D 0.0, -0.5 Hòa vốn 10.0 Xỉu
2-4 (6) 2-1 (3) 2 (1-1) 0 (0-0)
Europe Friendlies 2018-07-14 Arouca
0 - 1
3 - 1
UD Oliveirense W -0.5 Tài 9.5 Xỉu
3-2 (5) 0-2 (2) 0 (0-0) 1 (1-0)
Europe Friendlies 2018-07-11 Desportivo Aves
0 - 0
0 - 1
Arouca W -0.5, -1.0 Xỉu 9.0 Tài
4-7 (11) 3-4 (7) 1 (1-0) 2 (1-1)
Europe Friendlies 2018-07-04 Arouca
0 - 0
1 - 1
SC Espinho D -1.0, -1.5 Xỉu 9.5 Tài
7-7 (14) 3-6 (9) 2 (1-1) 2 (2-0)
Portugal Segunda Liga 2018-05-12 2 UD Oliveirense
1 - 0
3 - 1
Arouca 1 L -1.0 Tài 10.5 Xỉu
5-1 (6) 2-0 (2) 1 (1-0) 4 (3-1)
Portugal Segunda Liga 2018-05-06 Arouca
0 - 1
0 - 1
Nacional L 0.0 Xỉu 10.5 Tài
8-3 (11) 3-1 (4) 0 (0-0) 0 (0-0)
Portugal Segunda Liga 2018-04-29 2 Arouca
0 - 2
1 - 4
Penafiel L -0.5 Tài 10.0 Tài
9-2 (11) 6-0 (6) 3 (3-0) 0 (0-0)
Portugal Segunda Liga 2018-04-22 Leixoes
1 - 2
2 - 2
Arouca 2 D 0.0 Tài 10.0 Xỉu
8-1 (9) 6-1 (7) 2 (2-0) 0 (0-0)
Portugal Segunda Liga 2018-04-15 1 Arouca
0 - 0
1 - 0
Benfica B 2 W -1.0 Xỉu 10.0 Xỉu
8-0 (8) 5-0 (5) 2 (2-0) 1 (1-0)
Portugal Segunda Liga 2018-04-11 4 Santa Clara
0 - 0
0 - 0
Arouca 3 D 0.0, -0.5 Xỉu 9.5 Xỉu
1-8 (9) 0-0 (0) 0 (0-0) 2 (0-2)
Portugal Segunda Liga 2018-04-07 2 Arouca
0 - 0
0 - 1
Guimaraes B 2 L -0.5, -1.0 Xỉu 10.0 Tài
6-6 (12) 5-2 (7) 3 (3-0) 1 (1-0)
Portugal Segunda Liga 2018-03-31 2 Uniao Madeira
0 - 0
0 - 0
Arouca 3 D 0.0, +0.5 Xỉu 10.5 Xỉu
2-6 (8) 0-4 (4) 1 (0-1) 1 (1-0)
Portugal Segunda Liga 2018-03-25 1 Gil Vicente
0 - 1
0 - 3
Arouca 3 W 0.0, +0.5 Tài 10.0 Hòa vốn
8-2 (10) 3-2 (5) 2 (2-0) 4 (4-0)
Portugal Segunda Liga 2018-03-18 3 Arouca
0 - 0
1 - 0
Academica 2 W 0.0, -0.5 Xỉu 9.5 Tài
8-5 (13) 3-3 (6) 2 (1-1) 3 (2-1)
Portugal Segunda Liga 2018-03-10 1 Arouca
1 - 1
2 - 2
Sporting Covilha 4 1 D -0.5, -1.0 Tài 9.5 Xỉu
4-2 (6) 3-0 (3) 0 (0-0) 2 (1-1)
Portugal Segunda Liga 2018-03-03 2 Sporting B
0 - 1
0 - 2
Arouca 5 W 0.0, +0.5 Xỉu 10.0 Tài
7-5 (12) 1-5 (6) 1 (0-1) 0 (0-0)
Portugal Segunda Liga 2018-02-25 3 Arouca
1 - 0
1 - 2
Varzim 5 1 L -0.5, -1.0 Tài 9.5 Tài
2-12 (14) 0-6 (6) 1 (0-1) 3 (0-3)
Portugal Segunda Liga 2018-02-17 3 Braga B
0 - 2
1 - 3
Arouca 3 W 0.0 Tài 10.0 Tài
8-3 (11) 3-2 (5) 1 (1-0) 1 (1-0)
Portugal Segunda Liga 2018-02-11 3 Arouca
1 - 0
1 - 0
Real Sport Clube Queluz 1 W -1.0 Xỉu 10.0 Xỉu
4-4 (8) 2-2 (4) 1 (0-1) 3 (1-2)
Portugal Segunda Liga 2018-02-04 Academico Viseu
0 - 3
1 - 3
Arouca 4 W 0.0, -0.5 Tài 10.0 Tài
13-2 (15) 8-2 (10) 5 (5-0) 2 (2-0)
Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng:
Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng:
CD Mafra Gần nhất
Giải đấu Thời gian Chủ nhà Tỷ số Khách Kết quả Kèo chấp Tài/Xỉu bàn thắng Mốc phạt góc Tài/Xỉu góc Sự kiện Góc cả trận Góc hiệp 1 35-45 80-90
Portugal Segunda Liga 2018-10-06 CD Mafra
0 - 1
1 - 1
Famalicao 1 D 0.0 Hòa vốn 10.0
Portugal Cup 2018-09-30 4 Limianos
1 - 0
2 - 1
CD Mafra 1 L +1.0, +1.5 Hòa vốn
Portugal Segunda Liga 2018-09-23 3 Estoril
1 - 2
1 - 4
CD Mafra 2 W -1.0 Tài 10.0
Portugal Segunda Liga 2018-09-01 1 CD Mafra
1 - 1
1 - 1
UD Oliveirense 3 D 0.0, -0.5 Hòa vốn 10.0
Portugal Segunda Liga 2018-08-26 Benfica B
1 - 0
1 - 0
CD Mafra 1 L -0.5 Xỉu 10.0
Portugal Segunda Liga 2018-08-18 2 CD Mafra
1 - 0
2 - 0
Guimaraes B 3 W 0.0, -0.5 Xỉu 10.0 Tài
5-7 (12) 2-2 (4) 1 (0-1) 3 (2-1)
Portugal Segunda Liga 2018-08-12 Varzim
0 - 0
0 - 1
CD Mafra W -0.5 Xỉu 10.0 Xỉu
8-1 (9) 3-0 (3) 1 (1-0) 1 (1-0)
Portugal League Cup 2018-07-28 Maritimo
1 - 0
3 - 0
CD Mafra 1 L -1.0 Tài 9.5 Xỉu
3-4 (7) 2-3 (5) 2 (0-2) 0 (0-0)
Portugal League Cup 2018-07-21 2 CD Mafra
0 - 0
2 - 0
Sporting Covilha 2 W 0.0, -0.5 Hòa vốn 9.5 Tài
8-5 (13) 4-4 (8) 2 (0-2) 3 (2-1)
Europe Friendlies 2018-07-14 1 Cova de Piedade
0 - 0
0 - 0
CD Mafra D
3-3 (6) 0-2 (2) 1 (0-1) 2 (2-0)
Portugal Campeonato Nacional 2018-06-10 CD Mafra
0 - 1
2 - 1
SC Farense 4 W 0.0, +0.5 Tài
2-5 (7) 1-3 (4) 2 (1-1) 1 (1-0)
Portugal Campeonato Nacional 2018-05-27 1 1 Uniao Leiria
0 - 0
1 - 1
CD Mafra D -0.5 Xỉu
3-5 (8) 1-0 (1) 1 (1-0) 3 (2-1)
Portugal Campeonato Nacional 2018-05-19 1 CD Mafra
0 - 0
0 - 0
UD Leiria 1 D 0.0, -0.5 Xỉu
4-4 (8) 1-1 (2) 0 (0-0) 2 (0-2)
Portugal Campeonato Nacional 2018-05-13 3 Vilaverdense
0 - 1
2 - 4
CD Mafra 2 W 0.0, -0.5 Tài
12-4 (16) 6-3 (9) 2 (2-0) 1 (1-0)
Portugal Campeonato Nacional 2018-04-08 3 CD Mafra
2 - 0
5 - 0
Coruchense 2 W -1.0, -1.5 Tài
5-3 (8) 2-2 (4) 2 (0-2) 1 (1-0)
Portugal Campeonato Nacional 2018-03-25 4 CD Mafra
2 - 0
5 - 0
Pero Pinheiro 2 W -1.5 Tài
5-4 (9) 2-1 (3) 1 (1-0) 1 (1-0)
Portugal Campeonato Nacional 2018-03-18 3 Alcanenense
0 - 0
0 - 0
CD Mafra 2 D +0.5 Xỉu
3-3 (6) 1-2 (3) 0 (0-0) 1 (1-0)
Portugal Campeonato Nacional 2018-02-18 2 Caldas SC
1 - 2
2 - 2
CD Mafra 2 D +0.5 Tài
9-2 (11) 7-1 (8) 1 (1-0) 1 (1-0)
Portugal Campeonato Nacional 2018-02-11 1 2 CD Mafra
3 - 2
4 - 3
Torreense 1 W -0.5 Tài
2-8 (10) 0-5 (5) 4 (0-4) 3 (0-3)
Portugal Campeonato Nacional 2018-02-04 2 Lusitania
0 - 3
0 - 4
CD Mafra W +0.5, +1.0 Tài 9.5 Xỉu
4-4 (8) 0-3 (3) 2 (0-2) 2 (2-0)
Portugal Campeonato Nacional 2018-01-28 2 CD Mafra
1 - 0
3 - 0
Loures 3 W -1.0 Tài 9.5 Tài
4-10 (14) 2-7 (9) 2 (0-2) 1 (0-1)
Portugal Campeonato Nacional 2018-01-14 2 Fatima
0 - 1
1 - 1
CD Mafra 2 D 0.0, +0.5 Xỉu
6-3 (9) 1-1 (2) 1 (0-1) 1 (0-1)
Portugal Campeonato Nacional 2018-01-07 3 Sacavenense
1 - 0
1 - 0
CD Mafra 1 L 0.0, +0.5 Xỉu 9.5 Tài
6-6 (12) 2-1 (3) 2 (2-0) 5 (3-2)
Portugal Campeonato Nacional 2017-12-10 6 Coruchense
0 - 1
0 - 1
CD Mafra 2 W +0.5 Xỉu
9-4 (13) 3-2 (5) 1 (0-1) 1 (1-0)
Portugal Campeonato Nacional 2017-12-03 CD Mafra
1 - 0
4 - 0
Guadalupe FC 2 W -2.0 Tài
7-4 (11) 4-1 (5) 0 (0-0) 1 (0-1)
Portugal Campeonato Nacional 2017-11-26 Pero Pinheiro
0 - 0
0 - 1
CD Mafra W +0.5 Xỉu
4-10 (14) 2-6 (8) 1 (0-1) 1 (1-0)
Portugal Campeonato Nacional 2017-10-29 2 CD Mafra
1 - 0
2 - 1
Vilafranquense 5 W -0.5 Tài
2-3 (5) 1-0 (1) 0 (0-0) 0 (0-0)
Portugal Campeonato Nacional 2017-10-08 4 CD Mafra
0 - 0
1 - 0
Caldas SC 4 1 W -0.5 Xỉu 10.0 Xỉu
4-5 (9) 1-2 (3) 2 (1-1) 2 (2-0)
Portugal Campeonato Nacional 2017-09-10 1 Loures
0 - 1
1 - 1
CD Mafra 1 D 0.0, -0.5 Xỉu 10.0 Xỉu
3-2 (5) 1-1 (2) 0 (0-0) 2 (2-0)
Portugal Campeonato Nacional 2017-08-27 1 Electrico
0 - 1
0 - 2
CD Mafra 2 W 0.0 Xỉu
6-2 (8) 4-1 (5) 3 (3-0) 0 (0-0)
Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng:
Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng:
Đăng Tip
1x2
Cả trận 1.83 3.2 4.75
Hiệp 1 2.6 2 5.5
Kèo chấp châu Á
Cả trận (-0.5) Chủ nhà@1.925 Khá[email protected]
Hiệp 1 (-0.25) Chủ nhà@2.075 Khá[email protected]
Tổng phạt góc
Cả trận (10.0) Tà[email protected] Xỉ[email protected]
Hiệp 1 (4.5) Tà[email protected] Xỉ[email protected]
Tổng bàn thắng
Cả trận (2.0) Tà[email protected] Xỉ[email protected]
Hiệp 1 (0.75) Tà[email protected] Xỉu@2


Thời gian Loại Lựa chọn Tiền cược Kết quả
Sự kiện trực tiếp

Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 2 , Phạt góc: 8 - 5

Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 2.0

4
Sút trúng đích
5
8
Sút chệch đích
3
89
Tấn công
98
70
Tấn công nguy hiểm
53
45
% Kiểm soát bóng
55

Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 4 - 1 Hiệp 1

Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 0.5, 1.0

2
Sút trúng đích
2
5
Sút chệch đích
0
47
Tấn công
47
27
Tấn công nguy hiểm
24
45
% Kiểm soát bóng
55
  • 3' - 1st Corner - Arouca
  • 9' - 2nd Corner - Arouca
  • 9' - 1st Goal - Arouca
  • 21' - 1st Yellow Card - CD Mafra
  • 23' - 3rd Corner - Arouca
  • Race to 3 Corners - Arouca
  • 27' - 2nd Goal - Arouca
  • 31' - 2nd Yellow Card - Arouca
  • 38' - 4th Corner - Arouca
  • 45+1' - 5th Corner - CD Mafra
  • 2-0 score at the end of First Half
  • 46' - 6th Corner - CD Mafra
  • 46' - 7th Corner - CD Mafra
  • 52' - 3rd Goal - CD Mafra
  • Race to 5 Corners - Arouca
  • 53' - 8th Corner - Arouca
  • 54' - 9th Corner - Arouca
  • 56' - 3rd Yellow Card - CD Mafra
  • 57' - 10th Corner - CD Mafra
  • 60' - 11th Corner - Arouca
  • Race to 7 Corners - Arouca
  • 79' - 4th Goal - CD Mafra
  • 81' - 4th Yellow Card - CD Mafra
  • 82' - 12th Corner - Arouca
  • 90' - 13th Corner - CD Mafra
  • 90+1' - 5th Yellow Card - Arouca
  • 90+1' - 6th Yellow Card - CD Mafra
  • 2-2 score at the end of Second Half

Cập nhật tin mới cùng TotalCorner

Tham gia kênh tip Telegram miễn phí của chúng tôi. Bạn cũng có thể cài đặt cảnh báo trận đấu tùy chỉnh.

Tip Telegram miễn phí Cảnh báo tùy chỉnh