Arouca vs Braga Hồ sơ đội
Arouca vs Braga Dữ kiện trận đấu
2T-3H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 6 bàn và thủng lưới 10 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.6, thủng 1.0. Thắng 20%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 10%, Tài phạt góc 60%.
4T-3H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 12 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.2, thủng 1.2. Thắng 40%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 40%.
| Arouca | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Braga | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Arouca | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Braga | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Arouca vs Braga Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Arouca vs Braga Đối đầu
Arouca vs Braga Xem đầy đủ đối đầu →| Arouca Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-27 | 3 Arouca |
0 - 0
0 - 0
|
Braga 2 2 | D | +0.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Portugal Cup | 2016-01-13 | 3 Braga |
0 - 0
2 - 0
|
Arouca 5 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2015-10-04 | 3 Braga |
0 - 0
0 - 0
|
Arouca 5 | D | -1.0 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2015-02-15 | 3 Braga |
1 - 0
2 - 0
|
Arouca 5 1 | L | -1.5 | Xỉu | 11.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2014-09-14 | 2 Arouca |
1 - 0
1 - 0
|
Braga 1 | W | +0.5 | Xỉu | 11.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2014-02-22 | Braga |
0 - 0
1 - 2
|
Arouca | W |
|
8-3 (11) | 5-2 (7) | (-) | (-) | ||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Arouca Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2016-09-26 | 2 Belenenses |
1 - 0
1 - 1
|
Arouca 2 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-09-18 | Arouca |
0 - 1
0 - 1
|
Chaves 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-09-09 | 6 Arouca |
0 - 1
1 - 2
|
Benfica 4 | L | +1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-08-28 | 2 Vitoria Setubal |
1 - 0
2 - 0
|
Arouca 4 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.5 |
|
|||||
| UEFA Europa League Qualifying | 2016-08-25 | 5 Olympiakos |
0 - 0
0 - 1
|
Arouca 4 | W | -1.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-08-21 | 1 Arouca |
2 - 0
2 - 0
|
Nacional | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 11.0 | Tài |
|
4-11 (15) | 4-3 (7) | 1 (0-1) | 4 (0-4) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2016-08-18 | 3 Arouca |
0 - 1
0 - 1
|
Olympiakos 2 | L | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-08-14 | 1 Boavista |
2 - 0
2 - 0
|
Arouca 4 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2016-08-04 | 6 Arouca |
0 - 0
0 - 0
|
Heracles 5 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 2-2 (4) | 3 (1-2) | 3 (2-1) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2016-07-28 | Heracles |
0 - 0
1 - 1
|
Arouca 3 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 5-3 (8) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-05-14 | 3 Arouca |
0 - 2
2 - 2
|
Guimaraes 2 | D | 0.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 4-3 (7) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-05-09 | 2 Estoril |
0 - 1
1 - 1
|
Arouca | D | -0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
15-2 (17) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-05-01 | 2 Arouca |
2 - 0
3 - 0
|
Nacional 3 1 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 1-4 (5) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-24 | 3 Maritimo |
0 - 2
1 - 2
|
Arouca 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
11-3 (14) | 4-3 (7) | 4 (2-2) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-16 | 3 Arouca |
0 - 0
0 - 0
|
Rio Ave 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-08 | 3 Boavista |
0 - 0
0 - 0
|
Arouca 5 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-6 (14) | 4-4 (8) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-02 | 3 Arouca |
3 - 1
3 - 2
|
Academica 5 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-3 (13) | 8-3 (11) | 3 (3-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-19 | Sporting |
4 - 0
5 - 1
|
Arouca 3 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-9 (18) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 5 (4-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-13 | 2 Arouca |
1 - 0
1 - 0
|
Vitoria Setubal 2 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-06 | 2 Tondela |
0 - 0
0 - 1
|
Arouca 3 | W | 0.0 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
8-3 (11) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 4 (4-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-27 | 3 Arouca |
0 - 0
0 - 0
|
Braga 2 2 | D | +0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
8-8 (16) | 6-3 (9) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-21 | 1 3 Belenenses |
0 - 0
0 - 2
|
Arouca 4 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
12-4 (16) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-14 | 3 Arouca |
1 - 0
3 - 0
|
Uniao Madeira 4 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-07 | 1 FC Porto |
1 - 1
1 - 2
|
Arouca 4 | W | -2.0 | Tài | 11.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 5 (3-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-01-31 | 5 Arouca |
0 - 1
2 - 2
|
Pacos Ferreira 7 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 4-2 (6) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| Portugal League Cup | 2016-01-26 | 4 Arouca |
0 - 0
0 - 1
|
Sporting 3 | L | +1.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-01-23 | 1 Benfica |
2 - 0
3 - 1
|
Arouca 1 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Portugal League Cup | 2016-01-20 | 3 Arouca |
0 - 0
1 - 1
|
Pacos Ferreira 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-01-17 | 1 2 Arouca |
1 - 1
1 - 2
|
Moreirense 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
12-5 (17) | 9-1 (10) | 3 (3-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Cup | 2016-01-13 | 3 Braga |
0 - 0
2 - 0
|
Arouca 5 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Braga Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| UEFA Europa League | 2016-09-29 | 1 3 Shakhtar Donetsk |
1 - 0
2 - 0
|
Braga 3 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-09-24 | 3 Braga |
0 - 1
2 - 1
|
Vitoria Setubal 2 | W | -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-09-19 | Benfica |
1 - 0
3 - 1
|
Braga 4 | L | -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| UEFA Europa League | 2016-09-15 | 2 Braga |
1 - 1
1 - 1
|
Gent | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-09-11 | 3 Braga |
1 - 0
3 - 0
|
Boavista 3 | W | -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-08-27 | 1 2 Estoril |
0 - 2
1 - 3
|
Braga 1 | W | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-08-22 | 2 Braga |
0 - 1
1 - 1
|
Rio Ave 5 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-3 (13) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-08-14 | 2 Guimaraes |
0 - 1
0 - 1
|
Braga 4 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Super Cup | 2016-08-07 | 2 Benfica |
1 - 0
3 - 0
|
Braga 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2016-07-30 | 1 Braga |
0 - 0
0 - 0
|
Villarreal | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-5 (6) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Europe Friendlies | 2016-07-22 | Braga |
0 - 0
2 - 1
|
Maritimo | W | -0.5 |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | |||
| Europe Friendlies | 2016-07-19 | Famalicao |
1 - 2
1 - 2
|
Braga 1 | W | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2016-07-15 | 2 Braga |
0 - 0
0 - 3
|
Nottm Forest 1 | L | 0.0,-0.5 | Tài |
|
3-5 (8) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Europe Friendlies | 2016-07-09 | 3 Braga |
0 - 0
0 - 0
|
Wigan 4 | D | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Portugal Cup | 2016-05-22 | 1 FC Porto |
0 - 1
2 - 2
|
Braga 1 | D | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 6-0 (6) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-05-15 | 1 Braga |
0 - 2
0 - 4
|
Sporting 1 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-05-07 | 3 Academica |
0 - 0
0 - 0
|
Braga 1 | D | +0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Portugal League Cup | 2016-05-02 | 2 Benfica |
0 - 1
2 - 1
|
Braga 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-29 | 2 7 Braga |
1 - 1
3 - 2
|
Vitoria Setubal 4 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 6-2 (8) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-23 | 3 Pacos Ferreira |
1 - 0
1 - 0
|
Braga 4 | L | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-18 | 5 Braga |
1 - 0
3 - 0
|
Tondela 3 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| UEFA Europa League | 2016-04-14 | Shakhtar Donetsk |
2 - 0
4 - 0
|
Braga 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-10 | 2 Braga |
0 - 0
1 - 1
|
Moreirense 4 1 | D | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
9-1 (10) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| UEFA Europa League | 2016-04-07 | 1 Braga |
0 - 1
1 - 2
|
Shakhtar Donetsk 1 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-8 (15) | 3-3 (6) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-01 | 2 Benfica |
3 - 0
5 - 1
|
Braga 4 | L | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-20 | 2 Braga |
1 - 0
2 - 0
|
Uniao Madeira 1 | W | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-0 (6) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Europa League | 2016-03-17 | 2 Braga |
1 - 1
4 - 1
|
Fenerbahce 6 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-7 (15) | 2-4 (6) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-13 | Belenenses |
0 - 0
3 - 0
|
Braga | L | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-5 (8) | 3 (0-3) | 2 (0-2) |
| UEFA Europa League | 2016-03-10 | 3 Fenerbahce |
0 - 0
1 - 0
|
Braga 2 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 2-2 (4) | 3 (2-1) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-06 | 3 Braga |
0 - 0
3 - 1
|
FC Porto 4 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 3.2 | 3.3 | 2.25 |
| Hiệp 1 | 3.75 | 2.05 | 3 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.25) | Chủ nhà@1.925 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@2.2 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (0.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 5 - 3
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 2.0, 2.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 2 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: , Bàn thắng: 0.5, 1.0
-
8' - 1st Corner - Braga -
11' - 1st Yellow Card - Arouca -
17' - 2nd Corner - Arouca -
18' - 3rd Corner - Braga -
22' - 2nd Yellow Card - Braga -
24' - 4th Corner - Arouca -
28' - 3rd Yellow Card - Arouca -
38' - 4th Yellow Card - Braga -
0-0 score at the end of First Half -
48' - 1st Goal - Braga - Race to 3 Corners - Arouca
-
50' - 5th Corner - Arouca - 57' Substitution - Gonzalez for Nuno Valente - Arouca
- 65' Substitution - Rafael Crivellaro for Artur Moreira - Arouca
- 73' Substitution - Baiano for Djavan - Braga
- 75' Substitution - Vukcevic for Alan - Braga
- 76' Substitution - Mateus for Zequinha - Arouca
-
78' - 6th Corner - Arouca -
79' - 7th Corner - Braga -
84' - 5th Yellow Card - Braga -
85' - 2nd Goal - Arouca - Race to 5 Corners - Arouca
-
90+1' - 8th Corner - Arouca - 90+2' Substitution - Stoiljkovic for Hassan - Braga
-
90+2' - 6th Yellow Card - Braga -
90+2' - 6th Yellow Card - Arouca -
1-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5
