Estoril vs Braga Hồ sơ đội
Estoril vs Braga Dữ kiện trận đấu
2T-2H-6B trong 10 trận gần nhất, ghi 8 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.8, thủng 1.5. Thắng 20%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 100%.
3T-4H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 8 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.8, thủng 1.5. Thắng 30%, thắng kèo chấp 55%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 30%.
| Estoril | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Braga | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Estoril | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Braga | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Estoril vs Braga Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Estoril vs Braga Đối đầu
Estoril vs Braga Xem đầy đủ đối đầu →| Estoril Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-08 | 1 Braga |
0 - 0
2 - 0
|
Estoril 2 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2015-09-12 | 4 Estoril |
0 - 0
1 - 0
|
Braga 2 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2015-02-08 | 4 Estoril |
0 - 0
0 - 2
|
Braga 3 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2014-08-30 | Braga |
1 - 0
2 - 1
|
Estoril | L | -0.5 | Tài | 11.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2014-02-17 | Estoril |
2 - 0
2 - 0
|
Braga | W |
|
||||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Estoril Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2016-08-20 | FC Porto |
0 - 0
1 - 0
|
Estoril | L | -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-08-15 | 1 Estoril |
0 - 1
0 - 2
|
Feirense | L | -0.5 | Hòa vốn | 10.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2016-08-06 | Estoril |
0 - 1
0 - 1
|
Pacos Ferreira | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Europe Friendlies | 2016-07-19 | Nacional |
2 - 0
2 - 1
|
Estoril | L | 0.0, +0.5 | 9.5 |
|
||||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-05-14 | 2 4 Belenenses |
2 - 1
2 - 1
|
Estoril 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-05-09 | 2 Estoril |
0 - 1
1 - 1
|
Arouca | D | -0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
15-2 (17) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-05-01 | 2 Estoril |
0 - 1
2 - 1
|
Maritimo 2 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-7 (17) | 10-4 (14) | 6 (4-2) | 3 (0-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-24 | 1 Guimaraes |
0 - 0
1 - 1
|
Estoril 3 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 2-3 (5) | 3 (2-1) | 4 (1-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-16 | 1 Estoril |
0 - 0
1 - 0
|
Boavista 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-9 (15) | 4-4 (8) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-10 | Nacional |
1 - 0
4 - 1
|
Estoril | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
2-13 (15) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-03 | 1 3 Estoril |
1 - 0
1 - 0
|
Pacos Ferreira 2 1 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-20 | 1 Academica |
0 - 2
0 - 3
|
Estoril 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 4-4 (8) | 4 (2-2) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-12 | 1 Estoril |
0 - 2
1 - 2
|
Sporting 2 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-07 | 1 Rio Ave |
0 - 1
1 - 3
|
Estoril 3 1 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 5-0 (5) | 3 (3-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-27 | Estoril |
2 - 0
3 - 0
|
Vitoria Setubal 1 1 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 3-5 (8) | 4 (1-3) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-19 | 3 Uniao Madeira |
1 - 0
1 - 1
|
Estoril 5 | D | 0.0 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-14 | 2 Estoril |
1 - 1
2 - 1
|
Tondela 2 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 6-1 (7) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-08 | 1 Braga |
0 - 0
2 - 0
|
Estoril 2 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-01-30 | 3 Estoril |
1 - 2
1 - 3
|
FC Porto 4 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
5-9 (14) | 3-7 (10) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-01-23 | 1 3 Moreirense |
1 - 2
1 - 3
|
Estoril 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-2 (13) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 4 (4-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-01-16 | 2 Estoril |
1 - 0
1 - 2
|
Benfica 1 | L | +1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 4 (1-3) |
| Portugal Cup | 2016-01-13 | Rio Ave |
1 - 0
3 - 0
|
Estoril | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-01-10 | 1 Estoril |
0 - 0
2 - 0
|
Belenenses 4 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-01-06 | 5 Arouca |
1 - 0
1 - 0
|
Estoril 2 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 4 (3-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-01-02 | 1 4 Maritimo |
1 - 0
1 - 1
|
Estoril 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2015-12-19 | 2 Estoril |
0 - 1
0 - 1
|
Guimaraes 4 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Cup | 2015-12-16 | 3 Estoril |
1 - 0
1 - 0
|
Penafiel 3 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 4-3 (7) | 4 (3-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2015-12-11 | 1 4 Boavista |
1 - 0
1 - 1
|
Estoril 3 1 | D | 0.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2015-12-06 | 1 Estoril |
0 - 0
1 - 1
|
Nacional | D | 0.0,-0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
11-2 (13) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2015-11-29 | 4 Pacos Ferreira |
1 - 0
2 - 0
|
Estoril 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Braga Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2016-08-22 | 2 Braga |
0 - 1
1 - 1
|
Rio Ave 5 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-08-14 | 2 Guimaraes |
0 - 1
0 - 1
|
Braga 4 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Super Cup | 2016-08-07 | 2 Benfica |
1 - 0
3 - 0
|
Braga 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2016-07-30 | 1 Braga |
0 - 0
0 - 0
|
Villarreal | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2016-07-22 | Braga |
0 - 0
2 - 1
|
Maritimo | W | -0.5 |
|
|||||||
| Europe Friendlies | 2016-07-19 | Famalicao |
1 - 2
1 - 2
|
Braga 1 | W | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2016-07-15 | 2 Braga |
0 - 0
0 - 3
|
Nottm Forest 1 | L | 0.0,-0.5 | Tài |
|
3-5 (8) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Europe Friendlies | 2016-07-09 | 3 Braga |
0 - 0
0 - 0
|
Wigan 4 | D | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Portugal Cup | 2016-05-22 | 1 FC Porto |
0 - 1
2 - 2
|
Braga 1 | D | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 6-0 (6) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-05-15 | 1 Braga |
0 - 2
0 - 4
|
Sporting 1 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-05-07 | 3 Academica |
0 - 0
0 - 0
|
Braga 1 | D | +0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Portugal League Cup | 2016-05-02 | 2 Benfica |
0 - 1
2 - 1
|
Braga 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-29 | 2 7 Braga |
1 - 1
3 - 2
|
Vitoria Setubal 4 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 6-2 (8) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-23 | 3 Pacos Ferreira |
1 - 0
1 - 0
|
Braga 4 | L | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-18 | 5 Braga |
1 - 0
3 - 0
|
Tondela 3 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| UEFA Europa League | 2016-04-14 | Shakhtar Donetsk |
2 - 0
4 - 0
|
Braga 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-10 | 2 Braga |
0 - 0
1 - 1
|
Moreirense 4 1 | D | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
9-1 (10) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| UEFA Europa League | 2016-04-07 | 1 Braga |
0 - 1
1 - 2
|
Shakhtar Donetsk 1 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-8 (15) | 3-3 (6) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-04-01 | 2 Benfica |
3 - 0
5 - 1
|
Braga 4 | L | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-20 | 2 Braga |
1 - 0
2 - 0
|
Uniao Madeira 1 | W | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-0 (6) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Europa League | 2016-03-17 | 2 Braga |
1 - 1
4 - 1
|
Fenerbahce 6 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-7 (15) | 2-4 (6) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-13 | Belenenses |
0 - 0
3 - 0
|
Braga | L | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-5 (8) | 3 (0-3) | 2 (0-2) |
| UEFA Europa League | 2016-03-10 | 3 Fenerbahce |
0 - 0
1 - 0
|
Braga 2 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 2-2 (4) | 3 (2-1) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-03-06 | 3 Braga |
0 - 0
3 - 1
|
FC Porto 4 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Portugal Cup | 2016-03-02 | 5 Rio Ave |
0 - 0
0 - 0
|
Braga 5 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-27 | 3 Arouca |
0 - 0
0 - 0
|
Braga 2 2 | D | +0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
8-8 (16) | 6-3 (9) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| UEFA Europa League | 2016-02-24 | 1 Braga |
1 - 2
2 - 2
|
FC Sion 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
4-5 (9) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-21 | 1 3 Braga |
2 - 2
3 - 3
|
Guimaraes 3 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 2-2 (4) | 3 (2-1) | 2 (0-2) |
| UEFA Europa League | 2016-02-18 | 2 FC Sion |
0 - 1
1 - 2
|
Braga 1 1 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-14 | 1 2 Maritimo |
1 - 3
1 - 3
|
Braga 1 | W | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 4.33 | 3.5 | 1.83 |
| Hiệp 1 | 4.75 | 2.1 | 2.5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.5) | Chủ nhà@2.075 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.25) | Chủ nhà@1.85 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 3 , Phạt góc: 3 - 5
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: +0.5 , Bàn thắng: 2.0, 2.5
Tỷ số: 0 - 2 , Phạt góc: 1 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: , Bàn thắng:
-
15' - 1st Goal - Braga -
20' - 1st Corner - Braga -
27' - 2nd Corner - Estoril -
33' - 2nd Goal - Braga - 46' Substitution - Kleber for Bazelyuk - Estoril
- 46' Substitution - Alisson Farias for Afonso Taira - Estoril
-
45+1' - 3rd Corner - Braga -
0-2 score at the end of First Half -
47' - 3rd Goal - Estoril -
53' - 4th Corner - Estoril -
55' - 1st Yellow Card - Estoril -
58' - 2nd Yellow Card - Braga - Race to 3 Corners - Braga
-
63' - 5th Corner - Braga -
65' - 6th Corner - Braga -
72' - 3rd Yellow Card - Estoril - 73' Substitution - Gomes for Augusto - Estoril
- 79' Substitution - Bakic for Wilson Eduardo - Braga
- Race to 5 Corners - Braga
-
85' - 7th Corner - Braga -
85' - 4th Goal - Braga - 87' Substitution - Alan for Pedro Santos - Braga
-
89' - 8th Corner - Estoril -
90' - 4th Yellow Card - Estoril - 90' - 1st Red Card - Alisson Farias (Estoril)
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

