Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 2.5
Tổng bàn thắng
Xỉu 9.5
Tổng phạt góc
-0.25
Westerlo
Westerlo vs Lommel Hồ sơ đội
Westerlo
DDWDWDLLWWGần đâyỔn định-0.1 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 20 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu3/10
Tài 2.5 bànCân bằng5/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
Lommel
LWDWWDWWDDGần đâyĐi xuống-0.5 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 15 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài8/10
Tài 2.5 bànTài7/10
Kèo châu ÁThắng kèo6/9
Gần nhất
| Westerlo | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Lommel | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Westerlo | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Lommel | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.5
Phân bố phạt gócMốc 9.5
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 3.03,
Độ lệch chuẩn: 1.67, Trung vị: 3,
Mốt: 3,
Tài: 63%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Westerlo vs Lommel Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Westerlo vs Lommel Đối đầu
Westerlo vs Lommel Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| Westerlo Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Belgium First Division B | 2018-09-08 | 2 Westerlo |
0 - 0
2 - 1
|
Tubize 2 | W | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-09-01 | 1 OH Leuven |
0 - 1
1 - 3
|
Westerlo 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Belgium Cup | 2018-08-26 | 1 KFC Duffel |
2 - 0
3 - 0
|
Westerlo 1 | L | +2.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-08-18 | 3 Westerlo |
0 - 0
1 - 3
|
Union Saint Gilloise 5 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-08-10 | 1 KFCO Beerschot Wilrijk |
1 - 1
1 - 1
|
Westerlo 2 | D | -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-08-04 | Westerlo |
1 - 0
2 - 1
|
Roeselare 2 1 | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-25 | Lierse Kempenzonen |
0 - 1
0 - 1
|
Westerlo | W | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Europe Friendlies | 2018-07-20 | 3 Westerlo |
1 - 0
2 - 2
|
Anderlecht 3 1 | D | +1.0, +1.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2018-07-18 | Dessel Sport |
0 - 0
0 - 1
|
Westerlo | W | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
6-6 (12) | 5-2 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2018-07-13 | 4 Boluspor |
2 - 1
2 - 2
|
Westerlo | D | 0.0 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Belgium First Division B Play-Offs | 2018-04-29 | Westerlo |
0 - 0
1 - 1
|
Tubize | D | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Belgium First Division B Play-Offs | 2018-04-20 | 3 Union Saint Gilloise |
0 - 1
0 - 2
|
Westerlo 1 | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division B Play-Offs | 2018-04-15 | 1 4 Roeselare |
0 - 0
0 - 0
|
Westerlo 2 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division B Play-Offs | 2018-04-08 | 1 Westerlo |
0 - 0
0 - 0
|
Roeselare 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Belgium First Division B Play-Offs | 2018-03-30 | 1 4 Tubize |
0 - 0
0 - 2
|
Westerlo 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-6 (8) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division B Play-Offs | 2018-03-23 | 3 Westerlo |
0 - 0
1 - 0
|
Union Saint Gilloise 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2018-03-16 | Lierse |
0 - 1
2 - 3
|
Westerlo | W | 0.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division B | 2018-02-25 | 1 Cercle Brugge |
0 - 1
1 - 1
|
Westerlo 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Belgium First Division B | 2018-02-18 | Westerlo |
0 - 0
0 - 0
|
Tubize 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Belgium First Division B | 2018-02-09 | 1 KFCO Beerschot Wilrijk |
0 - 0
0 - 0
|
Westerlo 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Belgium First Division B | 2018-02-03 | 1 Westerlo |
4 - 0
6 - 0
|
Lierse 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 3-1 (4) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division B | 2018-01-26 | OH Leuven |
0 - 1
0 - 1
|
Westerlo 2 | W | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-8 (18) | 1-6 (7) | 1 (1-0) | 6 (6-0) |
| Belgium First Division B | 2018-01-20 | Union Saint Gilloise |
0 - 0
1 - 1
|
Westerlo 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division B | 2018-01-12 | 2 Westerlo |
0 - 0
0 - 0
|
Roeselare 3 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
10-3 (13) | 3-3 (6) | 3 (3-0) | 3 (3-0) |
| Belgium First Division B | 2018-01-07 | 3 Tubize |
1 - 0
2 - 1
|
Westerlo 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division B | 2017-12-16 | 3 Westerlo |
1 - 2
2 - 3
|
Cercle Brugge 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Belgium First Division B | 2017-12-09 | 3 Westerlo |
1 - 0
1 - 0
|
OH Leuven 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division B | 2017-12-02 | 2 Lierse |
1 - 0
2 - 0
|
Westerlo 2 | L | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
5-5 (10) | 3-4 (7) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division B | 2017-11-26 | Westerlo |
0 - 0
1 - 1
|
KFCO Beerschot Wilrijk 4 | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
3-7 (10) | 2-5 (7) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Belgium First Division B | 2017-11-18 | 1 Roeselare |
0 - 1
2 - 1
|
Westerlo 3 | L | -0.5 | Tài | 8.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Lommel Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Belgium First Division B | 2018-09-08 | 2 Lommel |
0 - 1
1 - 1
|
OH Leuven 4 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-09-01 | 2 Roeselare |
1 - 2
2 - 2
|
Lommel 3 1 | D | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Belgium Cup | 2018-08-25 | 3 Lierse Kempenzonen |
1 - 0
2 - 3
|
Lommel 3 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-08-17 | 1 1 KV Mechelen |
0 - 0
1 - 2
|
Lommel 5 | W | -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-08-11 | 4 Lommel |
0 - 1
2 - 2
|
Tubize 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-08-03 | Lommel |
1 - 0
1 - 0
|
Union Saint Gilloise 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-3 (12) | 7-1 (8) | 3 (3-0) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2018-07-27 | KVV Thes Sport |
1 - 2
1 - 2
|
Lommel | W | +0.5 | Hòa vốn | 8.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Europe Friendlies | 2018-07-18 | Lommel |
2 - 0
2 - 1
|
Lokeren 2 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-6 (16) | 1-6 (7) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-14 | Lommel |
0 - 0
0 - 1
|
Sint-Truidense 2 | L |
|
11-7 (18) | 6-5 (11) | 3 (3-0) | 5 (3-2) | ||||
| Europe Friendlies | 2018-07-07 | Spouwen Mopertingen |
0 - 1
1 - 5
|
Lommel | W | +1.0 | Tài |
|
3-7 (10) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2018-07-04 | KSK Heist |
1 - 2
1 - 2
|
Lommel | W | +1.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
5-4 (9) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Belgium First Amateur Division | 2018-05-27 | 1 Deinze |
0 - 3
1 - 3
|
Lommel | W | +0.5 | Tài |
|
2-5 (7) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-05-20 | 3 Lommel |
0 - 0
0 - 0
|
Royal Knokke 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
12-6 (18) | 7-1 (8) | 4 (3-1) | 3 (2-1) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-05-17 | 2 Lommel |
1 - 0
3 - 0
|
Dessel Sport 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 2 (1-1) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-05-13 | 2 Dessel Sport |
0 - 0
2 - 1
|
Lommel 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 1 (0-1) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-05-10 | 2 Lommel |
1 - 0
2 - 0
|
Deinze 1 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-04-28 | Lommel |
0 - 0
2 - 0
|
Berchem Sport 1 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu |
|
8-5 (13) | 4-3 (7) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-04-14 | 1 Lommel |
3 - 0
4 - 0
|
Patro Eisden Maasmechelen 2 | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
9-1 (10) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-01-13 | 3 Lommel |
1 - 1
2 - 1
|
Eendracht Aalst 2 | W | -1.0, -1.5 | Hòa vốn |
|
7-2 (9) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 2 (2-0) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2017-12-09 | 2 Lommel |
1 - 1
1 - 1
|
Chatelet SC 3 | D | -1.5, -2.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 4 (4-0) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2017-11-11 | 1 Lommel |
0 - 0
3 - 1
|
KFC VW HAMME 1 | W | -1.0 | Tài |
|
10-4 (14) | 7-1 (8) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2017-11-05 | 1 Eendracht Aalst |
0 - 2
0 - 3
|
Lommel 1 | W | 0.0 | Tài |
|
4-10 (14) | 2-5 (7) | 1 (1-0) | 2 (0-2) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2017-10-07 | 2 Lommel |
0 - 0
2 - 0
|
Oosterzonen 3 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Belgium Cup | 2017-09-20 | 5 Lommel |
1 - 2
1 - 2
|
Waasland-Beveren 2 1 | L | +1.0 | Hòa vốn | 9.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Belgium First Amateur Division | 2017-09-09 | 2 Patro Eisden Maasmechelen |
1 - 1
1 - 5
|
Lommel 1 | W | +0.5 | Tài |
|
0-7 (7) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2017-08-05 | FC Eindhoven |
0 - 0
3 - 0
|
Lommel | L | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
9-3 (12) | 8-2 (10) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2017-08-01 | Lommel |
1 - 2
3 - 3
|
FC Oss 2 | D | 0.0, +0.5 | Tài |
|
3-4 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (1-2) | ||
| Europe Friendlies | 2017-07-29 | 1 KVV Thes Sport |
0 - 0
0 - 2
|
Lommel | W | +0.5,+1.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-07-21 | Wezel Sport |
1 - 0
1 - 5
|
Lommel | W | +7.0 |
|
2-7 (9) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | |||
| Belgium First Division B Play-Offs | 2017-04-28 | 1 OH Leuven |
0 - 0
1 - 0
|
Lommel 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
9-8 (17) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 2 (0-2) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.95 | 3.4 | 3.6 |
| Hiệp 1 | 2.75 | 2.2 | 4 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.25) | Chủ nhà@1.775 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2.1 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 4 - 1 , Phạt góc: 6 - 1
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 2.5
Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 4 - 0 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
3' - 1st Goal - Westerlo -
6' - 1st Corner - Westerlo -
12' - 2nd Corner - Westerlo -
20' - 1st Yellow Card - Westerlo -
22' - 2nd Yellow Card - Lommel - Race to 3 Corners - Westerlo
-
32' - 3rd Corner - Westerlo -
34' - 2nd Goal - Westerlo -
39' - 3rd Yellow Card - Lommel -
40' - 4th Corner - Westerlo -
2-0 score at the end of First Half - Race to 5 Corners - Westerlo
-
51' - 5th Corner - Westerlo -
53' - 3rd Goal - Westerlo -
59' - 4th Yellow Card - Westerlo -
61' - 6th Corner - Westerlo -
61' - 4th Goal - Westerlo -
65' - 5th Goal - Lommel -
72' - 7th Corner - Lommel -
77' - 5th Yellow Card - Westerlo -
4-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

