Walsall vs Fulham U21 Hồ sơ đội
Walsall vs Fulham U21 Dữ kiện trận đấu
5T-3H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 14 bàn và thủng lưới 8 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.4, thủng 0.8. Thắng 50%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 20%, Tài phạt góc 0%.
7T-1H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 26 bàn và thủng lưới 10 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.6, thủng 1.0. Thắng 70%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 0%.
| Walsall | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Fulham U21 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Walsall | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Fulham U21 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Walsall vs Fulham U21 Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Walsall vs Fulham U21 Đối đầu
Walsall vs Fulham U21 Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| Walsall Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2024-09-14 | 1 Walsall |
1 - 1
2 - 1
|
Bradford 5 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2024-09-07 | 1 Milton Keynes Dons |
1 - 0
1 - 0
|
Walsall 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England EFL Trophy | 2024-09-03 | Birmingham |
0 - 0
1 - 1
|
Walsall 2 | D | -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2024-08-31 | 4 Walsall |
0 - 0
2 - 1
|
Cheltenham 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England EFL Cup | 2024-08-27 | 1 Walsall |
0 - 1
3 - 2
|
Huddersfield 2 1 | W | +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2024-08-24 | 2 Tranmere |
1 - 0
1 - 0
|
Walsall 4 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 4 (1-3) |
| England League 2 | 2024-08-17 | 2 Swindon |
0 - 2
0 - 4
|
Walsall | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| England EFL Cup | 2024-08-13 | 1 Walsall |
0 - 1
1 - 1
|
Exeter 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-5 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2024-08-10 | 2 Walsall |
1 - 0
1 - 0
|
Morecambe | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2024-08-03 | Solihull Moors |
0 - 0
0 - 0
|
Walsall | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2024-07-30 | Drogheda United |
0 - 0
1 - 1
|
Walsall | D | +1.5, +2.0 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| UK Friendlies | 2024-07-27 | Walsall |
0 - 0
0 - 1
|
Birmingham 1 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 1-5 (6) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| UK Friendlies | 2024-07-20 | Tamworth |
1 - 0
2 - 3
|
Walsall | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
10-0 (10) | 5-0 (5) | 3 (3-0) | 4 (4-0) |
| Elite Club Friendlies | 2024-07-17 | Walsall |
0 - 2
0 - 3
|
Aston Villa | L | +1.5, +2.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
6-3 (9) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2024-04-27 | AFC Wimbledon |
2 - 1
5 - 1
|
Walsall 1 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 0-2 (2) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2024-04-20 | 2 Walsall |
2 - 2
2 - 3
|
Bradford 3 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| England League 2 | 2024-04-16 | 1 Walsall |
1 - 0
2 - 1
|
Swindon | W | -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-4 (7) | 4 (0-4) | 3 (1-2) |
| England League 2 | 2024-04-13 | 1 4 Walsall |
0 - 2
1 - 3
|
Notts County 2 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2024-04-09 | 2 Doncaster |
1 - 0
2 - 1
|
Walsall 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2024-04-06 | 2 Tranmere |
1 - 1
1 - 3
|
Walsall 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-6 (17) | 6-2 (8) | 2 (0-2) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2024-04-01 | Walsall |
1 - 0
2 - 1
|
Salford City 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2024-03-29 | Milton Keynes Dons |
1 - 0
5 - 0
|
Walsall 2 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2024-03-16 | 1 Colchester |
0 - 1
1 - 1
|
Walsall 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 5-2 (7) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| England League 2 | 2024-03-12 | 2 Walsall |
1 - 0
1 - 1
|
Barrow 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| England League 2 | 2024-03-09 | 3 Forest Green |
0 - 0
2 - 0
|
Walsall 2 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
0-7 (7) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2024-03-02 | Walsall |
1 - 0
3 - 1
|
Doncaster 5 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| England League 2 | 2024-02-27 | 3 Walsall |
0 - 0
2 - 1
|
Accrington Stanley 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| England League 2 | 2024-02-24 | Harrogate Town |
0 - 0
0 - 2
|
Walsall 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2024-02-20 | 4 Walsall |
2 - 0
3 - 0
|
Morecambe 2 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-8 (14) | 3-5 (8) | 4 (2-2) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2024-02-17 | 2 Walsall |
0 - 0
2 - 1
|
Mansfield 2 | W | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-6 (15) | 3-4 (7) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Fulham U21 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Premier League 2 | 2024-08-30 | 3 Fulham U21 |
1 - 1
3 - 1
|
Leicester U21 2 | W | -1.0, -1.5 | Hòa vốn |
|
||||||
| England Premier League 2 | 2024-08-24 | 2 Reading U21 |
0 - 4
1 - 5
|
Fulham U21 1 | W | +0.5 | Tài |
|
||||||
| England EFL Trophy | 2024-08-20 | 3 Shrewsbury |
0 - 0
1 - 2
|
Fulham U21 3 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
||||||
| England U21 Premier League Cup | 2024-05-16 | 2 Fulham U21 |
3 - 0
4 - 0
|
Tottenham U21 2 | W | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England Premier League 2 | 2024-05-06 | Fulham U21 |
0 - 1
0 - 2
|
Nottm Forest U21 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England Premier League 2 | 2024-04-26 | 2 Fulham U21 |
0 - 1
0 - 2
|
Tottenham U21 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-04-19 | 1 Chelsea U21 |
0 - 4
0 - 4
|
Fulham U21 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| England Premier League 2 | 2024-04-13 | 1 Newcastle U21 |
0 - 0
1 - 3
|
Fulham U21 2 | W | +1.5 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
3-9 (12) | 0-7 (7) | 3 (0-3) | 2 (1-1) |
| England Premier League 2 | 2024-04-08 | 2 Fulham U21 |
1 - 2
2 - 2
|
Middlesbrough U21 3 | D | -1.0, -1.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-3 (6) | 3 (2-1) | 4 (3-1) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-04-04 | Fulham U21 |
2 - 0
3 - 0
|
Crystal Palace U21 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England Premier League 2 | 2024-03-15 | 5 Leeds U21 |
0 - 0
3 - 5
|
Fulham U21 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 11.5 | Tài |
|
1-13 (14) | 1-9 (10) | 6 (0-6) | 0 (0-0) |
| England Premier League 2 | 2024-03-08 | 3 West Ham U21 |
0 - 2
0 - 3
|
Fulham U21 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-8 (14) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 4 (3-1) |
| England Premier League 2 | 2024-03-01 | Fulham U21 |
5 - 0
7 - 1
|
Reading U21 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
13-3 (16) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-02-26 | 2 5 Everton U21 |
0 - 1
3 - 1
|
Fulham U21 1 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-02-20 | 3 Fulham U21 |
0 - 0
2 - 1
|
Middlesbrough U21 4 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England Premier League 2 | 2024-02-16 | 3 Norwich U21 |
1 - 1
3 - 3
|
Fulham U21 4 | D | 0.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
7-7 (14) | 4-4 (8) | 6 (2-4) | 1 (0-1) |
| England Premier League 2 | 2024-02-09 | 1 Fulham U21 |
0 - 1
1 - 2
|
Blackburn U21 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-1 (10) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 3 (3-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-02-05 | 1 Burnley U21 |
1 - 1
1 - 1
|
Fulham U21 2 | D | +1.0, +1.5 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
6-8 (14) | 4-5 (9) | 3 (1-2) | 3 (1-2) |
| England Premier League 2 | 2024-01-28 | Liverpool U21 |
1 - 0
2 - 0
|
Fulham U21 1 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-01-22 | 2 Leicester U21 |
0 - 0
1 - 0
|
Fulham U21 4 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
7-3 (10) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Premier League International Cup | 2024-01-17 | 2 Fulham U21 |
2 - 0
2 - 1
|
Monaco U21 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| England Premier League 2 | 2024-01-12 | Fulham U21 |
0 - 0
2 - 1
|
Derby U21 1 | W | -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 1-5 (6) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Premier League International Cup | 2024-01-08 | 1 Fulham U21 |
3 - 1
3 - 1
|
Benfica U21 1 | W | +0.5 | Tài |
|
3-4 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Premier League International Cup | 2023-12-20 | 1 Fulham U21 |
2 - 1
2 - 1
|
Athletic Bilbao U21 2 | W | 0.0 | Hòa vốn |
|
2-11 (13) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| England Premier League 2 | 2023-12-15 | 1 Aston Villa U21 |
0 - 1
1 - 1
|
Fulham U21 4 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 4 (4-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2023-12-08 | Fulham U21 |
0 - 1
1 - 1
|
Brentford U21 | D | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England EFL Trophy | 2023-12-05 | Wycombe |
2 - 1
3 - 2
|
Fulham U21 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-11 (17) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 7 (0-7) |
| England Premier League 2 | 2023-12-01 | 2 Fulham U21 |
2 - 0
3 - 0
|
Brighton U21 4 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2023-11-10 | Fulham U21 |
3 - 0
8 - 0
|
Burnley U21 4 | W | -1.5 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England EFL Trophy | 2023-11-07 | Gillingham |
0 - 1
0 - 1
|
Fulham U21 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.909 | 3.6 | 3.2 |
| Hiệp 1 | 2.4 | 2.375 | 3.6 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.5) | Chủ nhà@2 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 3 - 9
Phạt góc: , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 3.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 1 - 4 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
13' - 1st Corner - Walsall -
25' - 2nd Corner - Fulham U21 -
27' - 3rd Corner - Fulham U21 -
32' - 4th Corner - Fulham U21 - Race to 3 Corners - Fulham U21
-
44' - 1st Yellow Card - Walsall - 42' ~ Substitution ~ Barrett ~ Hall ~(Walsall)
-
45+1' - 5th Corner - Fulham U21 -
0-0 score at the end of First Half -
42' - 2nd Yellow Card - Walsall -
49' - 1st Goal - Walsall - Race to 5 Corners - Fulham U21
-
59' - 6th Corner - Fulham U21 - 59' ~ Substitution ~ Jellis ~ Johnson ~(Walsall)
- 60' ~ Substitution ~ Lowe ~ Cleary ~(Walsall)
-
62' - 7th Corner - Fulham U21 -
72' - 8th Corner - Walsall -
74' - 9th Corner - Walsall -
80' - 10th Corner - Fulham U21 - Race to 7 Corners - Fulham U21
-
84' - 11th Corner - Fulham U21 - Race to 9 Corners - Fulham U21
-
88' - 12th Corner - Fulham U21 - 90' - Missed Penalty - Fulham U21
- 90' ~ Substitution ~ Thomas ~ Earing ~(Walsall)
- 90' ~ Substitution ~ Wragg ~ Adomah ~(Walsall)
-
1-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

