Fulham U21 vs Tottenham U21 Hồ sơ đội
Fulham U21 vs Tottenham U21 Dữ kiện trận đấu
6T-1H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 28 bàn và thủng lưới 14 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.8, thủng 1.4. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 60%.
5T-4H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 26 bàn và thủng lưới 21 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.6, thủng 2.1. Thắng 50%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 80%, Tài phạt góc 50%.
| Fulham U21 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Tottenham U21 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Fulham U21 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Tottenham U21 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Fulham U21 vs Tottenham U21 Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Fulham U21 vs Tottenham U21 Đối đầu
Fulham U21 vs Tottenham U21 Xem đầy đủ đối đầu →| Fulham U21 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Premier League 2 | 2024-04-26 | 2 Fulham U21 |
0 - 1
0 - 2
|
Tottenham U21 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England Premier League 2 | 2023-03-03 | 2 Fulham U21 |
2 - 3
4 - 3
|
Tottenham U21 1 | W | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England Premier League 2 | 2022-10-22 | 2 Tottenham U21 |
0 - 1
1 - 1
|
Fulham U21 6 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England U21 Premier League | 2015-05-08 | Tottenham U21 |
1 - 0
2 - 0
|
Fulham U21 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
||||||
| England U21 Premier League | 2014-12-13 | Fulham U21 |
0 - 1
0 - 2
|
Tottenham U21 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Fulham U21 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Premier League 2 | 2024-05-06 | Fulham U21 |
0 - 1
0 - 2
|
Nottm Forest U21 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England Premier League 2 | 2024-04-26 | 2 Fulham U21 |
0 - 1
0 - 2
|
Tottenham U21 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England U21 Premier League Cup | 2024-04-19 | 1 Chelsea U21 |
0 - 4
0 - 4
|
Fulham U21 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| England Premier League 2 | 2024-04-13 | 1 Newcastle U21 |
0 - 0
1 - 3
|
Fulham U21 2 | W | +1.5 | Hòa vốn | 10.0 |
|
|||||
| England Premier League 2 | 2024-04-08 | 2 Fulham U21 |
1 - 2
2 - 2
|
Middlesbrough U21 3 | D | -1.0, -1.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| England U21 Premier League Cup | 2024-04-04 | Fulham U21 |
2 - 0
3 - 0
|
Crystal Palace U21 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England Premier League 2 | 2024-03-15 | 5 Leeds U21 |
0 - 0
3 - 5
|
Fulham U21 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 11.5 | Tài |
|
1-13 (14) | 1-9 (10) | 6 (0-6) | 0 (0-0) |
| England Premier League 2 | 2024-03-08 | 3 West Ham U21 |
0 - 2
0 - 3
|
Fulham U21 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-8 (14) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 4 (3-1) |
| England Premier League 2 | 2024-03-01 | Fulham U21 |
5 - 0
7 - 1
|
Reading U21 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
13-3 (16) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-02-26 | 2 5 Everton U21 |
0 - 1
3 - 1
|
Fulham U21 1 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-02-20 | 3 Fulham U21 |
0 - 0
2 - 1
|
Middlesbrough U21 4 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England Premier League 2 | 2024-02-16 | 3 Norwich U21 |
1 - 1
3 - 3
|
Fulham U21 4 | D | 0.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
7-7 (14) | 4-4 (8) | 6 (2-4) | 1 (0-1) |
| England Premier League 2 | 2024-02-09 | 1 Fulham U21 |
0 - 1
1 - 2
|
Blackburn U21 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-1 (10) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 3 (3-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-02-05 | 1 Burnley U21 |
1 - 1
1 - 1
|
Fulham U21 2 | D | +1.0, +1.5 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
6-8 (14) | 4-5 (9) | 3 (1-2) | 3 (1-2) |
| England Premier League 2 | 2024-01-28 | Liverpool U21 |
1 - 0
2 - 0
|
Fulham U21 1 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-01-22 | 2 Leicester U21 |
0 - 0
1 - 0
|
Fulham U21 4 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
7-3 (10) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Premier League International Cup | 2024-01-17 | 2 Fulham U21 |
2 - 0
2 - 1
|
Monaco U21 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| England Premier League 2 | 2024-01-12 | Fulham U21 |
0 - 0
2 - 1
|
Derby U21 1 | W | -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 1-5 (6) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Premier League International Cup | 2024-01-08 | 1 Fulham U21 |
3 - 1
3 - 1
|
Benfica U21 1 | W | +0.5 | Tài |
|
3-4 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Premier League International Cup | 2023-12-20 | 1 Fulham U21 |
2 - 1
2 - 1
|
Athletic Bilbao U21 2 | W | 0.0 | Hòa vốn |
|
2-11 (13) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| England Premier League 2 | 2023-12-15 | 1 Aston Villa U21 |
0 - 1
1 - 1
|
Fulham U21 4 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 4 (4-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2023-12-08 | Fulham U21 |
0 - 1
1 - 1
|
Brentford U21 | D | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England EFL Trophy | 2023-12-05 | Wycombe |
2 - 1
3 - 2
|
Fulham U21 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-11 (17) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 7 (0-7) |
| England Premier League 2 | 2023-12-01 | 2 Fulham U21 |
2 - 0
3 - 0
|
Brighton U21 4 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2023-11-10 | Fulham U21 |
3 - 0
8 - 0
|
Burnley U21 4 | W | -1.5 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England EFL Trophy | 2023-11-07 | Gillingham |
0 - 1
0 - 1
|
Fulham U21 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England Premier League 2 | 2023-11-03 | 4 Chelsea U21 |
2 - 1
2 - 2
|
Fulham U21 4 | D | 0.0 | Hòa vốn | 9.0 | Xỉu |
|
2-0 (2) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Premier League International Cup | 2023-10-31 | 2 Fulham U21 |
1 - 0
3 - 1
|
Feyenoord U21 | W | -0.5 | Tài |
|
4-3 (7) | 3-2 (5) | 4 (3-1) | 1 (0-1) | ||
| England Premier League 2 | 2023-10-27 | 4 Fulham U21 |
1 - 0
1 - 1
|
Man Utd U21 3 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 5 (1-4) |
| England U21 Premier League Cup | 2023-10-06 | Fulham U21 |
2 - 0
4 - 0
|
Leicester U21 1 1 | W | -1.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Tottenham U21 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Premier League 2 | 2024-05-12 | 3 Tottenham U21 |
2 - 1
3 - 3
|
Liverpool U21 2 | D | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England Premier League 2 | 2024-05-06 | 3 Tottenham U21 |
0 - 1
3 - 3
|
Aston Villa U21 3 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England U21 Premier League Cup | 2024-05-02 | Tottenham U21 |
0 - 3
4 - 3
|
Nottm Forest U21 3 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England Premier League 2 | 2024-04-29 | Crystal Palace U21 |
3 - 0
5 - 0
|
Tottenham U21 2 | L | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England Premier League 2 | 2024-04-26 | 2 Fulham U21 |
0 - 1
0 - 2
|
Tottenham U21 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England Premier League 2 | 2024-04-20 | 3 Tottenham U21 |
2 - 2
2 - 2
|
Man Utd U21 3 | D | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England Premier League 2 | 2024-04-15 | 1 Tottenham U21 |
2 - 1
5 - 1
|
Wolverhampton U21 2 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-2 (11) | 6-1 (7) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England Premier League 2 | 2024-04-06 | 2 Tottenham U21 |
2 - 1
2 - 2
|
Reading U21 2 1 | D | -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-3 (7) | 3 (3-0) | 2 (2-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-04-02 | 1 Aston Villa U21 |
0 - 1
1 - 3
|
Tottenham U21 2 | W | +0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
3-7 (10) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| England Premier League 2 | 2024-03-17 | 4 Middlesbrough U21 |
1 - 1
1 - 2
|
Tottenham U21 | W | +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England Premier League 2 | 2024-03-08 | 1 Arsenal U21 |
0 - 1
1 - 1
|
Tottenham U21 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England Premier League 2 | 2024-03-02 | 1 Tottenham U21 |
1 - 1
1 - 2
|
Everton U21 1 | L | -1.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
12-4 (16) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 5 (5-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-02-24 | 1 Tottenham U21 |
4 - 0
6 - 0
|
Fleetwood Town U21 2 | W | -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
11-1 (12) | 8-0 (8) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England Premier League 2 | 2024-02-17 | 2 Tottenham U21 |
0 - 0
1 - 1
|
West Ham U21 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-9 (18) | 1-7 (8) | 2 (0-2) | 3 (3-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-02-03 | 3 Tottenham U21 |
0 - 2
0 - 3
|
Peterborough U21 2 1 | L | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| England U21 Premier League Cup | 2024-01-30 | 1 Tottenham U21 |
0 - 0
1 - 0
|
Bristol City U21 2 | W | -1.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 4-4 (8) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| England Premier League 2 | 2024-01-27 | 1 Tottenham U21 |
1 - 2
5 - 3
|
Aston Villa U21 2 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| England Premier League 2 | 2024-01-12 | 1 Southampton U21 |
0 - 1
2 - 3
|
Tottenham U21 1 | W | +1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 6 (5-1) |
| England Premier League 2 | 2023-12-18 | 3 Tottenham U21 |
1 - 0
1 - 0
|
Leeds U21 1 | W | -1.5 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
6-5 (11) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 4 (1-3) |
| England U21 Premier League Cup | 2023-12-11 | 2 Sunderland U21 |
0 - 2
1 - 2
|
Tottenham U21 1 | W | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-4 (7) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2023-11-12 | 3 Peterborough U21 |
0 - 2
0 - 2
|
Tottenham U21 5 | W | +2.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| England EFL Trophy | 2023-11-07 | 2 Cambridge Utd |
1 - 0
4 - 1
|
Tottenham U21 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England Premier League 2 | 2023-11-03 | 1 Norwich U21 |
0 - 2
3 - 4
|
Tottenham U21 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| England EFL Trophy | 2023-10-31 | Peterborough |
1 - 1
3 - 1
|
Tottenham U21 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| England Premier League 2 | 2023-10-27 | 2 Sunderland U21 |
1 - 2
2 - 4
|
Tottenham U21 2 | W | +1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 3-5 (8) | 4 (0-4) | 1 (1-0) |
| England U21 Premier League Cup | 2023-10-09 | 3 Bristol City U21 |
1 - 1
1 - 2
|
Tottenham U21 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England Premier League 2 | 2023-10-02 | Tottenham U21 |
1 - 1
4 - 2
|
Chelsea U21 2 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England Premier League 2 | 2023-09-25 | 3 Stoke U21 |
0 - 2
0 - 2
|
Tottenham U21 1 | W | +1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England EFL Trophy | 2023-09-19 | 3 Colchester |
0 - 1
0 - 5
|
Tottenham U21 3 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| England Premier League 2 | 2023-09-02 | 3 Tottenham U21 |
1 - 0
4 - 0
|
Blackburn U21 3 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.45 | 4 | 2.25 |
| Hiệp 1 | 2.875 | 2.5 | 2.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (0.0) | Chủ nhà@2 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@1.975 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 4 - 0 , Phạt góc: 5 - 2
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 3 - 0 , Phạt góc: 3 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
3' - 1st Goal - Fulham U21 -
6' - 1st Corner - Fulham U21 -
16' - 2nd Goal - Fulham U21 -
25' - 1st Yellow Card - Fulham U21 -
26' - 2nd Corner - Tottenham U21 -
33' - 2nd Yellow Card - Tottenham U21 -
35' - 3rd Corner - Fulham U21 - Race to 3 Corners - Fulham U21
-
41' - 4th Corner - Fulham U21 -
45+2' - 3rd Goal - Fulham U21 -
3-0 score at the end of First Half -
48' - 5th Corner - Tottenham U21 -
53' - 4th Goal - Fulham U21 -
54' - 3rd Yellow Card - Fulham U21 -
70' - 6th Corner - Fulham U21 -
71' - 4th Yellow Card - Tottenham U21 - Race to 5 Corners - Fulham U21
-
80' - 7th Corner - Fulham U21 -
4-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

