Vizela vs Sporting Hồ sơ đội
Vizela vs Sporting Dữ kiện trận đấu
0T-1H-0B trong 1 trận gần nhất, ghi 1 bàn và thủng lưới 1 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.0, thủng 1.0. Thắng 0%, thắng kèo chấp 0%, Tài bàn thắng 0%, Tài phạt góc 0%.
6T-2H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 25 bàn và thủng lưới 14 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.5, thủng 1.4. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 40%.
| Vizela | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Sporting | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Vizela | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Sporting | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Vizela vs Sporting Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Vizela vs Sporting Đối đầu
Vizela vs Sporting Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| Vizela Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Cup | 2014-11-23 | Vizela |
0 - 0
1 - 1
|
Operario | D | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Sporting Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2014-12-14 | Sporting |
0 - 1
1 - 1
|
Moreirense 3 1 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.5 |
|
|||||
| UEFA Champions League | 2014-12-10 | 1 Chelsea |
2 - 0
3 - 1
|
Sporting 4 | L | -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2014-12-05 | 4 Boavista |
0 - 0
1 - 3
|
Sporting 4 | W | +1.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2014-11-29 | 2 Sporting |
0 - 0
3 - 0
|
Vitoria Setubal 1 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 11.5 |
|
|||||
| UEFA Champions League | 2014-11-25 | 1 Sporting |
2 - 1
3 - 1
|
NK Maribor 3 | W | -1.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Cup | 2014-11-21 | 1 3 Espinho |
0 - 1
0 - 5
|
Sporting 1 | W | +2.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2014-11-09 | 5 Sporting |
0 - 1
1 - 1
|
Pacos Ferreira 5 1 | D | -1.0 | Xỉu | 11.5 | Tài |
|
13-4 (17) | 4-2 (6) | 3 (3-0) | 3 (3-0) |
| UEFA Champions League | 2014-11-05 | 3 Sporting |
2 - 0
4 - 2
|
Schalke 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-5 (8) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2014-11-01 | 2 Guimaraes |
2 - 0
3 - 0
|
Sporting 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2014-10-26 | 2 Sporting |
3 - 0
4 - 2
|
Maritimo 2 | W | -1.0, -1.5 |
|
7-2 (9) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 4 (3-1) | |||
| UEFA Champions League | 2014-10-21 | Schalke |
1 - 1
4 - 3
|
Sporting 3 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 5-2 (7) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Cup | 2014-10-18 | 2 FC Porto |
1 - 2
1 - 3
|
Sporting 6 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2014-10-04 | 1 Penafiel |
0 - 0
0 - 4
|
Sporting 4 | W | +1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| UEFA Champions League | 2014-09-30 | 4 Sporting |
0 - 1
0 - 1
|
Chelsea 4 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
2-12 (14) | 1-6 (7) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2014-09-28 | 4 Sporting |
1 - 0
1 - 1
|
FC Porto 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
4-7 (11) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 3 (0-3) | ||
| Portugal Primeira Liga | 2014-09-26 | Sporting |
1 - 0
1 - 1
|
FC Porto | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
4-7 (11) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2014-09-21 | Gil Vicente |
0 - 2
0 - 4
|
Sporting | W | +1.0 | Tài | 11.5 | Tài |
|
6-13 (19) | 1-7 (8) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| UEFA Champions League | 2014-09-17 | 2 NK Maribor |
0 - 0
1 - 1
|
Sporting 1 | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-3 (6) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2014-09-14 | 1 3 Sporting |
1 - 1
1 - 1
|
Belenenses 3 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.5 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2014-08-31 | Benfica |
1 - 1
1 - 1
|
Sporting | D | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 11.0 | Tài |
|
9-11 (20) | 5-7 (12) | 6 (2-4) | 4 (1-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2014-08-23 | Sporting |
0 - 0
1 - 0
|
Arouca | W | Xỉu | 11.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 6-3 (9) | 4 (2-2) | 2 (1-1) | |
| Portugal Primeira Liga | 2014-08-16 | Academica |
0 - 1
1 - 1
|
Sporting | D | +0.5, +1.0 | Hòa vốn | 11.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| World Club Friendlies | 2014-08-10 | Sporting |
0 - 0
2 - 0
|
Nacional De Football | W | Xỉu |
|
8-3 (11) | 5-1 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | |||
| World Club Friendlies | 2014-08-04 | Al Ittihad Al Sakandary |
1 - 1
2 - 2
|
Sporting | D | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-9 (12) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2014-08-01 | Sporting |
1 - 1
2 - 2
|
Lazio | D | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 3-4 (7) | 2 (1-1) | 4 (4-0) | |
| Europe Friendlies | 2014-07-28 | FC Twente |
1 - 0
2 - 0
|
Sporting | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 3 (1-2) |
| Europe Friendlies | 2014-07-26 | FC Utrecht |
0 - 2
0 - 3
|
Sporting | W |
|
2-4 (6) | 1-4 (5) | (-) | (-) | ||||
| Europe Friendlies | 2014-07-20 | Benfica |
0 - 1
0 - 1
|
Sporting | W | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-4 (7) | 4 (2-2) | 2 (2-0) | |
| Europe Friendlies | 2014-07-18 | Belenenses |
0 - 2
1 - 2
|
Sporting | W | Tài |
|
7-4 (11) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | |||
| Portugal Primeira Liga | 2014-05-11 | Sporting |
0 - 1
0 - 1
|
Estoril | L |
|
3-2 (5) | 3-1 (4) | (-) | (-) | ||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 17 | 7 | 1.12 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+2.0) | Chủ nhà@2.25 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (11.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.0) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 3 , Phạt góc: 3 - 7
Phạt góc: 11.0 , Kèo chấp: +2.0 , Bàn thắng: 3.0
-
1' - 1st Yellow Card - Sporting -
16' - 1st Corner - Vizela -
19' - 2nd Corner - Sporting -
28' - 3rd Corner - Sporting -
34' - 1st Goal - Sporting -
36' - 2nd Yellow Card - Sporting -
37' - 2nd Goal - Vizela -
39' - 3rd Goal - Sporting -
45+2' - 4th Corner - Vizela -
45+3' - 4th Goal - Vizela -
2-2 score at the end of First Half - Race to 3 Corners - Sporting
-
51' - 5th Corner - Sporting -
56' - 6th Corner - Sporting - Race to 5 Corners - Sporting
-
58' - 7th Corner - Sporting -
59' - 5th Goal - Sporting -
63' - 8th Corner - Sporting -
79' - 9th Corner - Vizela -
84' - 3rd Yellow Card - Sporting -
85' - 4th Yellow Card - Sporting - Race to 7 Corners - Sporting
-
89' - 10th Corner - Sporting -
90+1' - 5th Yellow Card - Sporting -
90+2' - 6th Yellow Card - Vizela -
2-3 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

