Partick vs Celtic Hồ sơ đội
Partick vs Celtic Dữ kiện trận đấu
2T-4H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 9 bàn và thủng lưới 12 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.9, thủng 1.2. Thắng 20%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 40%.
7T-3H-0B trong 10 trận gần nhất, ghi 28 bàn và thủng lưới 9 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.8, thủng 0.9. Thắng 70%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 20%.
| Partick | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Celtic | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Partick | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Celtic | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Partick vs Celtic Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Partick vs Celtic Đối đầu
Partick vs Celtic Xem đầy đủ đối đầu →| Partick Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Premiership | 2017-04-05 | 1 Celtic |
0 - 0
1 - 1
|
Partick 2 | D | -1.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-12-20 | 2 Celtic |
1 - 0
1 - 0
|
Partick 2 | L | -2.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-12-09 | Partick |
0 - 1
1 - 4
|
Celtic | L | +1.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-03-12 | 2 Partick |
0 - 1
1 - 2
|
Celtic 3 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-01-02 | 1 1 Celtic |
0 - 0
1 - 0
|
Partick 1 | L | -1.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2015-08-09 | 2 Partick |
0 - 1
0 - 2
|
Celtic | L | +1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-5 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2015-04-08 | Celtic |
1 - 0
2 - 0
|
Partick 1 | L | -1.5, -2.0 | Xỉu | 11.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2015-02-11 | Partick |
0 - 2
0 - 3
|
Celtic | L | +1.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2014-12-03 | Celtic |
0 - 0
1 - 0
|
Partick | L | -2.0 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
9-2 (11) | 6-2 (8) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland League Cup | 2014-10-29 | Celtic |
1 - 0
6 - 0
|
Partick 1 1 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 12.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Partick Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Premiership | 2017-05-13 | 3 St Johnstone |
1 - 0
1 - 0
|
Partick 3 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-05-07 | 1 Partick |
1 - 0
1 - 2
|
Rangers 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-04-29 | 1 Hearts |
0 - 0
2 - 2
|
Partick 4 1 | D | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-04-15 | Rangers |
1 - 0
2 - 0
|
Partick 2 | L | -1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-04-08 | Partick |
1 - 0
1 - 0
|
Motherwell | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-04-05 | 1 Celtic |
0 - 0
1 - 1
|
Partick 2 | D | -1.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2017-04-01 | 3 Partick |
0 - 0
2 - 1
|
Ross County 3 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2017-03-18 | 1 Kilmarnock |
0 - 0
1 - 1
|
Partick | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 5-2 (7) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2017-03-11 | 1 Partick |
0 - 0
1 - 1
|
Inverness CT 2 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland FA Cup | 2017-03-05 | Aberdeen |
1 - 0
1 - 0
|
Partick 4 1 | L | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2017-03-01 | Dundee |
0 - 1
0 - 1
|
Partick 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2017-02-25 | 4 Partick |
1 - 0
2 - 0
|
Hearts 2 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2017-02-18 | 1 Partick |
0 - 0
2 - 0
|
Hamilton 3 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Scotland FA Cup | 2017-02-11 | 2 St Johnstone |
0 - 1
0 - 1
|
Partick 3 | W | -0.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| Scotland Premiership | 2017-02-04 | 2 Aberdeen |
0 - 0
2 - 0
|
Partick | L | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2017-02-01 | 1 1 Partick |
0 - 1
0 - 1
|
St Johnstone 3 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2017-01-28 | Inverness CT |
0 - 0
0 - 0
|
Partick | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-2 (4) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Scotland FA Cup | 2017-01-21 | Partick |
3 - 0
4 - 0
|
Formartine United | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
10-1 (11) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2017-01-13 | Partick |
2 - 1
2 - 5
|
Lokeren | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
5-2 (7) | 5-1 (6) | 3 (3-0) | 0 (0-0) | ||
| Scotland Premiership | 2016-12-31 | 1 Partick |
0 - 0
0 - 0
|
Kilmarnock 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-5 (15) | 7-2 (9) | 3 (3-0) | 3 (1-2) |
| Scotland Premiership | 2016-12-28 | 5 Partick |
2 - 0
2 - 0
|
Dundee 2 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-1 (2) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2016-12-23 | 1 Ross County |
0 - 0
1 - 3
|
Partick | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2016-12-20 | 2 Celtic |
1 - 0
1 - 0
|
Partick 2 | L | -2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2016-12-17 | Hearts |
1 - 0
1 - 1
|
Partick 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 4-1 (5) | 4 (3-1) | 5 (3-2) |
| Scotland Premiership | 2016-12-09 | Partick |
0 - 1
1 - 4
|
Celtic | L | +1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-12-03 | 4 Hamilton |
1 - 0
1 - 1
|
Partick 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2016-11-26 | 1 Partick |
0 - 0
1 - 2
|
Rangers 4 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
7-11 (18) | 3-5 (8) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2016-11-19 | 1 Motherwell |
2 - 0
2 - 0
|
Partick 4 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 3-4 (7) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Scotland Premiership | 2016-11-04 | 2 Partick |
0 - 1
1 - 2
|
Aberdeen | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-10-29 | 1 St Johnstone |
1 - 1
1 - 2
|
Partick 3 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Celtic Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Premiership | 2017-05-12 | 2 Aberdeen |
1 - 3
1 - 3
|
Celtic 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-05-06 | 1 Celtic |
0 - 0
4 - 1
|
St Johnstone 4 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-04-29 | 2 Rangers |
0 - 2
1 - 5
|
Celtic 2 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland FA Cup | 2017-04-23 | 2 Celtic |
1 - 0
2 - 0
|
Rangers 3 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-04-16 | 3 Ross County |
0 - 1
2 - 2
|
Celtic 1 1 | D | +1.5, +2.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-04-08 | 2 Celtic |
1 - 0
3 - 1
|
Kilmarnock 2 | W | -2.0, -2.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Scotland Premiership | 2017-04-05 | 1 Celtic |
0 - 0
1 - 1
|
Partick 2 | D | -1.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2017-04-02 | 3 Hearts |
0 - 2
0 - 5
|
Celtic 3 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2017-03-19 | 4 Dundee |
0 - 1
1 - 2
|
Celtic 3 | W | +1.5, +2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
3-9 (12) | 2-6 (8) | 4 (0-4) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2017-03-12 | 2 Celtic |
1 - 0
1 - 1
|
Rangers 4 | D | -1.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland FA Cup | 2017-03-05 | 1 Celtic |
0 - 1
4 - 1
|
St Mirren 1 | W | -2.5, -3.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
12-4 (16) | 4-2 (6) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2017-03-01 | 1 Inverness CT |
0 - 1
0 - 4
|
Celtic | W | +1.5, +2.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 0-6 (6) | 3 (0-3) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2017-02-25 | Celtic |
1 - 0
2 - 0
|
Hamilton 4 | W | -2.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2017-02-18 | Celtic |
2 - 0
2 - 0
|
Motherwell 1 | W | -2.5, -3.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 3 (2-1) |
| Scotland FA Cup | 2017-02-11 | 1 Celtic |
2 - 0
6 - 0
|
Inverness CT 4 | W | -2.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-2 (4) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| Scotland Premiership | 2017-02-05 | 1 St Johnstone |
2 - 1
2 - 5
|
Celtic | W | +1.0, +1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2017-02-01 | 1 Celtic |
0 - 0
1 - 0
|
Aberdeen 3 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2017-01-29 | Celtic |
1 - 0
4 - 0
|
Hearts 1 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-1 (11) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2017-01-25 | 1 Celtic |
0 - 0
1 - 0
|
St Johnstone 2 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-8 (15) | 3-4 (7) | 2 (2-0) | 4 (1-3) |
| Scotland FA Cup | 2017-01-22 | 1 Albion |
0 - 1
0 - 3
|
Celtic | W | +2.5, +3.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
0-6 (6) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-12-31 | 3 Rangers |
1 - 1
1 - 2
|
Celtic 3 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-11 (15) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 8 (2-6) |
| Scotland Premiership | 2016-12-28 | Celtic |
2 - 0
2 - 0
|
Ross County 2 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
11-7 (18) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 6 (1-5) |
| Scotland Premiership | 2016-12-24 | 3 Hamilton |
0 - 1
0 - 3
|
Celtic 1 1 | W | +2.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-12-20 | 2 Celtic |
1 - 0
1 - 0
|
Partick 2 | W | -2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2016-12-17 | 1 Celtic |
1 - 0
2 - 1
|
Dundee 1 | W | -2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2016-12-13 | 1 Celtic |
1 - 0
1 - 0
|
Hamilton 2 | W | -2.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
12-2 (14) | 8-2 (10) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-12-09 | Partick |
0 - 1
1 - 4
|
Celtic | W | +1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Champions League | 2016-12-06 | 1 Man City |
1 - 1
1 - 1
|
Celtic 2 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-6 (14) | 4-3 (7) | 3 (2-1) | 4 (3-1) |
| Scotland Premiership | 2016-12-03 | 4 Motherwell |
2 - 0
3 - 4
|
Celtic 3 | W | +2.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-4 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League Cup | 2016-11-27 | Aberdeen |
0 - 2
0 - 3
|
Celtic 2 | W | +1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 10 | 5.25 | 1.28 |
| Hiệp 1 | 8 | 2.62 | 1.72 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+1.5) | Chủ nhà@2.025 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.75) | Chủ nhà@1.75 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 5 , Phạt góc: 1 - 3
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: +1.5 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 0 - 3 , Phạt góc: 1 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: +0.5, +1.0 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
10' - 1st Corner - Celtic -
18' - 1st Goal - Celtic -
27' - 2nd Goal - Celtic -
35' - 2nd Corner - Celtic -
41' - 3rd Goal - Celtic -
45+1' - 3rd Corner - Partick - 0-3: First Half Score
- 46' Substitution - Edwards for Osman - Partick
- 63' Substitution - Toure for Boyata - Celtic
- 63' Substitution - Sinclair for Griffiths - Celtic
- 69' Substitution - Azeez for Erskine - Partick
- 70' Substitution - Bitton for Forrest - Celtic
-
82' - 4th Goal - Celtic -
84' - 5th Goal - Celtic -
90' - 4th Corner - Celtic - Race to 3 Corners - Celtic
- 0-5: Second Half Score
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

