Aberdeen vs Celtic Hồ sơ đội
Aberdeen vs Celtic Dữ kiện trận đấu
8T-0H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 21 bàn và thủng lưới 6 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.1, thủng 0.6. Thắng 80%, thắng kèo chấp 80%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 20%.
7T-1H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 14 bàn và thủng lưới 5 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.4, thủng 0.5. Thắng 70%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 20%, Tài phạt góc 30%.
| Aberdeen | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Celtic | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Aberdeen | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Celtic | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Aberdeen vs Celtic Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Aberdeen vs Celtic Đối đầu
Aberdeen vs Celtic Xem đầy đủ đối đầu →| Aberdeen Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Premiership | 2016-10-29 | 2 Aberdeen |
0 - 1
0 - 1
|
Celtic 3 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-08-27 | Celtic |
2 - 1
4 - 1
|
Aberdeen 2 1 | L | -1.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-05-08 | 2 Celtic |
2 - 0
3 - 2
|
Aberdeen 3 | L | -1.0 | Tài | 11.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-02-03 | 1 Aberdeen |
2 - 0
2 - 1
|
Celtic 4 | W | +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2015-10-31 | Celtic |
1 - 0
3 - 1
|
Aberdeen 2 | L | -1.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2015-09-12 | 1 1 Aberdeen |
0 - 1
2 - 1
|
Celtic 4 | W | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-5 (7) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2015-05-10 | 3 Aberdeen |
0 - 0
0 - 1
|
Celtic 1 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2015-03-01 | 2 Celtic |
1 - 0
4 - 0
|
Aberdeen 3 | L | -1.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-5 (6) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2014-11-09 | 2 Aberdeen |
1 - 1
1 - 2
|
Celtic 3 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Scotland Premiership | 2014-09-13 | 1 Celtic |
1 - 0
2 - 1
|
Aberdeen 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Aberdeen Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Premiership | 2016-11-19 | 1 Inverness CT |
1 - 2
1 - 3
|
Aberdeen 1 | W | +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-11-04 | 2 Partick |
0 - 1
1 - 2
|
Aberdeen | W | +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-10-29 | 2 Aberdeen |
0 - 1
0 - 1
|
Celtic 3 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-10-25 | Hamilton |
1 - 0
1 - 0
|
Aberdeen | L | +1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland League Cup | 2016-10-22 | 1 Morton |
0 - 0
0 - 2
|
Aberdeen 2 | W | +1.5, +2.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-10-15 | 1 Aberdeen |
2 - 0
4 - 0
|
Ross County 2 1 | W | -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2016-10-01 | 2 Kilmarnock |
0 - 1
0 - 4
|
Aberdeen | W | +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2016-09-25 | 5 Aberdeen |
0 - 0
2 - 1
|
Rangers 4 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 2-5 (7) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland League Cup | 2016-09-22 | 2 Aberdeen |
0 - 0
1 - 0
|
St Johnstone 5 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-0 (5) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-09-18 | 1 4 Dundee |
1 - 1
1 - 3
|
Aberdeen 4 | W | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-09-10 | Aberdeen |
0 - 0
1 - 1
|
Inverness CT 3 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-08-27 | Celtic |
2 - 1
4 - 1
|
Aberdeen 2 1 | L | -1.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-08-20 | 1 Aberdeen |
1 - 0
2 - 1
|
Partick 3 1 | W | -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2016-08-13 | 2 Aberdeen |
0 - 0
0 - 0
|
Hearts 5 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League Cup | 2016-08-10 | 2 Ayr |
1 - 2
1 - 2
|
Aberdeen 1 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
1-9 (10) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2016-08-07 | 2 St Johnstone |
0 - 0
0 - 0
|
Aberdeen | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2016-08-04 | 4 NK Maribor |
0 - 0
1 - 0
|
Aberdeen 3 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2016-07-28 | 2 Aberdeen |
0 - 0
1 - 1
|
NK Maribor 4 | D | -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2016-07-21 | 1 FK Ventspils |
0 - 0
0 - 1
|
Aberdeen 4 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2016-07-14 | 2 Aberdeen |
0 - 0
3 - 0
|
FK Ventspils 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-3 (13) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 3 (2-1) |
| UK Friendlies | 2016-07-10 | East Fife |
0 - 2
2 - 4
|
Aberdeen | W | +1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2016-07-07 | CS Fola Esch |
1 - 0
1 - 0
|
Aberdeen 2 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2016-06-30 | 1 Aberdeen |
0 - 0
3 - 1
|
CS Fola Esch 7 | W | -2.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
17-6 (23) | 5-2 (7) | 2 (2-0) | 5 (4-1) |
| UK Friendlies | 2016-06-26 | Brechin |
0 - 2
0 - 3
|
Aberdeen | W | +2.0, +2.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
2-10 (12) | 2-7 (9) | 3 (0-3) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2016-05-15 | 1 Aberdeen |
0 - 2
0 - 4
|
Ross County 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
12-3 (15) | 5-3 (8) | 4 (3-1) | 3 (3-0) |
| Scotland Premiership | 2016-05-12 | 1 Aberdeen |
0 - 0
0 - 1
|
Hearts 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2016-05-08 | 2 Celtic |
2 - 0
3 - 2
|
Aberdeen 3 | L | -1.0 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2016-04-30 | 3 Aberdeen |
2 - 0
4 - 1
|
Motherwell 2 1 | W | -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| Scotland Premiership | 2016-04-22 | St Johnstone |
2 - 0
3 - 0
|
Aberdeen 2 | L | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Scotland Premiership | 2016-04-08 | 3 Hearts |
1 - 1
2 - 1
|
Aberdeen 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Celtic Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| UEFA Champions League | 2016-11-23 | 3 Celtic |
0 - 1
0 - 2
|
Barcelona 4 | L | +2.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-11-18 | 2 Kilmarnock |
0 - 1
0 - 1
|
Celtic 3 | W | +2.0, +2.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-11-05 | Celtic |
0 - 0
3 - 0
|
Inverness CT 1 1 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| UEFA Champions League | 2016-11-01 | 1 2 Borussia M'gladbach |
1 - 0
1 - 1
|
Celtic 1 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-10-29 | 2 Aberdeen |
0 - 1
0 - 1
|
Celtic 3 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-10-26 | 2 Ross County |
0 - 1
0 - 4
|
Celtic 2 | W | +1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-7 (14) | 3-3 (6) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| Scotland League Cup | 2016-10-23 | 1 Rangers |
0 - 0
0 - 1
|
Celtic 3 | W | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| UEFA Champions League | 2016-10-19 | 1 Celtic |
0 - 0
0 - 2
|
Borussia M'gladbach 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2016-10-15 | 2 Celtic |
1 - 0
2 - 0
|
Motherwell 2 | W | -2.5, -3.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 6-1 (7) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-10-01 | 2 Dundee |
0 - 0
0 - 1
|
Celtic 1 | W | +1.5, +2.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 4-4 (8) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Champions League | 2016-09-28 | Celtic |
2 - 2
3 - 3
|
Man City | D | +1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-9 (13) | 4-3 (7) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Scotland Premiership | 2016-09-24 | Celtic |
2 - 1
6 - 1
|
Kilmarnock 2 | W | -2.5, -3.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League Cup | 2016-09-21 | 2 Celtic |
0 - 0
2 - 0
|
Alloa 2 | W | -2.5, -3.0 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
14-1 (15) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2016-09-18 | 2 Inverness CT |
1 - 2
2 - 2
|
Celtic 2 | D | +1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-11 (15) | 3-4 (7) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| UEFA Champions League | 2016-09-13 | 2 Barcelona |
2 - 0
7 - 0
|
Celtic 1 | L | -2.5, -3.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-2 (11) | 6-2 (8) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2016-09-10 | 4 Celtic |
2 - 1
5 - 1
|
Rangers 3 1 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2016-08-27 | Celtic |
2 - 1
4 - 1
|
Aberdeen 2 1 | W | -1.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2016-08-23 | 1 Hapoel Beer Sheva |
1 - 0
2 - 0
|
Celtic 4 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2016-08-20 | 3 St Johnstone |
0 - 3
2 - 4
|
Celtic 4 | W | +1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2016-08-17 | 4 Celtic |
3 - 0
5 - 2
|
Hapoel Beer Sheva 3 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
7-0 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Elite Club Friendlies | 2016-08-13 | 2 Inter Milan |
1 - 0
2 - 0
|
Celtic 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League Cup | 2016-08-10 | Celtic |
2 - 0
5 - 0
|
Motherwell | W | -1.5, -2.0 | Tài | 11.5 | Tài |
|
12-2 (14) | 8-1 (9) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2016-08-07 | 7 Hearts |
1 - 1
1 - 2
|
Celtic 4 | W | +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2016-08-03 | 2 Celtic |
1 - 0
2 - 1
|
FC Astana 6 2 | W | -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Elite Club Friendlies | 2016-07-30 | Barcelona |
3 - 1
3 - 1
|
Celtic | L | -1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-1 (3) | 3 (2-1) | 2 (2-0) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2016-07-27 | 2 FC Astana |
1 - 0
1 - 1
|
Celtic 2 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 5-0 (5) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Elite Club Friendlies | 2016-07-23 | Celtic |
0 - 0
1 - 1
|
Leicester | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 3-3 (6) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2016-07-20 | Celtic |
3 - 0
3 - 0
|
Lincoln Red Imps FC 2 | W | -3.0 | Xỉu |
|
12-3 (15) | 8-1 (9) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2016-07-16 | Celtic |
1 - 1
2 - 1
|
Wolfsburg | W |
|
2-5 (7) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 2 (0-2) | ||||
| UEFA Champions League Qualifying | 2016-07-12 | 1 Lincoln Red Imps FC |
0 - 0
1 - 0
|
Celtic 1 | L | +2.0, +2.5 | Xỉu | 11.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 6 | 4 | 1.55 |
| Hiệp 1 | 6 | 2.37 | 2.1 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+1.0) | Chủ nhà@1.875 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.5) | Chủ nhà@1.725 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 3 , Phạt góc: 5 - 3
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: +1.0 , Bàn thắng: 2.5
Tỷ số: 0 - 2 , Phạt góc: 2 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: +0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
16' - 1st Goal - Celtic -
28' - 1st Corner - Celtic -
37' - 2nd Goal - Celtic -
39' - 2nd Corner - Aberdeen -
43' - 3rd Corner - Aberdeen -
0-2 score at the end of First Half -
48' - 1st Yellow Card - Celtic -
52' - 4th Corner - Aberdeen - Race to 3 Corners - Aberdeen
-
55' - 5th Corner - Aberdeen -
57' - 6th Corner - Aberdeen - Race to 5 Corners - Aberdeen
-
64' - 3rd Goal - Celtic - 65' Substitution - Stockley for O'Connor - Aberdeen
- 65' Substitution - Bitton for Roberts - Celtic
-
67' - 7th Corner - Celtic -
73' - 2nd Yellow Card - Celtic - 77' Substitution - McGregor for Rogic - Celtic
-
81' - 8th Corner - Celtic -
0-3 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

