Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 3.25
Tổng bàn thắng
Tài 10.0
Tổng phạt góc
-0.5
Basel
Lucerne vs Basel Hồ sơ đội
Lucerne
DDDLWLDLLLGần đâyĐi xuống-0.9 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 22 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài6/10
Tài 2.5 bànTài8/10
Kèo châu ÁThua kèo1/10
Basel
DWLDLDWWLDGần đâyỔn định+0.1 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 23 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài6/10
Tài 2.5 bànCân bằng5/10
Kèo châu ÁThua kèo1/10
Gần nhất
| Lucerne | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Basel | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Lucerne | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Basel | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 3.0, 3.5
Phân bố phạt gócMốc 10.0
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 3.30,
Độ lệch chuẩn: 1.87, Trung vị: 3,
Mốt: 2,
Tài: 40%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Lucerne vs Basel Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Lucerne vs Basel Đối đầu
Lucerne vs Basel Xem đầy đủ đối đầu →| Lucerne Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Switzerland Super League | 2025-09-28 | Basel |
0 - 1
1 - 2
|
Lucerne 1 | W | -1.0 | Hòa vốn | 10.0 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-05-24 | 2 Basel |
2 - 0
4 - 0
|
Lucerne 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-03-09 | Lucerne |
0 - 1
1 - 1
|
Basel 2 | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-02-06 | 3 Basel |
1 - 1
2 - 1
|
Lucerne 2 1 | L | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 10.0 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2024-09-29 | 2 Lucerne |
0 - 0
1 - 0
|
Basel 3 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2024-05-05 | 4 Basel |
0 - 0
1 - 1
|
Lucerne 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2024-04-21 | 1 Lucerne |
0 - 1
1 - 1
|
Basel 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
11-7 (18) | 6-5 (11) | 7 (5-2) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2023-12-17 | 4 Lucerne |
0 - 0
0 - 1
|
Basel 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
13-1 (14) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 4 (3-1) |
| Switzerland Super League | 2023-09-28 | 1 Basel |
0 - 0
1 - 1
|
Lucerne 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 4-3 (7) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2023-04-23 | 3 Basel |
0 - 0
0 - 2
|
Lucerne 4 | W | 0.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-6 (7) | 4 (0-4) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2023-03-04 | 1 4 Lucerne |
0 - 1
0 - 1
|
Basel 6 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 5-1 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2023-01-28 | 1 Basel |
1 - 0
2 - 3
|
Lucerne 4 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 0-4 (4) | 4 (0-4) | 3 (3-0) |
| Switzerland Super League | 2022-11-09 | 3 Lucerne |
0 - 1
0 - 2
|
Basel 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2022-04-24 | 2 Basel |
1 - 0
3 - 0
|
Lucerne 2 | L | -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
10-13 (23) | 8-6 (14) | 3 (1-2) | 5 (2-3) |
| Switzerland Super League | 2022-01-30 | 1 4 Lucerne |
0 - 0
0 - 3
|
Basel 5 | L | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-2 (4) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Lucerne Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Switzerland Super League | 2025-12-14 | Young Boys |
1 - 0
2 - 0
|
Lucerne 1 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-12-06 | 2 FC Thun |
3 - 0
4 - 1
|
Lucerne 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-11-29 | 2 Lucerne |
1 - 1
1 - 3
|
Winterthur 3 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-11-22 | 1 Lucerne |
2 - 0
2 - 2
|
Servette 3 | D | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2025-11-13 | Karlsruher SC |
0 - 0
2 - 0
|
Lucerne | L | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Switzerland Super League | 2025-11-08 | 3 FC Zurich |
0 - 2
3 - 2
|
Lucerne 4 1 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2025-11-02 | 2 Lucerne |
3 - 0
6 - 0
|
Grasshoppers 4 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2025-10-30 | 3 Lugano |
0 - 0
2 - 0
|
Lucerne 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
0-8 (8) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Switzerland Super League | 2025-10-25 | 3 Winterthur |
2 - 0
2 - 2
|
Lucerne 2 | D | +0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Switzerland Super League | 2025-10-19 | 4 Lucerne |
0 - 0
2 - 2
|
Lausanne Sports 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-10-04 | 3 Lucerne |
2 - 0
3 - 3
|
FC Sion 4 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-6 (15) | 6-2 (8) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2025-09-28 | Basel |
0 - 1
1 - 2
|
Lucerne 1 | W | -1.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-2 (4) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Switzerland Cup | 2025-09-21 | 1 2 FC Bosna Neuchatel |
0 - 4
0 - 6
|
Lucerne | W | +3.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Switzerland Super League | 2025-09-14 | 3 Lucerne |
0 - 0
1 - 2
|
Young Boys 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 1-5 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-08-31 | 1 Servette |
0 - 1
2 - 2
|
Lucerne | D | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2025-08-24 | 2 St Gallen |
0 - 1
0 - 1
|
Lucerne 5 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-08-09 | 2 Lucerne |
1 - 1
1 - 2
|
FC Thun 2 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| Switzerland Super League | 2025-08-03 | 2 Lucerne |
0 - 0
1 - 1
|
FC Zurich 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Switzerland Super League | 2025-07-26 | 3 Grasshoppers |
2 - 2
2 - 3
|
Lucerne 1 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 5-1 (6) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Europe Friendlies | 2025-07-19 | 1 Lucerne |
1 - 0
3 - 0
|
FC Rapperswil-Jona 1 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2025-07-02 | Lucerne |
1 - 0
2 - 0
|
Neuchatel Xamax | W | -1.0 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 4-1 (5) | 4 (3-1) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-05-24 | 2 Basel |
2 - 0
4 - 0
|
Lucerne 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-05-18 | 2 Lucerne |
0 - 2
3 - 4
|
Servette 4 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Switzerland Super League | 2025-05-15 | 3 Young Boys |
1 - 0
2 - 1
|
Lucerne 2 | L | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Switzerland Super League | 2025-05-11 | 2 Lucerne |
0 - 0
1 - 1
|
Lausanne Sports 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 4-3 (7) | 3 (2-1) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2025-05-04 | 1 3 Lucerne |
0 - 1
0 - 2
|
Lugano 7 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
11-3 (14) | 5-2 (7) | 3 (2-1) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2025-04-21 | 2 Servette |
1 - 0
2 - 1
|
Lucerne | L | -0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-6 (8) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-04-13 | Lucerne |
2 - 0
5 - 0
|
Young Boys 3 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| Switzerland Super League | 2025-04-06 | 2 Grasshoppers |
1 - 0
3 - 1
|
Lucerne 2 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-2 (3) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-04-03 | 2 Lucerne |
1 - 1
1 - 1
|
St Gallen 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Basel Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Switzerland Super League | 2025-12-14 | 2 Basel |
0 - 0
0 - 0
|
Lausanne Sports 3 2 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| UEFA Europa League | 2025-12-11 | Basel |
2 - 1
1 - 2
|
Aston Villa 1 | L | +0.5, +1.0 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-12-07 | 2 Winterthur |
0 - 1
1 - 2
|
Basel | W | +1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Switzerland Cup | 2025-12-04 | FC Grand-Saconnex |
1 - 1
1 - 3
|
Basel 1 | W | +3.5 | Xỉu |
|
||||||
| Switzerland Super League | 2025-11-30 | Basel |
0 - 0
0 - 0
|
St Gallen 3 | D | -1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| UEFA Europa League | 2025-11-27 | 4 Genk |
2 - 0
2 - 1
|
Basel 1 | L | -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Switzerland Super League | 2025-11-23 | 2 3 Grasshoppers |
1 - 1
1 - 1
|
Basel 1 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 3 (2-1) |
| Switzerland Super League | 2025-11-09 | 1 Basel |
0 - 0
0 - 1
|
Lugano 3 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-8 (18) | 7-6 (13) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| UEFA Europa League | 2025-11-06 | 2 Basel |
1 - 0
3 - 1
|
FCSB 3 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-2 (5) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-11-02 | 1 1 Young Boys |
0 - 0
0 - 0
|
Basel 4 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 1-5 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2025-10-29 | 2 Basel |
1 - 0
2 - 0
|
FC Zurich 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-10-26 | 1 Lausanne Sports |
3 - 0
5 - 1
|
Basel 4 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| UEFA Europa League | 2025-10-23 | 1 Lyon |
1 - 0
2 - 0
|
Basel 1 | L | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Switzerland Super League | 2025-10-18 | 1 Basel |
3 - 0
3 - 0
|
Winterthur 4 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-1 (11) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-10-05 | 1 Servette |
0 - 2
0 - 3
|
Basel 2 | W | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-6 (9) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| UEFA Europa League | 2025-10-02 | 1 Basel |
0 - 0
2 - 0
|
VfB Stuttgart | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
1-9 (10) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-09-28 | Basel |
0 - 1
1 - 2
|
Lucerne 1 | L | -1.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-2 (4) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| UEFA Europa League | 2025-09-24 | 2 SC Freiburg |
1 - 0
2 - 1
|
Basel 1 | L | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Switzerland Cup | 2025-09-19 | 1 4 Etoile Carouge |
1 - 0
1 - 1
|
Basel | D | +1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2025-09-13 | 1 4 FC Thun |
0 - 2
1 - 3
|
Basel 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-3 (6) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-08-30 | 4 FC Sion |
0 - 1
0 - 1
|
Basel 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2025-08-27 | 1 FC Copenhagen |
0 - 0
2 - 0
|
Basel | L | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2025-08-20 | 1 4 Basel |
1 - 1
1 - 1
|
FC Copenhagen 3 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Switzerland Cup | 2025-08-16 | 1 Basel |
4 - 0
6 - 1
|
Biel Bienne 2 | W | -3.0, -3.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2025-08-10 | 2 Lugano |
2 - 0
3 - 1
|
Basel 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 3 (1-2) |
| Switzerland Super League | 2025-08-06 | 4 Basel |
1 - 1
4 - 1
|
Young Boys 4 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
13-5 (18) | 8-1 (9) | 3 (3-0) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2025-08-02 | 2 Basel |
1 - 0
2 - 1
|
Grasshoppers 4 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-07-26 | 2 St Gallen |
0 - 1
2 - 1
|
Basel 3 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Europe Friendlies | 2025-07-19 | 1 Basel |
2 - 2
3 - 3
|
Villarreal 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 4 (2-2) |
| Europe Friendlies | 2025-07-12 | Basel |
0 - 1
1 - 1
|
Winterthur | D | -1.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 3.7 | 4.2 | 1.833 |
| Hiệp 1 | 4 | 2.5 | 2.3 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.5) | Chủ nhà@2 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.25) | Chủ nhà@1.9 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 2 , Phạt góc: 11 - 6
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: +0.5 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 5 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
6' - 1st Corner - Lucerne -
14' - 2nd Corner - Lucerne -
16' - 1st Yellow Card - Lucerne - 18' - Missed Penalty - Basel
- 20' ~ Substitution ~ Bacanin ~ Metinho ~(Basel)
-
21' - 2nd Yellow Card - Basel -
25' - 3rd Corner - Basel -
28' - 3rd Yellow Card - Basel - 31' ~ Substitution ~ Vouilloz ~ Tsunemoto ~(Basel)
-
37' - 4th Corner - Basel -
38' - 5th Corner - Lucerne - Race to 3 Corners - Lucerne
-
39' - 4th Yellow Card - Lucerne -
43' - 6th Corner - Lucerne - Race to 5 Corners - Lucerne
-
45' - 7th Corner - Lucerne -
0-0 score at the end of First Half - 46' ~ Substitution ~ Koindredi ~ Traore ~(Basel)
-
49' - 1st Goal - Basel -
54' - 2nd Goal - Lucerne -
59' - 8th Corner - Basel -
59' - 9th Corner - Basel -
63' - 5th Yellow Card - Lucerne -
65' - 10th Corner - Lucerne -
70' - 11th Corner - Basel -
75' - 3rd Goal - Basel -
81' - 12th Corner - Lucerne - Race to 7 Corners - Lucerne
-
81' - 13th Corner - Lucerne -
83' - 6th Yellow Card - Basel - 82' ~ Substitution ~ Soticek ~ Shaqiri ~(Basel)
- 82' ~ Substitution ~ Salah ~ Otele ~(Basel)
-
85' - 14th Corner - Lucerne - Race to 9 Corners - Lucerne
-
86' - 15th Corner - Lucerne -
87' - 7th Yellow Card - Lucerne -
89' - 16th Corner - Basel -
90+3' - 17th Corner - Lucerne -
1-2 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

