Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Xỉu 3.0
Tổng bàn thắng
Xỉu 10.0
Tổng phạt góc
-0.25
Basel
Lugano vs Basel Hồ sơ đội
Lugano
WLLDDDLDLLGần đâyĐi xuống-0.7 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 22 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu4/10
Tài 2.5 bànCân bằng5/10
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Basel
DWWWLWWLWWGần đâyĐi lên+0.3 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 21 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài7/10
Tài 2.5 bànTài10/10
Kèo châu ÁThua kèo3/10
Gần nhất
| Lugano | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Basel | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Lugano | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Basel | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 3.0
Phân bố phạt gócMốc 10.0
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 3.70,
Độ lệch chuẩn: 1.75, Trung vị: 4,
Mốt: 2,
Tài: 62%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Lugano vs Basel Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Lugano vs Basel Đối đầu
Lugano vs Basel Xem đầy đủ đối đầu →| Lugano Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Switzerland Super League | 2025-05-10 | 3 Lugano |
1 - 1
2 - 5
|
Basel 1 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-04-06 | 3 Basel |
0 - 0
2 - 0
|
Lugano 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-01-19 | 2 Lugano |
1 - 1
2 - 2
|
Basel 4 | D | 0.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2024-07-27 | 1 Basel |
0 - 1
1 - 2
|
Lugano 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2024-04-02 | 2 Lugano |
1 - 0
2 - 0
|
Basel 5 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Switzerland Cup | 2024-02-28 | 4 Basel |
0 - 2
2 - 2
|
Lugano 4 | D | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2024-02-03 | 1 Basel |
0 - 0
0 - 1
|
Lugano 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2023-12-06 | 5 Lugano |
0 - 1
1 - 3
|
Basel 4 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2023-05-21 | 1 4 Basel |
1 - 0
1 - 1
|
Lugano 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2023-02-26 | 2 Lugano |
2 - 0
2 - 2
|
Basel 5 | D | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Switzerland Super League | 2022-10-09 | 2 Lugano |
1 - 0
1 - 0
|
Basel 2 | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2022-08-14 | 1 Basel |
0 - 0
0 - 2
|
Lugano 4 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Switzerland Super League | 2022-05-22 | 1 3 Basel |
1 - 1
2 - 1
|
Lugano 2 1 | L | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Switzerland Super League | 2022-03-06 | 3 Lugano |
0 - 1
0 - 2
|
Basel 4 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2022-01-12 | 1 Lugano |
1 - 0
1 - 2
|
Basel | L | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
2-7 (9) | 2-5 (7) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Lugano Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| UEFA Conference League Qualifying | 2025-08-07 | 2 Lugano |
0 - 2
0 - 5
|
NK Celje | L | -1.0 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-08-03 | 2 FC Sion |
2 - 0
4 - 0
|
Lugano 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| UEFA Europa League Qualifying | 2025-07-31 | 1 CFR Cluj |
0 - 0
0 - 0
|
Lugano 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-07-27 | 2 Lugano |
1 - 0
1 - 2
|
FC Thun 1 | L | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| UEFA Europa League Qualifying | 2025-07-24 | 2 Lugano |
0 - 0
0 - 0
|
CFR Cluj 2 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2025-07-19 | Lugano |
1 - 0
2 - 0
|
Pro Vercelli | W | -1.0 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
9-2 (11) | 4-2 (6) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Europe Friendlies | 2025-07-18 | Lugano |
2 - 2
4 - 2
|
FC Paradiso | W | -1.0, -1.5 | Tài |
|
4-4 (8) | 1-1 (2) | 2 (1-1) | 2 (1-1) | ||
| Europe Friendlies | 2025-07-05 | Lugano |
1 - 1
2 - 1
|
FC Rapperswil-Jona 1 | W | -2.0 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-05-24 | 1 Lugano |
0 - 0
1 - 1
|
Young Boys | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-05-18 | Lausanne Sports |
1 - 1
1 - 1
|
Lugano 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
11-2 (13) | 2-2 (4) | 2 (0-2) | 3 (3-0) |
| Switzerland Super League | 2025-05-15 | 1 Servette |
2 - 1
4 - 1
|
Lugano 3 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-6 (16) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Switzerland Super League | 2025-05-10 | 3 Lugano |
1 - 1
2 - 5
|
Basel 1 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-05-04 | 1 3 Lucerne |
0 - 1
0 - 2
|
Lugano 7 | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
11-3 (14) | 5-2 (7) | 3 (2-1) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2025-04-21 | Lausanne Sports |
2 - 0
2 - 0
|
Lugano 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2025-04-13 | Lugano |
0 - 0
1 - 1
|
St Gallen 2 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-9 (16) | 1-6 (7) | 4 (0-4) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2025-04-06 | 3 Basel |
0 - 0
2 - 0
|
Lugano 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-04-01 | 2 Yverdon Sport FC |
0 - 1
0 - 2
|
Lugano 1 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-03-29 | 5 Lugano |
0 - 1
0 - 2
|
Servette 3 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-5 (14) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-03-16 | Lugano |
0 - 0
2 - 1
|
Winterthur 2 | W | -1.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 8-1 (9) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| UEFA Conference League | 2025-03-13 | 1 2 Lugano |
3 - 1
4 - 3
|
NK Celje 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-03-09 | 4 FC Sion |
1 - 0
2 - 1
|
Lugano 5 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| UEFA Conference League | 2025-03-06 | 2 NK Celje |
1 - 0
1 - 0
|
Lugano 2 1 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2025-03-02 | 5 Lugano |
0 - 1
0 - 3
|
FC Zurich 1 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Switzerland Cup | 2025-02-26 | 1 Biel Bienne |
0 - 0
2 - 0
|
Lugano 4 1 | L | +1.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
1-12 (13) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| Switzerland Super League | 2025-02-23 | 1 Young Boys |
0 - 0
1 - 0
|
Lugano 2 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-02-15 | 2 Lugano |
0 - 0
2 - 0
|
Lucerne 3 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2025-02-08 | Lugano |
0 - 1
1 - 1
|
Grasshoppers 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-1 (11) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Switzerland Super League | 2025-02-05 | 3 St Gallen |
0 - 1
2 - 1
|
Lugano 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
7-0 (7) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-02-01 | 2 Lugano |
1 - 1
3 - 2
|
FC Sion 2 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-01-25 | 1 Winterthur |
2 - 0
2 - 3
|
Lugano 2 | W | +1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
0-8 (8) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Basel Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Switzerland Super League | 2025-08-06 | 4 Basel |
1 - 1
4 - 1
|
Young Boys 4 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-08-02 | 2 Basel |
1 - 0
2 - 1
|
Grasshoppers 4 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Switzerland Super League | 2025-07-26 | 2 St Gallen |
0 - 1
2 - 1
|
Basel 3 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2025-07-19 | 1 Basel |
2 - 2
3 - 3
|
Villarreal 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2025-07-12 | Basel |
0 - 1
1 - 1
|
Winterthur | D | -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Europe Friendlies | 2025-07-10 | FC Rapperswil-Jona |
2 - 2
2 - 4
|
Basel | W | +2.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 2-6 (8) | 2 (0-2) | 2 (1-1) | ||
| Europe Friendlies | 2025-07-05 | SCR Altach |
0 - 0
1 - 1
|
Basel | D | +0.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Switzerland Cup | 2025-06-01 | 1 Biel Bienne |
0 - 1
1 - 4
|
Basel | W | +2.0, +2.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
2-8 (10) | 2-5 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-05-24 | 2 Basel |
2 - 0
4 - 0
|
Lucerne 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-05-18 | 2 Young Boys |
2 - 1
6 - 2
|
Basel 2 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 2-5 (7) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-05-14 | Lausanne Sports |
1 - 2
2 - 3
|
Basel | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-3 (6) | 4 (2-2) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2025-05-10 | 3 Lugano |
1 - 1
2 - 5
|
Basel 1 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-05-04 | 1 Basel |
3 - 0
5 - 1
|
Servette 1 1 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-8 (18) | 5-3 (8) | 4 (1-3) | 3 (2-1) |
| Switzerland Cup | 2025-04-27 | 1 Basel |
0 - 1
2 - 2
|
Lausanne Sports 1 | D | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| Switzerland Super League | 2025-04-21 | 1 Basel |
4 - 0
5 - 0
|
Yverdon Sport FC 7 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Switzerland Super League | 2025-04-12 | 4 FC Zurich |
0 - 2
0 - 4
|
Basel 3 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2025-04-06 | 3 Basel |
0 - 0
2 - 0
|
Lugano 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-04-03 | 3 Basel |
2 - 0
2 - 1
|
Grasshoppers 3 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| Switzerland Super League | 2025-03-30 | 2 Winterthur |
0 - 0
0 - 2
|
Basel 1 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-1 (2) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2025-03-16 | Basel |
0 - 1
1 - 2
|
Young Boys 3 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-2 (4) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| Switzerland Super League | 2025-03-09 | Lucerne |
0 - 1
1 - 1
|
Basel 2 | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Switzerland Super League | 2025-03-01 | 3 Basel |
2 - 0
2 - 0
|
FC Sion | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 4 (2-2) |
| Switzerland Cup | 2025-02-26 | 3 Etoile Carouge |
0 - 0
1 - 3
|
Basel | W | +1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
3-7 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-02-22 | 2 St Gallen |
0 - 1
2 - 2
|
Basel 3 | D | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-02-16 | 2 Basel |
1 - 0
1 - 1
|
Lausanne Sports 5 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-6 (15) | 3-3 (6) | 2 (2-0) | 5 (4-1) |
| Switzerland Super League | 2025-02-09 | 3 Servette |
0 - 0
2 - 1
|
Basel 1 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 6-1 (7) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Switzerland Super League | 2025-02-06 | 3 Basel |
1 - 1
2 - 1
|
Lucerne 2 1 | W | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Switzerland Super League | 2025-02-02 | 2 FC Zurich |
0 - 1
0 - 1
|
Basel 2 | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Switzerland Super League | 2025-01-26 | 1 1 Basel |
1 - 1
4 - 1
|
FC Sion 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-5 (15) | 6-0 (6) | 4 (4-0) | 3 (1-2) |
| Switzerland Super League | 2025-01-19 | 2 Lugano |
1 - 1
2 - 2
|
Basel 4 | D | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-5 (8) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 3.3 | 3.75 | 2.05 |
| Hiệp 1 | 3.75 | 2.4 | 2.5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.25) | Chủ nhà@2 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.25) | Chủ nhà@1.725 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 3 - 1 , Phạt góc: 4 - 6
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 3.0
Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 2 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
9' - 1st Corner - Lugano -
11' - 1st Goal - Lugano -
16' - 2nd Corner - Basel -
29' - 1st Yellow Card - Basel -
31' - 2nd Goal - Lugano - 2-0%Lugano extend their lead and Early Payout is awarded
-
37' - 3rd Corner - Lugano -
39' - 2nd Yellow Card - Basel -
42' - 4th Corner - Basel -
2-0 score at the end of First Half -
55' - 3rd Yellow Card - Lugano - 55' ~ Substitution ~ Mahmoud ~ Mahou ~(Lugano)
-
59' - 5th Corner - Basel - Race to 3 Corners - Basel
-
61' - 6th Corner - Lugano -
63' - 7th Corner - Basel -
63' - 3rd Goal - Basel - 79' ~ Substitution ~ El Wafi ~ Mai ~(Lugano)
-
87' - 4th Yellow Card - Lugano -
90+1' - 8th Corner - Basel - Race to 5 Corners - Basel
-
90+3' - 9th Corner - Lugano -
90+4' - 5th Yellow Card - Basel -
90+5' - 10th Corner - Basel -
90+6' - 4th Goal - Lugano -
3-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

