Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 2.5
Tổng bàn thắng
Xỉu 10.0
Tổng phạt góc
+0.25
Grimsby
Grimsby vs Walsall Hồ sơ đội
Grimsby
LWLLWWWLLWGần đâyĐi lên+0.7 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 18 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu3/10
Tài 2.5 bànTài8/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
Walsall
WDLWWWDWLDGần đâyỔn định+0.1 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 20 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài6/10
Tài 2.5 bànCân bằng5/10
Kèo châu ÁThắng kèo8/10
Không giữ được lợi thếSạch lưới 4/10 trận gần nhất
Gần nhất
| Grimsby | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Walsall | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Grimsby | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Walsall | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.5
Phân bố phạt gócMốc 10.0
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 2.95,
Độ lệch chuẩn: 1.63, Trung vị: 3,
Mốt: 2,
Tài: 58%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Grimsby vs Walsall Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Grimsby vs Walsall Đối đầu
Grimsby vs Walsall Xem đầy đủ đối đầu →| Grimsby Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2024-01-01 | Grimsby |
1 - 2
1 - 6
|
Walsall 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-08-26 | 1 3 Walsall |
0 - 0
1 - 1
|
Grimsby 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-03-25 | 5 Grimsby |
1 - 0
1 - 1
|
Walsall 4 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2022-08-27 | 1 Walsall |
1 - 0
1 - 2
|
Grimsby 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2021-03-27 | 1 Grimsby |
1 - 1
1 - 1
|
Walsall 1 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2020-09-12 | 1 Walsall |
0 - 0
1 - 0
|
Grimsby 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 5-1 (6) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2019-08-31 | 1 Walsall |
1 - 1
1 - 3
|
Grimsby 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 1-3 (4) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| England EFL Trophy | 2016-08-30 | 1 Walsall |
3 - 1
5 - 2
|
Grimsby 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 1-4 (5) | 3 (0-3) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Grimsby Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2024-10-12 | 3 Salford City |
1 - 2
1 - 2
|
Grimsby 4 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England EFL Trophy | 2024-10-08 | 1 Grimsby |
0 - 0
1 - 2
|
Lincoln City 2 | L | +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2024-10-05 | 1 2 Grimsby |
0 - 3
0 - 3
|
Doncaster | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2024-10-01 | 1 Gillingham |
0 - 1
0 - 1
|
Grimsby 6 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2024-09-28 | 3 Carlisle |
2 - 1
2 - 3
|
Grimsby | W | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2024-09-21 | 1 3 Grimsby |
0 - 0
1 - 0
|
Bromley 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2024-09-14 | 3 Grimsby |
1 - 2
1 - 2
|
Barrow 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 1-4 (5) | 1 (1-0) | 4 (4-0) |
| England League 2 | 2024-09-07 | 1 3 Chesterfield |
2 - 0
2 - 1
|
Grimsby 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2024-08-31 | 4 Grimsby |
1 - 0
2 - 1
|
Bradford 4 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-2 (4) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| England EFL Cup | 2024-08-27 | 2 Grimsby |
1 - 0
1 - 5
|
Sheff Wed 2 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-11 (16) | 2-5 (7) | 1 (0-1) | 4 (3-1) |
| England League 2 | 2024-08-22 | 2 Notts County |
3 - 1
4 - 1
|
Grimsby 1 | L | -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2024-08-17 | 1 Grimsby |
1 - 0
3 - 2
|
Cheltenham 6 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-5 (14) | 6-4 (10) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| England EFL Cup | 2024-08-13 | 1 Grimsby |
1 - 0
1 - 1
|
Bradford 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2024-08-10 | Fleetwood Town |
1 - 0
1 - 0
|
Grimsby 3 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-3 (13) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 3 (2-1) |
| UK Friendlies | 2024-08-03 | 1 Grimsby |
0 - 0
0 - 1
|
Mansfield 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2024-07-30 | 1 Grimsby |
1 - 1
2 - 2
|
Rotherham 2 | D | +0.5, +1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2024-07-27 | South Shields |
2 - 1
4 - 3
|
Grimsby | L | +1.0, +1.5 | Tài |
|
8-8 (16) | 4-5 (9) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| UK Friendlies | 2024-07-20 | York |
1 - 1
2 - 1
|
Grimsby | L | 0.0, +0.5 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
5-0 (5) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| UK Friendlies | 2024-07-16 | Boston Utd |
0 - 0
0 - 2
|
Grimsby | W | +0.5 | Xỉu |
|
7-4 (11) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| UK Friendlies | 2024-07-13 | Cleethorpes Town |
0 - 1
0 - 2
|
Grimsby | W | +1.5, +2.0 | Xỉu |
|
6-11 (17) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| UK Friendlies | 2024-07-09 | Grimsby Borough |
0 - 1
0 - 2
|
Grimsby | W | +2.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
3-10 (13) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2024-04-27 | Crawley Town |
2 - 0
2 - 0
|
Grimsby | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2024-04-20 | 1 Grimsby |
0 - 0
2 - 0
|
Swindon | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2024-04-16 | 1 2 Colchester |
1 - 0
2 - 0
|
Grimsby 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 3-4 (7) | 4 (2-2) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2024-04-13 | 2 Crewe |
0 - 1
0 - 3
|
Grimsby 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-13 (17) | 3-5 (8) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2024-04-09 | 1 Harrogate Town |
0 - 0
1 - 0
|
Grimsby 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2024-04-06 | 2 Grimsby |
1 - 0
1 - 0
|
Newport County 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 6-0 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2024-04-01 | 1 3 Grimsby |
0 - 0
1 - 1
|
Bradford 5 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2024-03-29 | 1 Barrow |
2 - 0
3 - 1
|
Grimsby | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| England League 2 | 2024-03-23 | 1 Grimsby |
0 - 3
1 - 3
|
Wrexham 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Walsall Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2024-10-05 | Chesterfield |
1 - 1
2 - 2
|
Walsall | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2024-10-01 | Walsall |
2 - 1
2 - 6
|
Fleetwood Town 1 | L | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2024-09-28 | 1 Walsall |
1 - 0
4 - 0
|
Colchester 3 | W | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England EFL Cup | 2024-09-24 | 3 Walsall |
0 - 0
0 - 0
|
Leicester 2 | D | +1.0, +1.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2024-09-21 | 1 Salford City |
0 - 0
0 - 2
|
Walsall 4 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England EFL Trophy | 2024-09-17 | 2 Walsall |
0 - 0
1 - 0
|
Fulham U21 | W | -0.5 | Xỉu |
|
3-9 (12) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 3 (0-3) | ||
| England League 2 | 2024-09-14 | 1 Walsall |
1 - 1
2 - 1
|
Bradford 5 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2024-09-07 | 1 Milton Keynes Dons |
1 - 0
1 - 0
|
Walsall 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| England EFL Trophy | 2024-09-03 | Birmingham |
0 - 0
1 - 1
|
Walsall 2 | D | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
14-4 (18) | 6-2 (8) | 2 (2-0) | 6 (5-1) |
| England League 2 | 2024-08-31 | 4 Walsall |
0 - 0
2 - 1
|
Cheltenham 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England EFL Cup | 2024-08-27 | 1 Walsall |
0 - 1
3 - 2
|
Huddersfield 2 1 | W | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2024-08-24 | 2 Tranmere |
1 - 0
1 - 0
|
Walsall 4 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 4 (1-3) |
| England League 2 | 2024-08-17 | 2 Swindon |
0 - 2
0 - 4
|
Walsall | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| England EFL Cup | 2024-08-13 | 1 Walsall |
0 - 1
1 - 1
|
Exeter 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-5 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2024-08-10 | 2 Walsall |
1 - 0
1 - 0
|
Morecambe | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2024-08-03 | Solihull Moors |
0 - 0
0 - 0
|
Walsall | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2024-07-30 | Drogheda United |
0 - 0
1 - 1
|
Walsall | D | +1.5, +2.0 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| UK Friendlies | 2024-07-27 | Walsall |
0 - 0
0 - 1
|
Birmingham 1 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 1-5 (6) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| UK Friendlies | 2024-07-20 | Tamworth |
1 - 0
2 - 3
|
Walsall | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
10-0 (10) | 5-0 (5) | 3 (3-0) | 4 (4-0) |
| Elite Club Friendlies | 2024-07-17 | Walsall |
0 - 2
0 - 3
|
Aston Villa | L | +1.5, +2.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
6-3 (9) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2024-04-27 | AFC Wimbledon |
2 - 1
5 - 1
|
Walsall 1 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 0-2 (2) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2024-04-20 | 2 Walsall |
2 - 2
2 - 3
|
Bradford 3 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| England League 2 | 2024-04-16 | 1 Walsall |
1 - 0
2 - 1
|
Swindon | W | -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-4 (7) | 4 (0-4) | 3 (1-2) |
| England League 2 | 2024-04-13 | 1 4 Walsall |
0 - 2
1 - 3
|
Notts County 2 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2024-04-09 | 2 Doncaster |
1 - 0
2 - 1
|
Walsall 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2024-04-06 | 2 Tranmere |
1 - 1
1 - 3
|
Walsall 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-6 (17) | 6-2 (8) | 2 (0-2) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2024-04-01 | Walsall |
1 - 0
2 - 1
|
Salford City 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2024-03-29 | Milton Keynes Dons |
1 - 0
5 - 0
|
Walsall 2 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2024-03-16 | 1 Colchester |
0 - 1
1 - 1
|
Walsall 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 5-2 (7) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| England League 2 | 2024-03-12 | 2 Walsall |
1 - 0
1 - 1
|
Barrow 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 3.2 | 3.4 | 2.15 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.25) | Chủ nhà@1.925 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 4 , Phạt góc: 4 - 6
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 2.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 3 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: , Bàn thắng:
-
10' - 1st Corner - Grimsby -
14' - 2nd Corner - Walsall -
22' - 3rd Corner - Grimsby - Race to 3 Corners - Grimsby
-
23' - 4th Corner - Grimsby -
35' - 1st Yellow Card - Grimsby -
45' - 5th Corner - Walsall - 65' ~ Substitution ~ Earing ~ Lakin ~(Walsall)
- 70' ~ Substitution ~ Ainley ~ McEachran ~(Grimsby)
- 77' ~ Substitution ~ Tharme ~ Rodgers ~(Grimsby)
- 76' ~ Substitution ~ Wilson ~ Gardner ~(Grimsby)
- 80' ~ Substitution ~ Adomah ~ Matt ~(Walsall)
-
0-0 score at the end of First Half - 84' ~ Substitution ~ Carson ~ Barrington ~(Grimsby)
- 84' ~ Substitution ~ Warren ~ Svanthorsson ~(Grimsby)
- 87' ~ Substitution ~ Hall ~ Jellis ~(Walsall)
- 87' ~ Substitution ~ Johnson ~ Lowe ~(Walsall)
- 86' ~ Substitution ~ Comley ~ Stirk ~(Walsall)
-
56' - 1st Goal - Walsall -
59' - 6th Corner - Grimsby -
63' - 7th Corner - Walsall -
69' - 2nd Goal - Walsall -
73' - 8th Corner - Walsall -
74' - 9th Corner - Walsall - Race to 5 Corners - Walsall
-
74' - 3rd Goal - Walsall -
79' - 10th Corner - Walsall -
87' - 4th Goal - Grimsby -
90+1' - 5th Goal - Walsall -
1-4 score at the end of Second Half -
90+3' - 2nd Yellow Card - Grimsby
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

