T6, thg 4 7, 2023 · 15:00
Cũ nhấtGần đây
DWLWWL
1.57
3.75
6.50
Gần đâyCũ nhất
LLDLWL
Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Xỉu 2.0
Tổng bàn thắng
Xỉu 9.5
Tổng phạt góc
-1.0
Gillingham
Gillingham vs Doncaster Hồ sơ đội
Gillingham
WWLDDWLWWLGần đâyĐi lên+0.6 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 25 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu4/10
Tài 2.5 bànXỉu3/10
Kèo châu ÁThắng kèo6/10
Đội hiệp hai
Doncaster
WLLDLWLDLLGần đâyỔn định-0.3 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 25 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu4/10
Tài 2.5 bànXỉu2/10
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Gần nhất
| Gillingham | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Doncaster | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Gillingham | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Doncaster | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.0
Phân bố phạt gócMốc 9.5
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 2.38,
Độ lệch chuẩn: 1.58, Trung vị: 2,
Mốt: 2,
Tài: 55%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Gillingham vs Doncaster Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Gillingham vs Doncaster Đối đầu
Gillingham vs Doncaster Xem đầy đủ đối đầu →| Gillingham Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2022-10-29 | 1 Doncaster |
0 - 0
1 - 0
|
Gillingham 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2022-03-12 | 1 Doncaster |
0 - 1
0 - 1
|
Gillingham | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2021-10-19 | 2 Gillingham |
0 - 0
1 - 0
|
Doncaster 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2021-03-20 | Gillingham |
2 - 2
2 - 2
|
Doncaster 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2020-12-12 | 1 Doncaster |
1 - 0
2 - 1
|
Gillingham | L | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2020-02-15 | 2 Gillingham |
1 - 1
2 - 1
|
Doncaster 4 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| England FA Cup | 2019-12-01 | Gillingham |
2 - 0
3 - 0
|
Doncaster 3 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 5-2 (7) | 3 (2-1) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2019-08-03 | Doncaster |
1 - 1
1 - 1
|
Gillingham 1 | D | -0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2018-12-29 | 1 Gillingham |
0 - 1
1 - 3
|
Doncaster 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2018-10-20 | 1 Doncaster |
0 - 2
3 - 3
|
Gillingham 4 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
9-2 (11) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2018-04-07 | 1 Gillingham |
0 - 0
0 - 0
|
Doncaster 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| England League 1 | 2017-08-05 | Doncaster |
0 - 0
0 - 0
|
Gillingham 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-4 (14) | 6-3 (9) | 3 (3-0) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2016-01-16 | Doncaster |
0 - 1
2 - 2
|
Gillingham 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2015-09-05 | Gillingham |
0 - 0
1 - 0
|
Doncaster | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
10-0 (10) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2015-03-07 | 2 Gillingham |
1 - 1
1 - 1
|
Doncaster | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
10-5 (15) | 4-3 (7) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gillingham Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2023-04-01 | 2 Barrow |
1 - 0
2 - 1
|
Gillingham 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-03-25 | 2 Gillingham |
0 - 0
1 - 0
|
Carlisle 5 | W | 0.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-03-21 | 2 Gillingham |
0 - 0
2 - 1
|
Crewe 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-03-18 | 2 Walsall |
0 - 0
2 - 0
|
Gillingham 1 | L | 0.0 | Hòa vốn | 9.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-03-11 | Gillingham |
1 - 0
2 - 0
|
Tranmere 1 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-03-07 | Stockport |
0 - 0
0 - 0
|
Gillingham 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
7-0 (7) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2023-03-04 | Harrogate Town |
0 - 0
0 - 0
|
Gillingham 2 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2023-02-28 | 2 Gillingham |
0 - 1
0 - 2
|
Bradford 1 | L | 0.0 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-2 (3) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2023-02-25 | 1 Gillingham |
0 - 0
2 - 1
|
AFC Wimbledon 5 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2023-02-18 | 2 Rochdale |
0 - 1
0 - 2
|
Gillingham | W | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 9.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2023-02-14 | 1 Gillingham |
0 - 0
2 - 1
|
Grimsby 3 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| England League 2 | 2023-02-11 | 2 Mansfield |
2 - 0
2 - 0
|
Gillingham 3 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.0 | Tài |
|
5-5 (10) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2023-02-04 | Gillingham |
0 - 0
1 - 0
|
Crawley Town | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-5 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2023-01-28 | 1 2 Swindon |
1 - 3
3 - 3
|
Gillingham 2 | D | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| England League 2 | 2023-01-21 | 1 Colchester |
0 - 2
0 - 2
|
Gillingham 2 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
8-2 (10) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2023-01-14 | 1 Gillingham |
1 - 0
2 - 0
|
Hartlepool 2 | W | -0.5 | Hòa vốn | 9.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England FA Cup | 2023-01-07 | Gillingham |
0 - 0
0 - 1
|
Leicester | L | +1.5, +2.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2023-01-02 | 3 Stevenage |
1 - 0
1 - 0
|
Gillingham 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 1-1 (2) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-12-29 | 2 Sutton Utd |
1 - 0
2 - 1
|
Gillingham 1 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-12-26 | 3 Gillingham |
0 - 1
0 - 1
|
Colchester 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| England EFL Cup | 2022-12-20 | Wolverhampton |
0 - 0
2 - 0
|
Gillingham | L | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England FA Cup | 2022-12-08 | 2 Gillingham |
1 - 1
3 - 2
|
Dag & Red 1 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-5 (14) | 5-3 (8) | 2 (0-2) | 4 (2-2) |
| England League 2 | 2022-12-03 | 1 Gillingham |
0 - 0
0 - 3
|
Salford City | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England FA Cup | 2022-11-26 | Dag & Red |
0 - 0
1 - 1
|
Gillingham 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 4-2 (6) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-11-22 | Crawley Town |
0 - 0
0 - 0
|
Gillingham 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2022-11-19 | 2 Newport County |
1 - 0
2 - 0
|
Gillingham 3 | L | -0.5 | Hòa vốn | 9.0 | Hòa vốn |
|
7-2 (9) | 5-2 (7) | 4 (3-1) | 1 (1-0) |
| England FA Cup | 2022-11-15 | 2 Gillingham |
1 - 0
1 - 0
|
AFC Fylde 1 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2022-11-12 | Gillingham |
0 - 1
0 - 2
|
Northampton 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| England EFL Cup | 2022-11-08 | Brentford |
1 - 0
1 - 1
|
Gillingham 1 | D | -2.0, -2.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
14-1 (15) | 5-1 (6) | 0 (0-0) | 7 (7-0) |
| England FA Cup | 2022-11-05 | 1 AFC Fylde |
0 - 1
1 - 1
|
Gillingham 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Doncaster Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2023-04-01 | Doncaster |
0 - 2
0 - 2
|
Crewe | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-03-25 | 2 Doncaster |
0 - 1
0 - 2
|
Northampton 3 | L | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 9.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-03-21 | 1 Crawley Town |
0 - 1
1 - 1
|
Doncaster 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-03-18 | 2 Salford City |
2 - 1
3 - 1
|
Doncaster 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-03-11 | 2 Doncaster |
2 - 1
2 - 1
|
AFC Wimbledon | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-03-07 | 1 Doncaster |
0 - 0
0 - 2
|
Harrogate Town | L | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
4-5 (9) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2023-03-04 | 2 Stockport |
0 - 0
0 - 0
|
Doncaster 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2023-02-25 | 2 Doncaster |
0 - 0
0 - 1
|
Bradford 4 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2023-02-18 | 1 Sutton Utd |
0 - 0
2 - 0
|
Doncaster 1 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-5 (7) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2023-02-14 | 1 Doncaster |
1 - 0
1 - 0
|
Barrow 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2023-02-11 | 2 Swindon |
0 - 0
0 - 2
|
Doncaster 3 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2023-02-07 | 1 Doncaster |
0 - 0
2 - 0
|
Tranmere 3 | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
0-9 (9) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2023-02-04 | 1 Doncaster |
0 - 0
0 - 1
|
Hartlepool 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
6-3 (9) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2023-01-28 | 2 Mansfield |
2 - 0
4 - 1
|
Doncaster 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2023-01-07 | 1 Leyton Orient |
0 - 0
1 - 0
|
Doncaster 1 | L | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
6-3 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2023-01-01 | 1 Doncaster |
1 - 0
2 - 1
|
Carlisle 1 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-0 (5) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-12-29 | Doncaster |
3 - 2
4 - 3
|
Rochdale 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2022-12-26 | 1 Tranmere |
1 - 0
3 - 0
|
Doncaster 2 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2022-12-10 | Newport County |
0 - 0
0 - 1
|
Doncaster 3 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-4 (7) | 4 (0-4) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2022-12-02 | Doncaster |
0 - 0
0 - 2
|
Walsall | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2022-11-19 | 3 Colchester |
1 - 0
3 - 0
|
Doncaster 3 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 6 (5-1) |
| England League 2 | 2022-11-12 | 3 Grimsby |
0 - 1
1 - 3
|
Doncaster | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| England FA Cup | 2022-11-05 | Doncaster |
0 - 0
0 - 1
|
Kings Lynn Town 2 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-10-29 | 1 Doncaster |
0 - 0
1 - 0
|
Gillingham 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2022-10-25 | 2 Doncaster |
0 - 1
0 - 1
|
Stevenage 1 | L | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-10-22 | 3 Crewe |
1 - 0
1 - 1
|
Doncaster | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2022-10-15 | 1 Carlisle |
1 - 0
3 - 0
|
Doncaster 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England EFL Trophy | 2022-10-11 | 2 Doncaster |
0 - 4
2 - 4
|
Barnsley 1 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2022-10-08 | 1 Doncaster |
0 - 1
1 - 1
|
Leyton Orient 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
0-6 (6) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-10-04 | Hartlepool |
1 - 0
2 - 1
|
Doncaster 1 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-1 (4) | 3 (2-1) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.571 | 3.75 | 6.5 |
| Hiệp 1 | 2.25 | 2.05 | 7 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.0) | Chủ nhà@2.1 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@1.775 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.0) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (0.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 5 - 2
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: -1.0 , Bàn thắng: 2.0
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 2 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 0.5, 1.0
-
2' - 1st Corner - Gillingham -
7' - 2nd Corner - Gillingham -
16' - 3rd Corner - Doncaster -
34' - 4th Corner - Doncaster -
44' - 1st Goal - Gillingham - 45+4' Substitution - Wright for Masterson - Gillingham
-
1-0 score at the end of First Half - Race to 3 Corners - Gillingham
-
47' - 5th Corner - Gillingham - 66' Substitution - Brown for Seaman - Doncaster
- 66' Substitution - Agard for Goodman - Doncaster
- 67' Substitution - Ravenhill for Rowe - Doncaster
- 69' - 1st Offside - Doncaster
- 76' Substitution - Jefferies for O'Brien - Gillingham
- 76' Substitution - Lapslie for MacDonald - Gillingham
-
87' - 6th Corner - Gillingham - Race to 5 Corners - Gillingham
-
87' - 7th Corner - Gillingham -
88' - 1st Yellow Card - Doncaster - 90' Substitution - Hurst for Westbrooke - Doncaster
- 90+2' Substitution - Abrahams for Nichols - Gillingham
- 90+3' Substitution - Page for Hawkins - Gillingham
-
1-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

