Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 2.25
Tổng bàn thắng
Xỉu 9.5
Tổng phạt góc
0.0
Tranmere
Doncaster vs Tranmere Hồ sơ đội
Doncaster
WLLWLWWLLLGần đâyỔn định0.0 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 25 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu3/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Khởi đầu chậmThua 3 trận liên tiếp
Tranmere
DDLWWLDDWLGần đâyỔn định-0.4 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 25 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu4/10
Tài 2.5 bànCân bằng5/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
Gần nhất
| Doncaster | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Tranmere | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Doncaster | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Tranmere | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.0, 2.5
Phân bố phạt gócMốc 9.5
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 2.35,
Độ lệch chuẩn: 1.53, Trung vị: 2,
Mốt: ,
Tài: 43%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Doncaster vs Tranmere Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Doncaster vs Tranmere Đối đầu
Doncaster vs Tranmere Xem đầy đủ đối đầu →| Doncaster Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2022-12-26 | 1 Tranmere |
1 - 0
3 - 0
|
Doncaster 2 | L | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2020-02-04 | 1 Tranmere |
0 - 0
0 - 3
|
Doncaster 3 | W | +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Doncaster Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2023-02-04 | 1 Doncaster |
0 - 0
0 - 1
|
Hartlepool 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-01-28 | 2 Mansfield |
2 - 0
4 - 1
|
Doncaster 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-01-07 | 1 Leyton Orient |
0 - 0
1 - 0
|
Doncaster 1 | L | -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-01-01 | 1 Doncaster |
1 - 0
2 - 1
|
Carlisle 1 | W | 0.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2022-12-29 | Doncaster |
3 - 2
4 - 3
|
Rochdale 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2022-12-26 | 1 Tranmere |
1 - 0
3 - 0
|
Doncaster 2 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2022-12-10 | Newport County |
0 - 0
0 - 1
|
Doncaster 3 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-4 (7) | 4 (0-4) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2022-12-02 | Doncaster |
0 - 0
0 - 2
|
Walsall | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2022-11-19 | 3 Colchester |
1 - 0
3 - 0
|
Doncaster 3 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 6 (5-1) |
| England League 2 | 2022-11-12 | 3 Grimsby |
0 - 1
1 - 3
|
Doncaster | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| England FA Cup | 2022-11-05 | Doncaster |
0 - 0
0 - 1
|
Kings Lynn Town 2 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-10-29 | 1 Doncaster |
0 - 0
1 - 0
|
Gillingham 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2022-10-25 | 2 Doncaster |
0 - 1
0 - 1
|
Stevenage 1 | L | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-10-22 | 3 Crewe |
1 - 0
1 - 1
|
Doncaster | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2022-10-15 | 1 Carlisle |
1 - 0
3 - 0
|
Doncaster 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England EFL Trophy | 2022-10-11 | 2 Doncaster |
0 - 4
2 - 4
|
Barnsley 1 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2022-10-08 | 1 Doncaster |
0 - 1
1 - 1
|
Leyton Orient 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
0-6 (6) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-10-04 | Hartlepool |
1 - 0
2 - 1
|
Doncaster 1 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-1 (4) | 3 (2-1) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2022-10-01 | Rochdale |
1 - 1
1 - 2
|
Doncaster 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 4 (3-1) |
| England League 2 | 2022-09-24 | Doncaster |
1 - 1
4 - 1
|
Crawley Town 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 7-3 (10) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| England EFL Trophy | 2022-09-20 | Lincoln City |
0 - 0
1 - 2
|
Doncaster 3 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2022-09-17 | 1 Doncaster |
0 - 0
0 - 1
|
Swindon 1 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2022-09-13 | 1 Barrow |
1 - 0
2 - 0
|
Doncaster 2 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-09-03 | 1 Doncaster |
1 - 1
1 - 3
|
Mansfield 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| England EFL Trophy | 2022-08-30 | Doncaster |
0 - 0
0 - 0
|
Newcastle U21 1 | D | 0.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| England League 2 | 2022-08-27 | 2 Northampton |
0 - 0
0 - 1
|
Doncaster 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2022-08-20 | Doncaster |
1 - 1
2 - 1
|
Salford City 2 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-2 (5) | 4 (3-1) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2022-08-16 | 1 Doncaster |
1 - 0
2 - 1
|
Stockport 3 1 | W | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| England League 2 | 2022-08-13 | 2 AFC Wimbledon |
0 - 0
2 - 2
|
Doncaster 4 | D | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
3-11 (14) | 1-8 (9) | 4 (0-4) | 2 (0-2) |
| England EFL Cup | 2022-08-09 | 1 Doncaster |
0 - 1
0 - 3
|
Lincoln City | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Tranmere Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2023-02-04 | Stockport |
2 - 1
3 - 2
|
Tranmere 1 | L | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-01-28 | Tranmere |
0 - 0
1 - 0
|
Leyton Orient 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-01-14 | 2 Tranmere |
0 - 0
1 - 1
|
Walsall 2 1 | D | 0.0 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-01-07 | 4 Tranmere |
1 - 1
2 - 2
|
Sutton Utd 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2023-01-01 | 1 Crewe |
1 - 0
1 - 0
|
Tranmere 1 | L | +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2022-12-29 | 1 Barrow |
1 - 1
1 - 2
|
Tranmere 1 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2022-12-26 | 1 Tranmere |
1 - 0
3 - 0
|
Doncaster 2 | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2022-12-10 | 1 Grimsby |
1 - 0
2 - 1
|
Tranmere 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 5-2 (7) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2022-12-03 | 1 Northampton |
0 - 0
0 - 0
|
Tranmere 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England EFL Trophy | 2022-11-22 | 1 Burton Albion |
0 - 1
1 - 1
|
Tranmere 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-6 (8) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2022-11-19 | 1 2 Tranmere |
0 - 1
0 - 2
|
AFC Wimbledon 1 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2022-11-12 | Swindon |
1 - 1
1 - 1
|
Tranmere 3 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| England FA Cup | 2022-11-05 | 2 Carlisle |
1 - 0
2 - 1
|
Tranmere 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 4-1 (5) | 4 (3-1) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2022-11-01 | 1 Tranmere |
0 - 0
0 - 0
|
Stockport | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
2-8 (10) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 4 (1-3) |
| England League 2 | 2022-10-29 | Tranmere |
0 - 1
0 - 2
|
Carlisle 2 | L | -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
7-0 (7) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2022-10-25 | 1 Tranmere |
1 - 1
1 - 1
|
Rochdale 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-0 (6) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2022-10-22 | 3 Harrogate Town |
1 - 0
1 - 1
|
Tranmere 1 | D | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
6-9 (15) | 4-4 (8) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| England EFL Trophy | 2022-10-18 | 1 Crewe |
0 - 0
0 - 1
|
Tranmere 2 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2022-10-14 | 1 Tranmere |
1 - 0
3 - 0
|
Crewe | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| England League 2 | 2022-10-08 | 1 Sutton Utd |
0 - 2
0 - 2
|
Tranmere 2 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England EFL Trophy | 2022-10-04 | 4 Tranmere |
3 - 3
3 - 5
|
Leeds U21 3 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| England League 2 | 2022-10-01 | 1 Tranmere |
1 - 0
1 - 0
|
Barrow 2 | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2022-09-24 | 1 Walsall |
0 - 0
0 - 1
|
Tranmere 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England EFL Trophy | 2022-09-20 | 3 Tranmere |
2 - 0
2 - 2
|
Bolton | D | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2022-09-17 | 2 Salford City |
0 - 1
0 - 1
|
Tranmere 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2022-09-13 | 3 Tranmere |
0 - 1
1 - 2
|
Bradford 1 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 3-4 (7) | 3 (3-0) | 3 (1-2) |
| England League 2 | 2022-09-03 | 3 Leyton Orient |
1 - 0
2 - 0
|
Tranmere 1 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2022-08-27 | 1 Tranmere |
1 - 0
2 - 0
|
Colchester 1 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| England EFL Cup | 2022-08-24 | 1 Tranmere |
1 - 1
1 - 2
|
Newcastle | L | +1.5, +2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-9 (13) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| England League 2 | 2022-08-20 | 1 Newport County |
2 - 1
2 - 1
|
Tranmere | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.75 | 3.2 | 2.7 |
| Hiệp 1 | 3.5 | 2 | 3.4 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (0.0) | Chủ nhà@1.9 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@1.875 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (0.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 0 - 9
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 2.0, 2.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 0 - 4 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 0.5, 1.0
-
18' - 1st Corner - Tranmere -
19' - 2nd Corner - Tranmere - Race to 3 Corners - Tranmere
-
20' - 3rd Corner - Tranmere -
28' - 4th Corner - Tranmere - Race to 5 Corners - Tranmere
-
33' - 1st Yellow Card - Tranmere -
34' - 2nd Yellow Card - Doncaster -
0-0 score at the end of First Half -
51' - 5th Corner - Tranmere - Race to 5 Corners - Tranmere
- 59' Substitution - Olowu for Rowe - Doncaster
-
62' - 1st Goal - Doncaster -
65' - 2nd Goal - Doncaster -
66' - 3rd Yellow Card - Tranmere -
68' - 6th Corner - Tranmere - 68' Substitution - Lewis for Walker - Tranmere
- 68' Substitution - Chalmers for Hawkes - Tranmere
-
74' - 4th Yellow Card - Tranmere - Race to 7 Corners - Tranmere
-
77' - 7th Corner - Tranmere -
79' - 8th Corner - Tranmere - 79' Substitution - Barlow for Lakin - Doncaster
- 82' Substitution - Burton for Hemmings - Tranmere
- 81' Substitution - Mumbongo for Saunders - Tranmere
- Race to 9 Corners - Tranmere
-
87' - 9th Corner - Tranmere - 90+4' - 1st Offside - Doncaster
-
2-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

