Genk vs Lommel Hồ sơ đội
Genk vs Lommel Dữ kiện trận đấu
9T-1H-0B trong 10 trận gần nhất, ghi 30 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 3.0, thủng 1.3. Thắng 90%, thắng kèo chấp 80%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 40%.
6T-3H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 19 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.9, thủng 1.5. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 80%.
| Genk | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Lommel | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Genk | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Lommel | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Genk vs Lommel Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Genk vs Lommel Đối đầu
Genk vs Lommel Xem đầy đủ đối đầu →| Genk Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Europe Friendlies | 2016-07-07 | 1 Lommel |
0 - 2
0 - 4
|
Genk | W | 9.5 |
|
|||||||
| Europe Friendlies | 2014-06-28 | Genk |
1 - 1
1 - 2
|
Lommel | L | Hòa vốn |
|
|||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Genk Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Belgium First Division A | 2018-09-23 | 2 Cercle Brugge |
1 - 2
2 - 5
|
Genk 2 | W | +1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| UEFA Europa League | 2018-09-20 | Genk |
1 - 0
2 - 0
|
Malmo FF 4 | W | -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Belgium First Division A | 2018-09-15 | 3 Genk |
0 - 0
1 - 0
|
Anderlecht 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Belgium First Division A | 2018-09-02 | 3 KV Kortrijk |
0 - 0
3 - 3
|
Genk 1 1 | D | +1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-08-30 | Brondby |
1 - 2
2 - 4
|
Genk 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Belgium First Division A | 2018-08-26 | Genk |
1 - 0
3 - 2
|
Waasland-Beveren | W | -2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
10-5 (15) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-08-23 | 2 Genk |
2 - 0
5 - 2
|
Brondby 1 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division A | 2018-08-19 | Genk |
1 - 1
3 - 1
|
Charleroi 4 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 7-0 (7) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-08-16 | 1 Lech Poznan |
0 - 2
1 - 2
|
Genk 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division A | 2018-08-12 | 3 KV Oostende |
0 - 0
0 - 2
|
Genk 3 | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-08-09 | Genk |
1 - 0
2 - 0
|
Lech Poznan 4 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division A | 2018-08-05 | Genk |
0 - 0
1 - 1
|
Sint-Truidense 5 | D | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-2 (11) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-08-01 | 1 CS Fola Esch |
0 - 2
1 - 4
|
Genk | W | +1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division A | 2018-07-29 | 1 1 Lokeren |
0 - 2
0 - 4
|
Genk | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
2-9 (11) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2018-07-26 | Genk |
4 - 0
5 - 0
|
CS Fola Esch 3 | W | -2.0, -2.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-22 | KSK Heist |
0 - 0
1 - 3
|
Genk | W | +1.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2018-07-21 | 2 Olympiakos |
0 - 2
0 - 4
|
Genk | W | 0.0 | Tài |
|
4-6 (10) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2018-07-15 | Genk |
2 - 1
6 - 1
|
Spouwen Mopertingen | W | -4.5, -5.0 | Tài |
|
10-0 (10) | 8-0 (8) | 4 (4-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2018-07-14 | Genk |
3 - 0
5 - 2
|
Mouscron-Peruwelz 1 | W | -1.0,-1.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-08 | Genk |
1 - 1
4 - 1
|
Valenciennes | W | -1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Friendlies | 2018-07-05 | Genk |
4 - 0
5 - 0
|
UAE XI 1 | W | -1.0 | Tài |
|
4-0 (4) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2018-06-30 | KVV Thes Sport |
0 - 1
0 - 5
|
Genk | W | +5.0 | Xỉu |
|
0-10 (10) | 0-5 (5) | 3 (0-3) | 2 (0-2) | ||
| Belgium UEFA Europa League Play-Offs | 2018-05-27 | 1 Genk |
2 - 0
2 - 0
|
Zulte-Waregem 3 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Belgium First Division A Play-Offs | 2018-05-20 | 1 Anderlecht |
0 - 2
1 - 2
|
Genk 2 | W | -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Belgium First Division A Play-Offs | 2018-05-13 | 3 Genk |
2 - 1
4 - 1
|
Charleroi 1 | W | -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 5 (2-3) |
| Belgium First Division A Play-Offs | 2018-05-10 | 2 Genk |
0 - 1
1 - 1
|
Gent 4 2 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
12-2 (14) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 3 (3-0) |
| Belgium First Division A Play-Offs | 2018-05-06 | 1 Standard Liege |
1 - 0
5 - 0
|
Genk 1 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-9 (14) | 4-7 (11) | 8 (2-6) | 1 (0-1) |
| Belgium First Division A Play-Offs | 2018-04-27 | 2 Genk |
0 - 0
1 - 1
|
Club Brugge 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
3-9 (12) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 3 (2-1) |
| Belgium First Division A Play-Offs | 2018-04-21 | 2 Genk |
1 - 1
2 - 1
|
Anderlecht 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 4 (0-4) |
| Belgium First Division A Play-Offs | 2018-04-17 | 5 Gent |
0 - 0
0 - 0
|
Genk 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Lommel Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Belgium First Division B | 2018-09-22 | 2 KFCO Beerschot Wilrijk |
0 - 1
1 - 3
|
Lommel 1 | W | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-09-16 | 3 Westerlo |
2 - 0
4 - 1
|
Lommel 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-09-08 | 2 Lommel |
0 - 1
1 - 1
|
OH Leuven 4 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-09-01 | 2 Roeselare |
1 - 2
2 - 2
|
Lommel 3 1 | D | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Belgium Cup | 2018-08-25 | 3 Lierse Kempenzonen |
1 - 0
2 - 3
|
Lommel 3 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Belgium First Division B | 2018-08-17 | 1 1 KV Mechelen |
0 - 0
1 - 2
|
Lommel 5 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Belgium First Division B | 2018-08-11 | 4 Lommel |
0 - 1
2 - 2
|
Tubize 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 4-4 (8) | 4 (3-1) | 1 (1-0) |
| Belgium First Division B | 2018-08-03 | Lommel |
1 - 0
1 - 0
|
Union Saint Gilloise 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-3 (12) | 7-1 (8) | 3 (3-0) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2018-07-27 | KVV Thes Sport |
1 - 2
1 - 2
|
Lommel | W | +0.5 | Hòa vốn | 8.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Europe Friendlies | 2018-07-18 | Lommel |
2 - 0
2 - 1
|
Lokeren 2 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-6 (16) | 1-6 (7) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-14 | Lommel |
0 - 0
0 - 1
|
Sint-Truidense 2 | L |
|
11-7 (18) | 6-5 (11) | 3 (3-0) | 5 (3-2) | ||||
| Europe Friendlies | 2018-07-07 | Spouwen Mopertingen |
0 - 1
1 - 5
|
Lommel | W | +1.0 | Tài |
|
3-7 (10) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2018-07-04 | KSK Heist |
1 - 2
1 - 2
|
Lommel | W | +1.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
5-4 (9) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Belgium First Amateur Division | 2018-05-27 | 1 Deinze |
0 - 3
1 - 3
|
Lommel | W | +0.5 | Tài |
|
2-5 (7) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-05-20 | 3 Lommel |
0 - 0
0 - 0
|
Royal Knokke 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
12-6 (18) | 7-1 (8) | 4 (3-1) | 3 (2-1) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-05-17 | 2 Lommel |
1 - 0
3 - 0
|
Dessel Sport 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 2 (1-1) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-05-13 | 2 Dessel Sport |
0 - 0
2 - 1
|
Lommel 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 1 (0-1) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-05-10 | 2 Lommel |
1 - 0
2 - 0
|
Deinze 1 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-04-28 | Lommel |
0 - 0
2 - 0
|
Berchem Sport 1 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu |
|
8-5 (13) | 4-3 (7) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-04-14 | 1 Lommel |
3 - 0
4 - 0
|
Patro Eisden Maasmechelen 2 | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
9-1 (10) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2018-01-13 | 3 Lommel |
1 - 1
2 - 1
|
Eendracht Aalst 2 | W | -1.0, -1.5 | Hòa vốn |
|
7-2 (9) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 2 (2-0) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2017-12-09 | 2 Lommel |
1 - 1
1 - 1
|
Chatelet SC 3 | D | -1.5, -2.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 4 (4-0) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2017-11-11 | 1 Lommel |
0 - 0
3 - 1
|
KFC VW HAMME 1 | W | -1.0 | Tài |
|
10-4 (14) | 7-1 (8) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2017-11-05 | 1 Eendracht Aalst |
0 - 2
0 - 3
|
Lommel 1 | W | 0.0 | Tài |
|
4-10 (14) | 2-5 (7) | 1 (1-0) | 2 (0-2) | ||
| Belgium First Amateur Division | 2017-10-07 | 2 Lommel |
0 - 0
2 - 0
|
Oosterzonen 3 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Belgium Cup | 2017-09-20 | 5 Lommel |
1 - 2
1 - 2
|
Waasland-Beveren 2 1 | L | +1.0 | Hòa vốn | 9.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Belgium First Amateur Division | 2017-09-09 | 2 Patro Eisden Maasmechelen |
1 - 1
1 - 5
|
Lommel 1 | W | +0.5 | Tài |
|
0-7 (7) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2017-08-05 | FC Eindhoven |
0 - 0
3 - 0
|
Lommel | L | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
9-3 (12) | 8-2 (10) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2017-08-01 | Lommel |
1 - 2
3 - 3
|
FC Oss 2 | D | 0.0, +0.5 | Tài |
|
3-4 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (1-2) | ||
| Europe Friendlies | 2017-07-29 | 1 KVV Thes Sport |
0 - 0
0 - 2
|
Lommel | W | +0.5,+1.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.16 | 7.5 | 13 |
| Hiệp 1 | 1.5 | 3.1 | 11 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-2.0) | Chủ nhà@1.725 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-1.0) | Chủ nhà@2.025 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.5) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 4 - 0 , Phạt góc: 6 - 2
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: -2.0 , Bàn thắng: 3.5
Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 2 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: -1.0 , Bàn thắng: 1.5
-
3' - 1st Goal - Genk -
9' - 2nd Goal - Genk -
27' - 1st Corner - Genk -
35' - 2nd Corner - Lommel -
39' - 3rd Corner - Lommel -
40' - Red Card - Lommel -
42' - 4th Corner - Genk -
2-0 score at the end of First Half -
48' - 5th Corner - Genk - Race to 3 Corners - Genk
-
48' - 6th Corner - Genk - Race to 5 Corners - Genk
-
64' - 7th Corner - Genk -
71' - 8th Corner - Genk -
72' - 3rd Goal - Genk -
88' - 4th Goal - Genk -
4-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

