Feirense vs Sporting Hồ sơ đội
Feirense vs Sporting Dữ kiện trận đấu
1T-5H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 8 bàn và thủng lưới 17 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.8, thủng 1.7. Thắng 10%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 20%.
7T-1H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 26 bàn và thủng lưới 11 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.6, thủng 1.1. Thắng 70%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 80%, Tài phạt góc 40%.
| Feirense | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Sporting | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Feirense | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Sporting | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Feirense vs Sporting Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Feirense vs Sporting Đối đầu
Feirense vs Sporting Xem đầy đủ đối đầu →| Feirense Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal League Cup | 2018-12-29 | 1 4 Feirense |
1 - 2
1 - 4
|
Sporting 1 | L | +1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-01 | 4 Sporting |
0 - 0
1 - 0
|
Feirense 6 | L | -1.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2018-02-11 | 4 Sporting |
0 - 0
2 - 0
|
Feirense 7 | L | -2.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2017-09-08 | 3 Feirense |
0 - 0
2 - 3
|
Sporting 1 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2017-05-13 | 2 Feirense |
1 - 1
2 - 1
|
Sporting 5 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2017-01-08 | 1 2 Sporting |
2 - 0
2 - 1
|
Feirense 2 | L | -2.0 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 4-4 (8) | 5 (3-2) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Feirense Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-11 | Desportivo Aves |
1 - 0
1 - 1
|
Feirense 3 | D | -0.5 | Hòa vốn | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-06 | 4 Feirense |
0 - 1
2 - 2
|
Santa Clara 2 | D | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-03 | 2 Chaves |
1 - 0
0 - 0
|
Feirense 3 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal League Cup | 2018-12-29 | 1 4 Feirense |
1 - 2
1 - 4
|
Sporting 1 | L | +1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-22 | 4 Feirense |
0 - 0
0 - 1
|
Portimonense 4 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Cup | 2018-12-19 | 4 Feirense |
0 - 0
0 - 0
|
Pacos Ferreira 3 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-14 | Braga |
2 - 0
4 - 0
|
Feirense 1 | L | -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-10 | 3 Feirense |
0 - 0
1 - 1
|
Maritimo 4 | D | 0.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-01 | 2 Benfica |
0 - 0
4 - 0
|
Feirense 2 | L | -2.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
7-0 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Cup | 2018-11-25 | 2 Maritimo |
0 - 2
0 - 3
|
Feirense 5 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 4-3 (7) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-11-09 | 4 Vitoria Setubal |
1 - 1
2 - 1
|
Feirense 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-11-04 | 4 Feirense |
1 - 1
2 - 4
|
Tondela 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 4-4 (8) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| Portugal League Cup | 2018-10-31 | 5 Feirense |
2 - 1
3 - 2
|
Maritimo 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-28 | 1 FC Porto |
1 - 0
2 - 0
|
Feirense 3 | L | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 3-3 (6) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Cup | 2018-10-21 | 3 Mirandela |
1 - 1
1 - 1
|
Feirense 5 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-05 | 3 Feirense |
0 - 0
0 - 0
|
Belenenses 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 7-2 (9) | 3 (3-0) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-29 | 1 Moreirense |
0 - 0
1 - 0
|
Feirense 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-7 (14) | 5-1 (6) | 3 (3-0) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-23 | 2 Feirense |
0 - 0
0 - 0
|
Nacional 2 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Portugal League Cup | 2018-09-17 | 3 Estoril |
1 - 2
1 - 2
|
Feirense 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-3 (5) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2018-09-08 | Feirense |
0 - 0
1 - 0
|
Arouca | W | -0.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 3 (1-2) | ||
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-01 | 4 Sporting |
0 - 0
1 - 0
|
Feirense 6 | L | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
9-0 (9) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-26 | 2 Feirense |
0 - 1
1 - 1
|
Boavista 5 1 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-20 | 1 Guimaraes |
0 - 0
0 - 1
|
Feirense 3 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-4 (7) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-12 | 1 Feirense |
2 - 0
2 - 0
|
Rio Ave 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Portugal League Cup | 2018-07-29 | 4 Feirense |
2 - 1
3 - 2
|
Leixoes 3 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Europe Friendlies | 2018-07-25 | Feirense |
0 - 1
0 - 1
|
Tondela | L | 0.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Europe Friendlies | 2018-07-21 | Chaves |
0 - 0
0 - 0
|
Feirense | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
0-11 (11) | 0-6 (6) | 3 (0-3) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-19 | Feirense |
0 - 1
0 - 1
|
Rio Ave | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-11 | Academico Viseu |
1 - 0
2 - 0
|
Feirense | L | +0.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-4 (5) | 3 (0-3) | 0 (0-0) | ||
| Portugal Primeira Liga | 2018-05-13 | 2 Feirense |
0 - 0
0 - 0
|
Estoril 1 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 1-1 (2) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Sporting Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-12 | 4 Sporting |
0 - 0
0 - 0
|
FC Porto 4 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-07 | 1 4 Tondela |
1 - 0
2 - 1
|
Sporting 4 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-03 | 3 Sporting |
0 - 0
2 - 1
|
Belenenses 4 | W | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 10.0 |
|
|||||
| Portugal League Cup | 2018-12-29 | 1 4 Feirense |
1 - 2
1 - 4
|
Sporting 1 | W | +1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-23 | 3 Guimaraes |
1 - 0
1 - 0
|
Sporting 3 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Cup | 2018-12-19 | 4 Sporting |
3 - 1
5 - 2
|
Rio Ave 3 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-0 (3) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-16 | 3 Sporting |
1 - 2
4 - 2
|
Nacional 3 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 6 (2-4) |
| UEFA Europa League | 2018-12-13 | 1 Sporting |
3 - 0
3 - 0
|
Vorskla Poltava | W | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-09 | 1 1 Sporting |
2 - 1
4 - 1
|
Desportivo Aves 5 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-03 | 3 Rio Ave |
1 - 2
1 - 3
|
Sporting 5 | W | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-11 (17) | 3-6 (9) | 4 (1-3) | 5 (1-4) |
| UEFA Europa League | 2018-11-29 | 6 FK Qarabag |
1 - 3
1 - 6
|
Sporting 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Cup | 2018-11-24 | 1 Lusitano FCV |
1 - 1
1 - 4
|
Sporting 1 | W | +2.5, +3.0 | Tài | 12.0 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-11-11 | 1 Sporting |
1 - 1
2 - 1
|
Chaves 2 1 | W | -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 3 (3-0) |
| UEFA Europa League | 2018-11-08 | 2 Arsenal |
0 - 0
0 - 0
|
Sporting 3 1 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-11-04 | 1 2 Santa Clara |
1 - 0
1 - 2
|
Sporting 3 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 5 (3-2) |
| Portugal League Cup | 2018-10-31 | 1 Sporting |
1 - 0
1 - 2
|
Estoril 3 | L | -1.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-28 | 2 Sporting |
1 - 0
3 - 0
|
Boavista 3 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 6-2 (8) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| UEFA Europa League | 2018-10-25 | 4 Sporting |
0 - 0
0 - 1
|
Arsenal 2 | L | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
11-11 (22) | 7-2 (9) | 2 (2-0) | 4 (2-2) |
| Portugal Cup | 2018-10-20 | Loures |
0 - 1
1 - 2
|
Sporting | W | +2.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-5 (8) | 3 (1-2) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-07 | 5 Portimonense |
2 - 0
4 - 2
|
Sporting 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| UEFA Europa League | 2018-10-04 | 1 Vorskla Poltava |
1 - 0
1 - 2
|
Sporting 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
0-9 (9) | 0-6 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-29 | 2 Sporting |
2 - 0
2 - 0
|
Maritimo 3 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-24 | 1 Braga |
0 - 0
1 - 0
|
Sporting 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| UEFA Europa League | 2018-09-20 | Sporting |
0 - 0
2 - 0
|
FK Qarabag 1 | W | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-2 (11) | 7-0 (7) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Portugal League Cup | 2018-09-16 | 3 Sporting |
1 - 0
3 - 1
|
Maritimo 1 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-01 | 4 Sporting |
0 - 0
1 - 0
|
Feirense 6 | W | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
9-0 (9) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-25 | 4 Benfica |
0 - 0
1 - 1
|
Sporting 5 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
11-1 (12) | 6-1 (7) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-18 | 2 Sporting |
1 - 1
2 - 1
|
Vitoria Setubal 5 | W | -1.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 6-1 (7) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-12 | Moreirense |
1 - 1
1 - 3
|
Sporting | W | +1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-08-05 | 1 Sporting |
0 - 0
1 - 1
|
Empoli | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
11-3 (14) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 4 (4-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 7.5 | 4 | 1.45 |
| Hiệp 1 | 6.5 | 2.2 | 2.1 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+1.25) | Chủ nhà@1.875 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.5) | Chủ nhà@1.85 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 2 , Phạt góc: 7 - 9
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: +1.0, +1.5 , Bàn thắng: 2.0, 2.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 3 - 5 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: +0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
6' - 1st Corner - Sporting -
7' - 2nd Corner - Sporting - Race to 3 Corners - Sporting
-
7' - 3rd Corner - Sporting -
19' - 4th Corner - Feirense -
27' - 1st Yellow Card - Sporting -
34' - 5th Corner - Sporting -
38' - 6th Corner - Feirense -
39' - 7th Corner - Feirense -
44' - 8th Corner - Sporting - Race to 5 Corners - Sporting
-
0-0 score at the end of First Half -
48' - 9th Corner - Sporting -
64' - 1st Goal - Sporting -
65' - 10th Corner - Sporting - Race to 7 Corners - Sporting
-
66' - 2nd Goal - Sporting -
67' - 11th Corner - Feirense - 68' Substitution - Rafael Crivellaro for Tavares - Feirense
-
71' - 12th Corner - Feirense -
75' - 13th Corner - Sporting - 76' Substitution - Cris Santos for Ghazal - Feirense
- 76' Substitution - Edinho for Petkov - Feirense
- 77' Substitution - Luiz Phellype for Dost - Sporting
- 78' Substitution - Andre Pinto for Mathieu - Sporting
- 80' Substitution - Petrovic for Wendel - Sporting
-
88' - 14th Corner - Feirense -
89' - 15th Corner - Feirense -
90+3' - 16th Corner - Sporting - Race to 9 Corners - Sporting
-
0-2 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

