Feirense vs Maritimo Hồ sơ đội
Feirense vs Maritimo Dữ kiện trận đấu
3T-4H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 6 bàn và thủng lưới 7 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.6, thủng 0.7. Thắng 30%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 10%, Tài phạt góc 50%.
3T-2H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 7 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.7, thủng 1.3. Thắng 30%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 40%.
| Feirense | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Maritimo | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Feirense | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Maritimo | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Feirense vs Maritimo Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Feirense vs Maritimo Đối đầu
Feirense vs Maritimo Xem đầy đủ đối đầu →| Feirense Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2018-03-30 | 1 Maritimo |
0 - 0
4 - 1
|
Feirense 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2017-11-05 | 3 Feirense |
0 - 1
0 - 1
|
Maritimo 6 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-30 | 1 4 Feirense |
2 - 1
2 - 1
|
Maritimo 3 | W | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-12-19 | 3 Maritimo |
2 - 0
2 - 0
|
Feirense 4 1 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal League Cup | 2015-11-15 | 1 Feirense |
1 - 3
2 - 4
|
Maritimo 3 | L | 0.0, +0.5 |
|
|||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Feirense Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-28 | 1 FC Porto |
1 - 0
2 - 0
|
Feirense 3 | L | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Cup | 2018-10-21 | 3 Mirandela |
1 - 1
1 - 1
|
Feirense 5 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-05 | 3 Feirense |
0 - 0
0 - 0
|
Belenenses 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-29 | 1 Moreirense |
0 - 0
1 - 0
|
Feirense 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-23 | 2 Feirense |
0 - 0
0 - 0
|
Nacional 2 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal League Cup | 2018-09-17 | 3 Estoril |
1 - 2
1 - 2
|
Feirense 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-3 (5) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2018-09-08 | Feirense |
0 - 0
1 - 0
|
Arouca | W | -0.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 3 (1-2) | ||
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-01 | 4 Sporting |
0 - 0
1 - 0
|
Feirense 6 | L | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
9-0 (9) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-26 | 2 Feirense |
0 - 1
1 - 1
|
Boavista 5 1 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-20 | 1 Guimaraes |
0 - 0
0 - 1
|
Feirense 3 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-4 (7) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-12 | 1 Feirense |
2 - 0
2 - 0
|
Rio Ave 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Portugal League Cup | 2018-07-29 | 4 Feirense |
2 - 1
3 - 2
|
Leixoes 3 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Europe Friendlies | 2018-07-25 | Feirense |
0 - 1
0 - 1
|
Tondela | L | 0.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Europe Friendlies | 2018-07-21 | Chaves |
0 - 0
0 - 0
|
Feirense | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
0-11 (11) | 0-6 (6) | 3 (0-3) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-19 | Feirense |
0 - 1
0 - 1
|
Rio Ave | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-11 | Academico Viseu |
1 - 0
2 - 0
|
Feirense | L | +0.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-4 (5) | 3 (0-3) | 0 (0-0) | ||
| Portugal Primeira Liga | 2018-05-13 | 2 Feirense |
0 - 0
0 - 0
|
Estoril 1 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 1-1 (2) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-05-06 | 1 FC Porto |
1 - 0
2 - 1
|
Feirense 3 | L | -2.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-3 (5) | 3 (0-3) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-04-28 | 2 Vitoria Setubal |
0 - 0
0 - 2
|
Feirense 2 | W | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 3-3 (6) | 4 (2-2) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-04-21 | 2 Feirense |
1 - 1
2 - 1
|
Guimaraes 3 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-04-14 | 3 Desportivo Aves |
1 - 0
1 - 0
|
Feirense 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 5-2 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-04-07 | 2 Feirense |
0 - 1
2 - 2
|
Braga 5 | D | +1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 3-4 (7) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-03-30 | 1 Maritimo |
0 - 0
4 - 1
|
Feirense 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
13-3 (16) | 7-1 (8) | 4 (3-1) | 4 (3-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-03-17 | 2 3 Feirense |
0 - 0
0 - 2
|
Benfica 2 | L | +1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
0-9 (9) | 0-7 (7) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-03-10 | 3 Rio Ave |
0 - 1
2 - 1
|
Feirense 5 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 5-0 (5) | 3 (3-0) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-03-03 | 1 Feirense |
1 - 0
3 - 0
|
Boavista 2 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-8 (15) | 2-6 (8) | 4 (1-3) | 3 (1-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-02-24 | 1 Belenenses |
0 - 0
1 - 0
|
Feirense 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-2 (11) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-02-16 | 4 Feirense |
1 - 1
1 - 3
|
Portimonense 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-02-11 | 4 Sporting |
0 - 0
2 - 0
|
Feirense 7 | L | -2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
15-5 (20) | 10-2 (12) | 2 (2-0) | 3 (1-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-02-04 | 2 Feirense |
1 - 1
1 - 2
|
Chaves | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 6-2 (8) | 5 (3-2) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Maritimo Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-28 | 1 Moreirense |
0 - 0
1 - 0
|
Maritimo 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Cup | 2018-10-21 | Moura |
0 - 0
0 - 0
|
Maritimo 1 | D | +1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-06 | 1 Maritimo |
0 - 1
1 - 3
|
Guimaraes | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-29 | 2 Sporting |
2 - 0
2 - 0
|
Maritimo 3 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-22 | 1 Maritimo |
0 - 0
0 - 0
|
Belenenses 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Portugal League Cup | 2018-09-16 | 3 Sporting |
1 - 0
3 - 1
|
Maritimo 1 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-02 | 1 Desportivo Aves |
0 - 1
0 - 1
|
Maritimo 4 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-24 | 4 Maritimo |
0 - 1
2 - 1
|
Chaves 4 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-19 | 1 Rio Ave |
2 - 0
3 - 1
|
Maritimo 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-12 | Maritimo |
0 - 0
1 - 0
|
Santa Clara | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-08-04 | Las Palmas |
1 - 0
1 - 0
|
Maritimo 2 | L | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Portugal League Cup | 2018-07-28 | Maritimo |
1 - 0
3 - 0
|
CD Mafra 1 | W | -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-18 | Maritimo |
0 - 0
1 - 0
|
Peterborough | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
2-9 (11) | 1-5 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2018-07-17 | Maritimo |
2 - 0
3 - 0
|
Louletano DC | W | -1.5, -2.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-15 | Maritimo |
1 - 0
3 - 1
|
FC Armacenenses | W | -1.5, -2.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-14 | SC Farense |
1 - 1
4 - 1
|
Maritimo | L | +0.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 4-4 (8) | 4 (3-1) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2018-07-12 | 1 Maritimo |
0 - 0
0 - 1
|
Sheff Utd 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Europe Friendlies | 2018-07-10 | 1 Maritimo |
0 - 0
1 - 2
|
Hull 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-05-13 | Maritimo |
1 - 1
2 - 1
|
Sporting | W | +1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 4-6 (10) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-05-06 | 1 Chaves |
2 - 1
4 - 1
|
Maritimo 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-04-29 | 2 3 Maritimo |
0 - 0
0 - 1
|
FC Porto 3 | L | +1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
3-7 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-04-20 | 2 Braga |
0 - 0
2 - 0
|
Maritimo 3 | L | -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-8 (17) | 3-4 (7) | 4 (3-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-04-15 | 2 Maritimo |
0 - 0
1 - 1
|
Moreirense 2 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-04-07 | 3 Estoril |
1 - 0
1 - 1
|
Maritimo 5 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-03-30 | 1 Maritimo |
0 - 0
4 - 1
|
Feirense 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
13-3 (16) | 7-1 (8) | 4 (3-1) | 4 (3-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-03-17 | 2 Tondela |
1 - 1
1 - 2
|
Maritimo 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-03-11 | Maritimo |
3 - 0
4 - 2
|
Vitoria Setubal | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-03-03 | 1 Benfica |
4 - 0
5 - 0
|
Maritimo 3 1 | L | -2.0, -2.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-02-24 | 1 Maritimo |
3 - 1
3 - 2
|
Guimaraes 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-02-17 | 2 Desportivo Aves |
0 - 0
0 - 0
|
Maritimo 4 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 3-3 (6) | 3 (2-1) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.05 | 3.1 | 4 |
| Hiệp 1 | 2.87 | 1.95 | 4.33 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.25) | Chủ nhà@1.8 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2.2 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.0) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (0.75) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 3 - 2 , Phạt góc: 2 - 1
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 2.0
Tỷ số: 2 - 1 , Phạt góc: 2 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 0.5, 1.0
-
2' - 1st Yellow Card - Feirense -
9' - 1st Corner - Maritimo -
12' - 2nd Yellow Card - Feirense -
15' - 1st Goal - Maritimo -
23' - 2nd Corner - Feirense -
30' - 2nd Goal - Feirense -
36' - 3rd Goal - Feirense -
39' - 3rd Corner - Feirense -
2-1 score at the end of First Half -
47' - 3rd Yellow Card - Maritimo -
58' - 4th Goal - Maritimo -
64' - 4th Yellow Card - Feirense -
73' - 5th Goal - Feirense -
76' - 5th Yellow Card - Feirense -
87' - 6th Yellow Card - Maritimo -
90' - 7th Yellow Card - Feirense -
3-2 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

