T7, thg 5 14, 2022 · 14:00
Cũ nhấtGần đây
DWLDWL
1.80
4.20
3.10
Gần đâyCũ nhất
WLDDLL
Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
–
Tổng bàn thắng
–
Tổng phạt góc
–
Kèo chấp châu Á
Eik Tønsberg vs Fram Hồ sơ đội
Eik Tønsberg
Đang tính điểm đánh giá
WWWWDWLDWLGần đây
Tài 9.5 phạt gócXỉu3/10
Tài 2.5 bànTài9/10
Kèo châu ÁThắng kèo6/10
Fram
Đang tính điểm đánh giá
LWDLLLDDLWGần đâyỔn định-0.1 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 22 trận trước
Tài 9.5 phạt gócCân bằng5/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Eik Tønsberg vs Fram Dữ kiện trận đấu
Eik Tønsberg
6T-2H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 24 bàn và thủng lưới 11 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0, thủng 0. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 0%, Tài phạt góc 0%.
Kết quả cả trận
Thắng 60%6
Hòa 20%2
Thua 20%2
Kèo chấp châu Á
Thắng 60%6
Hoàn 0%0
Thua 40%4
Fram
2T-3H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 15 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0, thủng 0. Thắng 20%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 0%, Tài phạt góc 0%.
Kết quả cả trận
Thắng 20%2
Hòa 30%3
Thua 50%5
Kèo chấp châu Á
Thắng 40%4
Hoàn 10%1
Thua 50%5
Gần nhất
| Eik Tønsberg | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Fram | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Eik Tønsberg | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Fram | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắng
Phân bố phạt góc
Phân bố thẻ
Trận này chưa có kèo
Eik Tønsberg vs Fram Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Eik Tønsberg vs Fram Đối đầu
Eik Tønsberg vs Fram Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| Eik Tønsberg Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 3 Group 4 | 2022-04-18 | 2 Eik Tønsberg |
0 - 1
1 - 2
|
Pors 4 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2021-10-23 | 2 Eik Tønsberg |
1 - 1
3 - 1
|
Flint 3 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2021-10-17 | 2 Fredrikstad 2 |
2 - 0
2 - 2
|
Eik Tønsberg | D | +1.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2021-10-09 | 1 Eik Tønsberg |
0 - 2
1 - 2
|
Ørn Horten 3 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2021-10-04 | 1 Mjondalen 2 |
0 - 1
0 - 1
|
Eik Tønsberg 1 | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2021-09-26 | 3 Eik Tønsberg |
0 - 1
2 - 2
|
Strømsgodset 2 3 | D | -1.5, -2.0 | Hòa vốn | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2021-09-22 | 2 Eik Tønsberg |
3 - 1
4 - 1
|
Oppsal 1 | W | -1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
0-9 (9) | 0-4 (4) | 3 (0-3) | 2 (0-2) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2021-09-18 | 1 Åssiden |
0 - 1
0 - 4
|
Eik Tønsberg | W | +2.5 | Hòa vốn |
|
2-4 (6) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 3 Group 2 | 2021-09-13 | 1 Sarpsborg 2 |
0 - 0
1 - 2
|
Eik Tønsberg | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 1-2 (3) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2021-08-28 | 1 3 Kråkerøy |
0 - 1
0 - 4
|
Eik Tønsberg 1 | W | +1.0,+1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
3-10 (13) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 3 (1-2) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2021-08-21 | 2 Eik Tønsberg |
1 - 0
3 - 0
|
Follo 2 1 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 2 (2-0) | ||
| Norway Cup | 2021-07-24 | 1 Eik Tønsberg |
0 - 0
0 - 1
|
Odd BK 1 | L | +2.0, +2.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
2-13 (15) | 0-6 (6) | 3 (0-3) | 3 (0-3) |
| Norway Cup | 2018-04-04 | 1 1 Åssiden |
0 - 0
1 - 2
|
Eik Tønsberg 2 | W | -0.5 | Xỉu |
|
9-6 (15) | 3-4 (7) | 3 (1-2) | 2 (2-0) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2016-10-03 | Asker 2 |
0 - 0
2 - 1
|
Eik Tønsberg 1 | L | +0.5 | Xỉu |
|
3-8 (11) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2016-09-19 | 1 1 Baerum 2 |
0 - 0
1 - 3
|
Eik Tønsberg | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
12-8 (20) | 5-7 (12) | 4 (3-1) | 2 (1-1) |
| Norway Division 3 Group 4 | 2016-09-06 | 1 2 Strømsgodset 3 |
3 - 0
4 - 2
|
Eik Tønsberg 1 | L |
|
8-1 (9) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||||
| Norway Division 3 Group 4 | 2016-08-30 | 4 Eik Tønsberg |
1 - 0
6 - 0
|
Odd III 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
1-6 (7) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (0-3) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2016-08-20 | 2 Holmen |
0 - 0
0 - 4
|
Eik Tønsberg 1 | W | -1.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2016-07-02 | Eik Tønsberg |
4 - 0
9 - 1
|
Drammen FK 1 | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
7-1 (8) | 5-0 (5) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2016-06-03 | 1 Vestfossen |
7 - 0
10 - 0
|
Eik Tønsberg 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
6-4 (10) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2016-05-30 | Eik Tønsberg |
1 - 0
6 - 1
|
Baerum 2 | W | -2.0, -2.5 | Tài |
|
13-4 (17) | 4-4 (8) | 4 (2-2) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2016-05-23 | Mjondalen 2 |
2 - 1
5 - 3
|
Eik Tønsberg 1 | L |
|
7-1 (8) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||||
| Norway Division 3 Group 4 | 2016-05-19 | 1 Eik Tønsberg |
0 - 0
0 - 2
|
Strømsgodset 3 2 1 | L |
|
6-11 (17) | 2-7 (9) | 3 (1-2) | 2 (1-1) | ||||
| Norway Division 3 Group 4 | 2016-05-10 | 1 Odd III |
2 - 2
4 - 3
|
Eik Tønsberg 3 | L | -0.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2015-10-12 | Mjondalen 2 |
2 - 1
5 - 1
|
Eik Tønsberg 3 | L | -1.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2015-09-01 | 1 Bærum 2 |
1 - 0
3 - 0
|
Eik Tønsberg | L | -0.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2015-08-18 | 2 Eik Tønsberg |
0 - 2
0 - 4
|
Strømsgodset 3 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
7-5 (12) | 4-3 (7) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2015-07-31 | 3 Eik Tønsberg |
0 - 0
6 - 1
|
Fagerborg 1 | W | -2 | Tài |
|
9-4 (13) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 2 (1-1) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2015-07-02 | 1 3 Eik Tønsberg |
2 - 1
5 - 2
|
Birkebeineren 3 | W | -3.5, -4.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Fram Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 3 Group 4 | 2022-04-12 | Fram |
2 - 0
5 - 0
|
Start 2 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-11-14 | 1 Fram |
1 - 0
1 - 2
|
Skeid 1 | L | +1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-11-06 | 1 Oygarden FK |
0 - 0
0 - 0
|
Fram 2 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-10-30 | 2 Fram |
0 - 1
1 - 1
|
Flekkerøy 3 | D | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-10-23 | 1 Egersunds |
3 - 1
3 - 1
|
Fram 2 | L | -1.5 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-10-18 | 2 Fram |
0 - 0
0 - 1
|
Odd 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-10-09 | 3 Sotra |
2 - 2
3 - 2
|
Fram 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-4 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-10-02 | 1 Fram |
0 - 0
1 - 1
|
Arendal 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-09-27 | 2 Rosenborg 2 |
0 - 0
1 - 2
|
Fram 2 | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
3-14 (17) | 2-8 (10) | 4 (2-2) | 4 (1-3) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-09-18 | 2 Fram |
2 - 1
2 - 3
|
Notodden 4 | L | -0.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-09-12 | 1 Fram |
2 - 1
2 - 2
|
Nardo | D | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-9 (17) | 5-5 (10) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-09-04 | Vard Haugesund |
1 - 0
1 - 0
|
Fram 2 | L | -0.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (2-1) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-09-01 | 1 Fram |
0 - 0
0 - 0
|
Levanger 1 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-08-28 | 2 Kjelsås |
0 - 0
1 - 1
|
Fram 5 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-08-21 | 2 Fram |
0 - 0
1 - 1
|
Oygarden FK | D | -0.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 1-2 (3) | 2 (0-2) | 2 (0-2) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-08-18 | 1 Levanger |
0 - 0
2 - 4
|
Fram | W | -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-08-14 | Fram |
0 - 0
3 - 1
|
Sotra 3 | W | -1 | Tài |
|
6-2 (8) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-08-04 | 1 Nardo |
2 - 0
2 - 0
|
Fram 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-07-28 | 2 Fram |
1 - 1
3 - 2
|
Egersunds 2 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-07-22 | 1 Notodden |
2 - 0
4 - 1
|
Fram 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-9 (12) | 1-6 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-07-17 | 2 Skeid |
1 - 0
2 - 0
|
Fram 3 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-07-11 | 2 Fram |
1 - 0
3 - 0
|
Rosenborg 2 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
11-2 (13) | 9-0 (9) | 3 (3-0) | 2 (1-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-07-08 | 5 Arendal |
1 - 0
2 - 1
|
Fram | L | -2.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 3 (0-3) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-07-03 | 3 Fram |
1 - 0
2 - 1
|
Kjelsås 2 | W | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-06-30 | Flekkerøy |
0 - 0
0 - 0
|
Fram 3 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-06-26 | 1 Fram |
0 - 2
0 - 4
|
Vard Haugesund 1 | L | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2021-06-21 | 3 Odd 2 |
1 - 2
2 - 2
|
Fram 1 | D | 0.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 2-3 (5) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2020-10-03 | 3 Fram |
0 - 1
3 - 2
|
Notodden 3 | W | +1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 4-4 (8) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2020-09-26 | Asker |
3 - 1
5 - 3
|
Fram 4 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 5-4 (9) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2020-09-21 | 1 Fram |
0 - 1
2 - 2
|
Odd 2 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

