Belenenses vs Maritimo Hồ sơ đội
Belenenses vs Maritimo Dữ kiện trận đấu
3T-3H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 13 bàn và thủng lưới 14 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.3, thủng 1.4. Thắng 30%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 40%.
3T-0H-7B trong 10 trận gần nhất, ghi 5 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.5, thủng 1.3. Thắng 30%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 40%.
| Belenenses | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Maritimo | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Belenenses | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Maritimo | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Belenenses vs Maritimo Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Belenenses vs Maritimo Đối đầu
Belenenses vs Maritimo Xem đầy đủ đối đầu →| Belenenses Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-22 | 1 Maritimo |
0 - 0
0 - 0
|
Belenenses 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2018-01-20 | 1 Maritimo |
0 - 0
0 - 0
|
Belenenses 4 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal League Cup | 2017-12-21 | 2 Belenenses |
0 - 0
0 - 0
|
Maritimo 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2017-08-12 | 3 Belenenses |
0 - 0
1 - 0
|
Maritimo 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2017-04-22 | 4 Maritimo |
1 - 0
3 - 0
|
Belenenses 2 | L | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2016-12-10 | 4 Belenenses |
1 - 0
1 - 0
|
Maritimo 4 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-01 | 2 Maritimo |
0 - 1
1 - 2
|
Belenenses 3 | W | -0.5 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
7-4 (11) | 5-3 (8) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2015-08-31 | 1 Belenenses |
0 - 1
1 - 1
|
Maritimo 5 1 | D | 0.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2015-02-22 | 4 Maritimo |
1 - 1
1 - 2
|
Belenenses 1 | W | -0.5 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2014-09-21 | Belenenses |
0 - 0
1 - 0
|
Maritimo | W | 0.0 | Xỉu | 11.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Belenenses Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2019-02-11 | 2 Vitoria Setubal |
0 - 0
0 - 0
|
Belenenses 2 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-02-04 | 2 Belenenses |
0 - 0
0 - 1
|
Moreirense 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-30 | 1 FC Porto |
2 - 0
3 - 0
|
Belenenses 2 1 | L | -2.0 | Hòa vốn | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-19 | 3 Belenenses |
1 - 2
2 - 2
|
Tondela | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-13 | 3 Nacional |
0 - 0
0 - 1
|
Belenenses 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-06 | Belenenses |
1 - 0
1 - 0
|
Guimaraes 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-03 | 3 Sporting |
0 - 0
2 - 1
|
Belenenses 4 | L | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal League Cup | 2018-12-30 | 3 Belenenses |
1 - 0
1 - 2
|
FC Porto 1 | L | +1.5, +2.0 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 5 (1-4) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-22 | Belenenses |
2 - 2
5 - 2
|
Desportivo Aves 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-16 | 3 Rio Ave |
1 - 0
2 - 2
|
Belenenses 1 | D | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-08 | 1 Belenenses |
1 - 0
1 - 0
|
Chaves 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-11-30 | 1 2 Santa Clara |
1 - 1
2 - 3
|
Belenenses | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 4 (2-2) |
| Portugal Cup | 2018-11-24 | FC Porto |
1 - 0
2 - 0
|
Belenenses | L | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Portugal League Cup | 2018-11-18 | 3 Belenenses |
0 - 0
0 - 1
|
Chaves 3 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-1 (4) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-11-10 | 5 Belenenses |
0 - 0
0 - 0
|
Boavista 6 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-11-03 | 2 Portimonense |
0 - 0
1 - 1
|
Belenenses 3 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-27 | 2 Belenenses |
2 - 0
2 - 0
|
Benfica 2 | W | +1.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-11 (16) | 3-6 (9) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Portugal Cup | 2018-10-20 | 2 Amora |
2 - 0
3 - 3
|
Belenenses 3 | D | +0.5, +1.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
13-6 (19) | 9-1 (10) | 3 (2-1) | 4 (2-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-05 | 3 Feirense |
0 - 0
0 - 0
|
Belenenses 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 7-2 (9) | 3 (3-0) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-30 | 4 Belenenses |
0 - 2
0 - 3
|
Braga | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-22 | 1 Maritimo |
0 - 0
0 - 0
|
Belenenses 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-9 (16) | 3-4 (7) | 2 (1-1) | 3 (1-2) |
| Portugal League Cup | 2018-09-16 | 1 Varzim |
0 - 1
2 - 1
|
Belenenses 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-01 | Belenenses |
0 - 0
0 - 0
|
Vitoria Setubal 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-27 | Moreirense |
0 - 0
1 - 1
|
Belenenses | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 6-0 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-19 | 2 Belenenses |
0 - 1
2 - 3
|
FC Porto 3 | L | +1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-11 | 1 1 Tondela |
0 - 0
0 - 1
|
Belenenses 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-4 (14) | 6-4 (10) | 4 (4-0) | 1 (1-0) |
| Europe Friendlies | 2018-08-05 | 2 Belenenses |
1 - 1
1 - 1
|
Rayo Vallecano 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal League Cup | 2018-07-28 | Belenenses |
0 - 0
3 - 1
|
UD Oliveirense | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 4-0 (4) | 3 (3-0) | 3 (0-3) |
| Europe Friendlies | 2018-07-25 | Caldas SC |
1 - 0
1 - 0
|
Belenenses 1 | L | +1.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
3-7 (10) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-17 | Academica |
0 - 0
0 - 0
|
Belenenses | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Maritimo Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2019-02-09 | 2 Maritimo |
0 - 1
0 - 1
|
Desportivo Aves 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-02-02 | 2 Chaves |
0 - 0
1 - 0
|
Maritimo 4 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-28 | 3 Maritimo |
0 - 0
0 - 2
|
Rio Ave 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-19 | 1 Santa Clara |
0 - 1
0 - 1
|
Maritimo 6 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-12 | 2 Boavista |
0 - 0
0 - 1
|
Maritimo 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| World Club Friendlies | 2019-01-08 | 3 Portuguesa RJ |
2 - 0
3 - 0
|
Maritimo 3 | L | -3.5 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-05 | 4 Maritimo |
1 - 0
2 - 1
|
Portimonense 4 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-02 | 2 Braga |
2 - 0
2 - 0
|
Maritimo 1 | L | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal League Cup | 2018-12-29 | 2 Maritimo |
0 - 1
0 - 1
|
Estoril 3 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-22 | 4 Tondela |
1 - 1
2 - 1
|
Maritimo 3 1 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 5-2 (7) | 4 (2-2) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-16 | 5 Maritimo |
0 - 1
0 - 1
|
Benfica 3 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 0-5 (5) | 2 (0-2) | 5 (3-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-10 | 3 Feirense |
0 - 0
1 - 1
|
Maritimo 4 | D | 0.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-01 | 1 Maritimo |
0 - 0
0 - 1
|
Vitoria Setubal 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 4-4 (8) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Portugal Cup | 2018-11-25 | 2 Maritimo |
0 - 2
0 - 3
|
Feirense 5 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 4-3 (7) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-11-10 | 3 Nacional |
0 - 0
1 - 0
|
Maritimo 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
0-3 (3) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-11-03 | 1 4 Maritimo |
0 - 0
0 - 2
|
FC Porto 2 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-11 (15) | 1-8 (9) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Portugal League Cup | 2018-10-31 | 5 Feirense |
2 - 1
3 - 2
|
Maritimo 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-28 | 1 Moreirense |
0 - 0
1 - 0
|
Maritimo 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Cup | 2018-10-21 | Moura |
0 - 0
0 - 0
|
Maritimo 1 | D | +1.0 | Xỉu |
|
5-9 (14) | 0-6 (6) | 3 (0-3) | 5 (3-2) | ||
| Portugal Primeira Liga | 2018-10-06 | 1 Maritimo |
0 - 1
1 - 3
|
Guimaraes | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-29 | 2 Sporting |
2 - 0
2 - 0
|
Maritimo 3 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-22 | 1 Maritimo |
0 - 0
0 - 0
|
Belenenses 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-9 (16) | 3-4 (7) | 2 (1-1) | 3 (1-2) |
| Portugal League Cup | 2018-09-16 | 3 Sporting |
1 - 0
3 - 1
|
Maritimo 1 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-09-02 | 1 Desportivo Aves |
0 - 1
0 - 1
|
Maritimo 4 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-24 | 4 Maritimo |
0 - 1
2 - 1
|
Chaves 4 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-19 | 1 Rio Ave |
2 - 0
3 - 1
|
Maritimo 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-12 | Maritimo |
0 - 0
1 - 0
|
Santa Clara | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-08-04 | Las Palmas |
1 - 0
1 - 0
|
Maritimo 2 | L | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Portugal League Cup | 2018-07-28 | Maritimo |
1 - 0
3 - 0
|
CD Mafra 1 | W | -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-18 | Maritimo |
0 - 0
1 - 0
|
Peterborough | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
2-9 (11) | 1-5 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.15 | 3 | 3.75 |
| Hiệp 1 | 3.1 | 1.9 | 4.33 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.25) | Chủ nhà@1.93 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@1.625 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (0.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 6 - 3
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 2.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 2 - 3 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 0.5, 1.0
-
6' - 1st Corner - Belenenses -
10' - 2nd Corner - Belenenses -
15' - 3rd Corner - Maritimo -
21' - 4th Corner - Maritimo -
29' - 5th Corner - Maritimo - Race to 3 Corners - Maritimo
-
32' - 1st Yellow Card - Belenenses -
44' - 2nd Yellow Card - Maritimo -
0-0 score at the end of First Half -
52' - 3rd Yellow Card - Belenenses -
60' - 6th Corner - Belenenses -
60' - 7th Corner - Belenenses -
67' - 4th Yellow Card - Belenenses - 66' Substitution - Sagna for Diogo Viana - Belenenses
- Race to 5 Corners - Belenenses
-
70' - 8th Corner - Belenenses -
71' - 1st Goal - Maritimo -
74' - 9th Corner - Belenenses -
75' - 5th Yellow Card - Belenenses - 77' Substitution - Ljujic for Dalcio - Belenenses
- 80' Substitution - Fabricio Baiano for Pelagio - Maritimo
- 82' Substitution - Tarzan for Kikas - Belenenses
- 83' Substitution - Correa for Barrera - Maritimo
-
87' - 2nd Goal - Maritimo - 89' Substitution - Gamboa for Rene - Maritimo
-
0-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5
