Real Betis U19 Thống kê phạt góc & Kết quả
Spain Youth League
Chuỗi & phong độ Tất cả chuỗi
Xu hướng 20 trận gần nhất
4.8 bàn/trận
9.8 phạt góc/trận
4.6 thẻ/trận
Hồ sơ đội Spain Youth League · Sức mạnh so với 120 đội của giải, 365 ngày qua
Đặc điểm
Hiệp 1 vs Hiệp 2
| T H B | Hiệu số / trận | |
|---|---|---|
| Hiệp 1 | 7T 2H 1B | +1.6 |
| Hiệp 2 | 6T 4H 0B | +2.0 |
Hai hiệp cân bằng · hai hiệp tương đương
Bàn mở tỷ số & lội ngược dòng
- Ghi bàn trước ở 8 trong 10 trận · sau đó 7T 1H 0B
- Thủng lưới trước ở 1 trong 10 trận · sau đó 0T 0H 1B
- Có điểm hoặc thắng sau khi thủng lưới trước: 0 trong 1
- Dẫn trước nhưng không thắng: 1 trong 8
Mở tỷ số sớm · thắng 7 trong 8 trận ghi bàn trước
Sân nhà / Sân khách Mở khóa với VIP 20 trận gần nhất
Đăng nhập
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Tổng bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công nguy hiểm | Sự kiện trực tiếp | Phân tích | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/22 17:00 | KT | 1 UD Tomares U19 | 1 - 2 | Real Betis U19 3 | +1.75 |
4 - 5
(1-5)
|
|
3.5
|
Xỉu |
45 - 33
-
|
|
||||
| 11/09 11:00 | KT | 2 Real Betis U19 | 5 - 2 | Cordoba U19 1 1 | -2.25 |
4 - 0
(3-0)
|
|
3.5
|
Tài |
95 - 36
-
|
|
||||
| 11/05 15:00 | KT | 3 Real Betis U19 | 2 - 0 | Basel U19 1 | -2.0 |
9 - 1
(4-0)
|
9.5
|
Tài |
3.75
|
Xỉu |
111 - 53
-
|
|
|||
| 10/26 11:00 | KT | 2 Real Betis U19 | 5 - 1 | Arenas de Armilla CyD U19 3 1 | -4.0 |
13 - 2
(5-1)
|
9.0
|
Tài |
4.75
|
Tài |
58 - 41
-
|
|
|||
| 10/22 18:00 | KT | 3 Basel U19 | 3 - 2 | Real Betis U19 3 | +1.25 |
4 - 6
(2-2)
|
|
3.25
|
Tài |
26 - 44
-
|
|
||||
| 10/05 11:00 | KT | 1 Real Betis U19 | 5 - 0 | UD Maracena U19 3 1 | -3.25 |
8 - 3
(7-2)
|
8.5
|
Tài |
4.25
|
Tài |
61 - 16
-
|
|
|||
| 09/28 11:00 | KT | 1 5 Almeria U19 | 1 - 2 | Real Betis U19 2 | +0.75 |
5 - 3
(3-1)
|
8.0
|
Hòa vốn |
2.75
|
Tài |
37 - 38
-
|
|
|||
| 09/24 17:00 | KT | Real Betis U19 | 4 - 0 | CD San Felix U19 | -2.5 |
2 - 1
(2-1)
|
|
3.5
|
Tài |
71 - 18
-
|
|
||||
| 09/21 17:00 | KT | Malaga U19 | 0 - 2 | Real Betis U19 | +0.25 |
1 - 1
(1-1)
|
|
3.25
|
Xỉu |
71 - 106
-
|
|
||||
| 09/14 12:00 | KT | 1 3 Real Betis U19 | 1 - 1 | Granada U19 8 | -2.0 |
5 - 3
(3-1)
|
|
3.25
|
Xỉu |
99 - 50
-
|
|
||||
| 06/01 11:00 | KT | 2 Valencia U19 | 1 - 3 | Real Betis U19 | 0.0 |
5 - 4
(1-3)
|
9.0
|
Hòa vốn |
3.75
|
Tài |
60 - 70
-
|
|
|||
| 05/29 19:00 | KT | 1 Deportivo La Coruna U19 | 2 - 6 | Real Betis U19 1 | +0.25 |
5 - 7
(2-3)
|
9.5
|
Tài |
2.75
|
Tài |
49 - 56
-
|
|
|||
| 05/18 10:00 | KT | Real Betis U19 | 2 - 2 | Las Palmas U19 1 | -0.75 |
4 - 4
(1-2)
|
|
3.5
|
Tài |
88 - 65
-
|
|
||||
| 05/03 09:45 | KT | 2 Malaga U19 | 5 - 4 | Real Betis U19 1 | +0.75 |
2 - 10
(0-6)
|
|
3.0
|
Tài |
36 - 38
-
|
|
||||
| 04/26 11:00 | KT | Real Betis U19 | 4 - 1 | Cadiz U19 | -2.5 |
5 - 2
(1-2)
|
9.0
|
Xỉu |
3.75
|
Tài |
99 - 40
-
|
|
|||
| 04/20 11:00 | KT | 1 Granada U19 | 0 - 3 | Real Betis U19 4 | +0.75 |
3 - 9
(1-5)
|
|
2.75
|
Tài |
33 - 56
-
|
|
||||
| 04/12 11:00 | KT | San Fernando CD U19 | 0 - 2 | Real Betis U19 | +2.5 |
4 - 4
(0-2)
|
|
3.5
|
Xỉu |
51 - 72
-
|
|
||||
| 04/05 11:30 | KT | Real Betis U19 | 2 - 0 | CF Alhendin Balompie U19 | -3.5 |
6 - 1
(3-0)
|
9.0
|
Xỉu |
4.25
|
Xỉu |
118 - 31
-
|
|
|||
| 03/29 15:30 | KT | 1 CD San Felix U19 | 2 - 3 | Real Betis U19 | +1.75 |
4 - 6
(2-2)
|
|
3.5
|
Tài |
120 - 140
-
|
|
||||
| 03/22 11:30 | KT | Real Betis U19 | 6 - 0 | Marbella FC U19 1 | -3.5 |
5 - 3
(2-1)
|
|
4.25
|
Tài |
68 - 50
-
|
|
||||
| 03/13 17:00 | KT | 2 Barcelona U19 | 2 - 0 | Real Betis U19 2 | -0.25 |
3 - 12
(2-7)
|
9.5
|
Tài |
2.0
|
Hòa vốn |
33 - 65
-
|
|
|||
| 03/09 11:00 | KT | 3 Sevilla U19 | 2 - 0 | Real Betis U19 4 | +0.25 |
5 - 5
(5-1)
|
|
2.25
|
Xỉu |
35 - 37
-
|
|
||||
| 03/02 11:00 | KT | 1 Real Betis U19 | 5 - 0 | UD Maracena U19 2 | -2.25 |
7 - 2
(2-1)
|
|
3.5
|
Tài |
59 - 18
-
|
|
||||
| 02/27 17:05 | KT | 4 UCD Canada Atletico U19 | 3 - 4 | Real Betis U19 | +1.5 |
5 - 10
(5-4)
|
|
2.75
|
Tài |
78 - 109
-
|
|
||||
| 02/23 11:00 | KT | Real Betis U19 | 10 - 0 | Rusadir CF U19 1 | -4.5 |
7 - 0
(2-0)
|
10.5
|
Xỉu |
4.75
|
Tài |
105 - 9
-
|
|
|||
| 02/19 15:00 | KT | 2 6 Real Betis U19 | 3 - 2 | Atletico Madrid U19 1 | -0.25 |
6 - 2
(3-1)
|
9.0
|
Xỉu |
2.75
|
Tài |
91 - 64
-
|
|
|||
| 02/15 11:30 | KT | Cordoba U19 | 0 - 1 | Real Betis U19 | +1.5 |
3 - 9
(2-1)
|
|
2.75
|
Xỉu |
27 - 49
-
|
|
||||
| 02/11 15:00 | KT | 3 Real Betis U19 | 0 - 1 | Bayern Munich U19 6 | -0.5 |
8 - 1
(3-0)
|
9.5
|
Xỉu |
3.0
|
Xỉu |
99 - 62
-
|
|
|||
| 02/08 11:00 | KT | Real Betis U19 | 3 - 0 | Vazquez Cultural U19 1 | -2.5 |
13 - 0
(9-0)
|
8.5
|
Tài |
3.5
|
Xỉu |
115 - 33
-
|
|
|||
| 01/29 17:00 | KT | 3 Real Betis U19 | 6 - 1 | Real Madrid U19 2 1 | +0.5 |
2 - 5
(2-3)
|
9.0
|
Xỉu |
3.0
|
Tài |
31 - 40
-
|
|
|||

