Western Sydney Wanderers Thống kê phạt góc & Kết quả
Australia A-League
Chuỗi & phong độ Tất cả chuỗi
Xu hướng 20 trận gần nhất
2.9 bàn/trận
10.1 phạt góc/trận
3.4 thẻ/trận
Hồ sơ đội Australia A-League · Sức mạnh so với 12 đội của giải, 365 ngày qua
Đặc điểm
Hiệp 1 vs Hiệp 2
| T H B | Hiệu số / trận | |
|---|---|---|
| Hiệp 1 | 3T 4H 3B | +0.1 |
| Hiệp 2 | 2T 1H 7B | -0.6 |
Khởi đầu mạnh · tốt hơn trước giờ nghỉ
Bàn mở tỷ số & lội ngược dòng
- Ghi bàn trước ở 4 trong 10 trận · sau đó 2T 0H 2B
- Thủng lưới trước ở 5 trong 10 trận · sau đó 0T 1H 4B
- Có điểm hoặc thắng sau khi thủng lưới trước: 1 trong 5
- Dẫn trước nhưng không thắng: 3 trong 5
Không giữ được lợi thế · không thắng 3 trong 5 trận từng dẫn trước
Sân nhà / Sân khách Mở khóa với VIP 20 trận gần nhất
Đăng nhập
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kèo chấp | Phạt góc | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Tổng bàn thắng | Tài/Xỉu bàn thắng | Tấn công nguy hiểm | Sự kiện trực tiếp | Phân tích | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/28 09:45 | KT | 1 Western Sydney Wanderers | 5 - 0 | Western United FC 2 | -0.5 |
5 - 4
(5-2)
|
11.5
|
Xỉu |
3.0
|
Tài |
48 - 58
-
|
|
|||
| 10/22 05:00 | KT | 2 Western Sydney Wanderers | 0 - 0 | Wellington Phoenix | -0.75 |
16 - 2
(9-2)
|
11.0
|
Tài |
3.0
|
Xỉu |
100 - 20
-
|
|
|||
| 09/16 08:30 | KT | 1 Brisbane Roar | 4 - 2 | Western Sydney Wanderers | +0.25 |
8 - 4
(4-2)
|
11.0
|
Tài |
3.0
|
Tài |
67 - 44
-
|
|
|||
| 08/29 10:30 | KT | Western Sydney Wanderers | 5 - 1 | Adelaide United 1 | -0.25 |
3 - 5
(1-1)
|
11.5
|
Xỉu |
3.25
|
Tài |
35 - 44
-
|
|
|||
| 08/09 11:30 | KT | 1 Floreat Athena | 1 - 6 | Western Sydney Wanderers 2 | +2.5 |
4 - 10
(3-5)
|
10.0
|
Tài |
3.5
|
Tài |
31 - 107
-
|
|
|||
| 05/06 10:45 | KT | 2 Western Sydney Wanderers | 1 - 2 | Sydney FC 3 | 0.0 |
4 - 9
(2-5)
|
10.5
|
Tài |
2.75
|
Tài |
42 - 82
-
|
|
|||
| 04/28 10:45 | KT | 2 Melbourne City | 3 - 2 | Western Sydney Wanderers 4 | -0.5 |
8 - 1
(4-1)
|
11.0
|
Xỉu |
3.25
|
Tài |
96 - 35
-
|
|
|||
| 04/21 10:45 | KT | Western Sydney Wanderers | 4 - 0 | Wellington Phoenix 3 | -0.5 |
1 - 5
(1-1)
|
10.5
|
Xỉu |
2.75
|
Tài |
26 - 57
-
|
|
|||
| 04/15 10:45 | KT | 3 Western Sydney Wanderers | 2 - 1 | Melbourne Victory 1 | 0.0 |
6 - 4
(4-2)
|
11.0
|
Xỉu |
2.5
|
Tài |
53 - 39
-
|
|
|||
| 04/08 10:45 | KT | 3 Macarthur FC | 2 - 2 | Western Sydney Wanderers 3 | +0.75 |
2 - 9
(1-3)
|
11.0
|
Hòa vốn |
3.0
|
Tài |
31 - 66
-
|
|
|||
| 03/31 09:45 | KT | 1 2 Western Sydney Wanderers | 2 - 3 | Adelaide United 4 | -0.25 |
4 - 11
(1-4)
|
12.0
|
Tài |
3.0
|
Tài |
55 - 48
-
|
|
|||
| 03/18 08:45 | KT | 3 Sydney FC | 0 - 4 | Western Sydney Wanderers 3 | -0.25 |
8 - 1
(1-1)
|
11.0
|
Xỉu |
2.5
|
Tài |
62 - 20
-
|
|
|||
| 03/10 11:00 | KT | 1 2 Perth Glory | 1 - 0 | Western Sydney Wanderers 2 1 | +0.25 |
7 - 13
(1-6)
|
10.5
|
Tài |
2.5
|
Xỉu |
27 - 78
-
|
|
|||
| 03/04 06:00 | KT | Western Sydney Wanderers | 1 - 0 | Central Coast Mariners | -0.25 |
2 - 0
(2-0)
|
10.5
|
Xỉu |
2.75
|
Xỉu |
25 - 73
-
|
|
|||
| 02/25 08:45 | KT | 1 Western Sydney Wanderers | 4 - 0 | Macarthur FC 2 1 | -0.75 |
7 - 3
(4-1)
|
11.0
|
Xỉu |
2.75
|
Tài |
98 - 22
-
|
|
|||
| 02/19 04:00 | KT | 1 Adelaide United | 4 - 4 | Western Sydney Wanderers 4 1 | 0.0 |
5 - 3
(2-1)
|
11.0
|
Xỉu |
2.5
|
Tài |
44 - 48
-
|
|
|||
| 02/11 08:45 | KT | 1 Western Sydney Wanderers | 0 - 1 | Sydney FC 1 | 0.0 |
11 - 4
(6-4)
|
10.5
|
Tài |
2.5
|
Xỉu |
72 - 35
-
|
|
|||
| 02/05 04:00 | KT | 1 Western Sydney Wanderers | 1 - 0 | Western United FC 3 | -0.25 |
5 - 12
(1-4)
|
11.0
|
Tài |
2.5
|
Xỉu |
55 - 58
-
|
|
|||
| 01/28 08:45 | KT | Central Coast Mariners | 2 - 2 | Western Sydney Wanderers 2 | -0.5 |
5 - 2
(1-2)
|
10.5
|
Xỉu |
2.5
|
Tài |
59 - 39
-
|
|
|||
| 01/22 04:00 | KT | 2 Newcastle Jets | 1 - 1 | Western Sydney Wanderers 3 | 0.0 |
4 - 6
(0-4)
|
10.5
|
Xỉu |
2.25
|
Xỉu |
36 - 41
-
|
|
|||
| 01/15 04:00 | KT | Western Sydney Wanderers | 1 - 1 | Melbourne City 1 | +0.5 |
0 - 15
(0-6)
|
10.0
|
Tài |
2.5
|
Xỉu |
20 - 109
-
|
|
|||
| 01/06 11:30 | KT | 3 Perth Glory | 1 - 0 | Western Sydney Wanderers 3 | +0.5 |
12 - 5
(11-1)
|
10.0
|
Tài |
2.25
|
Xỉu |
49 - 34
-
|
|
|||
| 01/01 06:00 | KT | 4 Western Sydney Wanderers | 4 - 0 | Macarthur FC 2 | -0.5 |
3 - 6
(2-4)
|
10.5
|
Xỉu |
2.5
|
Tài |
47 - 53
-
|
|
|||
| 12/23 08:45 | KT | Brisbane Roar | 1 - 1 | Western Sydney Wanderers 3 | 0.0 |
5 - 3
(2-1)
|
10.5
|
Xỉu |
2.25
|
Xỉu |
42 - 49
-
|
|
|||
| 12/18 04:00 | KT | 2 Western United FC | 1 - 0 | Western Sydney Wanderers 2 | 0.0 |
1 - 4
(1-1)
|
11.0
|
Xỉu |
2.5
|
Xỉu |
37 - 58
-
|
|
|||
| 12/10 06:00 | KT | 3 Wellington Phoenix | 1 - 1 | Western Sydney Wanderers 1 | -0.25 |
3 - 5
(3-1)
|
10.5
|
Xỉu |
2.5
|
Xỉu |
33 - 39
-
|
|
|||
| 11/23 08:45 | KT | 2 Western Sydney Wanderers | 1 - 5 | Everton 1 | +0.25 |
3 - 4
(1-2)
|
9.5
|
Xỉu |
2.75
|
Tài |
59 - 65
-
|
|
|||
| 11/12 08:45 | KT | 1 Sydney FC | 0 - 1 | Western Sydney Wanderers 2 | -0.5 |
5 - 5
(3-3)
|
11.0
|
Xỉu |
2.5
|
Xỉu |
51 - 52
-
|
|
|||
| 11/05 08:45 | KT | 3 Western Sydney Wanderers | 0 - 3 | Central Coast Mariners 2 | -0.5 |
1 - 11
(0-9)
|
11.0
|
Tài |
2.5
|
Tài |
30 - 53
-
|
|
|||
| 10/28 09:45 | KT | 3 Western Sydney Wanderers | 2 - 0 | Newcastle Jets 3 | -0.5 |
5 - 5
(3-4)
|
11.0
|
Xỉu |
2.5
|
Xỉu |
51 - 45
-
|
|
|||

