Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 2.25
Tổng bàn thắng
Xỉu 9.5
Tổng phạt góc
-0.5
Wrexham
Wrexham vs Rotherham Hồ sơ đội
Wrexham
LWWWWLWDDWGần đâyỔn định-0.2 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 25 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu4/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁThắng kèo6/10
Rotherham
LWLLLDLLWWGần đâyỔn định0.0 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 25 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài8/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Không giữ được lợi thếThắng 3/10 trận gần nhất
Gần nhất
| Wrexham | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Rotherham | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Wrexham | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Rotherham | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.0, 2.5
Phân bố phạt gócMốc 9.5
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 2.43,
Độ lệch chuẩn: 1.64, Trung vị: 2,
Mốt: 1,
Tài: 45%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Wrexham vs Rotherham Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Wrexham vs Rotherham Đối đầu
Wrexham vs Rotherham Xem đầy đủ đối đầu →| Wrexham Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 1 | 2024-10-19 | 1 Rotherham |
0 - 1
0 - 1
|
Wrexham 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Wrexham Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 1 | 2025-03-04 | Huddersfield |
1 - 0
0 - 1
|
Wrexham | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2025-03-01 | 2 Wrexham |
0 - 0
0 - 0
|
Bolton 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England EFL Trophy | 2025-02-26 | Wrexham |
2 - 0
2 - 2
|
Peterborough 2 | D | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2025-02-23 | 4 Mansfield |
1 - 1
1 - 2
|
Wrexham | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2025-02-18 | 1 Wrexham |
1 - 1
1 - 2
|
Leyton Orient 3 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2025-02-15 | 2 Northampton |
0 - 2
0 - 2
|
Wrexham 1 | W | +0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-2 (4) | 3 (2-1) | 3 (1-2) |
| England EFL Trophy | 2025-02-11 | 1 Wrexham |
0 - 0
1 - 0
|
Bolton 4 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 1-7 (8) | 3 (0-3) | 0 (0-0) |
| England EFL Trophy | 2025-02-04 | Port Vale |
1 - 1
1 - 4
|
Wrexham 2 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2025-02-01 | 1 Crawley Town |
0 - 1
1 - 2
|
Wrexham 1 | W | +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 3-4 (7) | 4 (2-2) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2025-01-28 | 1 Wrexham |
0 - 2
2 - 3
|
Stevenage 3 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2025-01-23 | 1 Wrexham |
1 - 1
1 - 1
|
Birmingham | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| England League 1 | 2025-01-16 | 4 Shrewsbury |
1 - 1
2 - 1
|
Wrexham 1 | L | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2025-01-04 | Wrexham |
0 - 0
0 - 0
|
Peterborough | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-0 (2) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2025-01-01 | 3 Barnsley |
2 - 0
2 - 1
|
Wrexham | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-11 (16) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 5 (1-4) |
| England League 1 | 2024-12-29 | 2 Wrexham |
0 - 0
2 - 1
|
Wigan 3 | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
2-8 (10) | 1-4 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2024-12-26 | Wrexham |
1 - 1
2 - 1
|
Blackpool 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2024-12-21 | 2 Bristol Rovers |
0 - 1
1 - 1
|
Wrexham 2 | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2024-12-14 | 3 Wrexham |
1 - 1
2 - 2
|
Cambridge Utd 2 | D | -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-9 (15) | 6-3 (9) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England EFL Trophy | 2024-12-10 | Wrexham |
0 - 0
1 - 0
|
Crewe 1 | W | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2024-12-07 | 1 Burton Albion |
0 - 0
0 - 1
|
Wrexham | W | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| England League 1 | 2024-12-03 | 3 Wrexham |
0 - 0
1 - 0
|
Barnsley 3 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2024-11-26 | 1 Wrexham |
0 - 0
1 - 0
|
Lincoln City | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2024-11-23 | 1 Wrexham |
2 - 0
3 - 0
|
Exeter 2 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-9 (17) | 6-2 (8) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| England League 1 | 2024-11-16 | 4 Stockport |
1 - 0
1 - 0
|
Wrexham 3 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-2 (10) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England EFL Trophy | 2024-11-12 | Port Vale |
0 - 0
1 - 1
|
Wrexham | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-4 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2024-11-09 | 2 Wrexham |
1 - 0
1 - 0
|
Mansfield 2 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
0-4 (4) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England FA Cup | 2024-11-03 | 1 Harrogate Town |
1 - 0
1 - 0
|
Wrexham 3 | L | +1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2024-10-26 | 3 Charlton |
1 - 1
2 - 2
|
Wrexham 4 | D | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2024-10-22 | 1 Wrexham |
0 - 0
0 - 0
|
Huddersfield 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2024-10-19 | 1 Rotherham |
0 - 1
0 - 1
|
Wrexham 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 2-2 (4) | 3 (2-1) | 4 (4-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Rotherham Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 1 | 2025-03-04 | Rotherham |
0 - 0
1 - 0
|
Leyton Orient | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2025-03-01 | 3 Bristol Rovers |
1 - 1
2 - 3
|
Rotherham | W | +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2025-02-22 | 1 Rotherham |
0 - 0
0 - 1
|
Barnsley 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2025-02-15 | 1 Reading |
1 - 0
2 - 1
|
Rotherham 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2025-02-11 | 1 Blackpool |
0 - 0
0 - 0
|
Rotherham 2 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2025-02-08 | 1 Rotherham |
0 - 0
1 - 2
|
Shrewsbury | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| England EFL Trophy | 2025-02-04 | 1 Rotherham |
0 - 0
0 - 1
|
Bradford 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2025-02-01 | 2 Birmingham |
0 - 1
2 - 1
|
Rotherham 3 | L | -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 5-1 (6) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2025-01-28 | 1 Rotherham |
0 - 0
2 - 1
|
Cambridge Utd 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
8-2 (10) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2025-01-25 | 2 Burton Albion |
3 - 1
4 - 2
|
Rotherham | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| England League 1 | 2025-01-18 | 2 Rotherham |
3 - 1
4 - 2
|
Charlton 1 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England EFL Trophy | 2025-01-14 | 1 Chesterfield |
0 - 0
0 - 0
|
Rotherham 4 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 4 (0-4) |
| England League 1 | 2025-01-11 | 1 Rotherham |
2 - 0
3 - 1
|
Bolton 1 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2025-01-04 | 1 2 Huddersfield |
0 - 0
0 - 0
|
Rotherham 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 5-1 (6) | 4 (3-1) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2025-01-01 | Lincoln City |
0 - 0
0 - 1
|
Rotherham 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2024-12-29 | 3 Rotherham |
1 - 1
1 - 1
|
Stockport 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 3-2 (5) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2024-12-26 | 1 Rotherham |
0 - 1
0 - 1
|
Wigan 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2024-12-21 | 1 Mansfield |
1 - 0
1 - 0
|
Rotherham | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-6 (7) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| England League 1 | 2024-12-14 | 1 Rotherham |
2 - 0
3 - 0
|
Northampton 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England EFL Trophy | 2024-12-10 | 1 Rotherham |
1 - 0
3 - 2
|
Tranmere 1 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
13-0 (13) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2024-12-03 | 3 Rotherham |
1 - 0
2 - 1
|
Lincoln City 4 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| England League 1 | 2024-11-23 | 3 Crawley Town |
1 - 0
1 - 0
|
Rotherham 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| England EFL Trophy | 2024-11-19 | 3 Bradford |
0 - 1
0 - 1
|
Rotherham 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| England League 1 | 2024-11-08 | 1 Barnsley |
1 - 0
2 - 0
|
Rotherham 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| England FA Cup | 2024-11-02 | 2 Rotherham |
1 - 2
1 - 3
|
Cheltenham 2 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2024-10-26 | 3 Rotherham |
0 - 0
2 - 0
|
Stevenage 3 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2024-10-22 | 2 Leyton Orient |
0 - 0
1 - 0
|
Rotherham 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2024-10-19 | 1 Rotherham |
0 - 1
0 - 1
|
Wrexham 3 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 2-2 (4) | 3 (2-1) | 4 (4-0) |
| England League 1 | 2024-10-12 | 3 Peterborough |
1 - 3
3 - 3
|
Rotherham 1 | D | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England EFL Trophy | 2024-10-08 | 6 Rotherham |
2 - 0
3 - 1
|
Newcastle U21 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
12-3 (15) | 5-3 (8) | 3 (2-1) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.85 | 3.4 | 4.1 |
| Hiệp 1 | 2.6 | 2.05 | 4.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.5) | Chủ nhà@1.9 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.25) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 2 - 7
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 2.0, 2.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 2 - 3 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
4' - 1st Corner - Wrexham -
5' - 2nd Corner - Rotherham -
9' - 3rd Corner - Rotherham - Race to 3 Corners - Rotherham
-
29' - 4th Corner - Rotherham -
44' - 5th Corner - Wrexham -
0-0 score at the end of First Half -
48' - 6th Corner - Rotherham -
48' - 1st Goal - Wrexham - 65' ~ Substitution ~ Fletcher ~ Rodriguez ~(Wrexham)
- 66' ~ Substitution ~ Kayode ~ Clarke-Harris ~(Rotherham)
- 64' ~ Substitution ~ McClean ~ Lee ~(Wrexham)
- 66' ~ Substitution ~ Green ~ Sibley ~(Rotherham)
-
70' - 7th Corner - Rotherham - Race to 5 Corners - Rotherham
-
73' - 8th Corner - Rotherham - 71' ~ Substitution ~ Evans ~ Rathbone ~(Wrexham)
-
81' - 1st Yellow Card - Rotherham - 87' ~ Substitution ~ Marriott ~ Smith ~(Wrexham)
- 87' ~ Substitution ~ Holmes ~ Wilks ~(Rotherham)
- 87' ~ Substitution ~ Rafferty ~ Powell ~(Rotherham)
- Race to 7 Corners - Rotherham
-
90+4' - 9th Corner - Rotherham -
1-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

