Wolverhampton vs Nottm Forest Hồ sơ đội
Wolverhampton vs Nottm Forest Dữ kiện trận đấu
5T-4H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 11 bàn và thủng lưới 5 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.1, thủng 0.5. Thắng 50%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 20%.
2T-2H-6B trong 10 trận gần nhất, ghi 11 bàn và thủng lưới 18 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.1, thủng 1.8. Thắng 20%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 30%.
| Wolverhampton | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Nottm Forest | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Wolverhampton | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Nottm Forest | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Wolverhampton vs Nottm Forest Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Wolverhampton vs Nottm Forest Đối đầu
Wolverhampton vs Nottm Forest Xem đầy đủ đối đầu →| Wolverhampton Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Championship | 2017-09-16 | 2 Nottm Forest |
0 - 0
1 - 2
|
Wolverhampton 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2017-04-04 | 2 Wolverhampton |
0 - 0
1 - 0
|
Nottm Forest 1 1 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2016-12-17 | 2 Nottm Forest |
0 - 1
0 - 2
|
Wolverhampton 3 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2016-04-30 | 3 Nottm Forest |
0 - 0
1 - 1
|
Wolverhampton | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2015-12-11 | 2 Wolverhampton |
1 - 0
1 - 1
|
Nottm Forest 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2015-04-03 | 2 Nottm Forest |
0 - 0
0 - 2
|
Wolverhampton 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| England Championship | 2014-11-22 | Wolverhampton |
0 - 0
0 - 3
|
Nottm Forest | L | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
5-11 (16) | 4-4 (8) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Wolverhampton Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England FA Cup | 2018-01-17 | 1 Swansea |
1 - 0
2 - 1
|
Wolverhampton 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2018-01-13 | 1 Barnsley |
0 - 0
0 - 0
|
Wolverhampton 2 | D | +1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England FA Cup | 2018-01-06 | 1 Wolverhampton |
0 - 0
0 - 0
|
Swansea 2 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2018-01-02 | 2 Wolverhampton |
0 - 0
3 - 0
|
Brentford 3 | W | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2017-12-30 | 1 Bristol City |
0 - 0
1 - 2
|
Wolverhampton 1 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England Championship | 2017-12-26 | 3 Millwall |
1 - 1
2 - 2
|
Wolverhampton 3 | D | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-8 (15) | 2-5 (7) | 3 (2-1) | 3 (1-2) |
| England Championship | 2017-12-23 | 1 Wolverhampton |
1 - 0
1 - 0
|
Ipswich 3 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| England Championship | 2017-12-15 | 1 2 Sheff Wed |
0 - 1
0 - 1
|
Wolverhampton 3 | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2017-12-09 | 1 Wolverhampton |
0 - 0
0 - 0
|
Sunderland 4 1 | D | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 5-2 (7) | 4 (2-2) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2017-12-04 | 1 3 Birmingham |
0 - 1
0 - 1
|
Wolverhampton 2 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2017-11-25 | 2 Wolverhampton |
2 - 0
5 - 1
|
Bolton 2 | W | -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| England Championship | 2017-11-22 | Wolverhampton |
2 - 0
4 - 1
|
Leeds 3 1 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England Championship | 2017-11-18 | 2 Reading |
0 - 1
0 - 2
|
Wolverhampton 2 | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-8 (14) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| England Championship | 2017-11-03 | 2 Wolverhampton |
2 - 0
2 - 0
|
Fulham 4 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2017-10-31 | 4 Norwich |
0 - 1
0 - 2
|
Wolverhampton 4 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 3-4 (7) | 2 (2-0) | 3 (2-1) |
| England Championship | 2017-10-28 | 3 QPR |
1 - 1
2 - 1
|
Wolverhampton 1 | L | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England EFL Cup | 2017-10-24 | Man City |
0 - 0
0 - 0
|
Wolverhampton 2 | D | -2.5, -3.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| England Championship | 2017-10-21 | 3 Wolverhampton |
1 - 0
3 - 2
|
Preston 4 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2017-10-14 | Wolverhampton |
0 - 0
2 - 0
|
Aston Villa 2 | W | -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 6-0 (6) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| England Championship | 2017-09-30 | 1 Burton Albion |
0 - 3
0 - 4
|
Wolverhampton | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 6-2 (8) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| England Championship | 2017-09-27 | 3 Sheff Utd |
1 - 0
2 - 0
|
Wolverhampton 1 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
11-2 (13) | 10-0 (10) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| England Championship | 2017-09-23 | 3 Wolverhampton |
0 - 0
2 - 1
|
Barnsley 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 3-3 (6) | 3 (2-1) | 1 (0-1) |
| England EFL Cup | 2017-09-19 | 2 Wolverhampton |
0 - 0
0 - 0
|
Bristol Rovers 2 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
9-6 (15) | 5-4 (9) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| England Championship | 2017-09-16 | 2 Nottm Forest |
0 - 0
1 - 2
|
Wolverhampton 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-3 (3) | 3 (0-3) | 2 (1-1) |
| England Championship | 2017-09-12 | 1 Wolverhampton |
1 - 1
3 - 3
|
Bristol City 2 | D | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-8 (17) | 1-5 (6) | 3 (0-3) | 4 (2-2) |
| England Championship | 2017-09-09 | 1 Wolverhampton |
1 - 0
1 - 0
|
Millwall 2 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 4 (2-2) |
| England Championship | 2017-08-26 | 1 Brentford |
0 - 0
0 - 0
|
Wolverhampton 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| England EFL Cup | 2017-08-23 | 2 Southampton |
0 - 0
0 - 2
|
Wolverhampton 2 | W | -1.5 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
6-5 (11) | 4-1 (5) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2017-08-19 | 2 Wolverhampton |
0 - 0
1 - 2
|
Cardiff 4 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2017-08-15 | 2 Hull |
1 - 2
2 - 3
|
Wolverhampton 4 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Nottm Forest Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Championship | 2018-01-13 | 2 Nottm Forest |
0 - 1
0 - 1
|
Aston Villa 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England FA Cup | 2018-01-07 | 1 Nottm Forest |
2 - 1
4 - 2
|
Arsenal 3 | W | +1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England Championship | 2018-01-01 | 2 Leeds |
0 - 0
0 - 0
|
Nottm Forest 2 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2017-12-30 | 1 Nottm Forest |
0 - 1
0 - 1
|
Sunderland | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England Championship | 2017-12-26 | 2 Nottm Forest |
0 - 2
0 - 3
|
Sheff Wed | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2017-12-23 | 2 Preston |
0 - 0
1 - 1
|
Nottm Forest 4 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-5 (14) | 5-4 (9) | 3 (1-2) | 2 (1-1) |
| England Championship | 2017-12-16 | 2 Bristol City |
2 - 0
2 - 1
|
Nottm Forest 2 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2017-12-09 | 2 Nottm Forest |
1 - 1
3 - 2
|
Bolton 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2017-12-02 | 2 Ipswich |
2 - 2
4 - 2
|
Nottm Forest 2 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 5 (1-4) |
| England Championship | 2017-11-26 | 1 Nottm Forest |
0 - 2
0 - 2
|
Cardiff 2 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| England Championship | 2017-11-21 | 1 Nottm Forest |
0 - 0
1 - 0
|
Norwich 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| England Championship | 2017-11-18 | 2 Birmingham |
1 - 0
1 - 0
|
Nottm Forest 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-12 (17) | 4-3 (7) | 2 (2-0) | 5 (0-5) |
| England Championship | 2017-11-04 | 1 Nottm Forest |
2 - 0
4 - 0
|
QPR 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2017-10-31 | Reading |
1 - 0
3 - 1
|
Nottm Forest 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2017-10-28 | 4 Hull |
0 - 1
2 - 3
|
Nottm Forest 3 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2017-10-21 | Nottm Forest |
0 - 0
2 - 0
|
Burton Albion 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| England Championship | 2017-10-15 | Derby |
1 - 0
2 - 0
|
Nottm Forest 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-7 (14) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 4 (3-1) |
| England Championship | 2017-09-30 | 3 Nottm Forest |
2 - 1
2 - 1
|
Sheff Utd 4 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 2-3 (5) | 3 (1-2) | 3 (0-3) |
| England Championship | 2017-09-26 | 2 Nottm Forest |
1 - 1
1 - 3
|
Fulham | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2017-09-23 | 1 Aston Villa |
1 - 0
2 - 1
|
Nottm Forest 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England EFL Cup | 2017-09-20 | Chelsea |
3 - 0
5 - 1
|
Nottm Forest 1 | L | -2.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2017-09-16 | 2 Nottm Forest |
0 - 0
1 - 2
|
Wolverhampton 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-3 (3) | 3 (0-3) | 2 (1-1) |
| England Championship | 2017-09-12 | 1 Sunderland |
0 - 0
0 - 1
|
Nottm Forest 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 4 (3-1) |
| England Championship | 2017-09-09 | 1 Sheff Wed |
1 - 1
3 - 1
|
Nottm Forest | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England Championship | 2017-08-26 | 3 Nottm Forest |
0 - 1
0 - 2
|
Leeds 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England EFL Cup | 2017-08-23 | 1 Newcastle |
2 - 2
2 - 2
|
Nottm Forest 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
8-7 (15) | 0-6 (6) | 3 (0-3) | 2 (1-1) |
| England Championship | 2017-08-19 | 2 Nottm Forest |
1 - 0
2 - 1
|
Middlesbrough 4 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 3 (1-2) |
| England Championship | 2017-08-15 | 2 Barnsley |
1 - 1
2 - 1
|
Nottm Forest 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
2-9 (11) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| England Championship | 2017-08-12 | 1 Brentford |
1 - 2
3 - 4
|
Nottm Forest 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
12-3 (15) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England EFL Cup | 2017-08-08 | 2 Nottm Forest |
1 - 0
2 - 1
|
Shrewsbury 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-10 (13) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 5 (1-4) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.45 | 4.5 | 8.5 |
| Hiệp 1 | 2 | 2.3 | 6.5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.25) | Chủ nhà@2.11 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.5) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.5) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 2 , Phạt góc: 5 - 4
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: -1.0, -1.5 , Bàn thắng: 2.5
Tỷ số: 0 - 2 , Phạt góc: 2 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
6' - 1st Yellow Card - Nottm Forest -
19' - 2nd Yellow Card - Nottm Forest -
25' - 1st Corner - Wolverhampton -
30' - 3rd Yellow Card - Nottm Forest -
32' - 2nd Corner - Nottm Forest -
35' - 3rd Corner - Wolverhampton -
38' - 4th Yellow Card - Wolverhampton -
39' - 4th Corner - Nottm Forest -
40' - 1st Goal - Nottm Forest -
43' - 2nd Goal - Nottm Forest -
0-2 score at the end of First Half - 46' Substitution - Helder Costa for Doherty - Wolverhampton
- 46' Substitution - White for Douglas - Wolverhampton
-
50' - 5th Corner - Nottm Forest - Race to 3 Corners - Nottm Forest
-
55' - 6th Corner - Wolverhampton -
65' - 5th Yellow Card - Wolverhampton - 68' Substitution - Clough for Bridcutt - Nottm Forest
-
74' - 7th Corner - Wolverhampton - 77' Substitution - Mir for Neves - Wolverhampton
-
82' - 8th Corner - Wolverhampton - Race to 5 Corners - Wolverhampton
- 82' Substitution - Darikwa for Dowell - Nottm Forest
-
90+3' - 9th Corner - Nottm Forest -
90+3' - 6th Yellow Card - Wolverhampton -
0-2 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

