T4, thg 6 19, 2019 · 16:30
Cũ nhấtGần đây
DLLLDL
5.50
4.00
1.50
Gần đâyCũ nhất
DWDDWW
Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 3.25
Tổng bàn thắng
Tài 9.5
Tổng phạt góc
-1.0
MP
VJS Vantaa vs MP Hồ sơ đội
VJS Vantaa
WDLWDLLLDLGần đâyĐi xuống-2.2 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 16 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài6/10
Tài 2.5 bànTài8/10
Kèo châu ÁThua kèo2/10
MP
LDLWWWDDWDGần đâyĐi lên+0.2 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 21 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu3/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
Gần nhất
| VJS Vantaa | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| MP | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| VJS Vantaa | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| MP | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 3.0, 3.5
Phân bố phạt gócMốc 9.5
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 3.10,
Độ lệch chuẩn: 1.96, Trung vị: 3,
Mốt: 4,
Tài: 45%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
VJS Vantaa vs MP Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
VJS Vantaa vs MP Đối đầu
VJS Vantaa vs MP Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| VJS Vantaa Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group A | 2019-06-16 | 1 1 FC Viikingit |
1 - 0
4 - 0
|
VJS Vantaa 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2019-06-09 | 1 2 VJS Vantaa |
1 - 2
2 - 2
|
MiPK 1 | D | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2019-05-30 | NJS |
0 - 0
1 - 0
|
VJS Vantaa 2 | L | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group A | 2019-05-25 | 1 2 VJS Vantaa |
0 - 1
2 - 3
|
PEPO 1 | L | +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2019-05-18 | 4 JaPS |
0 - 0
2 - 1
|
VJS Vantaa 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2019-05-12 | 3 VJS Vantaa |
1 - 2
2 - 2
|
Reipas 3 | D | -0.5,-1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 4 (2-2) |
| Finland Kakkonen Group A | 2019-04-27 | 1 Klubi-04 |
2 - 3
3 - 5
|
VJS Vantaa 3 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Finland Cup | 2019-03-15 | 2 VJS Vantaa |
0 - 1
0 - 3
|
KPV 1 | L | +2.0, +2.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
2-10 (12) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kolmonen | 2018-10-02 | Ponnistajat |
0 - 2
2 - 2
|
VJS Vantaa | D | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Finland Kolmonen | 2018-09-21 | 4 FC Kontu |
0 - 1
0 - 2
|
VJS Vantaa | W | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
6-6 (12) | 3-5 (8) | 2 (1-1) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kolmonen | 2018-09-08 | TiPS |
1 - 1
2 - 3
|
VJS Vantaa 3 | W | 0.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| Finland Kolmonen | 2018-08-30 | VJS Vantaa |
3 - 0
8 - 0
|
POHU 2 | W | -4.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Finland Kolmonen | 2018-08-26 | 1 ESPA |
0 - 1
0 - 1
|
VJS Vantaa 3 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (3-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2018-08-17 | 1 HPS |
0 - 1
1 - 2
|
VJS Vantaa 1 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-6 (7) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kolmonen | 2018-08-06 | 1 VJS Vantaa |
1 - 1
4 - 1
|
FC Viikingit II 1 | W | -2.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
4-6 (10) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kolmonen | 2018-06-30 | 1 3 HIFK 3 |
1 - 1
2 - 4
|
VJS Vantaa | W | +2.0, +2.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 5-3 (8) | 4 (3-1) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2018-06-16 | 2 VJS Vantaa |
0 - 0
3 - 0
|
FC Kontu 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| Finland Kolmonen | 2018-06-10 | 1 FC Futura |
1 - 1
3 - 1
|
VJS Vantaa 3 | L | +0.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 7-0 (7) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2018-05-30 | 1 VJS Vantaa |
1 - 1
3 - 1
|
TiPS 1 | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Finland Kolmonen | 2018-05-24 | 1 1 POHU |
1 - 3
2 - 8
|
VJS Vantaa 1 | W | +3.5, +4.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-7 (16) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Finland Kolmonen | 2018-05-19 | 1 VJS Vantaa |
2 - 0
3 - 2
|
ESPA 1 | W | -2.0 | Tài |
|
9-8 (17) | 4-4 (8) | 3 (1-2) | 2 (0-2) | ||
| Finland Kolmonen | 2018-04-19 | 2 FC Viikingit II |
0 - 2
0 - 2
|
VJS Vantaa 2 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| MP Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group A | 2019-06-16 | 3 MP |
1 - 1
2 - 2
|
JaPS 3 | D | -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2019-06-09 | 1 Reipas |
0 - 1
1 - 3
|
MP 1 | W | +0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2019-06-04 | 1 MP |
1 - 0
1 - 1
|
Sudet | D | -2.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2019-05-30 | 3 MP |
0 - 0
0 - 0
|
Klubi-04 1 | D | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group A | 2019-05-19 | 1 MP |
0 - 0
4 - 0
|
Kiffen 2 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2019-05-11 | 1 FC Viikingit |
0 - 1
1 - 2
|
MP 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
1-13 (14) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group A | 2019-05-05 | MP |
2 - 0
2 - 0
|
NJS | W | -1.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
8-6 (14) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Finland Cup | 2019-01-27 | MP |
1 - 2
1 - 3
|
Jippo 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
1-6 (7) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Finland Cup | 2019-01-20 | 2 PEPO |
1 - 0
1 - 1
|
MP 3 | D | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-09-29 | 1 IF Gnistan |
3 - 1
4 - 2
|
MP 4 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
0-3 (3) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-09-23 | 3 MP |
1 - 1
1 - 1
|
MyPa | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-09-15 | 1 2 NJS |
0 - 0
1 - 0
|
MP 2 | L | +0.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-3 (4) | 3 (1-2) | 1 (0-1) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2018-09-02 | 1 2 MP |
2 - 0
3 - 2
|
FC Viikingit 1 | W | -0.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-4 (7) | 3 (0-3) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2018-08-25 | LPS |
0 - 4
2 - 7
|
MP 1 | W | +2.0, +2.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-08-16 | 2 MP |
0 - 3
1 - 3
|
MiPK | L | -0.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2018-08-10 | 1 FC Vaajakoski |
0 - 1
0 - 2
|
MP 1 | W | +0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-08-05 | 2 MP |
0 - 0
1 - 1
|
JaPS | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-07-26 | 1 PEPO |
3 - 0
4 - 0
|
MP | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-07-22 | 3 MP |
0 - 1
3 - 1
|
Jippo 1 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-07-05 | PK Keski-Uusimaa |
0 - 0
1 - 1
|
MP 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-07-01 | 3 MP |
0 - 0
0 - 0
|
IF Gnistan 2 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-06-20 | 2 MyPa |
0 - 1
1 - 4
|
MP 3 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-3 (6) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-06-10 | 1 MP |
1 - 1
3 - 1
|
LPS 2 1 | W | -2.5, -3.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-06-01 | 2 MiPK |
1 - 0
1 - 1
|
MP 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-8 (16) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-05-26 | 6 MP |
0 - 0
0 - 1
|
FC Vaajakoski 1 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2018-05-19 | 1 JaPS |
0 - 1
0 - 3
|
MP | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 2-5 (7) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-05-13 | 2 MP |
0 - 0
1 - 1
|
PEPO 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-05-10 | 1 Jippo |
1 - 0
2 - 0
|
MP 2 | L | 0.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2018-05-06 | 3 MP |
1 - 0
1 - 0
|
PK Keski-Uusimaa | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
8-1 (9) | 5-0 (5) | 4 (4-0) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2018-04-29 | 1 MP |
1 - 2
1 - 2
|
NJS 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 5.5 | 4 | 1.5 |
| Hiệp 1 | 4.75 | 2.4 | 2.05 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+1.0) | Chủ nhà@1.9 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.5) | Chủ nhà@1.725 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 8 - 1
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: +1.0 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 2 - 0 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: +0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
26' - 1st Corner - VJS Vantaa -
37' - 2nd Corner - VJS Vantaa -
42' - 1st Yellow Card - VJS Vantaa -
0-0 score at the end of First Half -
49' - 1st Goal - MP -
54' - 3rd Corner - VJS Vantaa - Race to 3 Corners - VJS Vantaa
-
55' - 4th Corner - VJS Vantaa - Race to 5 Corners - VJS Vantaa
-
58' - 5th Corner - VJS Vantaa -
65' - 6th Corner - VJS Vantaa -
71' - 2nd Yellow Card - VJS Vantaa -
73' - 7th Corner - MP - Race to 7 Corners - VJS Vantaa
-
86' - 8th Corner - VJS Vantaa -
90+2' - 3rd Yellow Card - VJS Vantaa -
90+3' - 4th Yellow Card - MP -
90+5' - 9th Corner - VJS Vantaa -
0-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

