CN, thg 4 19, 2026 · 14:00
Cũ nhấtGần đây
WWDDWW
1.85
3.40
3.60
Gần đâyCũ nhất
WLWWDD
Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Xỉu 2.25
Tổng bàn thắng
–
Tổng phạt góc
-0.5
USD Casatese
USD Casatese vs Pavia Hồ sơ đội
USD Casatese
DWWDWWDDWWGần đâyĐi lên+0.3 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 11 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu3/10
Tài 2.5 bànXỉu3/10
Kèo châu ÁThắng kèo7/10
Mở tỷ số sớmTài 2.5 thẻ 8/10 trận gần nhất
Pavia
LLWDDDWWLWGần đâyĐi lên+0.7 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 11 trận trước
Tài 9.5 phạt gócCân bằng5/10
Tài 2.5 bànXỉu3/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
Gần nhất
| USD Casatese | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Pavia | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| USD Casatese | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Pavia | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.0, 2.5
Phân bố phạt góc
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 17,
TB: 2.00,
Độ lệch chuẩn: 1.46, Trung vị: 2,
Mốt: ,
Tài: 29%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
USD Casatese vs Pavia Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
USD Casatese vs Pavia Đối đầu
USD Casatese vs Pavia Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| USD Casatese Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Italy Serie D | 2026-04-11 | 1 AVC Vogherese 1919 |
0 - 3
0 - 4
|
USD Casatese 1 | W | +2.0 | Tài |
|
||||||
| Italy Serie D | 2026-03-29 | 2 Villa Valle |
0 - 0
0 - 1
|
USD Casatese 2 | W | 0.0 | Xỉu | 8.5 |
|
|||||
| Italy Serie D | 2026-03-01 | 3 USD Casatese |
0 - 0
1 - 1
|
ASD Brusaporto | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Italy Serie D | 2026-02-22 | 3 US Folgore Caratese |
0 - 1
1 - 1
|
USD Casatese 3 | D | -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Italy Serie D | 2026-02-15 | 3 USD Casatese |
0 - 0
1 - 0
|
Real Calepina FC 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Italy Serie D | 2026-01-25 | 1 AC Milan U23 |
0 - 2
2 - 3
|
USD Casatese 4 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Italy Serie D | 2025-12-14 | 2 USD Casatese |
0 - 1
1 - 1
|
Scanzorosciate 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 2 (1-1) | ||
| Italy Serie D | 2025-11-23 | USD Castellanzese |
0 - 1
1 - 2
|
USD Casatese 2 | W | +0.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 3 (1-2) | ||
| Italy Serie D | 2025-11-16 | 2 USD Casatese |
1 - 0
2 - 0
|
Villa d'Alme Valbrembana 3 1 | W | -0.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 3 (2-1) | 2 (2-0) | ||
| Italy Serie D | 2025-11-09 | 1 ASD Varesina |
0 - 0
0 - 0
|
USD Casatese 2 | D | 0.0 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 7 (0-7) | ||
| Italy Serie D | 2025-10-26 | 2 ASD Brusaporto |
1 - 1
1 - 1
|
USD Casatese 2 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Italy Serie D | 2025-10-12 | 1 Real Calepina FC |
0 - 2
0 - 3
|
USD Casatese 1 | W | 0.0 | Tài |
|
3-3 (6) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Italy Serie D Cup | 2025-08-31 | 1 USD Casatese |
0 - 1
1 - 2
|
Sondrio Calcio 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
12-5 (17) | 6-3 (9) | 2 (2-0) | 3 (3-0) | ||
| Italy Serie D Play-Offs | 2025-05-11 | 3 Desenzano Calvina |
1 - 0
2 - 0
|
USD Casatese 2 | L | 0.0 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
0-11 (11) | 0-6 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Italy Serie D | 2025-04-17 | 3 ASD Varesina |
0 - 1
2 - 3
|
USD Casatese 3 | W | 0.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
6-4 (10) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Italy Serie D | 2025-04-02 | 1 5 Sangiuliano City FC |
0 - 1
0 - 1
|
USD Casatese 2 | W | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-1 (2) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Italy Serie D | 2025-03-02 | 3 Arconatese |
0 - 0
0 - 0
|
USD Casatese 1 | D | +0.5 | Xỉu |
|
5-6 (11) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Italy Serie D | 2025-02-16 | 3 AC Magenta 1945 |
0 - 3
1 - 5
|
USD Casatese 2 | W | +0.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
5-4 (9) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Italy Serie D | 2025-02-09 | 2 AC Vigasio |
1 - 1
2 - 2
|
USD Casatese 2 1 | D | 0.0, +0.5 | Tài |
|
3-5 (8) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 2 (2-0) | ||
| Italy Serie D | 2025-02-02 | 1 USD Casatese |
0 - 0
1 - 0
|
USD Castellanzese 2 | W | -1.0 | Xỉu |
|
10-4 (14) | 8-1 (9) | 4 (4-0) | 0 (0-0) | ||
| Italy Serie D | 2025-01-29 | 2 A.C. Crema 1908 |
0 - 1
0 - 2
|
USD Casatese 2 | W | 0.0 | Hòa vốn |
|
7-7 (14) | 3-4 (7) | 2 (0-2) | 3 (2-1) | ||
| Italy Serie D | 2025-01-25 | 4 USD Casatese |
1 - 0
1 - 0
|
Ciliverghe Mazzano 1 | W | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
1-11 (12) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Italy Serie D | 2025-01-19 | 2 A.C. Ospitaletto |
0 - 0
1 - 1
|
USD Casatese 2 | D | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 6-1 (7) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| Italy Serie D | 2025-01-15 | 1 2 USD Casatese |
0 - 0
0 - 0
|
Club Milano 3 1 | D | -0.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Italy Serie D | 2025-01-05 | 1 USD Casatese |
0 - 0
2 - 1
|
Pro Sesto 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Italy Serie D | 2024-12-15 | Desenzano Calvina |
2 - 1
3 - 1
|
USD Casatese 2 | L | -1.0 | Tài |
|
2-6 (8) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Italy Serie D | 2024-12-01 | 6 US Breno |
1 - 0
1 - 1
|
USD Casatese 2 | D | 0.0 | Xỉu |
|
1-12 (13) | 0-5 (5) | 2 (0-2) | 2 (0-2) | ||
| Italy Serie D | 2024-11-17 | 4 Pro Palazzo |
0 - 0
0 - 1
|
USD Casatese 3 | W | -0.5 | Xỉu |
|
6-5 (11) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| Italy Serie D | 2024-11-10 | 4 USD Casatese |
0 - 0
1 - 0
|
Sangiuliano City FC 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
6-9 (15) | 4-7 (11) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| Italy Serie D | 2024-10-23 | 5 ASD Fanfulla |
1 - 2
3 - 3
|
USD Casatese 3 | D | 0.0 | Tài |
|
2-7 (9) | 1-4 (5) | 4 (1-3) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Pavia Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Italy Serie D | 2026-04-12 | 2 Pavia |
1 - 0
1 - 0
|
Scanzorosciate 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Italy Serie D | 2026-04-02 | 4 AC Leon Monza Brianza |
1 - 1
3 - 1
|
Pavia 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
||||||
| Italy Serie D | 2026-03-28 | 2 AVC Vogherese 1919 |
0 - 1
0 - 2
|
Pavia 3 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Italy Serie D | 2026-03-22 | 1 Pavia |
1 - 0
1 - 0
|
USD Castellanzese 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Italy Serie D | 2026-03-15 | 2 Villa Valle |
0 - 0
0 - 0
|
Pavia 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Italy Serie D | 2026-03-01 | 1 Pavia |
1 - 0
1 - 1
|
ASD Varesina 3 | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Italy Serie D | 2026-01-18 | 5 Pavia |
0 - 0
0 - 0
|
Oltrepò 2 | D | 0.0 | Xỉu |
|
2-9 (11) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 2 (0-2) | ||
| Italy Serie D | 2026-01-11 | AC Milan U23 |
0 - 1
0 - 1
|
Pavia 1 | W | -1.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) | ||
| Italy Serie D | 2026-01-06 | 2 Pavia |
1 - 2
1 - 3
|
ASD Caldiero Terme 3 1 | L | +0.5 | Tài |
|
2-9 (11) | 0-6 (6) | 1 (0-1) | 3 (1-2) | ||
| Italy Serie D | 2025-11-30 | Scanzorosciate |
1 - 1
3 - 1
|
Pavia 3 | L | 0.0 | Tài |
|
16-2 (18) | 6-2 (8) | 2 (2-0) | 1 (1-0) | ||
| Italy Serie D | 2025-11-09 | 3 USD Castellanzese |
0 - 0
0 - 0
|
Pavia 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Italy Serie D | 2025-10-26 | 1 2 ASD Varesina |
2 - 0
2 - 2
|
Pavia 2 | D | -1.0 | Tài |
|
4-4 (8) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) | ||
| Italy Serie D Cup | 2025-10-22 | 4 Pavia |
0 - 0
1 - 1
|
Piacenza 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
1-10 (11) | 0-5 (5) | 2 (0-2) | 1 (0-1) | ||
| Italy Serie D | 2025-10-12 | 1 ASD Brusaporto |
2 - 0
3 - 1
|
Pavia 1 | L | -1.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) | ||
| Italy Serie D Cup | 2025-10-08 | 3 Pavia |
2 - 0
2 - 0
|
A.C.D. Sant'Angelo 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
5-7 (12) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Italy Serie D | 2025-09-21 | 1 1 Oltrepò |
0 - 1
0 - 1
|
Pavia 3 | W | -0.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| Europe Friendlies | 2025-08-07 | 1 2 US Folgore Caratese |
1 - 1
1 - 1
|
Pavia 1 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 3 (3-0) | ||
| Italy Serie D | 2019-04-28 | 3 Mezzolara |
0 - 0
1 - 2
|
Pavia 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
7-2 (9) | 5-2 (7) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Italy Serie D | 2019-03-31 | 2 Modena |
2 - 0
2 - 0
|
Pavia 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 5-3 (8) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Italy Serie D | 2019-02-24 | 4 Pavia |
0 - 2
0 - 2
|
US Fiorenzuola 2 | L | 0.0 | Xỉu |
|
5-6 (11) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 3 (2-1) | ||
| Italy Serie D | 2019-01-27 | 1 3 Pavia |
0 - 0
0 - 1
|
Ciliverghe Mazzano 4 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) | ||
| Italy Serie D | 2019-01-20 | 3 ASD Fanfulla |
3 - 3
4 - 3
|
Pavia 3 2 | L | -0.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Italy Serie D | 2019-01-13 | 2 Pavia |
0 - 0
0 - 0
|
ASD Oltrepovoghera 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 3 (1-2) | ||
| Italy Serie D | 2019-01-06 | 2 Axys Zola |
0 - 0
1 - 0
|
Pavia 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
4-7 (11) | 0-5 (5) | 2 (0-2) | 3 (2-1) | ||
| Italy Serie D | 2018-12-16 | 4 Pavia |
1 - 0
1 - 1
|
Mezzolara 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Italy Serie D | 2018-12-12 | 2 Lentigione |
0 - 0
1 - 0
|
Pavia 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Italy Serie D | 2018-11-25 | 4 Pavia |
1 - 1
1 - 1
|
Modena 3 1 | D | 0.0 | Xỉu |
|
0-3 (3) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| Italy Serie D | 2018-11-18 | 3 ASD Adrense 1909 |
1 - 0
1 - 2
|
Pavia 2 | W | 0.0 | Tài |
|
7-3 (10) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 2 (2-0) | ||
| Italy Serie D | 2018-11-14 | 3 Pavia |
1 - 0
3 - 1
|
AC Calvina Sport 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 8.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Italy Serie D | 2018-11-11 | 2 ASD Sasso Marconi |
1 - 0
1 - 0
|
Pavia 4 | L | 0.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.85 | 3.4 | 3.6 |
| Hiệp 1 | 2.4 | 2.1 | 4.5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.5) | Chủ nhà@1.925 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 5 - 1
Phạt góc: , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 2.0, 2.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 0 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
14' - 1st Corner - Pavia -
19' - 1st Goal - -
31' - 2nd Corner - -
37' - 3rd Corner - -
41' - 4th Corner - -
1-0 score at the end of First Half -
82' - 5th Corner - -
90' - 6th Corner - -
1-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

