TPS U20 vs Ilves U20 Hồ sơ đội
TPS U20 vs Ilves U20 Dữ kiện trận đấu
6T-1H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 25 bàn và thủng lưới 17 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.5, thủng 1.7. Thắng 60%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 0%.
4T-3H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 26 bàn và thủng lưới 14 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.6, thủng 1.4. Thắng 40%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 0%.
| TPS U20 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Ilves U20 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| TPS U20 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Ilves U20 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
TPS U20 vs Ilves U20 Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
TPS U20 vs Ilves U20 Đối đầu
TPS U20 vs Ilves U20 Xem đầy đủ đối đầu →| TPS U20 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland U20 League | 2019-02-02 | 1 Ilves U20 |
0 - 0
0 - 2
|
TPS U20 2 1 | W | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Finland U20 League | 2018-08-18 | 4 TPS U20 |
2 - 0
2 - 2
|
Ilves U20 2 | D | 0.0 | Tài |
|
||||||
| Finland U20 League | 2016-07-02 | 1 Ilves U20 |
0 - 3
1 - 5
|
TPS U20 1 | W | +1.5 | Tài |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| TPS U20 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland U20 League | 2019-02-17 | 1 1 Inter Turku U20 |
0 - 3
2 - 3
|
TPS U20 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| Finland U20 League | 2019-02-09 | 3 TPS U20 |
3 - 0
3 - 0
|
SJK U20 3 | W | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland U20 League | 2019-02-02 | 1 Ilves U20 |
0 - 0
0 - 2
|
TPS U20 2 1 | W | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Finland U20 League | 2019-01-26 | 1 3 RiPS U20 |
0 - 0
1 - 4
|
TPS U20 1 | W | +0.5 | Tài |
|
||||||
| Finland U20 League | 2019-01-19 | 2 TPS U20 |
2 - 1
3 - 1
|
FC Espoo U20 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài |
|
||||||
| Finland U20 League | 2018-09-15 | 3 TPS U20 |
0 - 0
3 - 1
|
VIFK U20 5 | W | -3.0 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland U20 League | 2018-09-09 | HJK Helsinki U20 |
3 - 0
5 - 2
|
TPS U20 2 | L | 0.0 | Tài |
|
2-9 (11) | 1-6 (7) | 5 (1-4) | 2 (1-1) | ||
| Finland U20 League | 2018-09-01 | 2 TPS U20 |
0 - 1
2 - 3
|
Inter Turku U20 3 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Finland U20 League | 2018-08-18 | 4 TPS U20 |
2 - 0
2 - 2
|
Ilves U20 2 | D | 0.0 | Tài |
|
5-15 (20) | 1-7 (8) | 5 (0-5) | 4 (2-2) | ||
| Finland U20 League | 2018-08-11 | 1 TPS U20 |
1 - 1
1 - 2
|
PK-35 Vantaa U20 1 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
12-2 (14) | 6-0 (6) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Finland U20 League | 2018-08-05 | 1 SJK Seinäjoki Akatemia U20 |
0 - 1
1 - 1
|
TPS U20 2 | D | +1.0, +1.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Finland U20 League | 2018-06-17 | 1 FC Lahti U20 |
1 - 2
2 - 3
|
TPS U20 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
7-9 (16) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| Finland U20 League | 2018-05-27 | 3 TPS U20 |
0 - 2
0 - 2
|
HJK Helsinki U20 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
8-2 (10) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 3 (3-0) | ||
| Finland U20 League | 2018-05-19 | 1 Inter Turku U20 |
0 - 2
1 - 2
|
TPS U20 4 2 | W | -0.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 2-5 (7) | 3 (1-2) | 1 (1-0) | ||
| Finland U20 League | 2018-05-12 | 2 TPS U20 |
2 - 0
8 - 0
|
FC Espoo U20 | W | +0.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| Finland U20 League | 2018-04-02 | 4 TPS U20 |
1 - 1
3 - 1
|
TPV U20 | W | -1.5, -2.0 | Hòa vốn |
|
5-2 (7) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 1 (0-1) | ||
| Finland U20 League | 2018-03-24 | 3 TPS U20 |
5 - 1
6 - 1
|
FC Viikingit U20 2 | W | -5.0 | Tài |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland U20 League | 2017-08-12 | 1 1 TPS U20 |
2 - 0
2 - 1
|
KaaPo U20 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
10-1 (11) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||
| Finland U20 League | 2017-07-30 | HIFK U20 |
2 - 1
5 - 3
|
TPS U20 | L | 0.0 | Tài |
|
5-3 (8) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland U20 League | 2017-07-05 | 1 TPS U20 |
1 - 3
1 - 3
|
HIFK U20 4 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Finland U20 League | 2017-06-28 | 5 Inter Turku U20 |
0 - 0
0 - 1
|
TPS U20 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Finland U20 League | 2017-06-10 | 3 FC Espoo U20 |
1 - 0
1 - 1
|
TPS U20 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
10-1 (11) | 6-1 (7) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland U20 League | 2017-04-01 | FC Viikingit U20 |
0 - 1
1 - 4
|
TPS U20 | W | +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
0-10 (10) | 0-6 (6) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Finland U20 League | 2017-03-25 | 3 TPS U20 |
2 - 1
5 - 1
|
FC Honka U20 2 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài |
|
4-5 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland U20 League | 2017-03-12 | 1 FC Espoo U20 |
2 - 0
3 - 2
|
TPS U20 1 | L | +0.5, +1.0 | Tài |
|
3-3 (6) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland U20 League | 2017-02-25 | KaaPo U20 |
0 - 1
0 - 2
|
TPS U20 3 1 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Finland U20 League | 2017-01-29 | 1 2 HJK Helsinki U20 |
0 - 1
0 - 1
|
TPS U20 1 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 3 (1-2) | ||
| Finland U20 League | 2016-09-25 | 2 FC Jazz U20 |
0 - 6
1 - 8
|
TPS U20 1 | W | +2.0, +2.5 | Tài |
|
1-16 (17) | 0-11 (11) | 4 (0-4) | 0 (0-0) | ||
| Finland U20 League | 2016-09-04 | 1 JJK U20 |
1 - 1
2 - 4
|
TPS U20 3 | W | +2.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Finland U20 League | 2016-08-27 | 1 TPS U20 |
1 - 0
2 - 0
|
FC Inter U20 3 | W | -1.0 | Xỉu |
|
13-3 (16) | 7-0 (7) | 2 (2-0) | 4 (4-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Ilves U20 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland U20 League | 2019-04-27 | 1 2 HJK Helsinki U20 |
0 - 0
0 - 2
|
Ilves U20 2 | W | +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland U20 League | 2019-03-02 | KaaPo U20 |
2 - 0
3 - 0
|
Ilves U20 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland U20 League | 2019-02-20 | Ilves U20 |
4 - 0
11 - 0
|
TPV U20 | W | -1.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Finland U20 League | 2019-02-02 | 1 Ilves U20 |
0 - 0
0 - 2
|
TPS U20 2 1 | L | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Finland U20 League | 2019-01-18 | Ilves U20 |
3 - 1
5 - 1
|
SJK Seinäjoki Akatemia U20 1 | W | -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Finland U20 League | 2018-09-29 | 1 PK-35 Vantaa U20 |
0 - 0
0 - 0
|
Ilves U20 | D | +1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Finland U20 League | 2018-08-25 | 1 4 Ilves U20 |
1 - 1
2 - 3
|
FC Lahti U20 4 1 | L | 0.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 2 (2-0) | ||
| Finland U20 League | 2018-08-18 | 4 TPS U20 |
2 - 0
2 - 2
|
Ilves U20 2 | D | 0.0 | Tài |
|
5-15 (20) | 1-7 (8) | 5 (0-5) | 4 (2-2) | ||
| Finland U20 League | 2018-08-12 | Ilves U20 |
0 - 0
1 - 1
|
SJK Seinäjoki Akatemia U20 | D | -1.5, -2.0 | Xỉu |
|
8-2 (10) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 3 (3-0) | ||
| Finland U20 League | 2018-08-04 | 2 FC Espoo U20 |
1 - 0
2 - 3
|
Ilves U20 2 | W | +0.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) | ||
| Finland U20 League | 2018-06-17 | 1 Inter Turku U20 |
0 - 2
1 - 3
|
Ilves U20 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 8.5 | Tài |
|
3-6 (9) | 0-5 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Finland U20 League | 2018-06-09 | HJK Helsinki U20 |
0 - 2
0 - 2
|
Ilves U20 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
2-9 (11) | 1-1 (2) | 2 (1-1) | 5 (0-5) | ||
| Finland U20 League | 2018-04-29 | SJK U20 |
1 - 1
2 - 2
|
Ilves U20 | D | 0.0 | Tài |
|
5-4 (9) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Finland U20 League | 2018-03-18 | VIFK U20 |
0 - 1
0 - 3
|
Ilves U20 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Finland U20 League | 2018-02-24 | 1 SJK Seinäjoki Akatemia U20 |
1 - 0
2 - 0
|
Ilves U20 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 4 (2-2) | ||
| Finland U20 League | 2017-08-27 | 2 JJK U20 |
1 - 0
2 - 3
|
Ilves U20 2 | W | +1.5 | Tài |
|
1-7 (8) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 2 (0-2) | ||
| Finland U20 League | 2017-08-13 | 1 4 Inter Turku U20 |
0 - 2
1 - 2
|
Ilves U20 | W | -1.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Finland U20 League | 2017-08-05 | Ilves U20 |
0 - 2
0 - 2
|
SJK Seinäjoki Akatemia U20 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
12-6 (18) | 6-5 (11) | 5 (4-1) | 3 (3-0) | ||
| Finland U20 League | 2017-06-17 | Ilves U20 |
2 - 0
4 - 2
|
PK-35 Vantaa/VJS U20 | W | 0.0 | Tài |
|
7-2 (9) | 5-0 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Finland U20 League | 2017-04-01 | Ilves U20 |
1 - 0
3 - 0
|
SJK Seinäjoki Akatemia U20 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
7-4 (11) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland U20 League | 2017-03-29 | 4 AC Oulu U20 |
0 - 1
1 - 3
|
Ilves U20 3 | W | 0.0, +0.5 | Tài |
|
3-7 (10) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 5 (3-2) | ||
| Finland U20 League | 2017-03-25 | 2 JJK U20 |
2 - 0
3 - 0
|
Ilves U20 2 | L | +0.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 2 (0-2) | ||
| Finland U20 League | 2017-03-19 | 1 Ilves U20 |
0 - 0
0 - 0
|
KuPS Kuopio U20 1 | D | -1.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Finland U20 League | 2016-09-10 | 1 Ilves U20 |
0 - 3
0 - 4
|
Inter Turku U20 1 | L | +1.5 | Hòa vốn |
|
3-9 (12) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) | ||
| Finland U20 League | 2016-09-03 | 1 HIFK U20 |
0 - 1
1 - 4
|
Ilves U20 2 | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
4-6 (10) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland U20 League | 2016-08-27 | 3 Ilves U20 |
0 - 2
1 - 2
|
FC Haka U20 4 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
8-6 (14) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 2 (0-2) | ||
| Finland U20 League | 2016-07-30 | 1 KuPS Kuopio U20 |
1 - 0
2 - 0
|
Ilves U20 3 1 | L | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Finland U20 League | 2016-07-10 | 2 VPS Vaasa U20 |
1 - 0
2 - 0
|
Ilves U20 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 3 (2-1) |
| Finland U20 League | 2016-07-02 | 1 Ilves U20 |
0 - 3
1 - 5
|
TPS U20 1 | L | +1.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Finland U20 League | 2016-04-30 | 1 Ilves U20 |
0 - 2
0 - 6
|
KuPS Kuopio U20 1 | L | +0.5 | Tài |
|
2-9 (11) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.833 | 5.5 | 2.6 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.5) | Chủ nhà@1.85 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 7 - 4 , Phạt góc: 4 - 4
Phạt góc: , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 3.5
Tỷ số: 4 - 3 , Phạt góc: 2 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: , Bàn thắng:
-
2' - 1st Corner - TPS U20 -
12' - 1st Goal - Ilves U20 -
14' - 2nd Goal - Ilves U20 -
16' - 3rd Goal - TPS U20 -
17' - 4th Goal - TPS U20 -
19' - 2nd Corner - Ilves U20 -
20' - 5th Goal - Ilves U20 -
31' - 3rd Corner - TPS U20 -
35' - 6th Goal - TPS U20 -
40' - 4th Corner - Ilves U20 -
45' - 7th Goal - TPS U20 -
4-3 score at the end of First Half -
48' - 8th Goal - TPS U20 -
48' - 1st Yellow Card - TPS U20 -
51' - 9th Goal - TPS U20 -
55' - 5th Corner - TPS U20 - Race to 3 Corners - TPS U20
-
56' - 6th Corner - TPS U20 -
60' - 7th Corner - Ilves U20 -
62' - 10th Goal - Ilves U20 -
71' - 8th Corner - Ilves U20 -
71' - 2nd Yellow Card - Ilves U20 -
72' - 3rd Yellow Card - TPS U20 -
90+4' - 11th Goal - TPS U20 -
7-4 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

