TP-47 vs RoPS Hồ sơ đội
TP-47 vs RoPS Dữ kiện trận đấu
4T-2H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.2, thủng 1.5. Thắng 40%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 30%.
6T-1H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 18 bàn và thủng lưới 16 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.8, thủng 1.6. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 50%.
| TP-47 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| RoPS | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| TP-47 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| RoPS | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
TP-47 vs RoPS Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
TP-47 vs RoPS Đối đầu
TP-47 vs RoPS Xem đầy đủ đối đầu →| TP-47 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-06 | 1 RoPS |
3 - 0
3 - 0
|
TP-47 1 | L | -0.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| TP-47 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-07-22 | 3 TP-47 |
0 - 0
0 - 1
|
FC Vaajakoski 1 | L | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-07-08 | 2 GBK |
2 - 0
2 - 2
|
TP-47 2 | D | -1.0 | Tài |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-06-17 | 2 VIFK |
2 - 0
4 - 0
|
TP-47 3 | L | -1.0, -1.5 | Tài |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-06-04 | 4 JBK |
0 - 0
0 - 2
|
TP-47 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-21 | 4 JS Hercules |
0 - 1
2 - 1
|
TP-47 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-13 | 3 TP-47 |
1 - 1
1 - 1
|
Narpes Kraft 5 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-06 | 1 RoPS |
3 - 0
3 - 0
|
TP-47 1 | L | -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Finland Kolmonen | 2022-09-25 | 1 3 Roi United |
0 - 1
0 - 1
|
TP-47 3 | W | +3.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
5-12 (17) | 3-6 (9) | 4 (3-1) | 4 (2-2) |
| Finland Kolmonen | 2022-08-27 | FC Raahe |
0 - 2
2 - 4
|
TP-47 | W | +4.5 | Tài |
|
0-12 (12) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 3 (0-3) | ||
| Finland Kolmonen | 2022-08-11 | 2 TP-47 |
1 - 0
1 - 0
|
PS Kemi 4 | W | +0.5 | Xỉu |
|
4-7 (11) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kolmonen | 2022-08-03 | 2 HauPa |
0 - 1
0 - 3
|
TP-47 4 | W | +2.0, +2.5 | Xỉu |
|
0-2 (2) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2022-07-23 | 2 TP-47 |
1 - 0
2 - 0
|
OPS-JP 3 1 | W | -0.5 | Xỉu |
|
8-4 (12) | 3-2 (5) | 3 (1-2) | 4 (4-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2022-07-09 | 1 TP-47 |
0 - 0
2 - 0
|
Roi United 2 | W | -5.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 3 (3-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2022-06-18 | 2 Tervarit-j |
0 - 3
0 - 7
|
TP-47 1 | W | +3.5 | Tài |
|
2-12 (14) | 0-7 (7) | 1 (0-1) | 2 (0-2) | ||
| Finland Kolmonen | 2022-06-11 | 1 TP-47 |
3 - 0
5 - 2
|
KePS 2 | W | -2.5 | Tài |
|
8-1 (9) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 3 (2-1) | ||
| Finland Kolmonen | 2022-05-26 | 1 5 RoPo |
0 - 1
1 - 1
|
TP-47 2 | D | +1.0 | Xỉu |
|
3-12 (15) | 2-9 (11) | 7 (0-7) | 2 (0-2) | ||
| Finland Kolmonen | 2022-05-22 | 1 5 PS Kemi |
0 - 0
0 - 0
|
TP-47 2 | D | -2.0, -2.5 | Xỉu |
|
10-2 (12) | 6-0 (6) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2022-05-07 | 3 OPS-JP |
0 - 0
1 - 1
|
TP-47 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
0-7 (7) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 3 (0-3) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-09-26 | 1 Kajha |
3 - 0
5 - 0
|
TP-47 1 | L | -1.5 | Tài |
|
6-1 (7) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-09-05 | 2 Kajha |
0 - 1
2 - 1
|
TP-47 3 | L | -1.5 | Xỉu |
|
8-6 (14) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 3 (2-1) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-08-25 | 1 TP-47 |
1 - 0
2 - 1
|
Tervarit-j 1 | W | -2.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-08-21 | 3 OsPa |
0 - 1
0 - 3
|
TP-47 1 1 | W | +4.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-08-04 | 2 TP-47 |
0 - 0
2 - 0
|
HauPa 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-07-24 | 3 TP-47 |
0 - 0
0 - 0
|
OPS Oulu 3 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
5-7 (12) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-07-14 | 1 RoPo |
0 - 2
1 - 6
|
TP-47 | W | +1.0, +1.5 | Tài |
|
3-7 (10) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 3 (1-2) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-07-08 | 4 Tervarit-j |
0 - 0
1 - 1
|
TP-47 1 | D | +2.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-06-29 | 1 TP-47 |
1 - 0
6 - 0
|
RoPo 1 | W | -2.0, -2.5 | Tài |
|
8-2 (10) | 5-2 (7) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-06-19 | 3 TP-47 |
3 - 0
4 - 2
|
OsPa 2 | W | -3.5,-4.0 | Tài |
|
8-0 (8) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-06-03 | 3 Roi United |
1 - 0
2 - 1
|
TP-47 | L | +0.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2021-05-29 | 2 TP-47 |
1 - 2
2 - 2
|
Kajha 2 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn |
|
12-5 (17) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 3 (3-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| RoPS Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-07-22 | 3 KUPS Akatemia |
1 - 0
1 - 1
|
RoPS 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-07-08 | 1 RoPS |
1 - 0
3 - 2
|
OTP 1 | W | -0.5 | Tài |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-07-01 | RoPS |
1 - 1
2 - 1
|
OLS | W | 0.0, +0.5 | Hòa vốn |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-06-18 | JBK |
0 - 1
0 - 2
|
RoPS | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-06-11 | RoPS |
1 - 1
2 - 1
|
Kuopion Elo 1919 3 | W | -1.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-06-05 | 1 4 JS Hercules |
0 - 1
3 - 1
|
RoPS 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
2-11 (13) | 1-11 (12) | 4 (0-4) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-27 | 2 RoPS |
1 - 1
1 - 2
|
Narpes Kraft 2 | L | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 9.0 | Tài |
|
8-2 (10) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-21 | 1 GBK |
2 - 0
5 - 1
|
RoPS 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
4-6 (10) | 4-3 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-14 | 1 3 FC Vaajakoski |
0 - 0
1 - 2
|
RoPS 1 | W | 0.0 | Hòa vốn | 9.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-2 (5) | 4 (2-2) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2023-05-06 | 1 RoPS |
3 - 0
3 - 0
|
TP-47 1 | W | -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Finland Cup | 2023-04-26 | 3 HauPa |
0 - 1
0 - 2
|
RoPS 2 1 | W | +2.5 | Xỉu |
|
6-7 (13) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 3 (2-1) | ||
| Europe Friendlies | 2023-02-26 | OLS |
3 - 0
5 - 1
|
RoPS 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
4-3 (7) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-09-24 | RoPS |
1 - 0
1 - 0
|
FC Vaajakoski 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-09-18 | 5 JBK |
0 - 0
2 - 1
|
RoPS | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
10-2 (12) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 3 (2-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-09-03 | 1 2 RoPS |
1 - 0
1 - 0
|
Narpes Kraft 1 | W | -0.5,-1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2022-08-27 | 4 VIFK |
0 - 0
1 - 0
|
RoPS | L | -0.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-08-20 | 1 RoPS |
1 - 0
2 - 1
|
OTP 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group C | 2022-08-14 | JS Hercules |
1 - 0
4 - 0
|
RoPS 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2022-08-06 | RoPS |
0 - 0
0 - 1
|
OLS 3 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
9-2 (11) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2022-07-31 | 2 Komeetat |
0 - 1
0 - 2
|
RoPS | W | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-07-16 | 3 RoPS |
4 - 2
6 - 3
|
Kajha 4 | W | -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Finland Kakkonen Group C | 2022-07-09 | 3 FC Vaajakoski |
0 - 1
1 - 1
|
RoPS | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
3-0 (3) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-07-02 | 2 RoPS |
0 - 1
2 - 2
|
JJK 5 | D | +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2022-06-22 | RoPS |
3 - 1
5 - 1
|
GBK 3 | W | -0.5 | Tài |
|
4-3 (7) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-06-11 | 2 RoPS |
0 - 2
2 - 2
|
VIFK 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Finland Kakkonen Group C | 2022-06-02 | 3 OTP |
0 - 0
0 - 1
|
RoPS 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
9-4 (13) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 3 (2-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-05-29 | 2 RoPS |
1 - 1
2 - 2
|
JS Hercules 2 | D | 0.0, +0.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 3 (0-3) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-05-14 | 1 RoPS |
1 - 0
3 - 0
|
Komeetat | W | -1.5 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-05-07 | 2 JJK |
1 - 1
2 - 2
|
RoPS 3 | D | -2.0 | Tài |
|
3-3 (6) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2022-04-30 | RoPS |
0 - 1
1 - 1
|
JBK 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.75 | 3.8 | 2.05 |
| Hiệp 1 | 3.4 | 2.4 | 2.6 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.25) | Chủ nhà@1.95 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.25) | Chủ nhà@1.675 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.0) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 3 - 0 , Phạt góc: 7 - 3
Phạt góc: 9.0 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 3.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 5 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
5' - 1st Corner - TP-47 -
5' - 2nd Corner - TP-47 - Race to 3 Corners - TP-47
-
6' - 3rd Corner - TP-47 - 20' ~ 1st Yellow Card ~ ~(RoPS)
- 20' ~ 2nd Yellow Card ~ ~(RoPS)
-
25' - 4th Corner - RoPS -
28' - 5th Corner - TP-47 - Race to 5 Corners - TP-47
-
31' - 6th Corner - TP-47 - 44' ~ 3rd Yellow Card ~ ~(RoPS)
-
0-0 score at the end of First Half -
56' - 7th Corner - TP-47 -
56' - 1st Goal - TP-47 -
59' - 8th Corner - RoPS -
61' - 2nd Goal - TP-47 - 64' ~ 4th Yellow Card ~ ~(TP-47)
- 83' ~ 5th Yellow Card ~ ~(RoPS)
-
87' - 9th Corner - RoPS -
90+2' - 3rd Goal - TP-47 - 90+3' ~ 6th Yellow Card ~ ~(TP-47)
- Race to 7 Corners - TP-47
-
90+4' - 10th Corner - TP-47 -
3-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

