T7, thg 8 10, 2024 · 15:00
Stirling [2]
9
0 - 1
Cả trận · HT 0-1
Elgin [1]
3
Cũ nhấtGần đây
LLDDLW
1.91
3.90
3.10
Gần đâyCũ nhất
WLLDLW

Ghi chú

Dự đoán miễn phí (dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 2.75
Tổng bàn thắng
Tài 9.5
Tổng phạt góc
+0.5
Elgin
Stirling
DWDLDLDDLWGần đâyỔn định-0.1 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 24 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài7/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁThua kèo2/10
Elgin
DDDDLLDLLWGần đâyĐi xuống-0.5 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 22 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu3/10
Tài 2.5 bànTài7/10
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Stirling

2T-4H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 9 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.9, thủng 1.5. Thắng 20%, thắng kèo chấp 20%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 70%.

Kết quả cả trận
Thắng 20%2 Hòa 40%4 Thua 40%4
Tổng bàn thắng 2.5, 3.0
Tài 60%6 Hoàn 0%0 Xỉu 40%4
Tổng phạt góc 9.5
Tài 70%7 Hoàn 0%0 Xỉu 30%3
Kèo chấp châu Á
Thắng 20%2 Hoàn 0%0 Thua 80%8
Elgin

4T-2H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 20 bàn và thủng lưới 25 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.0, thủng 2.5. Thắng 40%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 80%, Tài phạt góc 40%.

Kết quả cả trận
Thắng 40%4 Hòa 20%2 Thua 40%4
Tổng bàn thắng 2.5, 3.0
Tài 80%8 Hoàn 0%0 Xỉu 20%2
Tổng phạt góc 9.5
Tài 40%4 Hoàn 0%0 Xỉu 60%6
Kèo chấp châu Á
Thắng 40%4 Hoàn 10%1 Thua 50%5
Gần nhất
Stirling
Cả trận Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
Hiệp 1 Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
Elgin
Cả trận Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
Hiệp 1 Trận đấu TB tổng TB giành TB chịu Thắng Hòa Thua Xác suất thắng
Tổng
Chủ nhà
Khách
6 trận gần nhất
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5
Stirling
Chủ nhà– trận Khách– trận Tổng– trận
Tài 7.5
Tài 8.5
Tài 9.5
Tài 10.5
Tài 11.5
Tài 12.5
Tài 13.5
Elgin
Chủ nhà– trận Khách– trận Tổng– trận
Tài 7.5
Tài 8.5
Tài 9.5
Tài 10.5
Tài 11.5
Tài 12.5
Tài 13.5

Stirling Gần nhất
Giải đấu Thời gian Chủ nhà Tỷ số Khách Kết quả Kèo chấp Tài/Xỉu bàn thắng Mốc phạt góc Tài/Xỉu góc Sự kiện Góc cả trận Góc hiệp 1 35-45 80-90
Scotland League Two 2023-04-04 1 Stirling
1 - 0
1 - 0
Elgin 1 W -1.0, -1.5 Xỉu 9.0
Scotland League Two 2023-04-01 3 Elgin
0 - 2
0 - 3
Stirling 2 W +0.5, +1.0 Tài 8.5
Scotland League Two 2022-12-23 1 1 Elgin
0 - 1
1 - 2
Stirling 3 W 0.0, +0.5 Tài 9.0
Scotland League Two 2022-08-06 1 Stirling
0 - 2
2 - 2
Elgin 2 1 D -0.5 Tài 8.5
Scotland League Two 2022-04-16 1 Stirling
0 - 0
0 - 2
Elgin 2 L 0.0, -0.5 Xỉu 8.5
Scotland League Two 2022-02-26 2 Elgin
2 - 0
3 - 1
Stirling 2 1 L 0.0, -0.5 Tài 9.0 Xỉu
4-3 (7) 2-1 (3) 2 (1-1) 1 (1-0)
Scotland League Two 2021-12-21 2 Stirling
0 - 0
0 - 1
Elgin 2 L 0.0 Xỉu 9.0 Xỉu
4-3 (7) 1-1 (2) 1 (0-1) 0 (0-0)
Scotland League Two 2021-10-02 2 Elgin
0 - 1
0 - 2
Stirling 2 W 0.0, +0.5 Xỉu 9.5 Xỉu
4-5 (9) 1-2 (3) 1 (0-1) 1 (0-1)
Scotland League Two 2021-04-29 Elgin
2 - 0
3 - 1
Stirling 4 L 0.0 Tài 10.0 Xỉu
2-4 (6) 1-3 (4) 1 (0-1) 1 (1-0)
Scotland League Two 2021-03-27 Elgin
0 - 0
1 - 1
Stirling 5 D 0.0, -0.5 Xỉu 10.0 Xỉu
2-2 (4) 1-0 (1) 1 (1-0) 0 (0-0)
Scotland League Two 2020-11-21 Stirling
0 - 1
1 - 2
Elgin L 0.0 Tài 10.0 Tài
8-3 (11) 5-2 (7) 3 (2-1) 1 (0-1)
Scotland League Cup 2020-10-10 1 1 Elgin
0 - 0
2 - 0
Stirling 3 L 0.0, -0.5 Xỉu
5-4 (9) 2-0 (2) 0 (0-0) 1 (1-0)
Scotland League Two 2020-03-07 1 Elgin
3 - 1
3 - 1
Stirling 4 L 0.0, -0.5 Tài 10.5 Xỉu
5-3 (8) 3-0 (3) 0 (0-0) 3 (2-1)
Scotland League Two 2020-01-25 4 Stirling
0 - 1
1 - 2
Elgin 2 L 0.0, -0.5 Tài 10.0 Tài
11-2 (13) 3-1 (4) 2 (2-0) 3 (3-0)
Scotland League Two 2019-11-30 3 Elgin
0 - 1
1 - 2
Stirling 2 W -0.5, -1.0 Tài 10.0 Xỉu
5-3 (8) 2-2 (4) 2 (1-1) 2 (1-1)
Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng:
Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng:
Stirling Gần nhất
Giải đấu Thời gian Chủ nhà Tỷ số Khách Kết quả Kèo chấp Tài/Xỉu bàn thắng Mốc phạt góc Tài/Xỉu góc Sự kiện Góc cả trận Góc hiệp 1 35-45 80-90
Scotland League Two 2024-08-03 Edinburgh City
0 - 0
1 - 2
Stirling 3 W +1.0, +1.5 Hòa vốn 10.0
Scotland League Cup 2024-07-27 3 Ross County
2 - 0
3 - 0
Stirling L -2.0 Hòa vốn 10.0
Scotland League Cup 2024-07-23 2 Stirling
1 - 0
2 - 2
Stranraer 1 D -0.5 Tài
Scotland League Cup 2024-07-16 Hamilton
0 - 0
0 - 0
Stirling 1 D -1.5 Xỉu
Scotland League Cup 2024-07-13 Stirling
0 - 2
0 - 3
Raith L +1.0, +1.5 Tài
UK Friendlies 2024-07-09 Albion Rovers
0 - 0
2 - 0
Stirling 1 L +0.5 Xỉu
11-4 (15) 7-2 (9) 3 (3-0) 2 (1-1)
Scotland League One Play-Offs 2024-05-11 2 Stirling
0 - 0
0 - 0
Dumbarton 4 D -0.5 Xỉu 10.5 Xỉu
3-6 (9) 2-5 (7) 1 (0-1) 1 (0-1)
Scotland League One Play-Offs 2024-05-07 Dumbarton
1 - 1
2 - 1
Stirling 5 L 0.0, -0.5 Tài 10.5 Xỉu
3-3 (6) 1-0 (1) 1 (1-0) 1 (0-1)
Scotland League One 2024-05-04 3 Stirling
1 - 1
1 - 1
Annan Athletic 2 D 0.0, -0.5 Xỉu 10.5 Xỉu
10-0 (10) 5-0 (5) 0 (0-0) 2 (2-0)
Scotland League One 2024-04-27 2 Edinburgh City
1 - 1
1 - 3
Stirling 3 W +1.5 Tài 10.5 Tài
3-8 (11) 3-4 (7) 2 (0-2) 0 (0-0)
Scotland League One 2024-04-20 Stirling
0 - 0
0 - 0
Queen of South 1 D 0.0, -0.5 Xỉu 10.5 Tài
8-6 (14) 2-2 (4) 1 (1-0) 2 (2-0)
Scotland League One 2024-04-13 4 Kelty Hearts
1 - 0
1 - 0
Stirling 5 L 0.0, -0.5 Xỉu 11.0 Xỉu
4-5 (9) 1-2 (3) 2 (0-2) 2 (0-2)
Scotland League One 2024-04-06 1 Stirling
0 - 3
1 - 5
Alloa 2 L 0.0 Tài 10.0 Xỉu
6-2 (8) 2-2 (4) 2 (1-1) 1 (1-0)
Scotland League One 2024-03-30 2 Cove Rangers
2 - 1
4 - 2
Stirling 3 L 0.0, -0.5 Tài 10.0 Xỉu
7-1 (8) 3-0 (3) 1 (1-0) 1 (0-1)
Scotland League One 2024-03-23 2 Stirling
0 - 0
1 - 0
Montrose 1 W 0.0 Xỉu 10.0 Hòa vốn
5-5 (10) 2-3 (5) 0 (0-0) 3 (1-2)
Scotland League One 2024-03-16 Hamilton
1 - 0
3 - 0
Stirling L -1.0, -1.5 Tài 11.0 Xỉu
4-3 (7) 1-1 (2) 1 (1-0) 1 (1-0)
Scotland League One 2024-03-09 2 Stirling
1 - 1
1 - 2
Falkirk 2 L +1.5 Hòa vốn 11.0 Hòa vốn
2-9 (11) 2-5 (7) 4 (2-2) 0 (0-0)
Scotland League One 2024-03-02 4 Queen of South
1 - 1
2 - 2
Stirling 4 D 0.0, -0.5 Tài 10.0 Tài
7-7 (14) 2-1 (3) 1 (0-1) 7 (4-3)
Scotland League One 2024-02-27 2 Stirling
0 - 0
0 - 0
Hamilton 2 D +0.5, +1.0 Xỉu 11.5 Tài
4-8 (12) 2-1 (3) 1 (1-0) 3 (0-3)
Scotland League One 2024-02-24 1 Stirling
1 - 0
4 - 0
Edinburgh City 1 1 W -1.5, -2.0 Tài 10.0 Tài
8-3 (11) 5-1 (6) 2 (2-0) 3 (2-1)
Scotland League One 2024-02-17 1 Annan Athletic
1 - 1
2 - 1
Stirling L 0.0 Tài 10.0 Tài
8-5 (13) 3-2 (5) 3 (1-2) 2 (0-2)
Scotland League One 2024-02-10 1 Alloa
0 - 0
1 - 0
Stirling 3 L 0.0, -0.5 Xỉu 10.0 Tài
8-7 (15) 3-4 (7) 1 (0-1) 1 (1-0)
Scotland League One 2024-02-06 2 Stirling
0 - 1
0 - 2
Montrose 2 L 0.0, -0.5 Xỉu 10.0 Xỉu
1-3 (4) 0-2 (2) 0 (0-0) 0 (0-0)
Scotland League One 2024-02-03 1 Stirling
1 - 0
2 - 2
Cove Rangers D 0.0, +0.5 Tài 10.0 Hòa vốn
4-6 (10) 0-1 (1) 0 (0-0) 5 (4-1)
Scotland League One 2024-01-27 1 Stirling
1 - 0
5 - 0
Kelty Hearts 2 1 W 0.0 Tài 10.5 Tài
5-7 (12) 4-4 (8) 3 (2-1) 1 (1-0)
Scotland League One 2024-01-13 2 Montrose
0 - 0
0 - 1
Stirling 1 1 W 0.0, -0.5 Xỉu 10.5 Xỉu
8-2 (10) 4-1 (5) 1 (0-1) 0 (0-0)
Scotland League One 2023-12-30 Falkirk
4 - 0
5 - 0
Stirling 1 L -2.0 Tài 10.0 Tài
12-2 (14) 6-2 (8) 3 (2-1) 3 (3-0)
Scotland League One 2023-12-23 1 Stirling
1 - 0
1 - 1
Queen of South 2 D 0.0 Xỉu 10.0 Tài
4-10 (14) 1-3 (4) 2 (0-2) 3 (2-1)
Scotland League One 2023-12-16 2 Stirling
1 - 1
1 - 1
Annan Athletic 3 D 0.0, -0.5 Xỉu 10.0 Hòa vốn
3-7 (10) 0-5 (5) 3 (0-3) 0 (0-0)
Scotland League One 2023-12-09 2 Edinburgh City
1 - 2
1 - 3
Stirling 3 W +1.5 Tài 10.5 Tài
3-9 (12) 1-5 (6) 4 (1-3) 2 (1-1)
Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng:
Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng:
Elgin Gần nhất
Giải đấu Thời gian Chủ nhà Tỷ số Khách Kết quả Kèo chấp Tài/Xỉu bàn thắng Mốc phạt góc Tài/Xỉu góc Sự kiện Góc cả trận Góc hiệp 1 35-45 80-90
Scotland League Two 2024-08-03 2 Elgin
2 - 0
4 - 2
East Fife 2 W 0.0, +0.5 Tài 9.5
Scotland League Cup 2024-07-23 Queen's Park
2 - 0
4 - 0
Elgin L -2.0, -2.5 Tài
Scotland League Cup 2024-07-20 3 Peterhead
1 - 0
4 - 2
Elgin 1 L -0.5 Tài
Scotland League Cup 2024-07-16 1 2 Elgin
0 - 1
1 - 1
Kelty Hearts 1 D 0.0 Xỉu
Scotland League Cup 2024-07-13 2 Elgin
0 - 2
0 - 5
Hibernian L +2.0, +2.5 Tài
UK Friendlies 2024-07-06 Buckie Thistle
0 - 1
0 - 2
Elgin W +0.5 Xỉu
2-0 (2) 2-0 (2) 0 (0-0) 0 (0-0)
UK Friendlies 2024-07-02 Forres Mechanics
1 - 0
2 - 5
Elgin W +2.0, +2.5 Tài
6-9 (15) 5-3 (8) 1 (1-0) 3 (1-2)
UK Friendlies 2024-06-25 Elgin
2 - 0
4 - 2
Keith W -3.5, -4.0 Tài
12-1 (13) 9-1 (10) 1 (0-1) 1 (1-0)
Scotland League Two 2024-05-04 2 Elgin
0 - 2
0 - 3
Clyde L +0.5 Tài 9.5 Xỉu
6-1 (7) 2-1 (3) 0 (0-0) 2 (2-0)
Scotland League Two 2024-04-27 2 Dumbarton
1 - 2
2 - 2
Elgin 2 D -1.0, -1.5 Tài 10.0 Xỉu
5-3 (8) 2-3 (5) 1 (1-0) 1 (1-0)
Scotland League Two 2024-04-20 1 1 Elgin
1 - 0
1 - 1
Peterhead 3 D 0.0, +0.5 Xỉu 9.0 Tài
4-8 (12) 2-3 (5) 0 (0-0) 2 (0-2)
Scotland League Two 2024-04-13 4 Stenhousemuir
1 - 0
1 - 1
Elgin 5 1 D -0.5 Xỉu 9.5 Xỉu
3-4 (7) 1-3 (4) 0 (0-0) 0 (0-0)
Scotland League Two 2024-04-06 1 Elgin
0 - 1
2 - 2
Spartans FC 1 D 0.0 Tài 9.0 Xỉu
1-2 (3) 1-1 (2) 0 (0-0) 0 (0-0)
Scotland League Two 2024-03-30 1 East Fife
1 - 0
2 - 0
Elgin 2 L -0.5 Xỉu 9.0 Xỉu
3-4 (7) 2-3 (5) 2 (1-1) 1 (0-1)
Scotland League Two 2024-03-23 1 Elgin
1 - 1
1 - 1
Forfar 2 D 0.0, -0.5 Hòa vốn 9.0 Tài
7-4 (11) 4-2 (6) 1 (0-1) 1 (0-1)
Scotland League Two 2024-03-16 1 4 Stranraer
0 - 0
1 - 2
Elgin 1 W -0.5 Tài 9.5 Tài
5-6 (11) 3-1 (4) 1 (1-0) 1 (1-0)
Scotland League Two 2024-03-09 2 Elgin
0 - 0
1 - 0
Bonnyrigg Rose 1 W 0.0, -0.5 Xỉu 9.0 Xỉu
2-5 (7) 0-5 (5) 0 (0-0) 1 (1-0)
Scotland League Two 2024-03-02 Clyde
0 - 1
2 - 1
Elgin 2 1 L -0.5 Tài 9.0 Tài
6-4 (10) 4-1 (5) 0 (0-0) 2 (0-2)
Scotland League Two 2024-02-24 5 Peterhead
1 - 1
1 - 1
Elgin 2 D -0.5, -1.0 Xỉu 9.0 Xỉu
4-4 (8) 2-3 (5) 0 (0-0) 1 (1-0)
Scotland League Two 2024-02-17 1 Elgin
2 - 1
2 - 2
Stenhousemuir 2 D +0.5 Tài 9.5 Xỉu
5-4 (9) 3-2 (5) 0 (0-0) 0 (0-0)
Scotland League Two 2024-02-10 2 Spartans FC
0 - 0
1 - 2
Elgin 1 W -1.0 Tài 9.0 Tài
5-5 (10) 3-0 (3) 1 (1-0) 0 (0-0)
Scotland League Two 2024-02-06 1 Bonnyrigg Rose
1 - 0
2 - 0
Elgin 3 L -0.5, -1.0 Xỉu 9.5 Tài
6-5 (11) 4-2 (6) 1 (1-0) 4 (1-3)
Scotland League Two 2024-02-03 1 Elgin
1 - 0
1 - 0
East Fife 1 W 0.0, +0.5 Xỉu 9.5 Tài
8-6 (14) 6-1 (7) 2 (1-1) 5 (1-4)
Scotland League Two 2024-01-30 Elgin
1 - 1
2 - 1
Clyde 2 W 0.0, +0.5 Tài 8.5 Tài
8-4 (12) 2-2 (4) 0 (0-0) 2 (2-0)
Scotland League Two 2024-01-27 1 Elgin
0 - 1
0 - 1
Dumbarton L +0.5, +1.0 Xỉu 9.5 Xỉu
5-4 (9) 3-1 (4) 1 (1-0) 0 (0-0)
Scotland League Two 2024-01-13 3 Forfar
0 - 1
2 - 1
Elgin 3 1 L -0.5, -1.0 Tài 9.5 Xỉu
6-3 (9) 3-2 (5) 1 (0-1) 1 (1-0)
Scotland League Two 2024-01-06 1 Elgin
0 - 1
2 - 1
Stranraer 2 W 0.0, +0.5 Tài 9.5 Xỉu
3-2 (5) 0-2 (2) 0 (0-0) 0 (0-0)
Scotland League Two 2023-12-30 6 Elgin
1 - 0
2 - 1
Peterhead 3 W +0.5, +1.0 Tài 9.0 Xỉu
1-6 (7) 0-2 (2) 0 (0-0) 2 (0-2)
Scotland League Two 2023-12-23 Stenhousemuir
1 - 0
2 - 0
Elgin 1 L -1.0, -1.5 Xỉu 9.5 Xỉu
6-3 (9) 4-1 (5) 3 (2-1) 2 (1-1)
Scotland League Two 2023-12-16 1 Elgin
0 - 3
0 - 4
Spartans FC 4 L +0.5, +1.0 Tài 9.5 Xỉu
3-4 (7) 0-2 (2) 1 (0-1) 3 (2-1)
Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng:
Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng:
Đăng Tip
1x2
Cả trận 1.909 3.9 3.1
Hiệp 1 2.5 2.25 3.75
Kèo chấp châu Á
Cả trận (-0.5) Chủ nhà@2 Khá[email protected]
Hiệp 1 (-0.25) Chủ nhà@2.075 Khá[email protected]
Tổng phạt góc
Cả trận (9.5) Tà[email protected] Xỉ[email protected]
Hiệp 1 (4.5) Tà[email protected] Xỉ[email protected]
Tổng bàn thắng
Cả trận (2.75) Tà[email protected] Xỉ[email protected]
Hiệp 1 (1.0) Tà[email protected] Xỉ[email protected]


Thời gian Loại Lựa chọn Tiền cược Kết quả
Sự kiện trực tiếp

Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 9 - 3

Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 2.5, 3.0

5
Sút trúng đích
4
9
Sút chệch đích
8
117
Tấn công
90
58
Tấn công nguy hiểm
39
50
% Kiểm soát bóng
50

Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 0 - 0 Hiệp 1

Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0

2
Sút trúng đích
3
4
Sút chệch đích
3
62
Tấn công
46
21
Tấn công nguy hiểm
17
50
% Kiểm soát bóng
50
  • 21' - 1st Goal - Elgin
  • 0-1 score at the end of First Half
  • 47' - 1st Corner - Stirling
  • 50' - 2nd Corner - Stirling
  • 52' - 3rd Corner - Stirling
  • Race to 3 Corners - Stirling
  • 56' - 4th Corner - Elgin
  • 62' - 5th Corner - Stirling
  • 60' ~ Substitution ~ Sargent ~ Dolzanski ~(Elgin)
  • 63' ~ Substitution ~ Carrick ~ Weir ~(Stirling)
  • 73' - 6th Corner - Stirling
  • Race to 5 Corners - Stirling
  • 72' ~ Substitution ~ Knox ~ Dall ~(Stirling)
  • 72' ~ Substitution ~ Hilson ~ McKinley ~(Stirling)
  • 75' - 7th Corner - Elgin
  • 76' - 8th Corner - Stirling
  • Race to 7 Corners - Stirling
  • 77' - 9th Corner - Stirling
  • 78' - 10th Corner - Stirling
  • 79' - 11th Corner - Stirling
  • Race to 9 Corners - Stirling
  • 77' ~ Substitution ~ Featherstone ~ Wright ~(Stirling)
  • 83' - 12th Corner - Elgin
  • 80' ~ Substitution ~ MacLeman ~ Hyde ~(Elgin)
  • 90+3' ~ Substitution ~ Cairns ~ Golding ~(Elgin)
  • 0-1 score at the end of Second Half

Cập nhật tin mới cùng TotalCorner

Tham gia kênh tip Telegram miễn phí của chúng tôi. Bạn cũng có thể cài đặt cảnh báo trận đấu tùy chỉnh.

Tip Telegram miễn phí Cảnh báo tùy chỉnh