Stevenage vs Mansfield Hồ sơ đội
Stevenage vs Mansfield Dữ kiện trận đấu
3T-4H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 15 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.5, thủng 1.3. Thắng 30%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 40%.
2T-4H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 14 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.4, thủng 1.3. Thắng 20%, thắng kèo chấp 20%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 80%.
| Stevenage | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Mansfield | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Stevenage | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Mansfield | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Stevenage vs Mansfield Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Stevenage vs Mansfield Đối đầu
Stevenage vs Mansfield Xem đầy đủ đối đầu →| Stevenage Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2017-11-18 | Mansfield |
1 - 0
1 - 0
|
Stevenage 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2017-04-22 | 3 Stevenage |
0 - 1
0 - 1
|
Mansfield 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2016-10-29 | 1 Mansfield |
0 - 1
1 - 2
|
Stevenage 6 | W | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2016-01-09 | 1 Mansfield |
1 - 0
2 - 1
|
Stevenage | L | -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2015-09-29 | 3 Stevenage |
0 - 0
0 - 2
|
Mansfield 5 | L | 0.0 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2015-02-07 | 2 Mansfield |
0 - 0
1 - 0
|
Stevenage 2 | L | 0.0 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 4-3 (7) | 3 (3-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2014-09-27 | Stevenage |
2 - 0
3 - 0
|
Mansfield 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Stevenage Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2018-04-07 | 1 Newport County |
0 - 1
0 - 1
|
Stevenage 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2018-04-02 | Stevenage |
1 - 0
4 - 1
|
Barnet | W | 0.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2018-03-30 | Grimsby |
0 - 0
0 - 0
|
Stevenage 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2018-03-24 | 1 Stevenage |
0 - 1
0 - 1
|
Colchester | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2018-03-17 | 1 Port Vale |
0 - 1
2 - 2
|
Stevenage 3 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2018-03-10 | 2 Stevenage |
1 - 0
2 - 2
|
Crewe 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-11 (14) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2018-02-24 | 1 Notts County |
0 - 0
2 - 0
|
Stevenage 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2018-02-17 | 1 Stevenage |
2 - 0
4 - 1
|
Yeovil 2 | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2018-02-13 | 2 Forest Green |
1 - 1
3 - 1
|
Stevenage 2 1 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2018-02-10 | 2 Stevenage |
0 - 0
1 - 1
|
Luton 2 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
2-8 (10) | 0-6 (6) | 3 (0-3) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2018-02-03 | 2 Accrington Stanley |
1 - 2
3 - 2
|
Stevenage 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| England League 2 | 2018-01-30 | 3 Stevenage |
0 - 1
0 - 1
|
Swindon | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2018-01-27 | 2 Chesterfield |
0 - 0
0 - 1
|
Stevenage 3 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2018-01-20 | 1 Stevenage |
0 - 0
0 - 0
|
Carlisle 1 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England FA Cup | 2018-01-16 | Reading |
2 - 0
3 - 0
|
Stevenage 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
3-7 (10) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2018-01-13 | 3 Morecambe |
1 - 0
1 - 1
|
Stevenage 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England FA Cup | 2018-01-06 | 2 Stevenage |
0 - 0
0 - 0
|
Reading 2 | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
11-1 (12) | 7-1 (8) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2018-01-01 | 1 Stevenage |
2 - 1
4 - 1
|
Cheltenham | W | 0.0 | Tài |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||
| England League 2 | 2017-12-30 | 1 Crawley Town |
1 - 0
1 - 0
|
Stevenage 3 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2017-12-26 | Lincoln City |
1 - 0
3 - 0
|
Stevenage | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2017-12-23 | 1 Stevenage |
3 - 1
5 - 1
|
Chesterfield 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2017-12-16 | 4 Exeter |
0 - 0
2 - 1
|
Stevenage 1 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2017-12-09 | 2 Stevenage |
0 - 0
0 - 0
|
Wycombe 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| England County Cup | 2017-12-05 | 1 Boreham Wood |
0 - 0
0 - 0
|
Stevenage | D | 0.0 | Xỉu |
|
6-5 (11) | 5-4 (9) | 3 (2-1) | 1 (1-0) | ||
| England FA Cup | 2017-12-02 | 2 Stevenage |
3 - 2
5 - 2
|
Swindon 1 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-7 (15) | 4-5 (9) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2017-11-25 | 2 Cambridge Utd |
0 - 0
1 - 0
|
Stevenage 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| England League 2 | 2017-11-21 | Stevenage |
0 - 1
1 - 1
|
Coventry 1 | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| England League 2 | 2017-11-18 | Mansfield |
1 - 0
1 - 0
|
Stevenage 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
11-7 (18) | 8-2 (10) | 3 (2-1) | 5 (2-3) |
| England League 2 | 2017-11-11 | 4 Stevenage |
1 - 0
1 - 1
|
Notts County 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| England EFL Trophy | 2017-11-07 | Stevenage |
2 - 0
3 - 1
|
Brighton U21 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài |
|
0-5 (5) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Mansfield Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 2 | 2018-04-07 | 1 Mansfield |
1 - 4
3 - 4
|
Crewe 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2018-04-02 | 2 Luton |
0 - 1
2 - 1
|
Mansfield 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2018-03-30 | 1 2 Mansfield |
0 - 0
0 - 1
|
Accrington Stanley 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2018-03-24 | 4 Forest Green |
0 - 0
2 - 0
|
Mansfield 3 1 | L | +0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2018-03-17 | 1 Notts County |
1 - 0
1 - 1
|
Mansfield 3 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2018-03-10 | 3 Mansfield |
1 - 0
1 - 1
|
Colchester 2 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 3 (1-2) |
| England League 2 | 2018-03-06 | 1 2 Mansfield |
0 - 0
1 - 1
|
Lincoln City 3 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
3-6 (9) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2018-02-24 | 3 Mansfield |
1 - 0
1 - 1
|
Coventry 2 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 2-5 (7) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2018-02-17 | 3 Exeter |
0 - 1
0 - 1
|
Mansfield | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2018-02-13 | Mansfield |
4 - 0
5 - 0
|
Newport County | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 6-6 (12) | 7 (2-5) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2018-02-10 | 1 Swindon |
1 - 0
1 - 0
|
Mansfield 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| England League 2 | 2018-02-03 | Mansfield |
1 - 0
3 - 1
|
Barnet | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 3 (0-3) |
| England League 2 | 2018-01-27 | 2 Morecambe |
1 - 0
1 - 2
|
Mansfield 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2018-01-20 | 1 2 Mansfield |
1 - 1
3 - 2
|
Cheltenham 2 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-0 (5) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England FA Cup | 2018-01-16 | Mansfield |
1 - 1
1 - 4
|
Cardiff 4 | L | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2018-01-13 | Cambridge Utd |
0 - 0
0 - 0
|
Mansfield 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England FA Cup | 2018-01-06 | Cardiff |
0 - 0
0 - 0
|
Mansfield | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2018-01-01 | 2 Mansfield |
2 - 0
3 - 1
|
Carlisle 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| England League 2 | 2017-12-30 | 1 Wycombe |
1 - 0
1 - 2
|
Mansfield 5 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2017-12-26 | 3 Grimsby |
1 - 0
1 - 1
|
Mansfield 3 | D | 0.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| England League 2 | 2017-12-23 | 3 Mansfield |
1 - 0
2 - 1
|
Morecambe 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
1-9 (10) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 4 (1-3) |
| England League 2 | 2017-12-16 | 3 Mansfield |
0 - 0
0 - 0
|
Yeovil 1 | D | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2017-12-09 | 3 Crawley Town |
0 - 0
2 - 0
|
Mansfield 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England EFL Trophy | 2017-12-06 | 2 Blackpool |
1 - 0
1 - 1
|
Mansfield | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-2 (4) | 3 (2-1) | 2 (1-1) | ||
| England FA Cup | 2017-12-03 | 1 Mansfield |
1 - 0
3 - 0
|
Guiseley 3 2 | W | -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2017-11-25 | Mansfield |
1 - 1
2 - 2
|
Chesterfield | D | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| England League 2 | 2017-11-21 | 2 Port Vale |
0 - 1
0 - 4
|
Mansfield 3 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-2 (10) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2017-11-18 | Mansfield |
1 - 0
1 - 0
|
Stevenage 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
11-7 (18) | 8-2 (10) | 3 (2-1) | 5 (2-3) |
| England League 2 | 2017-11-11 | 3 Coventry |
0 - 0
0 - 1
|
Mansfield 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England FA Cup | 2017-11-04 | 5 Shaw Lane |
1 - 1
1 - 3
|
Mansfield 3 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.8 | 3.4 | 2.7 |
| Hiệp 1 | 3.4 | 2.1 | 3.4 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (0.0) | Chủ nhà@1.925 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@1.9 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.25) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 11 - 4
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 2.0, 2.5
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 6 - 3 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 1.0
-
2' - 1st Corner - Stevenage -
7' - 2nd Corner - Stevenage -
9' - 3rd Corner - Mansfield -
12' - 4th Corner - Mansfield - Race to 3 Corners - Stevenage
-
14' - 5th Corner - Stevenage -
15' - 1st Goal - Stevenage -
17' - 1st Yellow Card - Mansfield -
20' - 6th Corner - Stevenage -
36' - 2nd Yellow Card - Mansfield -
39' - 7th Corner - Mansfield - Race to 5 Corners - Stevenage
-
43' - 8th Corner - Stevenage -
45' - 9th Corner - Stevenage -
1-0 score at the end of First Half -
51' - 2nd Goal - Mansfield - 52' Substitution - Mellis for Byrom - Mansfield
- Race to 7 Corners - Stevenage
-
55' - 10th Corner - Stevenage - 54' Substitution - Gorman for Sheaf - Stevenage
- 54' Substitution - Conlon for Whelpdale - Stevenage
-
57' - 3rd Yellow Card - Stevenage - 58' Substitution - Potter for Hamilton - Mansfield
-
63' - 4th Yellow Card - Mansfield -
71' - 5th Yellow Card - Stevenage -
74' - 11th Corner - Stevenage -
75' - 12th Corner - Stevenage - Race to 9 Corners - Stevenage
-
75' - 13th Corner - Stevenage - 77' Substitution - Goddard for Godden - Stevenage
-
81' - 14th Corner - Mansfield -
86' - 15th Corner - Stevenage -
90+2' - 6th Yellow Card - Mansfield -
1-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

