Stabaek vs Bryne Hồ sơ đội
Stabaek vs Bryne Dữ kiện trận đấu
6T-4H-0B trong 10 trận gần nhất, ghi 20 bàn và thủng lưới 6 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.0, thủng 0.6. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 30%.
5T-1H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 17 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.7, thủng 1.5. Thắng 50%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 50%.
| Stabaek | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Bryne | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Stabaek | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Bryne | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Stabaek vs Bryne Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Stabaek vs Bryne Đối đầu
Stabaek vs Bryne Xem đầy đủ đối đầu →| Stabaek Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 1 | 2022-09-05 | 1 1 Stabaek |
0 - 0
2 - 2
|
Bryne 1 | D | -1.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-05-26 | 2 Bryne |
0 - 0
0 - 0
|
Stabaek 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Stabaek Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Europe Friendlies | 2023-02-24 | Stabaek |
0 - 0
0 - 0
|
FK Jerv | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2023-02-15 | Stabaek |
1 - 0
1 - 0
|
Rosenborg | W | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Europe Friendlies | 2023-02-03 | 2 Lillestrom |
1 - 1
2 - 2
|
Stabaek 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 1 | 2022-10-29 | Stabaek |
0 - 0
2 - 0
|
Mjondalen 1 | W | -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-10-22 | 2 Sandnes Ulf |
2 - 1
2 - 2
|
Stabaek 1 | D | +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 1 | 2022-10-16 | Stabaek |
1 - 1
3 - 2
|
Ranheim 1 | W | -1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-10-10 | KFUM |
0 - 0
0 - 0
|
Stabaek 2 | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-10-03 | 1 Stabaek |
2 - 0
4 - 0
|
Asane | W | -2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-8 (13) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2022-09-18 | 1 Grorud |
0 - 2
0 - 4
|
Stabaek 2 | W | +1.5, +2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 3-3 (6) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2022-09-12 | 1 Stabaek |
1 - 0
2 - 0
|
Raufoss 1 | W | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 4-2 (6) | 3 (1-2) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2022-09-05 | 1 1 Stabaek |
0 - 0
2 - 2
|
Bryne 1 | D | -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2022-08-27 | 2 Kongsvinger |
0 - 0
0 - 0
|
Stabaek | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-08-21 | 2 Stabaek |
2 - 0
5 - 0
|
IK Start 1 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-0 (3) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-08-14 | 1 Stjørdals/Blink |
1 - 1
3 - 2
|
Stabaek | L | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-08-07 | Stabaek |
0 - 0
1 - 2
|
SK Brann | L | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2022-08-04 | 1 Fredrikstad |
1 - 1
2 - 4
|
Stabaek | W | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2022-07-31 | Stabaek |
1 - 0
2 - 0
|
Skeid 1 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2022-07-25 | 3 Sogndal |
2 - 0
4 - 3
|
Stabaek 1 | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-07-17 | 3 Stabaek |
0 - 1
2 - 2
|
KFUM 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 3 (3-0) |
| Norway Division 1 | 2022-07-10 | SK Brann |
0 - 1
1 - 1
|
Stabaek | D | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
8-2 (10) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2022-07-07 | 2 Stabaek |
3 - 0
4 - 2
|
Stjørdals/Blink | W | -2.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-07-03 | 1 Mjondalen |
1 - 2
2 - 4
|
Stabaek | W | +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
2-11 (13) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Norway Cup | 2022-06-29 | 1 Gjøvik-Lyn |
0 - 3
0 - 7
|
Stabaek | W | +1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 2-5 (7) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-06-26 | Stabaek |
0 - 0
0 - 0
|
Fredrikstad 2 | D | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Norway Cup | 2022-06-22 | Notodden |
0 - 1
1 - 1
|
Stabaek 2 | D | +1.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-3 (3) | 3 (0-3) | 2 (0-2) | ||
| Norway Division 1 | 2022-06-19 | 2 IK Start |
0 - 0
0 - 0
|
Stabaek 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2022-05-30 | 2 2 Stabaek |
1 - 0
1 - 0
|
Kongsvinger 3 | W | -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 5-2 (7) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-05-26 | 2 Bryne |
0 - 0
0 - 0
|
Stabaek 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-4 (7) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 1 | 2022-05-22 | 1 1 Raufoss |
0 - 1
0 - 4
|
Stabaek | W | +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| Norway Cup | 2022-05-19 | 3 Lyn 1896 |
1 - 2
2 - 3
|
Stabaek 2 | W | +1.0, +1.5 | Tài |
|
2-4 (6) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Bryne Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Europe Friendlies | 2023-03-05 | 1 FC Honka |
1 - 1
2 - 2
|
Bryne 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2023-02-16 | 2 Bryne |
0 - 2
0 - 2
|
Viking FK 2 | L | +1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Europe Friendlies | 2023-02-11 | Haugesund |
0 - 0
2 - 0
|
Bryne 1 | L | -1.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2023-02-04 | 1 Bryne |
2 - 0
3 - 0
|
Sandnes Ulf 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Europe Friendlies | 2023-01-27 | 1 Bryne |
0 - 0
5 - 1
|
Mandalskameratene | W | -3.0, -3.5 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 1 | 2022-10-29 | 3 Bryne |
0 - 0
0 - 2
|
Sandnes Ulf 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
2-9 (11) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| Norway Division 1 | 2022-10-22 | 1 Asane |
0 - 1
1 - 2
|
Bryne 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 1-6 (7) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2022-10-16 | Bryne |
1 - 1
2 - 1
|
Mjondalen 2 1 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-5 (6) | 4 (1-3) | 4 (4-0) |
| Norway Division 1 | 2022-10-10 | 2 Fredrikstad |
1 - 2
1 - 3
|
Bryne 1 | W | -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
7-7 (14) | 3-3 (6) | 3 (2-1) | 3 (1-2) |
| Norway Division 1 | 2022-10-02 | 4 Bryne |
0 - 0
0 - 3
|
Skeid 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
13-1 (14) | 6-0 (6) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Norway Cup | 2022-09-28 | 1 Tromsdalen |
0 - 0
0 - 1
|
Bryne 1 | W | +0.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 1 | 2022-09-18 | KFUM |
2 - 1
3 - 3
|
Bryne 2 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| Norway Division 1 | 2022-09-11 | 2 Bryne |
1 - 3
3 - 3
|
Sogndal 2 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Norway Division 1 | 2022-09-05 | 1 1 Stabaek |
0 - 0
2 - 2
|
Bryne 1 | D | -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2022-08-29 | 1 Bryne |
2 - 0
5 - 0
|
Raufoss 3 1 | W | 0.0 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Norway Division 1 | 2022-08-22 | Ranheim |
0 - 0
1 - 1
|
Bryne 2 | D | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 1 | 2022-08-14 | Bryne |
0 - 1
2 - 1
|
Grorud 1 | W | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Norway Division 1 | 2022-08-08 | 2 IK Start |
2 - 0
6 - 0
|
Bryne 1 | L | -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 1 | 2022-08-04 | 1 Kongsvinger |
1 - 0
2 - 1
|
Bryne | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 3 (1-2) |
| Norway Division 1 | 2022-07-31 | 1 Bryne |
1 - 3
1 - 5
|
SK Brann 1 | L | +1.5, +2.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| Norway Division 1 | 2022-07-25 | Stjørdals/Blink |
0 - 1
0 - 2
|
Bryne 1 | W | +0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
11-4 (15) | 7-1 (8) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2022-07-18 | Bryne |
0 - 1
0 - 2
|
Fredrikstad 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2022-07-11 | 1 Skeid |
1 - 1
1 - 2
|
Bryne 1 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| Norway Division 1 | 2022-07-07 | 3 Bryne |
1 - 0
1 - 1
|
Kongsvinger 3 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 1-4 (5) | 3 (0-3) | 2 (0-2) |
| Norway Division 1 | 2022-07-04 | SK Brann |
1 - 0
2 - 1
|
Bryne 2 | L | -2.0 | Xỉu | 11.5 | Tài |
|
15-5 (20) | 7-0 (7) | 2 (2-0) | 5 (4-1) |
| Norway Division 1 | 2022-06-27 | Bryne |
0 - 0
0 - 0
|
Stjørdals/Blink 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Cup | 2022-06-21 | 1 Vidar |
0 - 0
1 - 3
|
Bryne 1 | W | +1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 1 | 2022-05-29 | 2 Bryne |
1 - 0
2 - 0
|
IK Start | W | +0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
8-9 (17) | 6-5 (11) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Norway Division 1 | 2022-05-26 | 2 Bryne |
0 - 0
0 - 0
|
Stabaek 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-4 (7) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 1 | 2022-05-23 | 6 Grorud |
1 - 2
2 - 2
|
Bryne 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.45 | 5 | 6.5 |
| Hiệp 1 | 1.909 | 2.5 | 6 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.25) | Chủ nhà@1.95 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.5) | Chủ nhà@1.95 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 5 - 0 , Phạt góc: 4 - 5
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: -1.0, -1.5 , Bàn thắng: 3.0
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 3 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
4' - 1st Corner - Bryne -
6' - 2nd Corner - Stabaek -
17' - 3rd Corner - Stabaek -
19' - 1st Yellow Card - Stabaek - 27' - 1st Offside - Bryne
-
29' - 4th Corner - Stabaek - Race to 3 Corners - Stabaek
- 32' - 2nd Offside - Stabaek
-
33' - 1st Goal - Stabaek - 38' - 3rd Offside - Stabaek
-
43' - 5th Corner - Bryne -
1-0 score at the end of First Half -
48' - 2nd Goal - Stabaek -
51' - 3rd Goal - Stabaek - 64' - 4th Offside - Stabaek
- 71' - 5th Offside - Bryne
-
76' - 6th Corner - Stabaek -
79' - 4th Goal - Stabaek -
81' - 7th Corner - Bryne -
82' - 8th Corner - Bryne -
82' - 9th Corner - Bryne - Race to 5 Corners - Bryne
-
83' - 5th Goal - Stabaek -
5-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

