St Johnstone vs Dundee Hồ sơ đội
St Johnstone vs Dundee Dữ kiện trận đấu
4T-5H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 9 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.2, thủng 0.9. Thắng 40%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 20%.
4T-1H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 11 bàn và thủng lưới 9 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.1, thủng 0.9. Thắng 40%, thắng kèo chấp 20%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 60%.
| St Johnstone | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Dundee | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| St Johnstone | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Dundee | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
St Johnstone vs Dundee Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
St Johnstone vs Dundee Đối đầu
St Johnstone vs Dundee Xem đầy đủ đối đầu →| St Johnstone Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Premiership | 2018-04-21 | 2 Dundee |
1 - 0
2 - 1
|
St Johnstone 4 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2018-03-10 | 2 Dundee |
0 - 2
0 - 4
|
St Johnstone 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-12-30 | 1 4 St Johnstone |
0 - 1
0 - 2
|
Dundee 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-09-16 | 1 2 Dundee |
1 - 0
3 - 2
|
St Johnstone 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2017-03-11 | 1 St Johnstone |
2 - 0
2 - 0
|
Dundee 3 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2016-12-31 | 1 Dundee |
2 - 0
3 - 0
|
St Johnstone 2 | L | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-13 (17) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 4 (1-3) |
| Scotland Premiership | 2016-10-23 | 1 St Johnstone |
0 - 0
2 - 1
|
Dundee 2 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2016-02-12 | 2 Dundee |
1 - 0
2 - 0
|
St Johnstone 4 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Scotland Premiership | 2015-11-27 | 2 St Johnstone |
1 - 1
1 - 1
|
Dundee 3 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-1 (4) | 3 (2-1) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2015-08-15 | 3 Dundee |
2 - 0
2 - 1
|
St Johnstone 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
4-10 (14) | 2-5 (7) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Scotland Premiership | 2015-04-25 | 1 1 Dundee |
0 - 0
0 - 2
|
St Johnstone 1 | W | 0.0 | Hòa vốn | 11.0 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2015-04-11 | St Johnstone |
1 - 0
1 - 0
|
Dundee 1 | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2014-11-08 | 4 Dundee |
1 - 0
1 - 1
|
St Johnstone 1 | D | 0.0 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
10-9 (19) | 5-3 (8) | 3 (1-2) | 5 (3-2) |
| Scotland Premiership | 2014-09-13 | 2 St Johnstone |
0 - 1
0 - 1
|
Dundee | L | -0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| St Johnstone Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland League Cup | 2018-08-18 | 1 Queen of South |
1 - 1
1 - 1
|
St Johnstone | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Scotland Premiership | 2018-08-12 | 1 St Johnstone |
1 - 0
1 - 1
|
Hibernian | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2018-08-04 | 1 Kilmarnock |
0 - 0
2 - 0
|
St Johnstone 3 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland League Cup | 2018-07-28 | 2 Forfar |
1 - 1
1 - 3
|
St Johnstone 1 | W | +1.5 | Tài |
|
||||||
| Scotland League Cup | 2018-07-24 | St Johnstone |
1 - 0
1 - 0
|
Falkirk | W | -1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Scotland League Cup | 2018-07-21 | 3 Montrose |
0 - 1
0 - 1
|
St Johnstone | W | +1.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 4-2 (6) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League Cup | 2018-07-14 | St Johnstone |
0 - 0
0 - 0
|
East Fife 2 | D | -2.0, -2.5 | Xỉu |
|
11-2 (13) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| UK Friendlies | 2018-07-08 | St Johnstone |
1 - 2
2 - 2
|
Aberdeen | D | 0.0, +0.5 | Tài |
|
3-2 (5) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Scotland Premiership | 2018-05-12 | 2 St Johnstone |
0 - 1
1 - 1
|
Ross County 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2018-05-08 | 2 Hamilton |
0 - 0
1 - 2
|
St Johnstone 2 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 4 (1-3) |
| Scotland Premiership | 2018-05-05 | 2 Motherwell |
0 - 3
1 - 5
|
St Johnstone 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2018-04-28 | 3 St Johnstone |
1 - 0
1 - 1
|
Partick 3 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2018-04-21 | 2 Dundee |
1 - 0
2 - 1
|
St Johnstone 4 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 1-5 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2018-04-07 | 2 St Johnstone |
0 - 0
0 - 0
|
Motherwell 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| Scotland Premiership | 2018-03-31 | Aberdeen |
2 - 0
4 - 1
|
St Johnstone 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2018-03-28 | 1 St Johnstone |
1 - 0
1 - 0
|
Hamilton 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
12-3 (15) | 7-1 (8) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2018-03-16 | 5 St Johnstone |
0 - 1
1 - 1
|
Hibernian 1 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 4-2 (6) | 3 (2-1) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2018-03-10 | 2 Dundee |
0 - 2
0 - 4
|
St Johnstone 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2018-03-07 | 1 Kilmarnock |
1 - 0
2 - 0
|
St Johnstone 2 1 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Scotland Premiership | 2018-02-27 | 3 St Johnstone |
0 - 3
1 - 4
|
Rangers 1 | L | +1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2018-02-24 | 3 St Johnstone |
2 - 0
2 - 0
|
Ross County 1 1 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2018-02-18 | Celtic |
0 - 0
0 - 0
|
St Johnstone 5 | D | -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Scotland FA Cup | 2018-02-10 | 2 Hearts |
1 - 0
3 - 0
|
St Johnstone 4 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2018-02-06 | Motherwell |
0 - 0
2 - 0
|
St Johnstone 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2018-02-03 | 4 Hearts |
0 - 0
1 - 0
|
St Johnstone 2 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Scotland FA Cup | 2018-01-29 | 2 Albion |
0 - 1
0 - 4
|
St Johnstone 2 | W | +1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 4 (3-1) |
| Scotland Premiership | 2018-01-27 | 1 St Johnstone |
0 - 1
1 - 3
|
Partick 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2017-12-30 | 1 4 St Johnstone |
0 - 1
0 - 2
|
Dundee 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-5 (6) | 3 (0-3) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2017-12-27 | 2 Ross County |
0 - 1
1 - 1
|
St Johnstone 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2017-12-23 | 1 St Johnstone |
0 - 0
0 - 0
|
Hearts 2 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-7 (16) | 6-3 (9) | 4 (4-0) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Dundee Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland League Cup | 2018-08-18 | 2 2 Dundee |
0 - 0
0 - 3
|
Ayr | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2018-08-11 | 1 Dundee |
0 - 0
0 - 1
|
Aberdeen 3 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Premiership | 2018-08-04 | 3 St Mirren |
1 - 1
2 - 1
|
Dundee 1 | L | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland League Cup | 2018-07-28 | 1 Dundee |
1 - 0
2 - 0
|
Brechin 2 1 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland League Cup | 2018-07-25 | 1 Peterhead |
0 - 0
0 - 2
|
Dundee 1 | W | +1.5, +2.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland League Cup | 2018-07-22 | Dundee |
0 - 1
0 - 1
|
Dunfermline | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 4 (2-2) |
| Scotland League Cup | 2018-07-14 | Stirling |
0 - 1
0 - 4
|
Dundee | W | +1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 5-4 (9) | 5 (3-2) | 1 (0-1) |
| UK Friendlies | 2018-07-02 | 1 Cowdenbeath |
0 - 0
0 - 1
|
Dundee | W | +1.5, +2.0 | Xỉu |
|
5-8 (13) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 3 (0-3) | ||
| UK Friendlies | 2018-06-29 | Brechin |
0 - 0
1 - 1
|
Dundee | D | +1.5 | Xỉu |
|
0-6 (6) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 2 (0-2) | ||
| Scotland Premiership | 2018-05-12 | Dundee |
0 - 0
0 - 1
|
Partick 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-10 (17) | 5-6 (11) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2018-05-08 | 5 Ross County |
0 - 0
0 - 1
|
Dundee 4 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2018-05-05 | 2 Dundee |
1 - 0
1 - 0
|
Hamilton 4 | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 3-4 (7) | 3 (3-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2018-04-28 | Motherwell |
1 - 1
2 - 1
|
Dundee 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 5 (0-5) |
| Scotland Premiership | 2018-04-21 | 2 Dundee |
1 - 0
2 - 1
|
St Johnstone 4 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 1-5 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2018-04-07 | 3 Rangers |
1 - 0
4 - 0
|
Dundee 2 | L | -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 2-2 (4) | 4 (2-2) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2018-04-04 | 1 Celtic |
0 - 0
0 - 0
|
Dundee 3 | D | -2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
11-2 (13) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| Scotland Premiership | 2018-04-01 | 4 Dundee |
1 - 1
1 - 1
|
Hearts 4 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2018-03-17 | 1 Aberdeen |
1 - 0
1 - 0
|
Dundee | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
11-1 (12) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| Scotland Premiership | 2018-03-10 | 2 Dundee |
0 - 2
0 - 4
|
St Johnstone 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2018-02-24 | 2 Dundee |
0 - 1
0 - 1
|
Motherwell 3 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
12-0 (12) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 4 (4-0) |
| Scotland Premiership | 2018-02-17 | Partick |
1 - 0
1 - 2
|
Dundee | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Scotland Premiership | 2018-02-13 | 1 3 Kilmarnock |
1 - 1
3 - 2
|
Dundee 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Scotland FA Cup | 2018-02-10 | 1 Dundee |
0 - 1
0 - 2
|
Motherwell 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 1-4 (5) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2018-02-03 | Dundee |
0 - 0
1 - 4
|
Ross County 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Scotland FA Cup | 2018-01-30 | 3 Inverness CT |
0 - 0
0 - 1
|
Dundee 2 | W | 0.0 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 1-2 (3) | 2 (0-2) | 2 (2-0) | ||
| Scotland Premiership | 2018-01-27 | 1 5 Hamilton |
1 - 0
1 - 2
|
Dundee 2 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2018-01-24 | 3 Dundee |
0 - 0
0 - 1
|
Hibernian 2 | L | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-11 (18) | 2-8 (10) | 2 (0-2) | 3 (1-2) |
| Scotland FA Cup | 2018-01-20 | Dundee |
0 - 1
2 - 2
|
Inverness CT 4 | D | -0.5, -1.0 | Tài |
|
7-2 (9) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 0 (0-0) | ||
| Scotland Premiership | 2017-12-30 | 1 4 St Johnstone |
0 - 1
0 - 2
|
Dundee 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-5 (6) | 3 (0-3) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2017-12-26 | 1 Dundee |
0 - 2
0 - 2
|
Celtic 2 | L | +1.5, +2.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 1-4 (5) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.15 | 3.2 | 3.6 |
| Hiệp 1 | 3 | 2.05 | 4 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.25) | Chủ nhà@1.875 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@1.625 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 8 - 6
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 2.0, 2.5
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 4 - 4 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 1.0
-
3' - 1st Corner - Dundee -
4' - 2nd Corner - Dundee -
6' - 3rd Corner - Dundee - Race to 3 Corners - Dundee
- 14' Substitution - Alston for Davidson - St Johnstone
-
18' - 4th Corner - St Johnstone -
25' - 5th Corner - Dundee -
40' - 6th Corner - St Johnstone -
41' - 7th Corner - St Johnstone -
43' - 8th Corner - St Johnstone -
0-0 score at the end of First Half -
51' - 1st Goal - St Johnstone -
57' - 9th Corner - Dundee - Race to 5 Corners - Dundee
-
61' - 10th Corner - Dundee - 62' Substitution - N'Gwatala for Mendy - Dundee
-
64' - 11th Corner - St Johnstone -
64' - 12th Corner - St Johnstone -
68' - 13th Corner - St Johnstone - Race to 7 Corners - St Johnstone
-
70' - 14th Corner - St Johnstone - 78' Substitution - Hendry for McMillan - St Johnstone
- 82' Substitution - Moussa for Madianga - Dundee
- 88' Substitution - Wighton for Nabi - Dundee
- 87' Substitution - McCann for Watt - St Johnstone
-
1-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

