Santa Clara vs Maritimo Hồ sơ đội
Santa Clara vs Maritimo Dữ kiện trận đấu
4T-6H-0B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 4 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.2, thủng 0.4. Thắng 40%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 20%, Tài phạt góc 50%.
6T-1H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 22 bàn và thủng lưới 14 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.2, thủng 1.4. Thắng 60%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 80%, Tài phạt góc 60%.
| Santa Clara | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Maritimo | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Santa Clara | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Maritimo | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Santa Clara vs Maritimo Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Santa Clara vs Maritimo Đối đầu
Santa Clara vs Maritimo Xem đầy đủ đối đầu →| Santa Clara Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2023-02-25 | 3 Maritimo |
0 - 1
3 - 1
|
Santa Clara 5 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2022-09-04 | 2 Santa Clara |
0 - 1
2 - 1
|
Maritimo 4 1 | W | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2022-04-23 | 2 Santa Clara |
2 - 0
2 - 2
|
Maritimo 3 | D | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2021-12-11 | 1 Maritimo |
2 - 1
4 - 1
|
Santa Clara 3 | L | 0.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2021-02-08 | 1 Maritimo |
0 - 0
1 - 2
|
Santa Clara 3 | W | 0.0 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2020-09-20 | 2 Santa Clara |
0 - 0
2 - 0
|
Maritimo 1 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 3-4 (7) | 3 (0-3) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2020-07-03 | 2 Santa Clara |
0 - 0
0 - 1
|
Maritimo 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2019-12-07 | 1 Maritimo |
1 - 1
2 - 2
|
Santa Clara 3 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
11-4 (15) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2019-01-19 | 1 Santa Clara |
0 - 1
0 - 1
|
Maritimo 6 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
11-2 (13) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 5 (3-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-08-12 | Maritimo |
0 - 0
1 - 0
|
Santa Clara | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Santa Clara Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Cup | 2023-11-26 | 4 O Elvas |
0 - 0
0 - 0
|
Santa Clara 2 | D | +1.5, +2.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Segunda Liga | 2023-11-18 | 4 Pacos Ferreira |
0 - 2
0 - 2
|
Santa Clara 3 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Segunda Liga | 2023-11-11 | 3 Santa Clara |
0 - 1
2 - 1
|
AVS 4 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Segunda Liga | 2023-11-04 | 4 Nacional |
1 - 1
1 - 1
|
Santa Clara 5 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Segunda Liga | 2023-10-29 | 5 Santa Clara |
1 - 1
1 - 1
|
Benfica B 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Portugal Cup | 2023-10-21 | 3 Santa Clara |
0 - 0
0 - 0
|
SC Vianense 2 | D | -1.5, -2.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-3 (7) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-10-06 | 1 Santa Clara |
1 - 0
2 - 0
|
Academico Viseu 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-09-30 | 4 UD Oliveirense |
1 - 0
1 - 1
|
Santa Clara 4 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Portugal Cup | 2023-09-24 | 1 Ribeirao |
0 - 0
0 - 3
|
Santa Clara | W | +1.5, +2.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-09-16 | 5 Santa Clara |
0 - 0
0 - 0
|
Penafiel 4 | D | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-7 (14) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 5 (5-0) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-09-02 | 3 Feirense |
0 - 1
0 - 2
|
Santa Clara 4 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-08-27 | 3 Santa Clara |
1 - 0
2 - 0
|
Vilaverdense 4 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-08-21 | 4 Leixoes |
0 - 0
0 - 0
|
Santa Clara 4 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-08-16 | 2 Santa Clara |
1 - 0
2 - 0
|
Torreense 5 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Portugal League Cup | 2023-07-29 | 1 Santa Clara |
0 - 0
0 - 0
|
Tondela 4 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Europe Friendlies | 2023-07-25 | Santa Clara |
1 - 0
2 - 0
|
Chaves | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
0-7 (7) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| Portugal Primeira Liga | 2023-05-27 | 1 Benfica |
2 - 0
3 - 0
|
Santa Clara 1 | L | -3.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-05-20 | 2 Santa Clara |
1 - 0
1 - 0
|
Portimonense 3 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-6 (15) | 5-1 (6) | 2 (1-1) | 5 (0-5) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-05-14 | 3 Braga |
3 - 1
5 - 3
|
Santa Clara 4 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
11-6 (17) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-05-06 | Santa Clara |
2 - 0
3 - 2
|
Gil Vicente 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-04-30 | 4 Estoril |
2 - 0
3 - 0
|
Santa Clara 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 4 (2-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-04-23 | 3 Santa Clara |
0 - 0
1 - 1
|
Chaves 2 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-04-15 | 2 FC Porto |
1 - 0
2 - 1
|
Santa Clara 5 | L | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-04-07 | 1 2 Santa Clara |
0 - 1
0 - 1
|
Vizela 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-04-01 | Sporting |
2 - 0
3 - 0
|
Santa Clara 5 | L | -2.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-03-17 | 4 Santa Clara |
0 - 0
0 - 2
|
Rio Ave 2 | L | 0.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-03-11 | 5 Pacos Ferreira |
0 - 0
1 - 0
|
Santa Clara 6 | L | -0.5 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
9-2 (11) | 6-0 (6) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-03-05 | 3 Santa Clara |
0 - 3
1 - 3
|
Guimaraes 1 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 3-3 (6) | 3 (1-2) | 3 (1-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-02-25 | 3 Maritimo |
0 - 1
3 - 1
|
Santa Clara 5 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 7-0 (7) | 1 (1-0) | 4 (1-3) |
| Europe Friendlies | 2023-02-22 | Desportivo Aves |
0 - 0
0 - 0
|
Santa Clara | D | -0.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Maritimo Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Cup | 2023-11-25 | 3 CF Canelas 2010 |
0 - 2
1 - 3
|
Maritimo 4 1 | W | +1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Segunda Liga | 2023-11-19 | Maritimo |
1 - 2
1 - 2
|
Torreense 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Portugal Segunda Liga | 2023-11-12 | 3 Leixoes |
0 - 1
0 - 1
|
Maritimo 1 | W | +0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Segunda Liga | 2023-11-05 | 3 UD Leiria |
3 - 2
4 - 3
|
Maritimo 5 | L | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Segunda Liga | 2023-10-28 | 2 Maritimo |
0 - 0
2 - 2
|
Tondela 5 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Cup | 2023-10-22 | Maritimo |
2 - 0
4 - 1
|
Mortagua FC 3 | W | -3.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-10-08 | 1 CF Os Belenenses |
0 - 1
1 - 2
|
Maritimo 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 3 (2-1) | ||
| Portugal Segunda Liga | 2023-09-30 | 1 2 Maritimo |
1 - 1
1 - 2
|
CD Mafra 5 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
11-4 (15) | 5-2 (7) | 3 (2-1) | 4 (4-0) |
| Portugal Cup | 2023-09-23 | 4 Fabril Barreiro |
0 - 1
1 - 3
|
Maritimo 2 | W | +2.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-09-16 | 5 FC Porto B |
0 - 0
0 - 2
|
Maritimo 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
7-6 (13) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-09-02 | 4 Maritimo |
1 - 0
2 - 0
|
Pacos Ferreira 3 | W | 0.0 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
4-10 (14) | 3-7 (10) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-08-27 | 1 1 Benfica B |
0 - 1
0 - 1
|
Maritimo 5 | W | 0.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-08-18 | 5 Maritimo |
0 - 0
0 - 1
|
AVS 4 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Segunda Liga | 2023-08-12 | 2 5 Nacional |
1 - 1
1 - 2
|
Maritimo 5 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 12.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-5 (7) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Portugal League Cup | 2023-07-22 | 1 Vizela |
1 - 1
2 - 1
|
Maritimo 3 | L | -0.5 | Tài | 12.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga Play-Off | 2023-06-11 | 5 Maritimo |
1 - 1
2 - 1
|
Estrela Amadora 2 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga Play-Off | 2023-06-03 | 3 Estrela Amadora |
1 - 0
2 - 1
|
Maritimo 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-05-27 | 2 Estoril |
1 - 0
3 - 1
|
Maritimo 4 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-05-19 | 1 Maritimo |
0 - 0
1 - 0
|
Vizela 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
5-6 (11) | 4-6 (10) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-05-13 | 1 5 Sporting |
0 - 1
2 - 1
|
Maritimo 6 | L | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 5-0 (5) | 3 (3-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-05-07 | 3 Maritimo |
1 - 2
2 - 2
|
Rio Ave | D | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
13-1 (14) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 4 (4-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-04-29 | 4 Maritimo |
0 - 1
1 - 2
|
Guimaraes 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-04-22 | 3 Famalicao |
0 - 2
3 - 2
|
Maritimo 3 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 5 (2-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-04-15 | 4 Maritimo |
2 - 0
3 - 1
|
Pacos Ferreira 4 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-04-08 | 2 FC Arouca |
1 - 0
1 - 0
|
Maritimo 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-11 (18) | 1-8 (9) | 4 (1-3) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-04-02 | 3 Maritimo |
2 - 0
4 - 2
|
Boavista 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-9 (12) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-03-19 | 2 Casa Pia |
1 - 0
2 - 0
|
Maritimo 1 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
5-10 (15) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-03-12 | 2 Maritimo |
0 - 1
0 - 3
|
Benfica 2 | L | +1.5, +2.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
2-10 (12) | 0-8 (8) | 4 (0-4) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-03-05 | 3 Gil Vicente |
1 - 0
2 - 0
|
Maritimo 3 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
12-8 (20) | 5-3 (8) | 6 (5-1) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2023-02-25 | 3 Maritimo |
0 - 1
3 - 1
|
Santa Clara 5 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 7-0 (7) | 1 (1-0) | 4 (1-3) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.15 | 3.3 | 3.25 |
| Hiệp 1 | 2.875 | 2.05 | 4 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.25) | Chủ nhà@1.925 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@1.65 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (0.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 1 , Phạt góc: 3 - 3
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 2.0, 2.5
Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 2 - 3 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 0.5, 1.0
-
4' - 1st Goal - Santa Clara -
21' - 1st Corner - Santa Clara -
27' - 2nd Corner - Santa Clara -
31' - 1st Yellow Card - Maritimo -
34' - 2nd Goal - Maritimo -
40' - 3rd Corner - Maritimo -
44' - 2nd Yellow Card - Santa Clara -
45+2' - 4th Corner - Maritimo -
45+2' - 5th Corner - Maritimo - Race to 3 Corners - Maritimo
-
1-1 score at the end of First Half -
55' - 3rd Yellow Card - Maritimo -
60' - Red Card - Maritimo -
74' - 3rd Goal - Santa Clara -
87' - 4th Yellow Card - Santa Clara -
90+1' - 6th Corner - Santa Clara -
90+2' - 5th Yellow Card - Santa Clara -
90+4' - 6th Yellow Card - Maritimo -
2-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

