Ross County vs Ayr Hồ sơ đội
Ross County vs Ayr Dữ kiện trận đấu
6T-2H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 22 bàn và thủng lưới 8 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.2, thủng 0.8. Thắng 60%, thắng kèo chấp 55%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 40%.
6T-2H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 19 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.9, thủng 1.3. Thắng 60%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 10%.
| Ross County | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Ayr | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Ross County | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Ayr | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Ross County vs Ayr Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Ross County vs Ayr Đối đầu
Ross County vs Ayr Xem đầy đủ đối đầu →| Ross County Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland League Cup | 2015-08-25 | Ross County |
1 - 0
2 - 0
|
Ayr 1 | W | -1.5 | Xỉu | 11.5 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Ross County Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland League Challenge Cup | 2018-10-13 | Ross County |
2 - 1
3 - 1
|
Montrose | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
||||||
| Scotland Championship | 2018-10-06 | 3 Partick |
0 - 1
0 - 2
|
Ross County 1 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2018-09-29 | 1 1 Dundee Utd |
1 - 3
1 - 5
|
Ross County 2 | W | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2018-09-22 | 1 Ross County |
0 - 0
0 - 0
|
Inverness CT 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2018-09-15 | 1 Queen of South |
0 - 0
0 - 0
|
Ross County 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Scotland League Challenge Cup | 2018-09-08 | Ross County |
5 - 0
5 - 0
|
Raith 1 | W | -1.0 | Tài |
|
8-1 (9) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 3 (3-0) | ||
| Scotland Championship | 2018-09-01 | 2 Ross County |
0 - 0
2 - 0
|
Falkirk 3 | W | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| Scotland Championship | 2018-08-25 | 1 Morton |
0 - 0
2 - 1
|
Ross County 3 | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 4-4 (8) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Scotland League Cup | 2018-08-19 | 2 Hibernian |
1 - 1
3 - 2
|
Ross County 4 | L | -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland League Challenge Cup | 2018-08-14 | 2 Hearts Colts |
1 - 2
1 - 2
|
Ross County 2 | W |
|
7-1 (8) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 3 (3-0) | ||||
| Scotland Championship | 2018-08-11 | 2 Dunfermline |
1 - 2
1 - 3
|
Ross County 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Championship | 2018-08-04 | 1 Ross County |
0 - 0
1 - 0
|
Alloa 1 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 5-3 (8) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League Cup | 2018-07-28 | 2 Alloa |
0 - 0
0 - 2
|
Ross County 2 | W | +0.5 | Xỉu |
|
0-8 (8) | 0-5 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Scotland League Cup | 2018-07-25 | 1 Arbroath |
1 - 1
4 - 1
|
Ross County 3 1 | L | +1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League Cup | 2018-07-17 | 1 Ross County |
0 - 0
1 - 0
|
Dundee Utd 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Scotland League Cup | 2018-07-14 | 1 Ross County |
0 - 0
2 - 0
|
Elgin 2 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu |
|
9-3 (12) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Europe Friendlies | 2018-07-06 | 1 FC Utrecht |
0 - 0
2 - 0
|
Ross County 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2018-05-12 | 2 St Johnstone |
0 - 1
1 - 1
|
Ross County 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2018-05-08 | 5 Ross County |
0 - 0
0 - 1
|
Dundee 4 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2018-05-04 | 4 Partick |
1 - 1
1 - 1
|
Ross County | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
11-5 (16) | 4-0 (4) | 4 (4-0) | 6 (6-0) |
| Scotland Premiership | 2018-04-28 | 2 Hamilton |
0 - 0
2 - 0
|
Ross County 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2018-04-21 | 3 Ross County |
0 - 0
0 - 0
|
Motherwell 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-4 (7) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2018-04-07 | 2 Ross County |
1 - 0
1 - 1
|
Hibernian | D | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
1-13 (14) | 1-6 (7) | 1 (0-1) | 4 (0-4) |
| Scotland Premiership | 2018-04-03 | 1 Ross County |
2 - 0
4 - 0
|
Partick 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Scotland Premiership | 2018-03-31 | Celtic |
1 - 0
3 - 0
|
Ross County 1 | L | -2.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 6-0 (6) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Scotland Premiership | 2018-03-17 | 1 Ross County |
1 - 0
2 - 2
|
Hamilton 5 | D | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Premiership | 2018-03-10 | 1 Kilmarnock |
1 - 0
3 - 2
|
Ross County 2 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Scotland Premiership | 2018-02-24 | 3 St Johnstone |
2 - 0
2 - 0
|
Ross County 1 1 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Premiership | 2018-02-17 | 2 Ross County |
0 - 0
1 - 1
|
Hearts 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-10 (15) | 3-5 (8) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Scotland Premiership | 2018-02-03 | Dundee |
0 - 0
1 - 4
|
Ross County 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Ayr Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Championship | 2018-10-06 | 3 Ayr |
1 - 0
2 - 0
|
Dundee Utd 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2018-09-29 | 1 Morton |
1 - 1
1 - 5
|
Ayr | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland League Cup | 2018-09-26 | 2 Rangers |
2 - 0
4 - 0
|
Ayr | L | -2.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2018-09-22 | 2 Alloa |
0 - 1
0 - 2
|
Ayr | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2018-09-15 | 2 Ayr |
0 - 2
3 - 2
|
Falkirk 1 | W | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2018-09-01 | 3 Queen of South |
4 - 0
5 - 0
|
Ayr 5 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Championship | 2018-08-25 | Ayr |
3 - 0
4 - 1
|
Dunfermline 3 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League Cup | 2018-08-18 | 2 2 Dundee |
0 - 0
0 - 3
|
Ayr | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-6 (8) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| Scotland League Challenge Cup | 2018-08-14 | 1 Queen's Park |
0 - 0
0 - 0
|
Ayr 1 | D | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Championship | 2018-08-11 | 2 Inverness CT |
0 - 0
0 - 0
|
Ayr 2 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Championship | 2018-08-04 | 1 Ayr |
2 - 0
2 - 0
|
Partick 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Scotland League Cup | 2018-07-28 | 1 Partick |
0 - 1
0 - 2
|
Ayr | W | -1.0 | Xỉu |
|
12-2 (14) | 9-2 (11) | 4 (2-2) | 2 (2-0) | ||
| Scotland League Cup | 2018-07-24 | Ayr |
3 - 0
5 - 0
|
Stenhousemuir 3 | W | -1.5 | Tài |
|
7-2 (9) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Scotland League Cup | 2018-07-21 | Albion |
0 - 1
0 - 2
|
Ayr | W | +2.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
3-13 (16) | 3-4 (7) | 1 (0-1) | 4 (0-4) |
| Scotland League Cup | 2018-07-14 | 1 Ayr |
0 - 1
3 - 1
|
Morton | W | 0.0 | Tài |
|
7-2 (9) | 3-1 (4) | 3 (3-0) | 2 (2-0) | ||
| UK Friendlies | 2018-06-30 | Forfar |
0 - 0
1 - 0
|
Ayr | L | +1.0 | Xỉu |
|
2-14 (16) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 3 (1-2) | ||
| Scotland League One | 2018-04-28 | 1 Ayr |
1 - 0
2 - 0
|
Albion 2 | W | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Scotland League One | 2018-04-22 | 3 Alloa |
2 - 0
2 - 1
|
Ayr 3 | L | +0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Scotland League One | 2018-04-14 | 1 Ayr |
1 - 1
1 - 2
|
Stranraer 2 | L | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 5-1 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Scotland League One | 2018-04-07 | 1 1 Airdrieonians |
1 - 1
1 - 2
|
Ayr | W | +0.5, +1.0 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Scotland League One | 2018-03-31 | 3 East Fife |
1 - 1
2 - 3
|
Ayr | W | +1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
3-10 (13) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 5 (0-5) |
| Scotland League One | 2018-03-24 | 3 Ayr |
3 - 0
4 - 0
|
Queen's Park 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| Scotland League One | 2018-03-20 | 3 Albion |
1 - 2
2 - 3
|
Ayr 1 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Scotland League One | 2018-03-17 | 1 1 Forfar |
0 - 1
0 - 2
|
Ayr 1 | W | +1.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-9 (10) | 1-6 (7) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Scotland League One | 2018-03-14 | 2 Arbroath |
1 - 0
1 - 1
|
Ayr 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland League One | 2018-03-10 | 2 Ayr |
2 - 0
3 - 0
|
Raith 3 | W | -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Scotland League One | 2018-02-24 | 5 Ayr |
0 - 0
3 - 0
|
Airdrieonians 1 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Scotland League One | 2018-02-17 | Ayr |
1 - 0
3 - 0
|
East Fife | W | -1.0, -1.5 | Hòa vốn |
|
7-7 (14) | 6-0 (6) | 2 (2-0) | 5 (1-4) | ||
| Scotland FA Cup | 2018-02-11 | 3 Ayr |
1 - 1
1 - 6
|
Rangers 1 | L | +1.5, +2.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
2-12 (14) | 2-6 (8) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Scotland League One | 2018-02-03 | 3 Ayr |
1 - 2
1 - 2
|
Alloa 3 | L | -1.0 | Hòa vốn |
|
6-6 (12) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.7 | 4 | 4.5 |
| Hiệp 1 | 2.3 | 2.2 | 4.5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.5) | Chủ nhà@1.725 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@1.875 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (9.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 1 , Phạt góc: 5 - 4
Phạt góc: 9.5 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 2.5
Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 0 - 0 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0
- 17' Substitution - Demetriou for Fontaine - Ross County
-
21' - 1st Yellow Card - Ross County -
23' - 1st Goal - Ross County -
34' - 2nd Goal - Ross County -
2-0 score at the end of First Half - 46' Substitution - Moore for Moffat - Ayr
-
48' - 3rd Goal - Ayr - 46' Substitution - McDaid for Harvie - Ayr
- 51' Substitution - Grivosti for Morris - Ross County
-
54' - 2nd Yellow Card - Ayr -
55' - 1st Corner - Ayr -
59' - 2nd Corner - Ross County -
61' - 3rd Corner - Ayr -
66' - 4th Corner - Ross County -
70' - 3rd Yellow Card - Ross County -
72' - 5th Corner - Ayr - Race to 3 Corners - Ayr
-
76' - 6th Corner - Ross County - 76' Substitution - Forrest for Crawford - Ayr
- 78' Substitution - Graham for Vigurs - Ross County
-
80' - 7th Corner - Ross County -
82' - 8th Corner - Ayr -
82' - 4th Yellow Card - Ross County -
87' - 5th Yellow Card - Ross County -
90+1' - 9th Corner - Ross County - Race to 5 Corners - Ross County
-
2-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

