PSV vs Sevilla Hồ sơ đội
PSV vs Sevilla Dữ kiện trận đấu
8T-1H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 31 bàn và thủng lưới 10 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 3.1, thủng 1.0. Thắng 80%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 100%, Tài phạt góc 70%.
2T-4H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 14 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.4, thủng 1.3. Thắng 20%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 60%.
| PSV | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Sevilla | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| PSV | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Sevilla | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
PSV vs Sevilla Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
PSV vs Sevilla Đối đầu
PSV vs Sevilla Xem đầy đủ đối đầu →| PSV Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| UEFA Europa League | 2023-02-23 | 2 PSV |
0 - 0
2 - 0
|
Sevilla 4 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| UEFA Europa League | 2023-02-16 | 2 Sevilla |
1 - 0
3 - 0
|
PSV | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| PSV Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Netherlands Eredivisie | 2023-09-30 | 1 PSV |
1 - 0
3 - 1
|
FC Volendam 1 1 | W | -3.5 | Xỉu | 12.0 |
|
|||||
| Netherlands Eredivisie | 2023-09-27 | PSV |
1 - 0
3 - 0
|
Go Ahead Eagles 2 | W | -2.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Netherlands Eredivisie | 2023-09-23 | 1 Almere City FC |
0 - 2
0 - 4
|
PSV 1 | W | +2.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| UEFA Champions League | 2023-09-20 | 1 Arsenal |
3 - 0
4 - 0
|
PSV 3 | L | -1.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Netherlands Eredivisie | 2023-09-16 | 1 PSV |
2 - 0
4 - 0
|
NEC 2 | W | -2.0, -2.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Netherlands Eredivisie | 2023-09-02 | RKC |
0 - 1
0 - 4
|
PSV | W | +1.5, +2.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 1-6 (7) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2023-08-30 | 2 PSV |
1 - 0
5 - 1
|
Rangers 1 | W | -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2023-08-22 | 4 Rangers |
1 - 0
2 - 2
|
PSV 1 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-10 (15) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 4 (3-1) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-08-19 | Vitesse |
1 - 0
1 - 3
|
PSV 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2023-08-15 | 3 SK Sturm Graz |
1 - 2
1 - 3
|
PSV | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-7 (14) | 3-4 (7) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-08-12 | 2 PSV |
1 - 0
2 - 0
|
FC Utrecht 1 | W | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| UEFA Champions League Qualifying | 2023-08-08 | PSV |
3 - 1
4 - 1
|
SK Sturm Graz | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-2 (4) | 3 (2-1) | 2 (0-2) |
| Netherlands Super Cup | 2023-08-04 | 2 Feyenoord |
0 - 0
0 - 1
|
PSV 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-9 (15) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 4 (3-1) |
| Elite Club Friendlies | 2023-07-30 | 1 PSV |
0 - 0
1 - 0
|
Nottm Forest | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
7-5 (12) | 5-2 (7) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2023-07-26 | PSV |
2 - 0
3 - 1
|
FC Eindhoven 1 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
6-3 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Europe Friendlies | 2023-07-15 | 1 FC Blau Weiss Linz |
1 - 2
1 - 2
|
PSV 3 1 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
8-1 (9) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-05-28 | 2 AZ |
0 - 0
1 - 2
|
PSV 4 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-05-21 | 3 PSV |
1 - 2
3 - 3
|
Heerenveen 2 | D | -2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-05-14 | 1 PSV |
1 - 1
2 - 1
|
Fortuna Sittard 4 | W | -2.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
14-1 (15) | 7-0 (7) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-05-06 | 1 Sparta Rotterdam |
0 - 0
0 - 1
|
PSV 1 | W | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Dutch Cup | 2023-04-30 | 4 Ajax |
1 - 0
1 - 1
|
PSV 4 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-2 (3) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-04-23 | 1 PSV |
1 - 0
3 - 0
|
Ajax 3 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 3 (2-1) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-04-16 | 1 FC Volendam |
0 - 2
2 - 3
|
PSV 3 | W | +1.5, +2.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-04-08 | PSV |
1 - 0
4 - 0
|
Excelsior 4 | W | -2.5, -3.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Dutch Cup | 2023-04-04 | 1 Spakenburg |
0 - 1
1 - 2
|
PSV 1 | W | +3.0, +3.5 | Xỉu | 11.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 3-3 (6) | 4 (3-1) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-04-01 | 2 NEC |
0 - 3
2 - 4
|
PSV 2 | W | +1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-03-19 | 1 Vitesse |
0 - 1
1 - 1
|
PSV | D | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-03-12 | 1 PSV |
1 - 1
5 - 2
|
Cambuur Leeuwarden 1 | W | -2.0, -2.5 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
6-5 (11) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Netherlands Eredivisie | 2023-03-05 | 2 RKC |
0 - 1
0 - 1
|
PSV 4 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Dutch Cup | 2023-03-02 | PSV |
2 - 0
3 - 1
|
ADO Den Haag 1 | W | -2.5, -3.0 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
14-3 (17) | 8-2 (10) | 2 (1-1) | 4 (3-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Sevilla Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Spain La Liga | 2023-09-29 | 2 Barcelona |
0 - 0
1 - 0
|
Sevilla 3 | L | -1.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Spain La Liga | 2023-09-26 | 3 Sevilla |
3 - 0
5 - 1
|
Almeria 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Spain La Liga | 2023-09-23 | 2 Osasuna |
0 - 0
0 - 0
|
Sevilla 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| UEFA Champions League | 2023-09-20 | 3 Sevilla |
1 - 1
1 - 1
|
Lens 5 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Spain La Liga | 2023-09-17 | 3 Sevilla |
0 - 0
1 - 0
|
Las Palmas 4 | W | -1.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Spain La Liga | 2023-08-26 | 1 Sevilla |
1 - 1
1 - 2
|
Girona 1 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-4 (7) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| Spain La Liga | 2023-08-21 | 1 CD Alaves |
2 - 2
4 - 3
|
Sevilla 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 4 (3-1) |
| UEFA Super Cup | 2023-08-16 | Man City |
0 - 1
1 - 1
|
Sevilla 3 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Spain La Liga | 2023-08-11 | 1 3 Sevilla |
0 - 0
1 - 2
|
Valencia 2 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Elite Club Friendlies | 2023-08-06 | 1 Atletico Madrid |
0 - 0
1 - 1
|
Sevilla 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-4 (7) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| Elite Club Friendlies | 2023-08-03 | 3 Sevilla |
0 - 0
1 - 0
|
Real Betis 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
5-4 (9) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Elite Club Friendlies | 2023-07-31 | 2 Crystal Palace |
0 - 1
1 - 1
|
Sevilla 2 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
10-5 (15) | 3-5 (8) | 2 (1-1) | 4 (4-0) |
| Europe Friendlies | 2023-07-23 | Magdeburg |
3 - 1
3 - 1
|
Sevilla 3 | L | 0.0 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
0-5 (5) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2023-07-22 | 3 Hansa Rostock |
2 - 0
2 - 1
|
Sevilla | L | +0.5, +1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| UEFA CONMEBOL Club Challenge | 2023-07-19 | Sevilla |
0 - 1
1 - 1
|
Independiente del Valle 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Europe Friendlies | 2023-07-18 | Sevilla |
2 - 1
5 - 2
|
AD Ceuta | W | -2.0 | Tài |
|
3-3 (6) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2023-07-14 | 2 Sevilla |
0 - 0
2 - 0
|
Cordoba 2 | W | -2.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 1-3 (4) | 3 (1-2) | 2 (0-2) |
| Spain La Liga | 2023-06-04 | Real Sociedad |
1 - 0
2 - 1
|
Sevilla 1 | L | -1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| UEFA Europa League | 2023-05-31 | 1 Sevilla |
0 - 1
1 - 1
|
Roma 5 | D | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Spain La Liga | 2023-05-27 | 1 2 Sevilla |
1 - 1
1 - 2
|
Real Madrid 4 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
1-1 (2) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Spain La Liga | 2023-05-24 | 1 Elche |
1 - 1
1 - 1
|
Sevilla 4 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-5 (14) | 4-5 (9) | 4 (1-3) | 2 (2-0) |
| Spain La Liga | 2023-05-21 | 2 Sevilla |
0 - 0
0 - 0
|
Real Betis 2 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| UEFA Europa League | 2023-05-18 | 1 Sevilla |
0 - 0
1 - 1
|
Juventus 1 | D | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
18-2 (20) | 6-1 (7) | 1 (1-0) | 5 (4-1) |
| Spain La Liga | 2023-05-14 | 2 Valladolid |
0 - 0
0 - 3
|
Sevilla 1 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 5-2 (7) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| UEFA Europa League | 2023-05-11 | 3 Juventus |
0 - 1
1 - 1
|
Sevilla 4 | D | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 9.0 | Hòa vốn |
|
5-4 (9) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| Spain La Liga | 2023-05-04 | 1 Sevilla |
1 - 2
3 - 2
|
Espanyol 2 | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
9-0 (9) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Spain La Liga | 2023-05-01 | 1 Sevilla |
0 - 1
0 - 2
|
Girona 1 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 3-1 (4) | 3 (3-0) | 2 (2-0) |
| Spain La Liga | 2023-04-27 | 3 Athletic Bilbao |
0 - 0
0 - 1
|
Sevilla 3 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-2 (10) | 5-1 (6) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Spain La Liga | 2023-04-23 | 1 Sevilla |
1 - 0
2 - 1
|
Villarreal 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| UEFA Europa League | 2023-04-20 | 1 Sevilla |
1 - 0
3 - 0
|
Man Utd 3 | W | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 2-1 (3) | 3 (2-1) | 3 (1-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.75 | 4 | 4.2 |
| Hiệp 1 | 2.3 | 2.4 | 4.333 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.75) | Chủ nhà@2.06 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@1.925 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 2 , Phạt góc: 8 - 4
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: -0.5, -1.0 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 5 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
2' - 1st Corner - Sevilla - 4' - 1st Shot Off Target - En-Nesyri (Sevilla)]
-
10' - 2nd Corner - PSV - 9' - 2nd Shot Off Target - de Jong (PSV)]
- 10' - 3rd Shot Off Target - Tillman (PSV)]
-
12' - 3rd Corner - PSV - 11' - 4th Shot Off Target - Bakayoko (PSV)]
- 12' - 1st Offside - PSV
- 12' - 5th Shot Off Target - de Jong (PSV)]
-
13' - 4th Corner - PSV - Race to 3 Corners - PSV
- 13' - 6th Shot Off Target - Bakayoko (PSV)]
- 13' - 7th Shot Off Target - de Jong (PSV)]
-
15' - 5th Corner - PSV - 15' - 8th Shot Off Target - Ramalho (PSV)]
- 19' - 9th Shot Off Target - Suso (Sevilla)]
- Race to 5 Corners - PSV
-
22' - 6th Corner - PSV - 22' - 1st Shot On Target - Lang (PSV)]
- 22' - 2nd Offside - PSV
-
24' - 7th Corner - Sevilla - 26' - 2nd Shot On Target - Veerman (PSV)]
-
27' - 1st Yellow Card - PSV - 30' - 10th Shot Off Target - Ocampos (Sevilla)]
- 34' - 11th Shot Off Target - Bakayoko (PSV)]
- 35' - 12th Shot Off Target - Suso (Sevilla)]
-
36' - 2nd Yellow Card - PSV -
36' - 2nd Yellow Card - Sevilla - 37' - 3rd Offside - PSV
- 39' - 13th Shot Off Target - Lukebakio (Sevilla)]
- 43' - 14th Shot Off Target - Lang (PSV)]
- 44' - 3rd Shot On Target - de Jong (PSV)]
-
0-0 score at the end of First Half - 46' - 4th Offside - Sevilla
- 48' - 4th Shot On Target - Lang (PSV)]
- 55' - 15th Shot Off Target - Tillman (PSV)]
- 55' - 16th Shot Off Target - En-Nesyri (Sevilla)]
-
57' - 8th Corner - PSV - 57' - 5th Shot On Target - Lang (PSV)]
- Race to 7 Corners - PSV
-
58' - 9th Corner - PSV - 60' - 17th Shot Off Target - Veerman (PSV)]
- 58' - 18th Shot Off Target - Lang (PSV)]
- 63' - 19th Shot Off Target - Bakayoko (PSV)]
- 65' - 6th Shot On Target - Bakayoko (PSV)]
-
67' - 10th Corner - Sevilla -
68' - 11th Corner - Sevilla -
68' - 1st Goal - Sevilla - 66' ~ Substitution ~ Torres ~ Suso ~(Sevilla)
- 66' ~ Substitution ~ Sow ~ Fernando ~(Sevilla)
- 68' - 7th Shot On Target - Gudelj (Sevilla)]
- 68' - 1st Assist - Ramos (Sevilla)]
- 71' ~ Substitution ~ Lozano ~ Bakayoko ~(PSV)
- 71' ~ Substitution ~ Saibari ~ Veerman ~(PSV)
- 87' - 2nd Assist - Sanchez (Sevilla)]
- 90' - 24th Shot Off Target - Lukebakio (Sevilla)]
- 79' - 22nd Shot Off Target - de Jong (PSV)]
- 86' - 8th Shot On Target - de Jong (PSV)]
- 77' - 20th Shot Off Target - de Jong (PSV)]
- 87' - 9th Shot On Target - En-Nesyri (Sevilla)]
- 79' - 21st Shot Off Target - Saibari (PSV)]
- 80' - 23rd Shot Off Target - Lang (PSV)]
-
90+1' - 3rd Yellow Card - PSV -
79' - 12th Corner - PSV -
86' - 2nd Goal - PSV - 90+3' - 5th Offside - Sevilla
-
87' - 3rd Goal - Sevilla -
90+5' - 4th Goal - PSV -
90+7' - 4th Yellow Card - Sevilla -
90+8' - 5th Yellow Card - PSV -
2-2 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

