PPJ vs MyPa Hồ sơ đội
PPJ vs MyPa Dữ kiện trận đấu
4T-1H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 18 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.8, thủng 1.5. Thắng 40%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 40%.
5T-3H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 18 bàn và thủng lưới 14 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.8, thủng 1.4. Thắng 50%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 60%.
| PPJ | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| MyPa | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| PPJ | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| MyPa | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
PPJ vs MyPa Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
PPJ vs MyPa Đối đầu
PPJ vs MyPa Xem đầy đủ đối đầu →| PPJ Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-06-29 | 3 PPJ |
0 - 1
0 - 2
|
MyPa 1 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-06-25 | 1 MyPa |
1 - 0
1 - 0
|
PPJ | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| PPJ Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-08-10 | 1 Reipas |
1 - 0
4 - 1
|
PPJ 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-08-02 | 3 PPJ |
0 - 1
2 - 1
|
Kiffen 4 | W | 0.0 | Hòa vốn | 10.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-07-27 | 1 1 PPJ |
0 - 0
1 - 1
|
PEPO 2 | D | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-07-20 | FC Futura |
0 - 0
0 - 3
|
PPJ 2 | W | +1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-07-17 | PPJ |
3 - 0
5 - 1
|
JaPS II 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-07-08 | Atlantis II |
1 - 1
3 - 2
|
PPJ 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-07-03 | 3 GrIFK |
0 - 1
0 - 3
|
PPJ | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-06-29 | 3 PPJ |
0 - 1
0 - 2
|
MyPa 1 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
9-1 (10) | 4-1 (5) | 4 (3-1) | 3 (3-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-06-25 | 1 MyPa |
1 - 0
1 - 0
|
PPJ | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
7-7 (14) | 2-3 (5) | 3 (1-2) | 5 (3-2) | ||
| Finland Cup | 2024-06-16 | 4 PPJ |
1 - 1
1 - 2
|
EIF 5 | L | +2.0, +2.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 2-6 (8) | 3 (0-3) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-06-13 | 1 NJS |
0 - 0
0 - 0
|
PPJ 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-11 (15) | 2-7 (9) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-06-07 | 2 PPJ |
0 - 1
0 - 1
|
Reipas 1 | L | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-05-31 | 2 Kiffen |
3 - 1
3 - 2
|
PPJ | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 2-5 (7) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-05-25 | 1 PEPO |
1 - 0
1 - 2
|
PPJ 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-05-17 | 1 PPJ |
2 - 0
2 - 1
|
FC Futura 4 1 | W | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-05-13 | 4 JaPS II |
1 - 0
1 - 0
|
PPJ 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-9 (13) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| Finland Cup | 2024-05-07 | 2 PPJ |
1 - 0
2 - 0
|
JaPS II 4 | W | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 5-4 (9) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-05-03 | 1 PPJ |
0 - 0
0 - 0
|
Atlantis II 4 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-9 (13) | 4-2 (6) | 3 (2-1) | 3 (0-3) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-04-26 | 1 PPJ |
2 - 1
2 - 3
|
GrIFK 4 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Finland Cup | 2024-04-16 | 3 Kiffen |
0 - 0
0 - 1
|
PPJ | W | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 4 (0-4) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-04-12 | 2 PPJ |
0 - 0
1 - 1
|
NJS 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2023-10-01 | 2 Kiffen |
0 - 0
0 - 0
|
PPJ 1 | D | 0.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 5 (3-2) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2023-09-22 | 1 PPJ |
0 - 0
1 - 2
|
PK Keski-Uusimaa 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2023-09-16 | 2 PPJ |
0 - 1
0 - 1
|
Atlantis II 3 | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-6 (16) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2023-09-09 | 4 PK-35 |
0 - 0
1 - 0
|
PPJ 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
13-2 (15) | 10-0 (10) | 2 (2-0) | 4 (2-2) |
| Finland Kakkonen Group A | 2023-09-02 | 3 PPJ |
1 - 1
3 - 1
|
Jippo 3 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group A | 2023-08-27 | FC Futura |
2 - 1
5 - 2
|
PPJ 1 1 | L | +1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-11 (15) | 2-7 (9) | 4 (1-3) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group A | 2023-08-23 | 1 PPJ |
0 - 1
0 - 2
|
Reipas 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2023-08-19 | PPJ |
1 - 3
4 - 4
|
PEPO 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
12-6 (18) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 7 (4-3) |
| Finland Kakkonen Group A | 2023-08-11 | 2 2 Reipas |
1 - 0
1 - 3
|
PPJ 3 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 6-2 (8) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| MyPa Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-08-22 | MyPa |
1 - 1
4 - 1
|
JaPS II 5 | W | -0.5 | Tài |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-08-10 | 1 MyPa |
1 - 1
1 - 1
|
PEPO 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-08-04 | 3 GrIFK |
1 - 1
2 - 2
|
MyPa 3 | D | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-07-27 | 2 MyPa |
3 - 1
4 - 1
|
JaPS II 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-07-19 | 2 Kiffen |
1 - 1
2 - 2
|
MyPa 1 | D | -1.0, -1.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-07-13 | 3 MyPa |
0 - 1
2 - 1
|
Atlantis II 2 | W | +1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-11 (18) | 1-5 (6) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-07-07 | 2 MyPa |
0 - 0
0 - 1
|
NJS 4 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
5-8 (13) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-07-03 | 2 Reipas |
2 - 0
5 - 0
|
MyPa | L | -2.0 | Tài |
|
8-2 (10) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-06-29 | 3 PPJ |
0 - 1
0 - 2
|
MyPa 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
9-1 (10) | 4-1 (5) | 4 (3-1) | 3 (3-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-06-25 | 1 MyPa |
1 - 0
1 - 0
|
PPJ | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
7-7 (14) | 2-3 (5) | 3 (1-2) | 5 (3-2) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-06-19 | 1 MyPa |
2 - 1
2 - 1
|
FC Futura 3 | W | -1.0 | Xỉu |
|
8-6 (14) | 6-3 (9) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-06-07 | 2 PEPO |
0 - 0
2 - 1
|
MyPa 1 | L | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-05-31 | 2 MyPa |
1 - 1
1 - 1
|
GrIFK 1 | D | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-05-23 | 1 JaPS II |
3 - 0
5 - 3
|
MyPa | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-05-18 | 1 MyPa |
1 - 1
2 - 3
|
Kiffen 3 | L | +1.0 | Tài |
|
9-7 (16) | 6-1 (7) | 1 (1-0) | 3 (3-0) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-05-13 | 2 Atlantis II |
2 - 0
5 - 1
|
MyPa 2 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-05-04 | 4 NJS |
1 - 0
3 - 1
|
MyPa 2 1 | L | -0.5 | Tài |
|
5-4 (9) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kakkonen Group A | 2024-04-26 | 3 MyPa |
0 - 1
3 - 1
|
Reipas 1 | W | +1.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Finland Cup | 2024-04-16 | 2 MyPa |
1 - 1
1 - 2
|
FC Vaajakoski | L | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| Finland Kakkonen Group A | 2024-04-13 | 5 FC Futura |
0 - 0
1 - 1
|
MyPa 2 | D | 0.0 | Xỉu |
|
6-5 (11) | 5-1 (6) | 3 (2-1) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kolmonen | 2023-10-07 | 2 MyPa |
1 - 2
2 - 3
|
HaPK 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài |
|
7-2 (9) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (2-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2023-09-09 | 1 MyPa |
4 - 0
7 - 0
|
Union Plaani 1 | W | -2.5 | Tài |
|
4-5 (9) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kolmonen | 2023-09-02 | KoPa |
0 - 2
0 - 4
|
MyPa 3 | W | +4.0,+4.5 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 3 (0-3) | ||
| Finland Kolmonen | 2023-08-26 | 2 MyPa |
2 - 0
3 - 0
|
MiPK 1 | W | -1.5 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2023-08-16 | 1 PeKa |
0 - 2
0 - 2
|
MyPa | W | +2.0 | Xỉu |
|
3-8 (11) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kolmonen | 2023-08-10 | 2 MyPa |
1 - 0
2 - 0
|
LaPa 2 | W | -4.0, -4.5 | Xỉu |
|
7-6 (13) | 5-1 (6) | 3 (3-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2023-08-02 | 1 KJP |
0 - 1
1 - 2
|
MyPa 2 | W | +2.0, +2.5 | Xỉu |
|
7-4 (11) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kolmonen | 2023-07-28 | 1 MyPa |
3 - 0
10 - 1
|
Edustus IPS 1 | W | -3.5 | Tài |
|
1-0 (1) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2023-07-07 | 2 MyPa |
5 - 1
6 - 2
|
MP II 2 | W | -1.5 | Tài |
|
7-2 (9) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kolmonen | 2023-06-08 | 2 Kultsu FC |
0 - 0
0 - 2
|
MyPa 1 | W | +0.5 | Xỉu |
|
4-11 (15) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 1 (1-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.8 | 4.2 | 3.1 |
| Hiệp 1 | 2.3 | 2.5 | 3.6 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.5) | Chủ nhà@1.85 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@2 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 5 - 11
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 1 - 5 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
9' - 1st Corner - MyPa -
28' - 2nd Corner - MyPa -
34' - 3rd Corner - MyPa - Race to 3 Corners - MyPa
-
39' - 1st Goal - PPJ -
41' - 4th Corner - MyPa - Race to 5 Corners - MyPa
-
42' - 5th Corner - MyPa -
44' - 1st Yellow Card - PPJ -
45+3' - 6th Corner - PPJ -
1-0 score at the end of First Half -
49' - 7th Corner - MyPa -
53' - 8th Corner - MyPa - Race to 7 Corners - MyPa
-
54' - 9th Corner - MyPa -
69' - 2nd Yellow Card - MyPa -
70' - Red Card - MyPa -
78' - 10th Corner - MyPa - Race to 9 Corners - MyPa
-
79' - 11th Corner - PPJ -
79' - 12th Corner - PPJ -
80' - 13th Corner - PPJ -
84' - 2nd Goal - PPJ -
87' - 14th Corner - MyPa -
89' - 2nd Yellow Card - PPJ -
89' - 15th Corner - MyPa -
90+2' - 16th Corner - PPJ -
90+3' - 3rd Yellow Card - PPJ -
2-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

