Peterborough vs QPR Hồ sơ đội
Peterborough vs QPR Dữ kiện trận đấu
2T-2H-6B trong 10 trận gần nhất, ghi 8 bàn và thủng lưới 22 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.8, thủng 2.2. Thắng 20%, thắng kèo chấp 20%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 20%.
6T-2H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 13 bàn và thủng lưới 7 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.3, thủng 0.7. Thắng 60%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 60%.
| Peterborough | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| QPR | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Peterborough | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| QPR | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Peterborough vs QPR Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Peterborough vs QPR Đối đầu
Peterborough vs QPR Xem đầy đủ đối đầu →| Peterborough Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England EFL Cup | 2018-08-14 | QPR |
2 - 0
2 - 0
|
Peterborough | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Peterborough Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Championship | 2022-01-29 | Peterborough |
0 - 0
0 - 2
|
Sheff Utd 1 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England Championship | 2022-01-25 | Birmingham |
0 - 1
2 - 2
|
Peterborough 1 | D | -0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| England Championship | 2022-01-22 | 1 West Brom |
0 - 0
3 - 0
|
Peterborough 1 | L | -1.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England Championship | 2022-01-15 | 3 Peterborough |
1 - 2
1 - 4
|
Coventry 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| England FA Cup | 2022-01-08 | 1 Peterborough |
1 - 1
2 - 1
|
Bristol Rovers | W | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| England Championship | 2021-12-18 | Blackpool |
1 - 1
3 - 1
|
Peterborough | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 4 (0-4) |
| England Championship | 2021-12-11 | 2 Peterborough |
0 - 1
2 - 1
|
Millwall 5 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
8-3 (11) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| England Championship | 2021-12-04 | 1 Nottm Forest |
0 - 0
2 - 0
|
Peterborough 4 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2021-11-27 | 3 Peterborough |
0 - 0
0 - 0
|
Barnsley 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
6-3 (9) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 4 (2-2) |
| England Championship | 2021-11-24 | 1 Blackburn |
3 - 0
4 - 0
|
Peterborough 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2021-11-20 | 1 5 Stoke |
1 - 0
2 - 0
|
Peterborough 2 | L | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
3-9 (12) | 1-5 (6) | 4 (1-3) | 2 (0-2) |
| England Championship | 2021-11-06 | 1 Peterborough |
0 - 0
0 - 1
|
Fulham 4 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2021-11-02 | 3 Peterborough |
0 - 0
1 - 1
|
Huddersfield 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England Championship | 2021-10-30 | 2 Swansea |
3 - 0
3 - 0
|
Peterborough | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| England Championship | 2021-10-20 | 1 Hull |
1 - 1
1 - 2
|
Peterborough 2 | W | -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 5-4 (9) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2021-10-16 | 2 Middlesbrough |
0 - 0
2 - 0
|
Peterborough 4 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England Championship | 2021-10-02 | 1 Peterborough |
2 - 2
2 - 3
|
Bristol City 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
5-10 (15) | 2-7 (9) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England Championship | 2021-09-29 | 1 Peterborough |
0 - 0
0 - 0
|
Bournemouth | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| England Championship | 2021-09-24 | Coventry |
0 - 0
3 - 0
|
Peterborough 1 | L | -1.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2021-09-18 | 2 Peterborough |
2 - 0
3 - 0
|
Birmingham 2 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
4-6 (10) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 4 (1-3) |
| England Championship | 2021-09-11 | Sheff Utd |
1 - 1
6 - 2
|
Peterborough 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
11-3 (14) | 6-2 (8) | 2 (2-0) | 4 (3-1) |
| England Championship | 2021-08-28 | 2 Peterborough |
0 - 0
0 - 1
|
West Brom 3 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2021-08-21 | 2 Preston |
1 - 0
1 - 0
|
Peterborough | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-0 (5) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| England Championship | 2021-08-17 | 1 Peterborough |
0 - 0
2 - 2
|
Cardiff 2 | D | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
0-6 (6) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| England Championship | 2021-08-14 | 4 Peterborough |
0 - 0
2 - 1
|
Derby 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England EFL Cup | 2021-08-10 | Peterborough |
0 - 2
0 - 4
|
Plymouth 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2021-08-07 | 1 Luton |
1 - 0
3 - 0
|
Peterborough 5 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 6-0 (6) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| UK Friendlies | 2021-08-03 | Kings Lynn Town |
0 - 0
1 - 0
|
Peterborough | L | +1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
5-10 (15) | 2-9 (11) | 4 (0-4) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2021-07-31 | 1 Portsmouth |
2 - 0
2 - 0
|
Peterborough 1 | L | 0.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| England League 1 | 2021-05-09 | Doncaster |
0 - 4
1 - 4
|
Peterborough 1 | W | +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| QPR Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Championship | 2022-01-29 | 3 QPR |
3 - 0
4 - 0
|
Reading 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England Championship | 2022-01-25 | 3 QPR |
0 - 0
0 - 0
|
Swansea 4 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| England Championship | 2022-01-22 | 2 Coventry |
0 - 1
1 - 2
|
QPR 1 | W | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England Championship | 2022-01-15 | 2 QPR |
0 - 0
1 - 0
|
West Brom 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England FA Cup | 2022-01-08 | 1 QPR |
0 - 0
0 - 0
|
Rotherham | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| England Championship | 2022-01-02 | 1 Birmingham |
0 - 1
1 - 2
|
QPR 3 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2021-12-30 | 1 2 Bristol City |
1 - 1
1 - 2
|
QPR 3 | W | 0.0 | Tài |
|
5-9 (14) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 4 (2-2) | ||
| England Championship | 2021-12-27 | 1 3 QPR |
0 - 1
0 - 1
|
Bournemouth 4 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2021-12-05 | QPR |
0 - 1
0 - 2
|
Stoke 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
17-4 (21) | 5-3 (8) | 4 (1-3) | 5 (5-0) |
| England Championship | 2021-11-29 | Derby |
1 - 0
1 - 2
|
QPR 1 | W | 0.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
1-11 (12) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| England Championship | 2021-11-24 | 2 QPR |
0 - 0
1 - 0
|
Huddersfield 2 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 6-2 (8) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| England Championship | 2021-11-19 | 3 QPR |
1 - 0
2 - 0
|
Luton 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2021-11-06 | 2 Blackpool |
0 - 1
1 - 1
|
QPR 5 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 8-2 (10) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2021-11-03 | Cardiff |
0 - 1
0 - 1
|
QPR 2 | W | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 5 (5-0) |
| England Championship | 2021-10-29 | 2 QPR |
1 - 0
1 - 1
|
Nottm Forest 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-8 (13) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| England EFL Cup | 2021-10-26 | 1 QPR |
0 - 0
0 - 0
|
Sunderland 3 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 4 (3-1) |
| England Championship | 2021-10-19 | 2 QPR |
0 - 0
1 - 0
|
Blackburn 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2021-10-16 | Fulham |
1 - 0
4 - 1
|
QPR 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 6-2 (8) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2021-10-02 | 1 QPR |
1 - 1
3 - 2
|
Preston | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 3 (2-1) |
| England Championship | 2021-09-28 | 1 QPR |
1 - 0
2 - 0
|
Birmingham 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2021-09-24 | 1 West Brom |
0 - 1
2 - 1
|
QPR 1 | L | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 4 (2-2) |
| England EFL Cup | 2021-09-21 | 2 QPR |
2 - 1
2 - 2
|
Everton | D | +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-9 (12) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England Championship | 2021-09-18 | 4 QPR |
0 - 1
1 - 2
|
Bristol City 1 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 6-3 (9) | 3 (3-0) | 2 (1-1) |
| England Championship | 2021-09-11 | 2 Reading |
1 - 1
3 - 3
|
QPR 1 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 0-6 (6) | 4 (0-4) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2021-08-28 | 1 QPR |
0 - 0
2 - 0
|
Coventry 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-11 (16) | 3-6 (9) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| England EFL Cup | 2021-08-24 | 1 QPR |
2 - 0
2 - 0
|
Oxford Utd 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 5-2 (7) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| England Championship | 2021-08-21 | 2 QPR |
0 - 2
2 - 2
|
Barnsley 3 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-9 (15) | 3-5 (8) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| England Championship | 2021-08-18 | 2 Middlesbrough |
1 - 0
2 - 3
|
QPR 2 1 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| England Championship | 2021-08-14 | 1 Hull |
0 - 1
0 - 3
|
QPR | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| England EFL Cup | 2021-08-11 | 1 Leyton Orient |
0 - 1
1 - 1
|
QPR 1 | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 3.2 | 3.4 | 2.2 |
| Hiệp 1 | 3.75 | 2.2 | 2.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.25) | Chủ nhà@2.01 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.25) | Chủ nhà@1.65 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 3 - 5
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 2.5
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 2 - 4 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
15' - 1st Corner - QPR -
24' - 2nd Corner - QPR -
25' - 1st Goal - Peterborough - Race to 3 Corners - QPR
-
27' - 3rd Corner - QPR -
29' - 1st Yellow Card - Peterborough -
30' - 4th Corner - QPR -
34' - 5th Corner - Peterborough -
35' - 6th Corner - Peterborough -
43' - 2nd Yellow Card - QPR -
45' - 3rd Yellow Card - Peterborough -
1-0 score at the end of First Half - 46' Substitution - Szmodics for Clarke-Harris - Peterborough
- 46' Substitution - Hendrick for Amos - QPR
- 46' Substitution - Adomah for Wallace - QPR
- 56' Substitution - Brown for Poku - Peterborough
-
63' - 4th Yellow Card - Peterborough - 62' Substitution - Dozzell for Johansen - QPR
- 62' Substitution - Thomas for Chair - QPR
-
68' - 7th Corner - Peterborough - 65' Substitution - Jade-Jones for Marriott - Peterborough
- 64' Substitution - Coulson for Ward - Peterborough
-
72' - 2nd Goal - Peterborough -
83' - 5th Yellow Card - Peterborough -
87' - 6th Yellow Card - Peterborough - Race to 5 Corners - QPR
-
90+2' - 8th Corner - QPR -
90+2' - 7th Yellow Card - QPR - 90+3' Substitution - Thompson for Mumba - Peterborough
-
90+6' - 8th Yellow Card - Peterborough -
2-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

