Peterborough U21 vs Sheff Wed U21 Hồ sơ đội
Peterborough U21 vs Sheff Wed U21 Dữ kiện trận đấu
4T-1H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 16 bàn và thủng lưới 23 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.6, thủng 2.3. Thắng 40%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 0%.
3T-3H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 19 bàn và thủng lưới 16 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.9, thủng 1.6. Thắng 30%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 20%, Tài phạt góc 0%.
| Peterborough U21 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Sheff Wed U21 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Peterborough U21 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Sheff Wed U21 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Peterborough U21 vs Sheff Wed U21 Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Peterborough U21 vs Sheff Wed U21 Đối đầu
Peterborough U21 vs Sheff Wed U21 Xem đầy đủ đối đầu →| Peterborough U21 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Development League 2 | 2026-03-06 | Sheff Wed U21 |
0 - 1
2 - 1
|
Peterborough U21 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| England Development League 2 | 2025-11-18 | Peterborough U21 |
0 - 0
3 - 0
|
Sheff Wed U21 3 | W | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| England Development League 2 | 2025-03-07 | 1 Sheff Wed U21 |
1 - 0
3 - 0
|
Peterborough U21 2 | L | -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| England Development League 2 | 2024-12-04 | 2 Peterborough U21 |
0 - 3
1 - 3
|
Sheff Wed U21 2 | L | 0.0 | Tài |
|
||||||
| England Development League 2 | 2024-02-06 | 3 Sheff Wed U21 |
1 - 1
2 - 2
|
Peterborough U21 3 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| England Development League 2 | 2023-12-15 | 3 Peterborough U21 |
0 - 0
1 - 0
|
Sheff Wed U21 2 | W | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England Development League 2 | 2023-02-14 | Peterborough U21 |
1 - 1
1 - 1
|
Sheff Wed U21 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| England Development League 2 | 2022-10-31 | 2 Sheff Wed U21 |
1 - 2
1 - 3
|
Peterborough U21 1 | W | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Peterborough U21 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Development League 2 | 2026-10-13 | 1 Peterborough U21 |
0 - 3
0 - 4
|
Sheff Utd U21 4 | L | 0.0 | Hòa vốn |
|
||||||
| England U21 Premier League Cup | 2026-10-09 | Peterborough U21 |
0 - 3
1 - 5
|
Nottm Forest U21 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
||||||
| England Development League 2 | 2026-09-29 | 1 Peterborough U21 |
0 - 1
0 - 1
|
Fleetwood Town U21 1 | L | -2.0, -2.5 | Xỉu |
|
||||||
| England Development League 2 | 2026-09-18 | 3 Cardiff U21 |
1 - 0
6 - 0
|
Peterborough U21 1 | L | -0.5 | Tài |
|
||||||
| England Development League 2 | 2026-09-15 | Peterborough U21 |
1 - 2
3 - 3
|
Bristol City U21 | D | +0.5, +1.0 | Tài |
|
||||||
| England U21 Premier League Cup | 2026-09-07 | Luton U21 |
0 - 1
0 - 4
|
Peterborough U21 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài |
|
6-10 (16) | 1-6 (7) | 4 (0-4) | 3 (0-3) | ||
| England Development League 2 | 2026-08-25 | 2 Swansea U21 |
1 - 1
2 - 3
|
Peterborough U21 3 | W | -1.0 | Tài |
|
3-7 (10) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| England Development League 2 | 2026-08-18 | 1 Peterborough U21 |
2 - 0
2 - 0
|
QPR U21 | W | -0.5 | Xỉu |
|
10-4 (14) | 5-0 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| England Development League 2 | 2026-05-04 | 2 Peterborough U21 |
0 - 0
0 - 1
|
Nottm Forest U21 2 | L | +0.5 | Xỉu |
|
11-5 (16) | 5-1 (6) | 2 (1-1) | 5 (2-3) | ||
| England Premier League 2 Play-Offs | 2026-04-27 | 2 Stoke U21 |
1 - 1
1 - 3
|
Peterborough U21 | W | -0.5 | Tài |
|
3-9 (12) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 2 (0-2) | ||
| England Development League 2 | 2026-04-14 | 2 Peterborough U21 |
0 - 1
1 - 1
|
Brentford U21 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-04-07 | 1 Swansea U21 |
1 - 1
1 - 2
|
Peterborough U21 2 | W | -0.5 | Xỉu |
|
1-8 (9) | 0-6 (6) | 3 (0-3) | 1 (1-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-03-31 | 2 Charlton U21 |
3 - 1
5 - 2
|
Peterborough U21 2 | L | 0.0 | Tài |
|
5-5 (10) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| England Development League 2 | 2026-03-24 | 2 Peterborough U21 |
0 - 1
3 - 3
|
Watford U21 3 | D | -0.5 | Tài |
|
7-3 (10) | 3-2 (5) | 4 (2-2) | 2 (1-1) | ||
| England Development League 2 | 2026-03-17 | 1 Millwall U21 |
0 - 1
1 - 2
|
Peterborough U21 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
4-11 (15) | 2-8 (10) | 4 (0-4) | 1 (1-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-03-06 | Sheff Wed U21 |
0 - 1
2 - 1
|
Peterborough U21 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
6-6 (12) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| England Development League 2 | 2026-03-03 | 2 Peterborough U21 |
0 - 3
2 - 3
|
Hull U21 4 | L | -1.0 | Tài |
|
6-3 (9) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| England Development League 2 | 2026-02-23 | 3 Crewe U21 |
2 - 0
3 - 3
|
Peterborough U21 3 | D | +0.5, +1.0 | Tài |
|
6-9 (15) | 4-5 (9) | 2 (1-1) | 4 (0-4) | ||
| England Development League 2 | 2026-02-18 | Peterborough U21 |
1 - 1
1 - 1
|
Coventry U21 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-3 (5) | 3 (2-1) | 4 (0-4) | ||
| England Development League 2 | 2026-02-10 | Sheff Utd U21 |
1 - 0
1 - 3
|
Peterborough U21 1 | W | -1.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-02-03 | 1 Peterborough U21 |
2 - 3
2 - 4
|
Huddersfield U21 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 4 (2-2) | ||
| England Development League 2 | 2026-01-27 | 1 Fleetwood Town U21 |
2 - 1
3 - 1
|
Peterborough U21 1 | L | +0.5 | Tài |
|
0-4 (4) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| England Development League 2 | 2026-01-20 | 1 Peterborough U21 |
4 - 0
5 - 1
|
Barnsley U21 1 | W | -1.5 | Tài |
|
7-2 (9) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-01-13 | 2 Wigan U21 |
0 - 0
2 - 2
|
Peterborough U21 2 | D | +0.5 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| England Development League 2 | 2025-11-18 | Peterborough U21 |
0 - 0
3 - 0
|
Sheff Wed U21 3 | W | -0.5 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| England Development League 2 | 2025-11-12 | 2 Peterborough U21 |
1 - 0
5 - 0
|
Crewe U21 | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
8-2 (10) | 5-2 (7) | 3 (2-1) | 1 (1-0) | ||
| England Development League 2 | 2025-11-05 | Coventry U21 |
1 - 0
1 - 2
|
Peterborough U21 2 | W | -1.0 | Xỉu |
|
5-9 (14) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) | ||
| England Development League 2 | 2025-10-28 | 2 Huddersfield U21 |
2 - 0
4 - 1
|
Peterborough U21 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
3-5 (8) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 3 (0-3) | ||
| England Development League 2 | 2025-10-21 | 2 Peterborough U21 |
4 - 1
6 - 1
|
Sheff Utd U21 5 | W | +0.5 | Tài |
|
3-12 (15) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| England Development League 2 | 2025-10-14 | Peterborough U21 |
1 - 0
2 - 0
|
Fleetwood Town U21 | W | -1.0 | Xỉu |
|
4-9 (13) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Sheff Wed U21 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Development League 2 | 2026-10-13 | 4 Sheff Wed U21 |
1 - 1
2 - 5
|
Huddersfield U21 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
||||||
| England Development League 2 | 2026-10-02 | Fleetwood Town U21 |
2 - 0
3 - 1
|
Sheff Wed U21 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
||||||
| England Development League 2 | 2026-09-25 | 1 Colchester U21 |
1 - 1
2 - 1
|
Sheff Wed U21 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| England Development League 2 | 2026-09-13 | Sheff Wed U21 |
1 - 1
2 - 2
|
Charlton U21 | D | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| England Development League 2 | 2026-09-04 | Sheff Wed U21 |
2 - 0
4 - 1
|
Wigan U21 | W | -0.5 | Tài |
|
||||||
| England Development League 2 | 2026-09-01 | 2 Cardiff U21 |
0 - 0
0 - 0
|
Sheff Wed U21 1 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
2-8 (10) | 0-5 (5) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-08-22 | 5 Sheff Wed U21 |
0 - 0
1 - 1
|
Bristol City U21 2 | D | 0.0 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 2-3 (5) | 3 (2-1) | 3 (3-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-04-20 | 1 Sheff Wed U21 |
3 - 0
3 - 0
|
Crewe U21 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-04-14 | 3 Sheff Wed U21 |
3 - 0
4 - 0
|
Barnsley U21 1 | W | -0.5 | Tài |
|
2-1 (3) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-04-10 | 1 Sheff Wed U21 |
0 - 1
1 - 2
|
Cardiff U21 3 | L | 0.0 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 3 (1-2) | ||
| England Development League 2 | 2026-04-07 | 1 Wigan U21 |
0 - 1
0 - 2
|
Sheff Wed U21 4 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| England Development League 2 | 2026-03-31 | Millwall U21 |
1 - 1
1 - 1
|
Sheff Wed U21 1 | D | +0.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-03-20 | 3 Sheff Wed U21 |
1 - 1
1 - 2
|
Brentford U21 2 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| England Development League 2 | 2026-03-16 | 2 Swansea U21 |
1 - 0
5 - 1
|
Sheff Wed U21 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
1-6 (7) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-03-10 | Fleetwood Town U21 |
0 - 1
3 - 3
|
Sheff Wed U21 2 | D | 0.0, +0.5 | Tài |
|
4-3 (7) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| England Development League 2 | 2026-03-06 | Sheff Wed U21 |
0 - 1
2 - 1
|
Peterborough U21 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
6-6 (12) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| England Development League 2 | 2026-03-02 | 1 Sheff Utd U21 |
0 - 1
2 - 2
|
Sheff Wed U21 2 | D | -2.0, -2.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 3 (3-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-02-20 | 2 Sheff Wed U21 |
3 - 2
6 - 8
|
Huddersfield U21 1 | L | +0.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 2-2 (4) | 2 (2-0) | 1 (1-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-02-17 | Hull U21 |
0 - 1
1 - 2
|
Sheff Wed U21 1 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| England Development League 2 | 2026-02-04 | 1 1 Coventry U21 |
1 - 0
2 - 1
|
Sheff Wed U21 3 1 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 1 (1-0) | ||
| England Development League 2 | 2025-12-16 | 2 Sheff Wed U21 |
2 - 0
4 - 1
|
Fleetwood Town U21 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
3-5 (8) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 1 (0-1) | ||
| England Development League 2 | 2025-11-25 | Sheff Wed U21 |
2 - 1
2 - 6
|
QPR U21 | L | +1.0, +1.5 | Tài |
|
4-5 (9) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 2 (1-1) | ||
| England Development League 2 | 2025-11-18 | Peterborough U21 |
0 - 0
3 - 0
|
Sheff Wed U21 3 | L | -0.5 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| England Development League 2 | 2025-11-11 | Huddersfield U21 |
2 - 1
4 - 1
|
Sheff Wed U21 1 | L | -1.0 | Tài |
|
6-2 (8) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| England Development League 2 | 2025-10-31 | 3 Sheff Wed U21 |
0 - 2
0 - 2
|
Hull U21 2 | L | +1.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| England Development League 2 | 2025-10-24 | 3 Sheff Wed U21 |
0 - 1
1 - 2
|
Coventry U21 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 4 (2-2) | ||
| England Development League 2 | 2025-10-20 | Crewe U21 |
0 - 0
1 - 1
|
Sheff Wed U21 | D | +0.5 | Xỉu |
|
6-5 (11) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 3 (1-2) | ||
| England Premier League 2 | 2025-10-11 | Sheff Wed U21 |
1 - 0
2 - 1
|
Wigan U21 1 | W | -0.5 | Xỉu |
|
6-7 (13) | 5-3 (8) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| England Development League 2 | 2025-09-29 | 2 Sheff Wed U21 |
0 - 1
0 - 1
|
Sheff Utd U21 4 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 5 (0-5) | ||
| England Development League 2 | 2025-09-23 | 1 Barnsley U21 |
1 - 2
2 - 2
|
Sheff Wed U21 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 5-4 (9) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.55 | 4.75 | 3.8 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.0) | Chủ nhà@1.95 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.5) | Chủ nhà@2 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (4.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 2 , Phạt góc: 8 - 9
Phạt góc: , Kèo chấp: -1.0 , Bàn thắng: 4.0
Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 5 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 1.5, 2.0
-
7' - 1st Corner - Peterborough U21 -
7' - 2nd Corner - Peterborough U21 -
7' - 1st Goal - Peterborough U21 -
9' - 3rd Corner - Sheff Wed U21 - Race to 3 Corners - Peterborough U21
-
17' - 4th Corner - Peterborough U21 -
18' - 5th Corner - Peterborough U21 -
37' - 2nd Goal - Peterborough U21 - 2-0%Peterborough U21 extend their lead and Early Payout is awarded
- Race to 5 Corners - Peterborough U21
-
45' - 6th Corner - Peterborough U21 -
45+1' - 1st Yellow Card - Peterborough U21 -
2-0 score at the end of First Half -
50' - 3rd Goal - Sheff Wed U21 -
51' - 7th Corner - Peterborough U21 -
52' - 8th Corner - Sheff Wed U21 -
57' - 2nd Yellow Card - Peterborough U21 -
61' - 9th Corner - Sheff Wed U21 -
63' - 3rd Yellow Card - Peterborough U21 -
69' - 4th Yellow Card - Peterborough U21 -
71' - 10th Corner - Sheff Wed U21 -
72' - 4th Goal - Sheff Wed U21 - Race to 7 Corners - Peterborough U21
-
73' - 11th Corner - Peterborough U21 -
75' - 12th Corner - Sheff Wed U21 -
78' - 13th Corner - Sheff Wed U21 -
82' - 14th Corner - Sheff Wed U21 -
85' - 15th Corner - Sheff Wed U21 - Race to 9 Corners - Sheff Wed U21
-
86' - 16th Corner - Sheff Wed U21 -
88' - 17th Corner - Peterborough U21 -
89' - 5th Yellow Card - Sheff Wed U21 -
2-2 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

