Orgryte IS vs Degerfors Hồ sơ đội
Orgryte IS vs Degerfors Dữ kiện trận đấu
4T-2H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 20 bàn và thủng lưới 16 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.0, thủng 1.6. Thắng 40%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 50%, Tài phạt góc 70%.
4T-4H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 14 bàn và thủng lưới 14 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.4, thủng 1.4. Thắng 40%, thắng kèo chấp 60%, Tài bàn thắng 20%, Tài phạt góc 40%.
| Orgryte IS | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Degerfors | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Orgryte IS | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Degerfors | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Orgryte IS vs Degerfors Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Orgryte IS vs Degerfors Đối đầu
Orgryte IS vs Degerfors Xem đầy đủ đối đầu →| Orgryte IS Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Sweden Superettan | 2018-05-05 | 1 Degerfors |
0 - 0
0 - 1
|
Orgryte IS 3 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2017-08-04 | Degerfors |
2 - 0
3 - 0
|
Orgryte IS 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2017-06-22 | 1 Orgryte IS |
1 - 1
1 - 2
|
Degerfors | L | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2016-07-23 | 2 Degerfors |
0 - 1
2 - 3
|
Orgryte IS 1 | W | 0.0 | Tài |
|
||||||
| Sweden Superettan | 2016-04-25 | 1 Orgryte IS |
2 - 1
3 - 1
|
Degerfors 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Orgryte IS Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Sweden Superettan | 2018-10-02 | Jonkopings Sodra |
0 - 1
2 - 2
|
Orgryte IS | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2018-09-23 | 1 1 Orgryte IS |
2 - 0
4 - 1
|
IK Brage 2 1 | W | -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2018-09-17 | 1 IK Frej |
1 - 0
2 - 1
|
Orgryte IS | L | 0.0 | Hòa vốn | 10.5 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2018-09-09 | 1 Orgryte IS |
0 - 0
1 - 0
|
Osters IF 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.5 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2018-09-04 | 1 1 Gefle IF |
0 - 0
0 - 1
|
Orgryte IS 1 | W | +0.5 | Xỉu | 11.5 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2018-08-28 | 1 Orgryte IS |
0 - 0
1 - 3
|
GAIS 2 | L | 0.0 | Tài | 11.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 4-4 (8) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Sweden Cup | 2018-08-23 | 1 Hisingsbacka FC |
1 - 4
1 - 5
|
Orgryte IS 1 | W | +1.5, +2.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Sweden Superettan | 2018-08-20 | 1 4 IFK Varnamo |
1 - 0
2 - 1
|
Orgryte IS 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
7-14 (21) | 4-5 (9) | 4 (3-1) | 6 (1-5) |
| Sweden Superettan | 2018-08-14 | 2 Orgryte IS |
1 - 2
3 - 4
|
Helsingborg | L | 0.0, +0.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-6 (7) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Superettan | 2018-08-07 | 1 Falkenbergs FF |
1 - 0
1 - 1
|
Orgryte IS 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
7-8 (15) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 6 (2-4) |
| Sweden Superettan | 2018-07-30 | Orgryte IS |
0 - 0
0 - 0
|
AFC Eskilstuna 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Europe Friendlies | 2018-07-20 | Orgryte IS |
0 - 0
0 - 0
|
Karlstad BK | D | -1.5 | Xỉu |
|
3-8 (11) | 1-6 (7) | 3 (0-3) | 1 (1-0) | ||
| Sweden Superettan | 2018-07-02 | 1 AFC Eskilstuna |
0 - 0
0 - 0
|
Orgryte IS 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Sweden Superettan | 2018-06-26 | 3 Orgryte IS |
1 - 0
1 - 2
|
Jonkopings Sodra 3 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 6-1 (7) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Superettan | 2018-06-16 | Orgryte IS |
0 - 2
1 - 2
|
Norrby IF | L | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 11.0 | Tài |
|
16-1 (17) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 5 (5-0) |
| Sweden Superettan | 2018-06-12 | 3 GAIS |
2 - 3
4 - 4
|
Orgryte IS 4 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 2 (2-0) |
| Sweden Superettan | 2018-06-03 | Orgryte IS |
0 - 0
1 - 1
|
Falkenbergs FF 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-7 (17) | 5-3 (8) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Sweden Superettan | 2018-05-26 | 2 IK Brage |
1 - 0
3 - 1
|
Orgryte IS 1 2 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 4-2 (6) | 3 (2-1) | 2 (1-1) |
| Sweden Superettan | 2018-05-23 | 1 Orgryte IS |
1 - 0
4 - 0
|
IFK Varnamo | W | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Superettan | 2018-05-20 | Helsingborg |
0 - 0
2 - 0
|
Orgryte IS | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 2-4 (6) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Sweden Superettan | 2018-05-11 | 1 Orgryte IS |
1 - 1
3 - 1
|
Gefle IF 5 | W | -1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Sweden Superettan | 2018-05-05 | 1 Degerfors |
0 - 0
0 - 1
|
Orgryte IS 3 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 5-0 (5) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Sweden Superettan | 2018-04-28 | 3 Osters IF |
1 - 2
1 - 3
|
Orgryte IS | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Sweden Superettan | 2018-04-21 | 2 Orgryte IS |
2 - 0
2 - 0
|
Halmstad 4 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Sweden Superettan | 2018-04-17 | 3 Landskrona BoIS |
1 - 1
2 - 2
|
Orgryte IS 2 | D | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Superettan | 2018-04-08 | 1 Orgryte IS |
2 - 0
2 - 1
|
IK Frej 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 4 (1-3) |
| Sweden Superettan | 2018-04-03 | 1 1 Varbergs BoIS FC |
0 - 1
0 - 2
|
Orgryte IS 1 | W | 0.0 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 0-5 (5) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2018-03-24 | 1 IFK Goteborg |
0 - 0
1 - 0
|
Orgryte IS 2 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
3-7 (10) | 0-5 (5) | 3 (0-3) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2018-03-06 | 3 Orgryte IS |
1 - 0
3 - 1
|
Grebbestads IF | W | -0.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 5-2 (7) | 3 (3-0) | 1 (1-0) | ||
| Europe Friendlies | 2018-03-03 | 1 Orgryte IS |
0 - 0
1 - 0
|
Fredrikstad 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Degerfors Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Sweden Superettan | 2018-09-29 | 2 Degerfors |
0 - 1
0 - 1
|
Varbergs BoIS FC 3 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2018-09-22 | 1 Degerfors |
0 - 0
1 - 1
|
GAIS 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 11.5 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2018-09-16 | 1 IFK Varnamo |
2 - 0
1 - 2
|
Degerfors 3 | W | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2018-09-08 | Degerfors |
0 - 1
2 - 2
|
AFC Eskilstuna 3 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2018-09-01 | Degerfors |
0 - 0
1 - 1
|
Helsingborg 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Sweden Superettan | 2018-08-26 | 1 Falkenbergs FF |
3 - 0
4 - 1
|
Degerfors 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 6-3 (9) | 3 (3-0) | 1 (0-1) |
| Sweden Cup | 2018-08-23 | 2 Enskede IK |
0 - 0
1 - 1
|
Degerfors | D | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
0-4 (4) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Superettan | 2018-08-20 | 2 Degerfors |
0 - 1
2 - 1
|
Norrby IF 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 11.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Superettan | 2018-08-10 | Landskrona BoIS |
1 - 1
1 - 2
|
Degerfors | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
8-9 (17) | 2-6 (8) | 2 (0-2) | 2 (1-1) | ||
| Sweden Superettan | 2018-08-04 | 3 Degerfors |
0 - 0
2 - 1
|
Jonkopings Sodra 2 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
13-0 (13) | 8-0 (8) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Superettan | 2018-07-31 | 2 Halmstad |
0 - 1
2 - 1
|
Degerfors 2 | L | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 10.5 | Tài |
|
10-3 (13) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Sweden Superettan | 2018-06-30 | Degerfors |
3 - 1
3 - 1
|
IK Frej 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Superettan | 2018-06-25 | 3 Degerfors |
0 - 0
0 - 2
|
Falkenbergs FF 2 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Sweden Superettan | 2018-06-18 | 1 GAIS |
0 - 1
1 - 1
|
Degerfors 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
11-7 (18) | 4-5 (9) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| Sweden Superettan | 2018-06-10 | 1 Helsingborg |
1 - 0
4 - 1
|
Degerfors 1 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Sweden Superettan | 2018-06-02 | 1 Degerfors |
2 - 0
4 - 1
|
IFK Varnamo 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Sweden Superettan | 2018-05-29 | 2 Varbergs BoIS FC |
0 - 0
0 - 1
|
Degerfors 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Superettan | 2018-05-23 | 1 Jonkopings Sodra |
1 - 2
2 - 2
|
Degerfors | D | -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Sweden Superettan | 2018-05-19 | 3 Degerfors |
1 - 0
2 - 2
|
IK Brage 5 | D | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 3 (1-2) |
| Sweden Superettan | 2018-05-14 | 1 Norrby IF |
1 - 2
1 - 3
|
Degerfors 1 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Sweden Superettan | 2018-05-05 | 1 Degerfors |
0 - 0
0 - 1
|
Orgryte IS 3 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 5-0 (5) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| Sweden Superettan | 2018-04-30 | 2 AFC Eskilstuna |
0 - 0
3 - 0
|
Degerfors 1 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Sweden Superettan | 2018-04-21 | Degerfors |
0 - 1
2 - 1
|
Landskrona BoIS 4 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Sweden Superettan | 2018-04-14 | 2 Gefle IF |
0 - 0
0 - 1
|
Degerfors 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 3-4 (7) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Sweden Superettan | 2018-04-07 | Degerfors |
1 - 2
1 - 2
|
Halmstad 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
10-3 (13) | 6-3 (9) | 5 (4-1) | 2 (2-0) | ||
| Sweden Superettan | 2018-04-01 | 1 Osters IF |
0 - 0
2 - 2
|
Degerfors 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Sweden Cup | 2018-03-03 | 3 Degerfors |
1 - 0
3 - 1
|
IK Frej 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Sweden Cup | 2018-02-25 | 3 Jonkopings Sodra |
0 - 0
1 - 1
|
Degerfors 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Sweden Cup | 2018-02-19 | Djurgarden |
2 - 0
6 - 0
|
Degerfors 2 | L | -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
13-4 (17) | 5-3 (8) | 3 (2-1) | 3 (3-0) |
| Europe Friendlies | 2018-02-11 | Orebro SK |
1 - 0
1 - 0
|
Degerfors 1 | L | -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.57 | 4.2 | 5.25 |
| Hiệp 1 | 2.1 | 2.4 | 4.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.0) | Chủ nhà@1.975 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@1.725 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (11.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 8 - 5
Phạt góc: 11.5 , Kèo chấp: -1.0 , Bàn thắng: 3.0
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 6 - 3 Hiệp 1
Phạt góc: 5.5 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
6' - 1st Goal - Orgryte IS -
7' - 1st Corner - Degerfors -
9' - 2nd Corner - Degerfors -
14' - 3rd Corner - Orgryte IS -
14' - 4th Corner - Orgryte IS -
14' - 5th Corner - Orgryte IS - Race to 3 Corners - Orgryte IS
-
15' - 6th Corner - Orgryte IS -
22' - 7th Corner - Orgryte IS - Race to 5 Corners - Orgryte IS
-
29' - 1st Yellow Card - Orgryte IS -
31' - 8th Corner - Degerfors -
45+1' - 9th Corner - Orgryte IS -
1-0 score at the end of First Half - Race to 7 Corners - Orgryte IS
-
47' - 10th Corner - Orgryte IS -
53' - 11th Corner - Degerfors -
60' - 2nd Goal - Orgryte IS -
69' - 12th Corner - Orgryte IS -
82' - 13th Corner - Degerfors -
2-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

