OLS vs VIFK Hồ sơ đội
OLS vs VIFK Dữ kiện trận đấu
3T-3H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 14 bàn và thủng lưới 17 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.4, thủng 1.7. Thắng 30%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 0%.
4T-2H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 14 bàn và thủng lưới 20 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.4, thủng 2.0. Thắng 40%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 80%, Tài phạt góc 0%.
| OLS | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| VIFK | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| OLS | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| VIFK | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
OLS vs VIFK Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
OLS vs VIFK Đối đầu
OLS vs VIFK Xem đầy đủ đối đầu →| OLS Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group C | 2019-05-18 | VIFK |
0 - 0
0 - 0
|
OLS | D | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-08-19 | 3 VIFK |
1 - 1
1 - 1
|
OLS 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-06-02 | 1 OLS |
0 - 0
1 - 0
|
VIFK 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| OLS Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group C | 2019-07-20 | 1 SJK II |
0 - 0
0 - 0
|
OLS 2 | D | -2.0 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-07-04 | 3 Kajha |
0 - 1
1 - 2
|
OLS 2 | W | +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-06-30 | 1 OLS |
1 - 0
2 - 1
|
SC Kufu 98 | W | +0.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-06-26 | RoPS 2 |
3 - 0
6 - 3
|
OLS 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-06-16 | 2 OLS |
1 - 0
3 - 0
|
VPS-J 4 | W | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 9.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-06-02 | 1 OLS |
1 - 0
1 - 2
|
FC Vaajakoski 1 | L | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2019-05-30 | 1 GBK |
2 - 0
4 - 1
|
OLS | L | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2019-05-24 | 4 OLS |
1 - 0
2 - 2
|
JS Hercules | D | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 2-7 (9) | 5 (0-5) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2019-05-18 | VIFK |
0 - 0
0 - 0
|
OLS | D | -0.5 | Xỉu |
|
3-9 (12) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 3 (1-2) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-05-12 | 1 OLS |
0 - 0
0 - 1
|
SJK II 2 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 3 (0-3) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-05-05 | 4 JBK |
0 - 0
1 - 0
|
OLS 2 | L | -0.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 5-1 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Finland Cup | 2019-01-27 | 3 JS Hercules |
0 - 0
1 - 2
|
OLS 2 | W | -1.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) | ||
| Finland Cup | 2019-01-20 | PS Kemi |
0 - 2
1 - 2
|
OLS 1 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 3 (2-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-09-29 | 2 PK-37 |
1 - 0
2 - 1
|
OLS 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 4 (1-3) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-09-23 | 4 OLS |
0 - 3
0 - 3
|
TPV 1 | L | +0.5, +1.0 | Hòa vốn |
|
0-3 (3) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-09-02 | 1 3 SC Kufu 98 |
0 - 0
0 - 0
|
OLS 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 1-4 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-08-19 | 3 VIFK |
1 - 1
1 - 1
|
OLS 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
8-5 (13) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 4 (3-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-08-12 | OLS |
0 - 2
0 - 4
|
SJK II | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-08-04 | 1 Tampere United |
0 - 0
0 - 0
|
OLS | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 4 (4-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-07-31 | 4 OLS |
0 - 2
0 - 3
|
JS Hercules 1 | L | +0.5, +1.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-07-14 | 2 JBK |
0 - 0
2 - 0
|
OLS 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-07-06 | 2 OLS |
2 - 0
2 - 1
|
TP-47 2 | W | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 3 (1-2) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-06-30 | OLS |
1 - 1
2 - 3
|
PK-37 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-06-26 | 1 TPV |
0 - 1
2 - 2
|
OLS 1 | D | -1.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 4-3 (7) | 3 (1-2) | 6 (4-2) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-06-17 | 1 OLS |
0 - 0
1 - 1
|
SC Kufu 98 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 6-4 (10) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-06-10 | Narpes Kraft |
0 - 0
0 - 1
|
OLS 1 | W | -0.5 | Xỉu |
|
4-8 (12) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 3 (1-2) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-06-02 | 1 OLS |
0 - 0
1 - 0
|
VIFK 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-05-27 | 2 SJK II |
0 - 0
1 - 1
|
OLS 1 | D | -1.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-05-19 | 2 OLS |
1 - 0
2 - 1
|
Tampere United 2 | W | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-05-13 | 2 JS Hercules |
1 - 0
1 - 0
|
OLS 4 1 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 6-1 (7) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| VIFK Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Kakkonen Group C | 2019-07-05 | 4 VIFK |
1 - 1
2 - 1
|
VPS-J 4 | W | -1.0 | Hòa vốn | 9.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-06-20 | SJK II |
3 - 0
3 - 0
|
VIFK 2 | L | -2.0, -2.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-06-10 | 3 VIFK |
0 - 2
0 - 4
|
JBK 2 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-05-30 | VIFK |
2 - 0
2 - 0
|
Kajha 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-05-25 | SC Kufu 98 |
1 - 0
3 - 0
|
VIFK | L | -1.0, -1.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-05-18 | VIFK |
0 - 0
0 - 0
|
OLS | D | -0.5 | Xỉu |
|
3-9 (12) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 3 (1-2) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-05-11 | 3 RoPS 2 |
2 - 0
5 - 0
|
VIFK 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 3-4 (7) | 2 (2-0) | 3 (2-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2019-05-04 | 3 VIFK |
1 - 1
3 - 1
|
FC Vaajakoski | W | -0.5 | Tài |
|
1-4 (5) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-09-29 | 3 JBK |
0 - 3
1 - 5
|
VIFK 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
8-1 (9) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-09-22 | 1 3 VIFK |
1 - 0
2 - 2
|
TP-47 2 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-09-01 | 2 VIFK |
1 - 0
2 - 2
|
TPV 3 | D | +1.0 | Tài |
|
1-5 (6) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-08-24 | 1 GBK |
1 - 0
1 - 0
|
VIFK 2 | L | -1.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-08-19 | 3 VIFK |
1 - 1
1 - 1
|
OLS 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
8-5 (13) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 4 (3-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-08-12 | Narpes Kraft |
1 - 1
1 - 1
|
VIFK | D | 0.0 | Xỉu |
|
10-4 (14) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-08-04 | 2 SC Kufu 98 |
0 - 0
1 - 0
|
VIFK | L | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 2 (0-2) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-07-31 | 2 VIFK |
0 - 1
1 - 4
|
SJK II | L | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-07-14 | 2 Tampere United |
0 - 0
1 - 1
|
VIFK 2 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 4-2 (6) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-07-07 | VIFK |
0 - 0
0 - 1
|
JS Hercules 1 | L | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
3-9 (12) | 1-5 (6) | 3 (0-3) | 3 (1-2) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-07-01 | 2 VIFK |
0 - 1
0 - 3
|
JBK 2 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Tài |
|
2-8 (10) | 1-6 (7) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-06-20 | 4 TP-47 |
0 - 0
2 - 0
|
VIFK 4 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 4 (1-3) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-06-15 | 2 TPV |
0 - 0
1 - 1
|
VIFK 1 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-06-09 | 3 VIFK |
1 - 0
1 - 3
|
GBK 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
2-8 (10) | 0-4 (4) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-06-02 | 1 OLS |
0 - 0
1 - 0
|
VIFK 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-05-26 | 4 VIFK |
1 - 1
3 - 1
|
Narpes Kraft 5 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
6-4 (10) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 5 (2-3) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-05-21 | 1 2 VIFK |
0 - 2
2 - 4
|
SC Kufu 98 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-05-13 | 3 SJK II |
0 - 0
2 - 1
|
VIFK 1 | L | -0.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Finland Kakkonen Group C | 2018-05-10 | 1 VIFK |
0 - 0
1 - 0
|
Tampere United 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
1-12 (13) | 1-6 (7) | 3 (1-2) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-05-06 | 4 JS Hercules |
0 - 1
1 - 3
|
VIFK 4 | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Finland Kakkonen Group C | 2018-04-28 | 1 VIFK |
0 - 0
0 - 0
|
PK-37 1 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
8-4 (12) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 4 (3-1) | ||
| Europe Friendlies | 2018-01-27 | 1 SJK |
0 - 1
2 - 1
|
VIFK 1 | L | 9.0 | Tài |
|
13-1 (14) | 6-1 (7) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.7 | 3.8 | 4.333 |
| Hiệp 1 | 2.25 | 2.3 | 4.333 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.5) | Chủ nhà@1.725 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@1.9 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 12 - 4
Phạt góc: , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 4 - 3 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
6' - 1st Corner - VIFK -
9' - 2nd Corner - OLS -
12' - 3rd Corner - VIFK -
18' - 4th Corner - OLS - Race to 3 Corners - OLS
-
25' - 5th Corner - OLS -
28' - 6th Corner - OLS -
35' - 7th Corner - VIFK -
0-0 score at the end of First Half -
51' - 8th Corner - OLS - Race to 5 Corners - OLS
-
70' - 9th Corner - OLS -
79' - 1st Yellow Card - VIFK - Race to 7 Corners - OLS
-
80' - 10th Corner - OLS -
80' - 11th Corner - OLS -
80' - 12th Corner - OLS - Race to 9 Corners - OLS
-
81' - 13th Corner - OLS -
81' - 2nd Yellow Card - VIFK -
83' - 14th Corner - VIFK -
84' - 3rd Yellow Card - VIFK -
87' - 15th Corner - OLS -
89' - 16th Corner - OLS -
90+3' - 4th Yellow Card - OLS -
0-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5
