T3, thg 8 8, 2023 · 19:45
Cũ nhấtGần đây
LLLLLL
1.73
3.75
3.80
Gần đâyCũ nhất
WLDLWL
Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 3.0
Tổng bàn thắng
–
Tổng phạt góc
+0.5
Romulus
Newcastle Town vs Romulus Hồ sơ đội
Newcastle Town
WDLLLLLLGần đây
Tài 9.5 phạt gócTài5/8
Tài 2.5 bànTài6/8
Kèo châu ÁThua kèo3/10
Romulus
Không có dữ liệu
Kèo châu ÁThua kèo4/10
Gần nhất
| Newcastle Town | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Romulus | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Newcastle Town | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Romulus | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 3.0
Phân bố phạt góc
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 1,
TB: 1.00,
Độ lệch chuẩn: 0.00, Trung vị: 1,
Mốt: 1,
Tài: 0%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Newcastle Town vs Romulus Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Newcastle Town vs Romulus Đối đầu
Newcastle Town vs Romulus Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| Newcastle Town Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England Northern League Division One | 2023-03-11 | 1 3 Newcastle Town |
0 - 0
0 - 2
|
Macclesfield FC 1 | L | +2.0 | Xỉu |
|
||||||
| England Northern League Division One | 2023-02-21 | Witton Albion |
2 - 1
3 - 1
|
Newcastle Town | L | -0.5 | Tài |
|
||||||
| England Northern League Division One | 2023-02-11 | 1 Runcorn Linnets |
1 - 1
3 - 1
|
Newcastle Town 1 | L | -0.5 | Tài |
|
||||||
| England Northern League Division One | 2023-01-28 | Workington |
1 - 0
3 - 0
|
Newcastle Town | L | -1.0 | Tài |
|
||||||
| England Northern League Division One | 2022-10-18 | 2 Macclesfield FC |
1 - 0
3 - 0
|
Newcastle Town 2 | L | -1.0, -1.5 | Hòa vốn |
|
||||||
| England FA Cup Qualification | 2022-09-20 | 5 Congleton Town |
0 - 1
3 - 2
|
Newcastle Town 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
5-2 (7) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| England Northern League Division One | 2022-09-06 | 1 Newcastle Town |
0 - 1
2 - 2
|
1874 Northwich 1 | D | 0.0, +0.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| England FA Cup Qualification | 2022-08-23 | 2 Bedworth Utd |
0 - 1
0 - 1
|
Newcastle Town 1 | W | 0.0,-0.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| UK Friendlies | 2022-07-09 | Newcastle Town |
0 - 1
0 - 2
|
Stafford Rangers | L | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
12-5 (17) | 3-4 (7) | 1 (1-0) | 6 (5-1) | ||
| England Northern League Division One | 2022-04-18 | 2 Newcastle Town |
5 - 0
6 - 1
|
Market Drayton Town 3 | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
6-2 (8) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| England Northern League Division One | 2022-03-29 | 2 Newcastle Town |
0 - 0
0 - 1
|
1874 Northwich 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| England Northern League Division One | 2022-01-22 | 1 Workington |
2 - 0
4 - 0
|
Newcastle Town 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài |
|
9-1 (10) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 1 (1-0) | ||
| England Northern League Division One | 2022-01-17 | 6 Market Drayton Town |
0 - 0
1 - 1
|
Newcastle Town | D | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 6 (4-2) | ||
| England Northern League Division One | 2022-01-01 | Newcastle Town |
1 - 0
1 - 0
|
Kidsgrove Ath 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| England FA Trophy | 2021-10-30 | Sutton Coldfield |
0 - 0
0 - 0
|
Newcastle Town | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| England FA Trophy | 2021-10-09 | 1 Coleshill Town |
2 - 1
2 - 3
|
Newcastle Town | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
2-3 (5) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| England Northern League Division One | 2021-09-28 | 1 Newcastle Town |
1 - 0
1 - 0
|
Kendal Town 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
9-4 (13) | 6-1 (7) | 3 (2-1) | 0 (0-0) | ||
| England Northern League Division One | 2021-09-07 | 1 Newcastle Town |
0 - 0
1 - 2
|
Mossley 4 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
9-5 (14) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 3 (2-1) | ||
| England Northern League Division One | 2021-08-30 | Kidsgrove Ath |
2 - 0
4 - 0
|
Newcastle Town 2 | L | -0.5 | Tài |
|
4-3 (7) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| England Northern League Division One | 2021-08-17 | 1 Newcastle Town |
1 - 2
1 - 2
|
Rylands 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
6-4 (10) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| UK Friendlies | 2021-08-05 | 1 Market Drayton Town |
1 - 0
1 - 1
|
Newcastle Town 1 | D | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| UK Friendlies | 2021-07-31 | Newcastle Town |
1 - 1
1 - 1
|
Hereford | D | +1.0 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 0-7 (7) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| UK Friendlies | 2021-07-20 | Rocester |
1 - 2
1 - 3
|
Newcastle Town | W | +1.5 | Tài |
|
4-7 (11) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| UK Friendlies | 2021-07-17 | Newcastle Town |
1 - 1
2 - 3
|
Congleton Town | L | -1.0 | Tài |
|
6-3 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||
| UK Friendlies | 2021-07-10 | Newcastle Town |
0 - 4
2 - 6
|
Port Vale | L | +2.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| UK Friendlies | 2021-06-26 | Stafford Rangers |
0 - 0
2 - 0
|
Newcastle Town | L | -0.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| England Northern League Division One | 2020-11-03 | 2 Chasetown |
2 - 0
3 - 0
|
Newcastle Town 1 | L | 0.0 | Xỉu |
|
9-5 (14) | 4-4 (8) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| England FA Trophy | 2020-10-31 | 1 Newcastle Town |
0 - 0
0 - 2
|
Nuneaton | L | +0.5 | Xỉu |
|
4-11 (15) | 3-5 (8) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| England Northern League Division One | 2020-10-24 | 4 Stocksbridge P S |
1 - 3
2 - 3
|
Newcastle Town 1 | W | 0.0 | Tài |
|
7-8 (15) | 5-2 (7) | 3 (1-2) | 4 (1-3) | ||
| England Northern League Division One | 2020-10-20 | 2 Newcastle Town |
2 - 1
4 - 1
|
Ilkeston Town 6 | W | 0.0, +0.5 | Tài |
|
4-3 (7) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Romulus Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England County League | 2021-08-16 | 1 Romulus |
1 - 0
1 - 0
|
Tividale 1 | W | -0.5,-1.0 | Xỉu |
|
||||||
| UK Friendlies | 2021-07-17 | Romulus |
0 - 1
0 - 1
|
Bromsgrove | L | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
||||||
| England FA Cup Qualification | 2020-09-01 | Romulus |
0 - 0
0 - 0
|
Coventry Sphinx 3 | D | -1.0 | Xỉu |
|
||||||
| England Northern League Challenge Cup | 2017-11-28 | Romulus |
0 - 0
0 - 1
|
Kidsgrove Ath | L | +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| England Northern League Division One | 2017-09-18 | 2 Romulus |
1 - 0
1 - 0
|
Gresley FC | W | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| FA Cup Qual | 2017-09-03 | 3 Romulus |
0 - 1
0 - 3
|
Kettering 1 | L | +1.0 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| England Northern League Division One | 2016-12-05 | 2 Romulus |
1 - 2
1 - 4
|
Bedworth Utd 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
4-5 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| England Northern League Challenge Cup | 2016-11-21 | 1 2 Romulus |
0 - 1
0 - 2
|
Sheffield FC | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 4-2 (6) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| England Northern League Division One | 2016-08-17 | 2 Northwich Victoria |
1 - 0
1 - 2
|
Romulus 2 1 | W | -0.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| England Northern League Division One | 2016-03-22 | 3 Gresley |
0 - 2
1 - 4
|
Romulus 1 | W | 0.0 | Tài |
|
4-5 (9) | 2-4 (6) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| England County Cup | 2016-02-29 | 1 Romulus |
0 - 1
0 - 1
|
Rushall Olympic 2 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| England Northern League Division One | 2016-01-03 | 1 Romulus |
2 - 1
4 - 3
|
Sheffield FC | W | -0.5 | Tài |
|
3-6 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| England Northern League Division One | 2015-12-13 | 2 Romulus |
0 - 2
0 - 2
|
Coalville Town | L | 0.0, +0.5 |
|
6-8 (14) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | |||
| England County Cup | 2015-12-01 | 2 Romulus |
0 - 0
0 - 3
|
Birmingham U21 | L | +0.5, +1.0 | Hòa vốn |
|
4-6 (10) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| England Northern League Division One | 2015-10-12 | 1 Romulus |
1 - 1
1 - 3
|
Carlton Town 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
7-1 (8) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||
| England FA Trophy | 2015-10-06 | 2 Gresley FC |
1 - 0
2 - 1
|
Romulus 2 | L | 0.0 | Hòa vốn |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 4 (3-1) | 2 (2-0) | ||
| England FA Trophy | 2015-10-02 | Romulus |
0 - 0
0 - 0
|
Gresley FC | D | -0.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| England Northern League Division One | 2015-09-08 | 1 Rugby Town |
0 - 1
0 - 2
|
Romulus | W | 0.0 | Xỉu |
|
7-4 (11) | 4-3 (7) | 3 (1-2) | 1 (1-0) | ||
| UK Friendlies | 2015-07-04 | Romulus |
1 - 0
1 - 0
|
Kidderminster | W | +1.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| England Northern League Division One | 2014-11-24 | Romulus |
0 - 0
2 - 0
|
Mickleover Sports | W | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Northern League Challenge Cup | 2014-11-11 | 1 Romulus |
0 - 3
0 - 3
|
Sutton Coldfield | L | +0.5 | Xỉu |
|
5-7 (12) | 1-5 (6) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| England County Cup | 2014-10-27 | Romulus |
1 - 1
1 - 2
|
Birmingham U21 1 | L | +1.0, +1.5 | Hòa vốn |
|
2-6 (8) | 2-6 (8) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.727 | 3.75 | 3.8 |
| Hiệp 1 | 2.25 | 2.5 | 4 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.5) | Chủ nhà@1.775 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@1.9 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 7 - 1
Phạt góc: , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 3.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 1 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
- 23' ~ 1st Yellow Card ~ ~(Romulus)
-
34' - 1st Corner - Newcastle Town -
45+2' - 2nd Corner - Romulus -
0-0 score at the end of First Half - 58' ~ 1st Red Card ~ ~(Romulus)
-
65' - 3rd Corner - Newcastle Town - Race to 3 Corners - Newcastle Town
-
76' - 4th Corner - Newcastle Town - 79' ~ 2nd Yellow Card ~ ~(Newcastle Town)
-
82' - 5th Corner - Newcastle Town - 83' ~ 3rd Yellow Card ~ ~(Newcastle Town)
-
85' - 6th Corner - Newcastle Town - Race to 5 Corners - Newcastle Town
-
87' - 7th Corner - Newcastle Town -
90' - 8th Corner - Newcastle Town - Race to 7 Corners - Newcastle Town
-
90+3' - 1st Goal - Newcastle Town - 90+6' ~ 4th Yellow Card ~ ~(Romulus)
-
1-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

