T3, thg 9 24, 2019 · 10:00
Cũ nhấtGần đây
WLLLWL
3.25
3.60
1.91
Gần đâyCũ nhất
LWWLDW
Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Tài 2.75
Tổng bàn thắng
–
Tổng phạt góc
-0.5
CS Constantine U21
NC Magra U21 vs CS Constantine U21 Hồ sơ đội
NC Magra U21
DLLLWLLLWLGần đâyĐi xuống-0.8 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 25 trận trước
Tài 9.5 phạt gócCân bằng5/10
Tài 2.5 bànTài9/10
Kèo châu ÁThua kèo2/10
CS Constantine U21
LDLLWDLWWLGần đâyĐi lên+0.4 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 25 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu3/10
Tài 2.5 bànCân bằng5/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
Gần nhất
| NC Magra U21 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| CS Constantine U21 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| NC Magra U21 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| CS Constantine U21 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 2.5, 3.0
Phân bố phạt góc
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 2.53,
Độ lệch chuẩn: 1.32, Trung vị: 3,
Mốt: 3,
Tài: 55%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
NC Magra U21 vs CS Constantine U21 Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
NC Magra U21 vs CS Constantine U21 Đối đầu
NC Magra U21 vs CS Constantine U21 Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| NC Magra U21 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Algeria Youth League | 2019-09-12 | 2 ES Setif U21 |
1 - 0
2 - 0
|
NC Magra U21 2 | L | -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Algeria Youth League | 2019-08-30 | 3 NC Magra U21 |
0 - 0
3 - 1
|
USM Bel Abbes U21 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| Algeria Youth League | 2019-08-19 | 1 CR Belouizdad U21 |
2 - 0
3 - 0
|
NC Magra U21 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| Algeria Youth League | 2019-08-15 | 1 3 NC Magra U21 |
1 - 1
1 - 2
|
ASO Chlef U21 4 | L | 0.0 | Tài |
|
||||||
| Algeria Youth League | 2019-05-04 | 1 RC Kouba U21 |
2 - 0
2 - 1
|
NC Magra U21 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
||||||
| Algeria Youth League | 2019-04-28 | 3 NC Magra U21 |
1 - 1
2 - 1
|
JSM Skikda U21 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
12-3 (15) | 6-3 (9) | 5 (3-2) | 4 (4-0) | ||
| Algeria Youth League | 2019-04-20 | 1 USM Annaba U21 |
2 - 1
3 - 1
|
NC Magra U21 1 | L | -0.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 6-2 (8) | 1 (1-0) | 3 (1-2) | ||
| Algeria Youth League | 2019-04-10 | NC Magra U21 |
1 - 1
1 - 2
|
MC Saida U21 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
12-1 (13) | 6-0 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Algeria Youth League | 2019-04-04 | 2 ASM Oran U21 |
2 - 0
3 - 2
|
NC Magra U21 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
10-5 (15) | 7-1 (8) | 4 (3-1) | 2 (0-2) | ||
| Algeria Youth League | 2019-03-13 | 1 NC Magra U21 |
3 - 2
3 - 3
|
JSM Bejaia U21 2 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài |
|
2-6 (8) | 1-5 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Algeria Youth League | 2019-03-02 | 3 WA Tlemcen U21 |
0 - 0
3 - 2
|
NC Magra U21 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
5-2 (7) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Algeria Youth League | 2019-02-22 | NC Magra U21 |
1 - 1
4 - 1
|
USM Blida U21 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
5-2 (7) | 3-2 (5) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| Algeria Youth League | 2019-02-16 | 1 1 RC Relizane U21 |
2 - 0
2 - 0
|
NC Magra U21 2 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn |
|
4-5 (9) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Algeria Youth League | 2019-02-08 | 1 1 NC Magra U21 |
0 - 0
0 - 0
|
ASO Chlef U21 4 1 | D | -0.5 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Algeria Youth League | 2019-02-02 | MC El Eulma U21 |
1 - 0
2 - 1
|
NC Magra U21 1 | L | 0.0 | Tài |
|
1-6 (7) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Algeria U21 Cup | 2019-01-21 | 2 USM Alger U21 |
4 - 0
8 - 1
|
NC Magra U21 2 | L | -0.5 | Tài |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Algeria Youth League | 2019-01-18 | 1 ES Mostaganem U21 |
0 - 1
0 - 1
|
NC Magra U21 2 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Algeria Youth League | 2019-01-05 | 4 NC Magra U21 |
1 - 0
4 - 1
|
USM El Harrach U21 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
0-13 (13) | 0-8 (8) | 2 (0-2) | 1 (0-1) | ||
| Algeria U21 Cup | 2018-12-31 | 3 NC Magra U21 |
1 - 1
2 - 1
|
Amal Bou Saada U21 2 | W | -1.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 5-5 (10) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| Algeria Youth League | 2018-11-30 | 2 NC Magra U21 |
2 - 0
4 - 0
|
RC Kouba U21 1 | W | -1.5,-2.0 | Tài |
|
3-2 (5) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Algeria Youth League | 2018-11-17 | JSM Skikda U21 |
0 - 0
0 - 1
|
NC Magra U21 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) | ||
| Algeria Youth League | 2018-11-07 | NC Magra U21 |
0 - 1
2 - 1
|
USM Annaba U21 2 | W | -0.5 | Tài |
|
3-3 (6) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Algeria Youth League | 2018-11-01 | 3 MC Saida U21 |
1 - 1
3 - 1
|
NC Magra U21 | L | 0.0 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Algeria Youth League | 2018-10-20 | 2 NC Magra U21 |
0 - 1
1 - 2
|
ASM Oran U21 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Algeria Youth League | 2018-10-13 | 1 JSM Bejaia U21 |
0 - 0
0 - 0
|
NC Magra U21 1 | D | 0.0 | Xỉu |
|
8-3 (11) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| Algeria Youth League | 2018-10-06 | 2 NC Magra U21 |
3 - 0
4 - 0
|
WA Tlemcen U21 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài |
|
3-7 (10) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Algeria Youth League | 2018-09-28 | 1 USM Blida U21 |
1 - 2
3 - 3
|
NC Magra U21 2 | D | -0.5 | Tài | 8.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 3-4 (7) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Algeria Youth League | 2018-09-21 | 1 3 NC Magra U21 |
2 - 0
3 - 1
|
RC Relizane U21 1 | W | -0.5 | Tài |
|
2-3 (5) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Algeria Youth League | 2018-09-14 | 2 ASO Chlef U21 |
1 - 0
1 - 0
|
NC Magra U21 3 | L | -0.5 | Xỉu |
|
2-1 (3) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 1 (1-0) | ||
| Algeria Youth League | 2018-09-07 | 2 NC Magra U21 |
1 - 1
1 - 1
|
MC El Eulma U21 3 | D | -0.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| CS Constantine U21 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Algeria Youth League | 2019-09-12 | 1 CS Constantine U21 |
0 - 1
1 - 2
|
CA Bordj Bou Arreridj U21 3 | L | -0.5 | Tài |
|
||||||
| Algeria Youth League | 2019-08-31 | 3 MC Oran U21 |
0 - 0
0 - 1
|
CS Constantine U21 4 | W | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Algeria Youth League | 2019-08-19 | 2 CS Constantine U21 |
1 - 1
2 - 1
|
USM Alger U21 1 | W | 0.0 | Hòa vốn |
|
||||||
| Algeria Youth League | 2019-08-15 | JS Saoura U21 |
1 - 0
1 - 0
|
CS Constantine U21 1 | L | -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Algeria Youth League | 2019-05-26 | CS Constantine U21 |
1 - 0
1 - 1
|
USM Alger U21 | D | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Algeria Youth League | 2019-05-21 | DRB Tadjenant U21 |
0 - 1
0 - 1
|
CS Constantine U21 3 | W | -0.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Algeria Youth League | 2019-05-16 | MC Oran U21 |
1 - 1
3 - 1
|
CS Constantine U21 | L | -1.0, -1.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 4-3 (7) | 2 (1-1) | 2 (0-2) | ||
| Algeria Youth League | 2019-05-11 | CS Constantine U21 |
1 - 1
1 - 3
|
JS Kabylie U21 1 | L | 0.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 3 (1-2) | ||
| Algeria Youth League | 2019-05-06 | 2 CR Belouizdad U21 |
1 - 1
2 - 2
|
CS Constantine U21 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài |
|
2-3 (5) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 1 (1-0) | ||
| Algeria Youth League | 2019-05-01 | 1 CS Constantine U21 |
0 - 0
0 - 1
|
MC Alger U21 1 | L | 0.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-2 (3) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| Algeria Youth League | 2019-04-21 | 3 Olympique Medea U21 |
0 - 0
1 - 0
|
CS Constantine U21 3 | L | -0.5 | Xỉu |
|
5-6 (11) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) | ||
| Algeria Youth League | 2019-04-02 | 2 CS Constantine U21 |
0 - 0
0 - 1
|
ES Setif U21 3 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 2 (1-1) | ||
| Algeria Youth League | 2019-02-12 | 1 Paradou AC U21 |
2 - 0
3 - 0
|
CS Constantine U21 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
19-0 (19) | 10-0 (10) | 1 (1-0) | 3 (3-0) | ||
| Algeria Youth League | 2019-02-08 | 3 CS Constantine U21 |
2 - 0
3 - 1
|
AS Ain M'lila U21 | W | -1.0 | Tài |
|
4-2 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Algeria Youth League | 2019-02-04 | 1 USM Bel Abbes U21 |
1 - 0
2 - 1
|
CS Constantine U21 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
7-9 (16) | 4-3 (7) | 1 (0-1) | 2 (0-2) | ||
| Algeria Youth League | 2019-01-26 | 1 CS Constantine U21 |
1 - 1
1 - 3
|
MO Bejaia U21 1 | L | -0.5 | Tài |
|
2-3 (5) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Algeria Youth League | 2019-01-15 | 1 CS Constantine U21 |
0 - 1
0 - 1
|
CA Bordj Bou Arreridj U21 2 | L | -0.5 | Xỉu |
|
9-4 (13) | 6-2 (8) | 3 (2-1) | 2 (1-1) | ||
| Algeria Youth League | 2019-01-04 | 1 NA Hussein Dey U21 |
1 - 0
1 - 0
|
CS Constantine U21 1 | L |
|
5-3 (8) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||||
| Algeria U21 Cup | 2018-12-29 | 4 CS Constantine U21 |
0 - 0
0 - 0
|
ES Mostaganem U21 1 | D | -1.5, -2.0 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 2 (2-0) | ||
| Algeria Youth League | 2018-11-15 | 1 3 USM Alger U21 |
0 - 0
0 - 2
|
CS Constantine U21 3 | W | -0.5 | Xỉu |
|
8-3 (11) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Algeria Youth League | 2018-11-10 | CS Constantine U21 |
0 - 1
2 - 3
|
DRB Tadjenant U21 4 | L | -1.0 | Tài |
|
4-3 (7) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Algeria Youth League | 2018-11-06 | 2 CS Constantine U21 |
1 - 0
2 - 1
|
MC Oran U21 2 | W | 0.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) | ||
| Algeria Youth League | 2018-10-30 | 2 JS Kabylie U21 |
0 - 0
2 - 0
|
CS Constantine U21 1 | L | -0.5 | Xỉu |
|
6-0 (6) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 0 (0-0) | ||
| Algeria Youth League | 2018-10-20 | 2 CS Constantine U21 |
1 - 0
2 - 1
|
Olympique Medea U21 3 | W | -0.5 | Tài | 8.5 | Tài |
|
6-3 (9) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| Algeria Youth League | 2018-10-11 | 1 ES Setif U21 |
2 - 0
4 - 0
|
CS Constantine U21 5 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 8.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 5-1 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Algeria Youth League | 2018-10-05 | 2 CS Constantine U21 |
1 - 0
1 - 0
|
CR Belouizdad U21 4 2 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
6-10 (16) | 2-6 (8) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Algeria Youth League | 2018-09-27 | 2 MC Alger U21 |
1 - 1
1 - 1
|
CS Constantine U21 4 | D | -0.5 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-3 (7) | 5 (4-1) | 3 (2-1) |
| Algeria Youth League | 2018-09-21 | 1 CS Constantine U21 |
0 - 1
0 - 2
|
Paradou AC U21 1 | L | +1.0 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Algeria Youth League | 2018-09-14 | AS Ain M'lila U21 |
0 - 1
0 - 4
|
CS Constantine U21 2 | W | -1.0 | Tài | 8.5 | Tài |
|
7-2 (9) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Algeria Youth League | 2018-09-10 | 2 CS Constantine U21 |
0 - 0
1 - 2
|
USM Bel Abbes U21 1 | L | -0.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
7-2 (9) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 3.25 | 3.6 | 1.909 |
| Hiệp 1 | 3.6 | 2.3 | 2.5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.5) | Chủ nhà@1.825 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.25) | Chủ nhà@1.725 | Khá[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 4 , Phạt góc: 3 - 2
Phạt góc: , Kèo chấp: +0.5 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 2 - 1 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
1' - 1st Corner - CS Constantine U21 -
30' - 2nd Corner - NC Magra U21 -
35' - 3rd Corner - NC Magra U21 -
39' - 1st Yellow Card - CS Constantine U21 -
45+3' - 1st Goal - CS Constantine U21 -
0-1 score at the end of First Half -
47' - 2nd Yellow Card - NC Magra U21 -
54' - 2nd Goal - CS Constantine U21 -
55' - 3rd Yellow Card - CS Constantine U21 -
57' - 3rd Goal - NC Magra U21 -
58' - 4th Goal - CS Constantine U21 -
65' - Red Card - NC Magra U21 -
65' - Red Card - CS Constantine U21 -
67' - 4th Corner - CS Constantine U21 - Race to 3 Corners - NC Magra U21
-
80' - 5th Corner - NC Magra U21 -
81' - 5th Goal - CS Constantine U21 -
1-4 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

