Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Xỉu 4
Tổng bàn thắng
Xỉu 10.5
Tổng phạt góc
+1.25
Ranheim 2
Nardo vs Ranheim 2 Hồ sơ đội
Nardo
DLWDWLLLDDGần đâyĐi xuống-1.3 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 22 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu4/10
Tài 2.5 bànTài7/10
Kèo châu ÁThua kèo3/10
Ranheim 2
LDWDDDLWWWGần đâyBùng nổ+1.4 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 10 trận trước
Tài 9.5 phạt gócCân bằng5/10
Tài 2.5 bànTài9/10
Kèo châu ÁThắng kèo8/10
Gần nhất
| Nardo | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Ranheim 2 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Nardo | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Ranheim 2 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 4
Phân bố phạt gócMốc 10.5
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 15,
TB: 4.67,
Độ lệch chuẩn: 2.33, Trung vị: 4,
Mốt: 4,
Tài: 64%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Nardo vs Ranheim 2 Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Nardo vs Ranheim 2 Đối đầu
Nardo vs Ranheim 2 Xem đầy đủ đối đầu →| Nardo Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-04-21 | 1 Ranheim 2 |
0 - 2
0 - 4
|
Nardo | W | +1.5, +2.0 | Tài |
|
||||||
| Europe Friendlies | 2016-03-03 | Ranheim 2 |
1 - 0
1 - 0
|
Nardo | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Nardo Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-08-30 | 2 Nardo |
2 - 0
2 - 2
|
Spjelkavik 3 | D | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-08-18 | 3 Nardo |
0 - 0
1 - 1
|
Kristiansund 2 2 | D | -2.0, -2.5 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Cup | 2025-08-13 | 1 Nardo |
0 - 4
0 - 6
|
Levanger | L | +0.5, +1.0 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-07-12 | 2 Nardo |
0 - 3
1 - 3
|
Trygg/Lade 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-07-05 | 1 Byåsen |
0 - 1
2 - 1
|
Nardo 2 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-06-21 | Kristiansund 2 |
1 - 0
1 - 4
|
Nardo 1 | W | +2.0 | Tài |
|
3-6 (9) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Cup | 2025-06-18 | Byåsen |
0 - 1
2 - 2
|
Nardo | D | 0.0, -0.5 | Tài |
|
4-4 (8) | 1-4 (5) | 3 (0-3) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-06-15 | 3 Nardo |
1 - 0
2 - 0
|
Melhus 5 | W | +0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-06-07 | Spjelkavik |
2 - 0
4 - 1
|
Nardo 1 | L | -0.5 | Tài |
|
13-3 (16) | 6-3 (9) | 3 (3-0) | 4 (4-0) | ||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-06-01 | 2 Nardo |
1 - 1
1 - 1
|
Kvik Trondheim 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-05-23 | 3 Trygg/Lade |
3 - 0
3 - 0
|
Nardo 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-9 (14) | 3-3 (6) | 2 (2-0) | 5 (2-3) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-05-10 | 2 Nardo |
1 - 0
2 - 0
|
Tiller 1 | W | -2.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 6-2 (8) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-05-05 | 1 Rosenborg 2 |
1 - 2
3 - 2
|
Nardo 2 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Norway Division 2 Group 2 | 2025-04-29 | 2 Nardo |
1 - 1
2 - 3
|
Aalesunds FK 2 4 | L | -2.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Norway Cup | 2025-04-24 | 1 Nardo |
0 - 3
1 - 4
|
Kristiansund BK | L | +2.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 4-3 (7) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-04-21 | 1 Ranheim 2 |
0 - 2
0 - 4
|
Nardo | W | +1.5, +2.0 | Tài |
|
1-13 (14) | 1-7 (8) | 1 (0-1) | 5 (0-5) | ||
| Norway Cup | 2025-04-13 | 1 Byåsen |
0 - 1
2 - 2
|
Nardo 1 | D | 0.0, +0.5 | Tài |
|
3-1 (4) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-10-27 | 2 Verdal |
1 - 5
1 - 6
|
Nardo 1 | W | +2.5, +3.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-6 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-09-29 | Nardo |
6 - 0
8 - 0
|
Mosjøen 1 | W | -5.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-09-21 | 2 Lillestrøm 2 |
0 - 1
1 - 4
|
Nardo 1 | W | +1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-09-14 | 1 5 Tiller |
1 - 0
2 - 1
|
Nardo | L | +1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-09-07 | 3 Nardo |
3 - 1
5 - 2
|
Strømsgodset 2 3 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 5-4 (9) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-08-31 | 4 Orkla |
0 - 0
0 - 0
|
Nardo | D | +2.0 | Xỉu |
|
0-12 (12) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 3 (0-3) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-08-26 | Nardo |
1 - 0
5 - 0
|
Rosenborg 2 3 | W | -2.0, -2.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-08-17 | 1 Nardo |
0 - 1
2 - 3
|
Rana FK 2 | L | -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-4 (14) | 6-3 (9) | 1 (0-1) | 3 (3-0) |
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-08-10 | 1 Melhus |
0 - 0
0 - 2
|
Nardo 2 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-08-03 | 1 Nardo |
1 - 0
2 - 0
|
Byåsen 2 | W | -2.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 4 (4-0) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-07-27 | 2 Trygg/Lade |
0 - 1
1 - 2
|
Nardo 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 5-1 (6) | 1 (1-0) | 4 (0-4) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-07-20 | 1 Nardo |
0 - 1
1 - 2
|
Tiller 1 | L | -1.5 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway Division 3 Group 4 | 2024-06-23 | 2 Rosenborg 2 |
0 - 0
0 - 1
|
Nardo 1 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-7 (14) | 5-3 (8) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Ranheim 2 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-08-31 | 1 Ranheim 2 |
2 - 3
6 - 3
|
Tiller 4 | W | -2.5, -3.0 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-08-25 | Kristiansund 2 |
0 - 1
0 - 5
|
Ranheim 2 | W | +1.0 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-08-15 | Ranheim 2 |
3 - 0
4 - 0
|
Byåsen | W | +0.5 | Tài |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-07-10 | 3 Ranheim 2 |
2 - 1
3 - 4
|
Melhus | L | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-07-05 | Spjelkavik |
1 - 1
2 - 2
|
Ranheim 2 1 | D | -2.5, -3.0 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-06-30 | 1 Ranheim 2 |
1 - 1
2 - 2
|
Kristiansund 2 1 | D | -1.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-06-22 | 1 Byåsen |
0 - 1
1 - 1
|
Ranheim 2 4 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-10 (15) | 1-4 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-06-14 | 2 Ranheim 2 |
2 - 0
4 - 1
|
Surnadal 2 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 7-0 (7) | 2 (2-0) | 2 (2-0) | ||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-06-07 | 2 Tiller |
1 - 0
3 - 3
|
Ranheim 2 3 | D | 0.0, -0.5 | Tài |
|
0-6 (6) | 0-4 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-06-01 | 1 Ranheim 2 |
1 - 3
2 - 6
|
Trygg/Lade | L | +1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-1 (3) | 3 (2-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-05-26 | 1 Melhus |
2 - 0
2 - 1
|
Ranheim 2 2 | L | -2.0, -2.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 1-2 (3) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-05-12 | 1 Ranheim 2 |
0 - 1
0 - 1
|
Rosenborg 2 2 | L | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 5 (2-3) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-05-04 | Aalesunds FK 2 |
2 - 0
4 - 3
|
Ranheim 2 1 | L | -1.0 | Tài |
|
10-5 (15) | 5-1 (6) | 0 (0-0) | 4 (3-1) | ||
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-04-28 | 2 Kvik Trondheim |
1 - 0
1 - 0
|
Ranheim 2 | L | -1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 3 Group 2 | 2025-04-21 | 1 Ranheim 2 |
0 - 2
0 - 4
|
Nardo | L | +1.5, +2.0 | Tài |
|
1-13 (14) | 1-7 (8) | 1 (0-1) | 5 (0-5) | ||
| Norway Division 3 Group 5 | 2021-10-23 | Strindheim |
0 - 2
2 - 2
|
Ranheim 2 1 | D | -3.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 8-1 (9) | 4 (4-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2021-10-17 | Ranheim 2 |
3 - 1
3 - 3
|
NTNUI | D | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-9 (17) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 5 (2-3) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2021-10-09 | 2 Kolstad |
0 - 0
4 - 0
|
Ranheim 2 | L | -2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2021-10-03 | 3 Ranheim 2 |
0 - 4
2 - 4
|
SK Traeff 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 8.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2021-09-26 | 1 Ranheim 2 |
0 - 1
0 - 7
|
Spjelkavik 3 | L | +1.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 4 (0-4) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2021-09-12 | Ranheim 2 |
1 - 1
1 - 3
|
Molde 2 2 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 3-4 (7) | 4 (2-2) | 1 (0-1) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2021-08-30 | 2 Orkla |
0 - 0
0 - 2
|
Ranheim 2 2 | W | 0.0,-0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-5 (14) | 4-2 (6) | 2 (0-2) | 4 (3-1) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2021-08-14 | 2 Tiller |
1 - 1
2 - 2
|
Ranheim 2 4 | D | -1.0,-1.5 | Tài |
|
6-1 (7) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||
| Norway Division 3 Group 5 | 2019-10-19 | 2 Kongsvinger 2 |
2 - 0
5 - 1
|
Ranheim 2 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 5-2 (7) | 3 (2-1) | 2 (1-1) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2019-10-12 | 4 Ranheim 2 |
1 - 1
1 - 3
|
Tiller 1 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 5-2 (7) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2019-10-07 | Rosenborg 2 |
1 - 0
3 - 0
|
Ranheim 2 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
2-8 (10) | 2-5 (7) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2019-09-30 | 2 Gjøvik-Lyn |
2 - 1
5 - 2
|
Ranheim 2 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2019-09-21 | 1 Ranheim 2 |
4 - 1
5 - 2
|
Brumunddal 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
2-5 (7) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 4 (1-3) | ||
| Norway Division 3 Group 5 | 2019-09-16 | 1 Nybergsund |
2 - 1
3 - 2
|
Ranheim 2 1 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Norway Division 3 Group 5 | 2019-09-09 | Ranheim 2 |
0 - 1
1 - 4
|
Kolstad | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-7 (16) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.48 | 4.5 | 4.75 |
| Hiệp 1 | 1.833 | 3 | 4.333 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.25) | Chủ nhà@1.875 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.5) | Chủ nhà@1.9 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (4.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 3 - 1 , Phạt góc: 8 - 0
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: -1.0,-1.5 , Bàn thắng: 4
Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 2 - 0 Hiệp 1
Phạt góc: , Kèo chấp: , Bàn thắng:
-
4' - 1st Corner - Nardo -
17' - 2nd Corner - Nardo -
22' - 1st Yellow Card - Nardo -
28' - 2nd Yellow Card - Nardo -
30' - 1st Goal - Nardo -
37' - 2nd Goal - Ranheim 2 -
45+1' - 3rd Yellow Card - Ranheim 2 -
1-1 score at the end of First Half -
49' - Red Card - Ranheim 2 - Race to 3 Corners - Nardo
-
55' - 3rd Corner - Nardo -
55' - 4th Corner - Nardo -
58' - 3rd Goal - Nardo -
67' - 5th Corner - Nardo - Race to 5 Corners - Nardo
-
71' - 6th Corner - Nardo -
71' - 4th Goal - Nardo - 3-1%Nardo extend their lead and Early Payout is awarded
- Race to 7 Corners - Nardo
-
75' - 7th Corner - Nardo -
85' - 8th Corner - Nardo -
3-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

