Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Xỉu 3.25
Tổng bàn thắng
Xỉu 10.0
Tổng phạt góc
-1.75
Sporting
Nacional vs Sporting Hồ sơ đội
Nacional
LLWLDLDLLDGần đâyĐi xuống-0.8 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 23 trận trước
Tài 9.5 phạt gócCân bằng5/10
Tài 2.5 bànXỉu4/10
Kèo châu ÁThua kèo2/10
Sporting
WWWWDWDLWWGần đâyỔn định-0.1 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 22 trận trước
Tài 9.5 phạt gócXỉu4/10
Tài 2.5 bànCân bằng5/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
Gần nhất
| Nacional | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Sporting | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Nacional | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Sporting | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 3.0, 3.5
Phân bố phạt gócMốc 10.0
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 2.70,
Độ lệch chuẩn: 1.65, Trung vị: 2,
Mốt: 2,
Tài: 28%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Nacional vs Sporting Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Nacional vs Sporting Đối đầu
Nacional vs Sporting Xem đầy đủ đối đầu →| Nacional Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2025-01-25 | 1 Sporting |
1 - 0
2 - 0
|
Nacional 1 | L | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal League Cup | 2024-10-29 | Sporting |
0 - 0
3 - 1
|
Nacional 1 | L | -2.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2024-08-17 | 1 Nacional |
1 - 2
1 - 6
|
Sporting 1 | L | +1.5, +2.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2021-05-01 | 2 Sporting |
0 - 0
2 - 0
|
Nacional 4 1 | L | -1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2021-01-08 | 3 Nacional |
0 - 1
0 - 2
|
Sporting 1 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2019-04-19 | 2 Nacional |
0 - 0
0 - 1
|
Sporting 3 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
2-9 (11) | 0-4 (4) | 3 (0-3) | 4 (2-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2018-12-16 | 3 Sporting |
1 - 2
4 - 2
|
Nacional 3 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 6 (2-4) |
| Portugal Primeira Liga | 2017-03-18 | 2 Sporting |
2 - 0
2 - 0
|
Nacional 3 | L | -2.0 | Xỉu | 11.0 | Hòa vốn |
|
8-3 (11) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-10-28 | 2 Nacional |
0 - 0
0 - 0
|
Sporting 1 | D | +1.0, +1.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
4-12 (16) | 3-6 (9) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2016-02-13 | 4 Nacional |
0 - 1
0 - 4
|
Sporting 3 | L | +1.0 | Tài | 11.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 3-4 (7) | 3 (1-2) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2015-09-21 | 1 Sporting |
0 - 0
1 - 0
|
Nacional 5 1 | L | -1.5 | Xỉu | 11.5 | Xỉu |
|
10-0 (10) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2015-05-02 | Sporting |
0 - 0
2 - 0
|
Nacional | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.5 | Tài |
|
10-5 (15) | 6-4 (10) | 4 (3-1) | 2 (1-1) |
| Portugal Cup | 2015-04-08 | 3 Sporting |
0 - 0
1 - 0
|
Nacional 5 | L | -1.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
17-3 (20) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 5 (5-0) |
| Portugal Cup | 2015-03-05 | 2 Nacional |
0 - 0
2 - 2
|
Sporting 4 1 | D |
|
1-11 (12) | 1-7 (8) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||||
| Portugal Primeira Liga | 2014-12-21 | 4 Nacional |
0 - 0
0 - 1
|
Sporting 1 1 | L | +0.5 | Xỉu | 11.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Nacional Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2025-08-17 | 2 Rio Ave |
1 - 0
1 - 1
|
Nacional 3 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2025-08-09 | 3 Nacional |
0 - 2
0 - 2
|
Gil Vicente 6 | L | 0.0 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2025-08-03 | 3 Maritimo |
2 - 0
3 - 0
|
Nacional 3 | L | +1.0 | Tài |
|
||||||
| Europe Friendlies | 2025-07-22 | 1 Celta Vigo |
1 - 0
2 - 0
|
Nacional 2 | L | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Portugal Primeira Liga | 2025-05-17 | 1 FC Porto |
1 - 0
3 - 0
|
Nacional 6 1 | L | -1.5, -2.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2025-05-10 | 1 Nacional |
0 - 3
3 - 3
|
Rio Ave 4 | D | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-05-03 | 2 Nacional |
0 - 1
1 - 2
|
Guimaraes 3 | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-04-27 | 1 Moreirense |
0 - 0
1 - 1
|
Nacional | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-04-19 | Nacional |
0 - 1
0 - 3
|
Gil Vicente 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
9-0 (9) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-04-12 | 3 Boavista |
0 - 1
0 - 1
|
Nacional 4 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-7 (14) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 4 (2-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-04-06 | 1 Nacional |
0 - 0
0 - 1
|
Estrela Amadora 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
7-5 (12) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 3 (1-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-03-30 | 3 Santa Clara |
1 - 0
1 - 0
|
Nacional 2 1 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 0-2 (2) | 2 (0-2) | 3 (3-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-03-16 | 2 Nacional |
1 - 0
3 - 1
|
Casa Pia 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 2-3 (5) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-03-08 | Benfica |
2 - 0
3 - 0
|
Nacional 3 | L | -2.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-03-01 | 2 Nacional |
1 - 0
2 - 1
|
Famalicao 5 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 0-5 (5) | 3 (0-3) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-02-21 | 1 Braga |
1 - 0
1 - 0
|
Nacional 2 | L | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 4-4 (8) | 3 (2-1) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-02-15 | 3 Nacional |
1 - 1
2 - 2
|
Estoril 3 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
7-3 (10) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 4 (3-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-02-09 | 1 1 SC Farense |
0 - 0
0 - 2
|
Nacional 3 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
12-3 (15) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 5 (5-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-02-01 | 5 Nacional |
1 - 2
1 - 2
|
FC Arouca 1 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-01-25 | 1 Sporting |
1 - 0
2 - 0
|
Nacional 1 | L | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-01-19 | 2 Nacional |
3 - 1
3 - 1
|
AVS 4 | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 2-2 (4) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-01-12 | 3 Nacional |
2 - 0
2 - 0
|
FC Porto 6 | W |
|
1-10 (11) | 1-3 (4) | 3 (1-2) | 1 (0-1) | ||||
| Portugal Primeira Liga | 2024-12-29 | Rio Ave |
1 - 1
2 - 1
|
Nacional 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-6 (17) | 6-4 (10) | 4 (3-1) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2024-12-23 | 1 Guimaraes |
1 - 1
2 - 2
|
Nacional 1 | D | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2024-12-19 | 2 Nacional |
0 - 0
0 - 2
|
Benfica 4 | L |
|
4-11 (15) | 3-7 (10) | 4 (0-4) | 1 (0-1) | ||||
| Portugal Primeira Liga | 2024-12-14 | Nacional |
0 - 0
1 - 0
|
Moreirense 3 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 7-0 (7) | 4 (4-0) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2024-12-07 | 3 Gil Vicente |
1 - 0
2 - 1
|
Nacional 4 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 3-6 (9) | 5 (2-3) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2024-11-30 | 1 Nacional |
0 - 0
0 - 0
|
Boavista 2 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 5 (2-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2024-11-10 | 1 Estrela Amadora |
0 - 0
2 - 0
|
Nacional 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
10-4 (14) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2024-11-04 | 5 Nacional |
2 - 0
2 - 0
|
Santa Clara 7 | W | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Sporting Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Portugal Primeira Liga | 2025-08-17 | 1 Sporting |
3 - 0
6 - 0
|
FC Arouca 1 | W | -2.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Portugal Primeira Liga | 2025-08-08 | 4 Casa Pia |
0 - 1
0 - 2
|
Sporting 1 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Portugal Super Cup | 2025-07-31 | 5 Sporting |
0 - 0
0 - 1
|
Benfica 5 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2025-07-25 | 3 Sporting |
1 - 0
1 - 0
|
Villarreal 3 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 8.5 |
|
|||||
| Elite Club Friendlies | 2025-07-21 | 1 Sporting |
1 - 0
1 - 0
|
Sunderland | W | -1.0 | Xỉu | 8.5 |
|
|||||
| Europe Friendlies | 2025-07-16 | 1 Sporting |
0 - 0
0 - 2
|
Celtic 1 | L | -1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Portugal Cup | 2025-05-25 | 3 Benfica |
0 - 0
1 - 1
|
Sporting 3 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-05-17 | 3 Sporting |
0 - 0
2 - 0
|
Guimaraes 5 | W | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 4-0 (4) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-05-10 | 4 Benfica |
0 - 1
1 - 1
|
Sporting 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 4-2 (6) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-05-04 | 3 Sporting |
0 - 1
2 - 1
|
Gil Vicente 3 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
9-2 (11) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-04-27 | 3 Boavista |
0 - 2
0 - 5
|
Sporting 4 | W | +2.0, +2.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Portugal Cup | 2025-04-22 | 3 Rio Ave |
0 - 1
1 - 2
|
Sporting 1 | W | +1.5, +2.0 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-04-18 | 2 Sporting |
2 - 0
3 - 1
|
Moreirense 3 | W | -2.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-04-12 | 4 Santa Clara |
0 - 0
0 - 1
|
Sporting 2 | W | +1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-04-07 | 2 Sporting |
1 - 0
1 - 1
|
Braga 4 1 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Portugal Cup | 2025-04-03 | 1 Sporting |
2 - 0
2 - 0
|
Rio Ave 1 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-4 (14) | 6-1 (7) | 1 (1-0) | 4 (1-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-03-29 | 2 6 Estrela Amadora |
0 - 0
0 - 3
|
Sporting 1 | W | +1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-2 (5) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-03-15 | 1 4 Sporting |
2 - 1
3 - 1
|
Famalicao 1 | W | -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
11-4 (15) | 4-1 (5) | 4 (3-1) | 3 (0-3) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-03-09 | 4 Casa Pia |
1 - 2
1 - 3
|
Sporting 3 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-03-03 | 1 Sporting |
2 - 0
3 - 1
|
Estoril 1 1 | W | -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Portugal Cup | 2025-02-27 | 1 4 Gil Vicente |
0 - 0
0 - 1
|
Sporting 3 | W | +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
2-10 (12) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 5 (1-4) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-02-23 | 5 AVS |
0 - 2
2 - 2
|
Sporting 4 1 | D | +1.0, +1.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| UEFA Champions League | 2025-02-19 | 1 Borussia Dortmund |
0 - 0
0 - 0
|
Sporting | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-02-15 | 1 2 Sporting |
1 - 2
2 - 2
|
FC Arouca 2 | D | -1.5, -2.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-9 (18) | 2-4 (6) | 5 (2-3) | 4 (3-1) |
| UEFA Champions League | 2025-02-11 | 1 Sporting |
0 - 0
0 - 2
|
Borussia Dortmund 1 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-02-07 | 1 FC Porto |
0 - 1
1 - 1
|
Sporting 4 1 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-02-02 | 1 Sporting |
2 - 1
3 - 1
|
SC Farense | W | -2.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| UEFA Champions League | 2025-01-29 | 4 Sporting |
0 - 1
1 - 1
|
Bologna 5 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Portugal Primeira Liga | 2025-01-25 | 1 Sporting |
1 - 0
2 - 0
|
Nacional 1 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Champions League | 2025-01-22 | 2 RB Leipzig |
1 - 0
2 - 1
|
Sporting | L | 0.0, +0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
0-9 (9) | 0-6 (6) | 4 (0-4) | 3 (0-3) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 11 | 6.5 | 1.222 |
| Hiệp 1 | 9.5 | 2.875 | 1.615 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+1.75) | Chủ nhà@2 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.75) | Chủ nhà@1.95 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 4 , Phạt góc: 3 - 13
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: +1.5, +2.0 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 1 - 8 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: +0.5, +1.0 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
3' - 1st Corner - Nacional -
3' - 1st Goal - Nacional - 3' - 1st Shot On Target - Santos (Nacional)]
- 3' - 1st Assist - Liziero (Nacional)]
-
6' - 2nd Corner - Sporting - 9' - 1st Shot Off Target - Suarez (Sporting)]
-
10' - 3rd Corner - Sporting - 11' - 2nd Shot Off Target - Goncalves (Sporting)]
-
15' - 4th Corner - Sporting - Race to 3 Corners - Sporting
-
16' - 5th Corner - Sporting - Race to 5 Corners - Sporting
-
18' - 6th Corner - Sporting - 19' - 2nd Shot On Target - Catamo (Sporting)]
- 22' - 3rd Shot Off Target - Goncalves (Sporting)]
-
26' - 1st Yellow Card - Nacional - 27' - 4th Shot Off Target - Trincao (Sporting)]
-
30' - 2nd Yellow Card - Sporting - 32' ~ Substitution ~ Kochorashvili ~ Morita ~(Sporting)
- 34' - 5th Shot Off Target - Goncalves (Sporting)]
-
37' - Red Card - Nacional - 40' - 6th Shot Off Target - Debast (Sporting)]
- 43' - 7th Shot Off Target - Hjulmand (Sporting)]
- 44' - 8th Shot Off Target - Dias (Nacional)]
-
45+1' - 7th Corner - Sporting -
45+1' - 8th Corner - Sporting - Race to 7 Corners - Sporting
- 45+2' - 10th Shot Off Target - Debast (Sporting)]
- 45+1' - 11th Shot Off Target - Hjulmand (Sporting)]
-
45+3' - 9th Corner - Sporting - 45+1' - 3rd Shot On Target - Goncalves (Sporting)]
-
1-0 score at the end of First Half - 49' - 11th Shot Off Target - Suarez (Sporting)]
- 51' - 12th Shot Off Target - Suarez (Sporting)]
- 51' - 13th Shot Off Target - Trincao (Sporting)]
- 51' - 12th Shot Off Target - Suarez (Sporting)]
- 46' ~ Substitution ~ Soares ~ Labidi ~(Nacional)
-
53' - 2nd Goal - Sporting - 52' - 4th Shot On Target - Goncalves (Sporting)]
- 52' - 2nd Assist - Suarez (Sporting)]
- 54' - 1st Offside - Nacional
-
56' - 10th Corner - Sporting - Race to 9 Corners - Sporting
- 56' - 14th Shot Off Target - Kochorashvili (Sporting)]
- 56' - 5th Shot On Target - Inacio (Sporting)]
-
60' - 3rd Yellow Card - Nacional -
60' - 4th Yellow Card - Sporting - 64' ~ Substitution ~ Vagiannidis ~ Fresneda ~(Sporting)
- 64' ~ Substitution ~ Quenda ~ Ricardo Mangas ~(Sporting)
- 65' - 3rd Assist - Vagiannidis (Sporting)]
- 65' - 15th Shot Off Target - Suarez (Sporting)]
- 65' - 16th Shot Off Target - Trincao (Sporting)]
- 65' - 17th Shot Off Target - Goncalves (Sporting)]
- 69' - 2nd Offside - Sporting
- 69' - 2nd Offside - Sporting
- 69' ~ Substitution ~ Lucas Joao ~ Ramirez ~(Nacional)
- 72' - 18th Shot Off Target - Trincao (Sporting)]
-
72' - 11th Corner - Sporting -
73' - 12th Corner - Sporting - 74' - 19th Shot Off Target - Inacio (Sporting)]
- 74' ~ Substitution ~ Witi ~ Boia ~(Nacional)
-
76' - 3rd Goal - Sporting - 76' - 6th Shot On Target - Goncalves (Sporting)]
- 74' ~ Substitution ~ Silva ~ Liziero ~(Nacional)
- 76' - 4th Assist - Inacio (Sporting)]
- 77' ~ Substitution ~ Harder ~ Catamo ~(Sporting)
-
81' - 13th Corner - Nacional -
82' - 14th Corner - Nacional - 81' - 20th Shot Off Target - (Nacional)]
-
83' - 4th Goal - Sporting - 83' - 7th Shot On Target - Harder (Sporting)]
- 83' - 5th Assist - Goncalves (Sporting)]
- 1-3%Sporting extend their lead and Early Payout is awarded
- 65' - 21st Shot Off Target - Suarez (Sporting)]
- 87' - 22nd Shot Off Target - Trincao (Sporting)]
-
90' - 15th Corner - Sporting - 90' ~ Substitution ~ Watts ~ Dias ~(Nacional)
-
90+3' - 5th Goal - Sporting - 90+3' - 8th Shot On Target - Goncalves (Sporting)]
- 90+3' - 6th Assist - Suarez (Sporting)]
-
90+5' - 16th Corner - Sporting -
1-4 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

