Morton vs Partick Hồ sơ đội
Morton vs Partick Dữ kiện trận đấu
3T-1H-6B trong 10 trận gần nhất, ghi 12 bàn và thủng lưới 15 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.2, thủng 1.5. Thắng 30%, thắng kèo chấp 30%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 40%.
4T-1H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 15 bàn và thủng lưới 19 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.5, thủng 1.9. Thắng 40%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 40%.
| Morton | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Partick | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Morton | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Partick | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Morton vs Partick Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Morton vs Partick Đối đầu
Morton vs Partick Xem đầy đủ đối đầu →| Morton Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Championship | 2019-11-09 | 1 1 Partick |
0 - 0
2 - 1
|
Morton | L | -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2019-08-23 | 1 Morton |
0 - 2
3 - 2
|
Partick 2 | W | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2019-03-30 | 3 Morton |
0 - 3
0 - 3
|
Partick 1 | L | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2018-12-29 | 1 Partick |
0 - 1
1 - 2
|
Morton 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2018-11-03 | Morton |
2 - 1
5 - 1
|
Partick 2 | W | 0.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2018-09-01 | 2 Partick |
0 - 0
1 - 0
|
Morton 2 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-5 (15) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 3 (1-2) |
| Scotland League Cup | 2018-07-17 | 1 Partick |
2 - 0
2 - 1
|
Morton 2 | L | -1.0 | Tài |
|
3-6 (9) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| UK Friendlies | 2016-07-09 | Morton |
1 - 2
1 - 2
|
Partick | L | +1.0 | Hòa vốn |
|
7-6 (13) | 6-2 (8) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Morton Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Championship | 2019-12-21 | Alloa |
0 - 0
0 - 2
|
Morton 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2019-12-10 | 3 Morton |
1 - 2
1 - 2
|
Dundee Utd | L | +1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2019-12-07 | 1 Dunfermline |
1 - 0
3 - 1
|
Morton 5 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2019-11-16 | Morton |
1 - 0
1 - 0
|
Arbroath 4 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2019-11-09 | 1 1 Partick |
0 - 0
2 - 1
|
Morton | L | -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2019-11-01 | Dundee |
0 - 0
2 - 1
|
Morton 1 | L | -1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2019-10-29 | 1 Morton |
0 - 0
2 - 3
|
Ayr 1 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Scotland Championship | 2019-10-26 | Morton |
1 - 1
2 - 1
|
Inverness CT 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Scotland Championship | 2019-10-19 | 1 Arbroath |
0 - 0
1 - 0
|
Morton 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Championship | 2019-10-05 | 3 Morton |
0 - 0
1 - 1
|
Dunfermline 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
7-5 (12) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 3 (2-1) |
| Scotland Championship | 2019-09-28 | 1 Dundee Utd |
3 - 0
6 - 0
|
Morton 1 | L | -1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Championship | 2019-09-21 | Morton |
1 - 0
1 - 0
|
Dundee 3 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-8 (17) | 6-6 (12) | 5 (1-4) | 0 (0-0) |
| Scotland Championship | 2019-09-14 | 1 Queen of South |
1 - 0
1 - 0
|
Morton 3 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Scotland League Challenge Cup | 2019-09-07 | Inverness CT |
2 - 0
3 - 1
|
Morton 1 | L | -0.5 | Tài |
|
10-5 (15) | 6-2 (8) | 2 (0-2) | 1 (0-1) | ||
| Scotland Championship | 2019-08-30 | 1 Inverness CT |
1 - 0
5 - 0
|
Morton 2 | L | -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
8-7 (15) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2019-08-23 | 1 Morton |
0 - 2
3 - 2
|
Partick 2 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League Cup | 2019-08-17 | Hibernian |
2 - 2
3 - 3
|
Morton | D | -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-2 (13) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 4 (4-0) |
| Scotland Championship | 2019-08-10 | 2 Morton |
1 - 1
4 - 1
|
Alloa 4 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-0 (11) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Championship | 2019-08-03 | 1 Ayr |
1 - 0
4 - 2
|
Morton 2 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-7 (17) | 5-4 (9) | 2 (1-1) | 3 (2-1) |
| Scotland League Cup | 2019-07-27 | Morton |
2 - 1
3 - 3
|
Queen of South | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
14-4 (18) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 4 (3-1) |
| Scotland League Cup | 2019-07-23 | 1 Annan Athletic |
0 - 3
0 - 5
|
Morton | W | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Scotland League Cup | 2019-07-19 | Motherwell |
1 - 0
4 - 0
|
Morton | L | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-2 (4) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| Scotland League Cup | 2019-07-16 | 1 Morton |
5 - 0
6 - 1
|
Dumbarton | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
2-9 (11) | 2-5 (7) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| UK Friendlies | 2019-07-09 | 1 Morton |
0 - 2
2 - 3
|
St Johnstone 1 | L | +1.0 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
3-6 (9) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| UK Friendlies | 2019-07-06 | 1 Forfar |
1 - 0
1 - 0
|
Morton | L | +1.0 | Xỉu | 8.5 | Tài |
|
4-5 (9) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2019-05-04 | 1 Morton |
1 - 0
1 - 0
|
Dundee Utd | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
4-9 (13) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Scotland Championship | 2019-04-27 | 1 1 Dunfermline |
0 - 0
0 - 1
|
Morton 4 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2019-04-20 | 1 Falkirk |
0 - 0
0 - 2
|
Morton 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
11-4 (15) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 5 (5-0) |
| Scotland Championship | 2019-04-16 | 2 Morton |
2 - 1
2 - 2
|
Inverness CT 2 | D | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2019-04-09 | Morton |
0 - 0
1 - 2
|
Alloa 4 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 3 (3-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Partick Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Scotland Championship | 2019-12-21 | Partick |
0 - 1
0 - 1
|
Dundee | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2019-12-14 | Partick |
0 - 0
3 - 1
|
Inverness CT 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2019-12-07 | 1 Queen of South |
1 - 0
1 - 2
|
Partick 2 | W | 0.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2019-11-30 | Dunfermline |
4 - 0
5 - 1
|
Partick 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Scotland Championship | 2019-11-26 | 1 Partick |
1 - 1
1 - 1
|
Alloa 2 | D | -1.0 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| Scotland League Challenge Cup | 2019-11-16 | Stenhousemuir |
0 - 1
1 - 4
|
Partick 2 | W | +1.0 | Tài |
|
2-7 (9) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 0 (0-0) | ||
| Scotland Championship | 2019-11-09 | 1 1 Partick |
0 - 0
2 - 1
|
Morton | W | -0.5 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
3-8 (11) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Scotland Championship | 2019-11-02 | Ayr |
2 - 0
4 - 1
|
Partick | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Scotland Championship | 2019-10-29 | 3 Dundee Utd |
0 - 0
1 - 0
|
Partick 1 | L | -1.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-9 (15) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Scotland Championship | 2019-10-26 | 1 Partick |
0 - 1
1 - 3
|
Arbroath 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 3-2 (5) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Championship | 2019-10-19 | Dundee |
1 - 0
1 - 3
|
Partick 3 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 2 (1-1) |
| Scotland League Challenge Cup | 2019-10-12 | Partick |
1 - 0
2 - 0
|
Connah's Quay | W | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 5-1 (6) | 4 (4-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Championship | 2019-10-05 | 1 Partick |
0 - 0
0 - 1
|
Queen of South | L | -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Scotland Championship | 2019-09-28 | Inverness CT |
1 - 1
1 - 3
|
Partick 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Hòa vốn |
|
6-5 (11) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Scotland League Cup | 2019-09-25 | 2 Celtic |
1 - 0
5 - 0
|
Partick 1 | L | -2.5 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Championship | 2019-09-21 | Partick |
0 - 2
0 - 3
|
Dunfermline | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| Scotland Championship | 2019-09-13 | 1 Arbroath |
1 - 0
1 - 1
|
Partick 2 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 5-4 (9) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| Scotland League Challenge Cup | 2019-09-07 | 2 Montrose |
0 - 1
0 - 2
|
Partick 1 | W | +0.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Scotland Championship | 2019-08-31 | 2 1 Partick |
2 - 1
2 - 3
|
Ayr 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 5-1 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2019-08-23 | 1 Morton |
0 - 2
3 - 2
|
Partick 2 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-3 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland League Cup | 2019-08-17 | Partick |
0 - 0
1 - 1
|
Ross County | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Scotland Championship | 2019-08-09 | Partick |
1 - 0
1 - 2
|
Dundee Utd 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2019-08-03 | Alloa |
1 - 0
1 - 1
|
Partick 1 | D | +0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
8-10 (18) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 4 (2-2) |
| Scotland League Cup | 2019-07-24 | 1 Partick |
1 - 1
3 - 2
|
Clyde 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
7-3 (10) | 5-2 (7) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| Scotland League Cup | 2019-07-20 | 1 Hamilton |
1 - 1
2 - 2
|
Partick | D | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 3 (0-3) |
| Scotland League Cup | 2019-07-16 | 3 Queen's Park |
0 - 2
1 - 2
|
Partick 3 | W | +1.0, +1.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2019-05-04 | 2 Queen of South |
0 - 2
0 - 3
|
Partick 1 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
5-5 (10) | 2-4 (6) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Championship | 2019-04-27 | Partick |
1 - 1
1 - 2
|
Ayr 3 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Scotland Championship | 2019-04-23 | 2 Ayr |
0 - 1
0 - 1
|
Partick 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Scotland Championship | 2019-04-20 | 1 Partick |
0 - 1
2 - 1
|
Alloa 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-6 (15) | 5-4 (9) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.9 | 3.4 | 2.375 |
| Hiệp 1 | 3.1 | 2.25 | 2.875 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (0.0) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@1.975 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 2 , Phạt góc: 5 - 7
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 3 - 4 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
3' - 1st Corner - Morton -
5' - 1st Goal - Partick -
12' - 2nd Corner - Morton -
18' - 3rd Corner - Partick -
23' - 4th Corner - Morton - Race to 3 Corners - Morton
-
30' - 1st Yellow Card - Partick -
29' - 2nd Yellow Card - Partick -
30' - 2nd Goal - Morton -
41' - 5th Corner - Partick -
42' - 6th Corner - Partick -
44' - 7th Corner - Partick -
1-1 score at the end of First Half -
53' - 8th Corner - Partick - Race to 5 Corners - Partick
-
61' - 9th Corner - Partick -
61' - 3rd Goal - Partick -
63' - 10th Corner - Partick - Race to 7 Corners - Partick
- 62' Substitution - Strapp for Livingstone - Morton
- 67' Substitution - Muirhead for Grant - Morton
- 73' Substitution - Zanatta for Cardle - Partick
- 76' Substitution - Colville for Sutton - Morton
-
78' - 11th Corner - Morton -
80' - 12th Corner - Morton - 83' Substitution - Harkins for Jones - Partick
- 88' Substitution - Palmer for Cole - Partick
-
90+2' - 3rd Yellow Card - Partick -
1-2 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

