CN, thg 5 12, 2024 · 20:00
Cũ nhấtGần đây
WWDWDW
4.20
4.33
1.67
Gần đâyCũ nhất
WLWWWW
Dự đoán miễn phí
(dựa trên thống kê lịch sử, chỉ mang tính tham khảo)
Xỉu 3.75
Tổng bàn thắng
Tài 10.0
Tổng phạt góc
+0.75
Montpellier
Montpellier vs Monaco Hồ sơ đội
Montpellier
LDWLWWDWDWGần đâyĐi lên+0.9 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 25 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài7/10
Tài 2.5 bànTài6/10
Kèo châu ÁCân bằng5/10
Monaco
WDWDWWWWLWGần đâyBùng nổ+0.7 điểm/trận, 5 trận gần nhất so với 25 trận trước
Tài 9.5 phạt gócTài7/10
Tài 2.5 bànCân bằng5/10
Kèo châu ÁThắng kèo8/10
Gần nhất
| Montpellier | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Monaco | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Montpellier | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Monaco | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Phân bố bàn thắngMốc 3.5, 4.0
Phân bố phạt gócMốc 10.0
Phân bố thẻ
Trận của đội khách
Tổng: 40,
TB: 3.28,
Độ lệch chuẩn: 1.86, Trung vị: 3,
Mốt: 4,
Tài: 48%
Trận sân nhà của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận sân khách của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội nhà
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Trận gần đây của đội khách
Tổng: 38, TB: 9.21, Độ lệch chuẩn: 3.05, Trung vị: 9, Mốt: 8, Tài: 55%
Montpellier vs Monaco Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Montpellier vs Monaco Đối đầu
Montpellier vs Monaco Xem đầy đủ đối đầu →| Montpellier Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| France Ligue 1 | 2023-12-03 | 2 Monaco |
1 - 0
2 - 0
|
Montpellier 3 1 | L | -1.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2023-04-30 | 2 Monaco |
0 - 1
0 - 4
|
Montpellier 1 | W | -1.0 | Tài | 9.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2022-10-09 | 2 Montpellier |
0 - 1
0 - 2
|
Monaco 3 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2022-01-23 | 2 Montpellier |
2 - 1
3 - 2
|
Monaco 2 | W | +0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2021-10-24 | 1 Monaco |
2 - 0
3 - 1
|
Montpellier 4 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2021-01-15 | 2 Montpellier |
0 - 2
2 - 3
|
Monaco 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| France Ligue 1 | 2020-10-18 | 2 Monaco |
0 - 0
1 - 1
|
Montpellier 1 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-2 (12) | 3-2 (5) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| France Ligue 1 | 2020-02-14 | 1 Monaco |
0 - 0
1 - 0
|
Montpellier 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| France Ligue 1 | 2019-10-05 | 1 Montpellier |
2 - 0
3 - 1
|
Monaco 1 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-8 (14) | 6-1 (7) | 4 (4-0) | 2 (0-2) |
| France Ligue 1 | 2019-02-10 | 1 Montpellier |
0 - 1
2 - 2
|
Monaco 4 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2018-12-01 | Monaco |
1 - 0
1 - 2
|
Montpellier | W | 0.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| French League Cup | 2018-01-31 | 2 Monaco |
2 - 0
2 - 0
|
Montpellier 1 | L | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
2-11 (13) | 2-6 (8) | 4 (1-3) | 2 (0-2) |
| France Ligue 1 | 2018-01-13 | 5 Montpellier |
0 - 0
0 - 0
|
Monaco 1 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-6 (16) | 4-3 (7) | 2 (1-1) | 3 (3-0) |
| France Ligue 1 | 2017-09-29 | 3 Monaco |
1 - 0
1 - 1
|
Montpellier 1 | D | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| France Ligue 1 | 2017-02-07 | 1 Montpellier |
0 - 2
1 - 2
|
Monaco 2 1 | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Montpellier Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| France Ligue 1 | 2024-05-03 | 1 2 Toulouse |
1 - 1
1 - 2
|
Montpellier 3 1 | W | -0.5 | Hòa vốn | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2024-04-26 | 2 2 Montpellier |
1 - 1
1 - 1
|
Nantes 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2024-04-21 | 3 Reims |
0 - 1
1 - 2
|
Montpellier 3 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2024-04-14 | 1 Clermont Foot |
1 - 0
1 - 1
|
Montpellier 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2024-04-07 | 3 Montpellier |
0 - 0
2 - 0
|
Lorient 5 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2024-03-31 | 2 Le Havre |
0 - 0
0 - 2
|
Montpellier 2 | W | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
6-6 (12) | 3-3 (6) | 3 (1-2) | 4 (1-3) |
| France Ligue 1 | 2024-03-17 | Montpellier |
2 - 2
2 - 6
|
PSG 3 | L | +1.0, +1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-3 (7) | 2 (0-2) | 3 (3-0) |
| France Ligue 1 | 2024-03-08 | 1 Nice |
1 - 2
1 - 2
|
Montpellier 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 2-4 (6) | 1 (0-1) | 4 (3-1) |
| France Ligue 1 | 2024-03-03 | 1 Montpellier |
0 - 0
2 - 2
|
Strasbourg 3 | D | -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
8-4 (12) | 6-4 (10) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2024-02-25 | 2 Marseille |
2 - 1
4 - 1
|
Montpellier 4 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-4 (8) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2024-02-18 | 3 Montpellier |
1 - 0
3 - 0
|
Metz 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2024-02-11 | 1 Montpellier |
1 - 0
1 - 2
|
Lyon 2 | L | 0.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| France Cup | 2024-02-07 | 2 Montpellier |
0 - 3
1 - 4
|
Nice 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
7-3 (10) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 3 (1-2) |
| France Ligue 1 | 2024-02-03 | 4 Rennes |
1 - 0
2 - 1
|
Montpellier 3 | L | -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2024-01-28 | 4 Montpellier |
0 - 0
0 - 0
|
Lille 2 1 | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| France Cup | 2024-01-24 | Feignies Aulnoye FC |
0 - 0
0 - 4
|
Montpellier 4 | W | +1.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
3-10 (13) | 2-7 (9) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| France Ligue 1 | 2024-01-14 | 1 Brest |
0 - 0
2 - 0
|
Montpellier 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| France Cup | 2024-01-06 | 1 Amiens |
0 - 1
1 - 2
|
Montpellier 1 | W | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2023-12-20 | 2 Montpellier |
1 - 0
1 - 1
|
Marseille 1 | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-10 (15) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| France Ligue 1 | 2023-12-17 | 2 Metz |
0 - 1
0 - 1
|
Montpellier 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
12-5 (17) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2023-12-08 | 1 Montpellier |
0 - 0
0 - 0
|
Lens 3 | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 4-2 (6) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| France Ligue 1 | 2023-12-03 | 2 Monaco |
1 - 0
2 - 0
|
Montpellier 3 1 | L | -1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
8-2 (10) | 6-1 (7) | 4 (3-1) | 2 (1-1) |
| France Ligue 1 | 2023-11-29 | 3 Montpellier |
0 - 1
1 - 1
|
Clermont Foot 4 | D | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
8-0 (8) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2023-11-26 | 2 Montpellier |
0 - 1
1 - 3
|
Brest 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
9-1 (10) | 6-1 (7) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2023-11-10 | Montpellier |
0 - 0
0 - 0
|
Nice 4 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
3-7 (10) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 3 (1-2) |
| France Ligue 1 | 2023-11-03 | 1 PSG |
1 - 0
3 - 0
|
Montpellier | L | -1.5, -2.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
9-2 (11) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 2 (0-2) |
| France Ligue 1 | 2023-10-29 | 2 Montpellier |
1 - 0
3 - 0
|
Toulouse 3 | W | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| France Ligue 1 | 2023-10-22 | 2 Nantes |
1 - 0
2 - 0
|
Montpellier 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2023-10-08 | 1 2 Montpellier |
2 - 2
4 - 2
|
Clermont Foot 2 1 | W | -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
3-7 (10) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| France Ligue 1 | 2023-10-01 | 2 Lorient |
0 - 1
0 - 3
|
Montpellier 1 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 3-2 (5) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Monaco Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| France Ligue 1 | 2024-05-04 | 3 Monaco |
2 - 1
4 - 1
|
Clermont Foot 1 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2024-04-28 | 1 Lyon |
2 - 1
3 - 2
|
Monaco 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2024-04-24 | 1 Monaco |
0 - 0
1 - 0
|
Lille 2 | W | 0.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2024-04-21 | 5 Brest |
0 - 1
0 - 2
|
Monaco 2 2 | W | 0.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2024-04-07 | 1 2 Monaco |
1 - 0
1 - 0
|
Rennes 1 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| France Ligue 1 | 2024-03-30 | Metz |
0 - 3
2 - 5
|
Monaco | W | +1.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
5-5 (10) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| France Ligue 1 | 2024-03-17 | 1 2 Monaco |
1 - 1
2 - 2
|
Lorient 1 1 | D | -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-8 (18) | 4-4 (8) | 0 (0-0) | 4 (0-4) |
| France Ligue 1 | 2024-03-10 | 1 Strasbourg |
0 - 0
0 - 1
|
Monaco 3 | W | +0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 4-4 (8) | 2 (1-1) | 3 (1-2) |
| France Ligue 1 | 2024-03-01 | Monaco |
0 - 0
0 - 0
|
PSG | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2024-02-25 | 5 Lens |
1 - 2
2 - 3
|
Monaco 3 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-3 (12) | 3-3 (6) | 2 (2-0) | 3 (3-0) |
| France Ligue 1 | 2024-02-18 | 1 Monaco |
0 - 1
1 - 2
|
Toulouse 3 | L | -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-6 (10) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| France Ligue 1 | 2024-02-11 | 1 5 Nice |
1 - 1
2 - 3
|
Monaco 4 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
8-2 (10) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 4 (3-1) |
| France Cup | 2024-02-08 | 1 Rouen |
1 - 1
1 - 1
|
Monaco 2 | D | +1.5, +2.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2024-02-04 | 1 Monaco |
0 - 0
1 - 1
|
Le Havre 2 | D | -1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 3-2 (5) | 2 (0-2) | 3 (3-0) |
| France Ligue 1 | 2024-01-27 | 1 Marseille |
1 - 2
2 - 2
|
Monaco 2 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
10-1 (11) | 7-0 (7) | 2 (2-0) | 1 (0-1) |
| France Cup | 2024-01-20 | Rodez |
1 - 1
1 - 3
|
Monaco 3 | W | +1.0, +1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 3 (3-0) |
| France Ligue 1 | 2024-01-13 | 3 Monaco |
0 - 1
1 - 3
|
Reims 2 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 4-1 (5) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| France Cup | 2024-01-07 | 3 Lens |
1 - 2
2 - 2
|
Monaco 2 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Hòa vốn |
|
6-3 (9) | 2-1 (3) | 2 (2-0) | 3 (2-1) |
| France Ligue 1 | 2023-12-20 | 2 Toulouse |
1 - 2
1 - 2
|
Monaco 3 1 | W | +0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 0-4 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2023-12-15 | 1 Monaco |
0 - 0
0 - 1
|
Lyon 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
6-1 (7) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2023-12-09 | 3 Rennes |
0 - 0
1 - 2
|
Monaco 5 1 | W | 0.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
5-5 (10) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| France Ligue 1 | 2023-12-03 | 2 Monaco |
1 - 0
2 - 0
|
Montpellier 3 1 | W | -1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
8-2 (10) | 6-1 (7) | 4 (3-1) | 2 (1-1) |
| France Ligue 1 | 2023-11-24 | PSG |
2 - 1
5 - 2
|
Monaco 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
2-10 (12) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 4 (1-3) |
| France Ligue 1 | 2023-11-11 | 2 Le Havre |
0 - 0
0 - 0
|
Monaco 3 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2023-11-05 | 2 Monaco |
1 - 0
2 - 0
|
Brest 3 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| France Ligue 1 | 2023-10-29 | 1 Lille |
2 - 0
2 - 0
|
Monaco 2 | L | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
2-8 (10) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| France Ligue 1 | 2023-10-22 | 1 Monaco |
1 - 1
2 - 1
|
Metz 3 | W | -1.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 5-0 (5) | 2 (2-0) | 2 (2-0) |
| France Ligue 1 | 2023-10-07 | Reims |
0 - 1
1 - 3
|
Monaco 3 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
10-5 (15) | 5-4 (9) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| France Ligue 1 | 2023-09-30 | 4 Monaco |
2 - 2
3 - 2
|
Marseille 4 | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| France Ligue 1 | 2023-09-22 | 1 Monaco |
0 - 0
0 - 1
|
Nice 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 4.2 | 4.333 | 1.667 |
| Hiệp 1 | 4 | 2.75 | 2.2 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+0.75) | Chủ nhà@2.03 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.25) | Chủ nhà@2.025 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Sự kiện trực tiếp
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 2 , Phạt góc: 3 - 3
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: +0.5, +1.0 , Bàn thắng: 3.5, 4.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 0 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 1.5
- 2' - 1st Shot Off Target - Akliouche (Monaco)]
-
3' - 1st Corner - Monaco - 4' - 1st Shot On Target - Embolo (Monaco)]
- 7' - 2nd Shot On Target - Fofana (Monaco)]
- 3' - 2nd Shot Off Target - Diatta (Monaco)]
-
11' - 2nd Corner - Monaco -
19' - 1st Yellow Card - Montpellier - 21' - 3rd Shot Off Target - Fofana (Monaco)]
- 20' - 4th Shot Off Target - Seghir (Monaco)]
- 23' - 5th Shot Off Target - Omeragic (Montpellier)]
- 25' - 3rd Shot On Target - Fayad (Montpellier)]
- 28' - 6th Shot Off Target - Al-Taamari (Montpellier)]
- 30' - 7th Shot Off Target - Seghir (Monaco)]
- 33' - 1st Offside - Monaco
- 36' - 4th Shot On Target - Seghir (Monaco)]
- 34' ~ Substitution ~ Chotard ~ Ferri ~(Montpellier)
- 34' ~ Substitution ~ Chotard ~ Ferri ~(Montpellier)
- 37' - 9th Shot Off Target - Embolo (Monaco)]
- 39' - 10th Shot Off Target - Embolo (Monaco)]
- 41' - 11th Shot Off Target - Sagnan (Montpellier)]
- 42' - 5th Shot On Target - Ben Yedder (Monaco)]
- 44' ~ Substitution ~ Balogun ~ Embolo ~(Monaco)
-
0-0 score at the end of First Half - 47' - 11th Shot Off Target - Seghir (Monaco)]
- 48' - 12th Shot Off Target - Coulibaly (Montpellier)]
-
52' - 1st Goal - Monaco - 52' - 6th Shot On Target - Ouattara (Monaco)]
- 52' - 1st Assist - Balogun (Monaco)]
- 56' - 2nd Offside - Montpellier
- 61' ~ Substitution ~ Maamma ~ Karamoh ~(Montpellier)
- 61' ~ Substitution ~ Adams ~ Al-Taamari ~(Montpellier)
- 64' - 7th Shot On Target - Coulibaly (Montpellier)]
-
65' - 3rd Corner - Montpellier -
65' - 2nd Goal - Monaco - 65' - 8th Shot On Target - Fofana (Monaco)]
- 65' - 2nd Assist - Akliouche (Monaco)]
- 67' - 3rd Offside - Montpellier
- 70' ~ Substitution ~ Leroy ~ Sagnan ~(Montpellier)
-
72' - 2nd Yellow Card - Monaco - 70' ~ Substitution ~ Delaye ~ Fayad ~(Montpellier)
- 70' ~ Substitution ~ Delaye ~ Fayad ~(Montpellier)
- 73' - 13th Shot Off Target - Sylla (Montpellier)]
-
75' - 4th Corner - Montpellier - 74' ~ Substitution ~ Camara ~ Seghir ~(Monaco)
- 74' ~ Substitution ~ Camara ~ Seghir ~(Monaco)
- 77' - 14th Shot Off Target - Ben Yedder (Monaco)]
-
79' - 5th Corner - Montpellier - Race to 3 Corners - Montpellier
- 79' - 15th Shot Off Target - Delaye (Montpellier)]
- 80' - 16th Shot Off Target - Adams (Montpellier)]
- 82' - 9th Shot On Target - Akliouche (Monaco)]
-
83' - 6th Corner - Monaco - 84' - 17th Shot Off Target - Maamma (Montpellier)]
- 86' ~ Substitution ~ Magassa ~ Akliouche ~(Monaco)
- 86' ~ Substitution ~ Henrique ~ Ouattara ~(Monaco)
- 84' - 18th Shot Off Target - Coulibaly (Montpellier)]
- 86' ~ Substitution ~ Diop ~ Diatta ~(Monaco)
- 89' - 10th Shot On Target - Delaye (Montpellier)]
- 90+1' - 19th Shot Off Target - Maamma (Montpellier)]
- 90+1' - 20th Shot Off Target - Leroy (Montpellier)]
- 90+3' - 21st Shot Off Target - Balogun (Monaco)]
- 90+3' - 11th Shot On Target - Ben Yedder (Monaco)]
-
0-2 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

