Molde vs Mlada Boleslav Hồ sơ đội
Molde vs Mlada Boleslav Dữ kiện trận đấu
3T-4H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 14 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.4, thủng 1.3. Thắng 30%, thắng kèo chấp 20%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 50%.
6T-2H-2B trong 10 trận gần nhất, ghi 17 bàn và thủng lưới 9 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.7, thủng 0.9. Thắng 60%, thắng kèo chấp 90%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 40%.
| Molde | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Mlada Boleslav | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Molde | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Mlada Boleslav | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Molde vs Mlada Boleslav Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Molde vs Mlada Boleslav Đối đầu
Molde vs Mlada Boleslav Xem đầy đủ đối đầu →Không có dữ liệu
| Molde Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| UEFA Conference League | 2024-12-12 | 3 HJK Helsinki |
1 - 2
2 - 2
|
Molde 1 | D | +0.5, +1.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Norway Cup | 2024-12-07 | 2 Fredrikstad |
0 - 0
0 - 0
|
Molde 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Norway Eliteserien | 2024-12-01 | 3 Stromsgodset |
0 - 0
1 - 0
|
Molde | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| UEFA Conference League | 2024-11-28 | 3 Molde |
0 - 1
0 - 1
|
Apoel Nicosia 4 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Norway Eliteserien | 2024-11-23 | 2 Molde |
2 - 0
2 - 1
|
SK Brann 1 | W | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 |
|
|||||
| Norway Eliteserien | 2024-11-10 | 1 Sarpsborg |
2 - 2
2 - 2
|
Molde 4 | D | +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
5-10 (15) | 1-7 (8) | 4 (1-3) | 2 (0-2) |
| UEFA Conference League | 2024-11-07 | Jagiellonia Bialystok |
1 - 0
3 - 0
|
Molde | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Eliteserien | 2024-11-03 | 1 Molde |
2 - 1
3 - 3
|
Bodo/Glimt 1 | D | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Norway Cup | 2024-10-30 | 2 Sandnes Ulf |
0 - 1
0 - 2
|
Molde | W | +2.0, +2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
1-7 (8) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Norway Eliteserien | 2024-10-27 | 4 Haugesund |
0 - 1
0 - 3
|
Molde 1 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
7-11 (18) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Conference League | 2024-10-24 | 2 Gent |
1 - 0
2 - 1
|
Molde 3 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Eliteserien | 2024-10-19 | Molde |
0 - 0
0 - 1
|
Sandefjord 1 | L | -2.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
10-2 (12) | 6-0 (6) | 3 (3-0) | 2 (1-1) |
| Norway Cup | 2024-10-06 | 1 Lillestrom |
0 - 1
1 - 2
|
Molde 2 | W | +0.5 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| UEFA Conference League | 2024-10-03 | 2 Molde |
0 - 0
3 - 0
|
Larne 1 1 | W | -2.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
7-0 (7) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Norway Eliteserien | 2024-09-28 | Molde |
2 - 0
5 - 3
|
Tromso | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-0 (4) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| Norway Eliteserien | 2024-09-23 | KFUM |
0 - 0
1 - 1
|
Molde | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Norway Eliteserien | 2024-09-18 | 4 Kristiansund BK |
0 - 2
0 - 4
|
Molde 1 | W | +1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-5 (5) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Norway Eliteserien | 2024-09-14 | Molde |
3 - 1
6 - 1
|
Fredrikstad 1 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
12-5 (17) | 8-3 (11) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Norway Eliteserien | 2024-09-01 | 3 Rosenborg |
0 - 1
2 - 1
|
Molde 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2024-08-29 | 3 Elfsborg |
0 - 0
0 - 1
|
Molde 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 5 (4-1) |
| Norway Eliteserien | 2024-08-25 | 2 Molde |
1 - 0
3 - 0
|
HamKam | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2024-08-22 | 3 Molde |
0 - 1
0 - 1
|
Elfsborg 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
11-9 (20) | 3-5 (8) | 2 (1-1) | 4 (2-2) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2024-08-15 | Cercle Brugge |
1 - 0
1 - 0
|
Molde | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Norway Eliteserien | 2024-08-11 | 4 Lillestrom |
1 - 1
1 - 2
|
Molde 1 | W | 0.0 | Hòa vốn | 10.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2024-08-08 | 2 Molde |
3 - 0
3 - 0
|
Cercle Brugge 2 | W | -0.5, -1.0 | Hòa vốn | 10.0 | Tài |
|
5-6 (11) | 1-5 (6) | 3 (1-2) | 1 (0-1) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2024-08-01 | 1 Silkeborg IF |
1 - 1
3 - 2
|
Molde 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
5-8 (13) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| Norway Eliteserien | 2024-07-28 | 3 Viking FK |
0 - 0
1 - 0
|
Molde 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| UEFA Europa League Qualifying | 2024-07-25 | 1 Molde |
2 - 1
3 - 1
|
Silkeborg IF 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Norway Eliteserien | 2024-07-20 | 3 Molde |
1 - 2
2 - 3
|
KFUM 1 | L | -1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Norway Eliteserien | 2024-07-13 | 1 Fredrikstad |
0 - 0
0 - 0
|
Molde 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
9-4 (13) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 4 (2-2) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Mlada Boleslav Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Czechia First League | 2024-12-15 | 1 Mlada Boleslav |
0 - 2
1 - 3
|
Sigma Olomouc 2 | L | -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| UEFA Conference League | 2024-12-12 | 5 Mlada Boleslav |
0 - 0
1 - 0
|
Jagiellonia Bialystok 4 1 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Czechia First League | 2024-12-08 | 1 Ceske Budejovice |
0 - 0
0 - 4
|
Mlada Boleslav 1 | W | +1.0 | Tài | 11.5 |
|
|||||
| Czechia First League | 2024-12-05 | 2 Mlada Boleslav |
0 - 0
1 - 0
|
Slovan Liberec 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Czechia First League | 2024-12-01 | 1 Mlada Boleslav |
1 - 0
3 - 0
|
Hradec Kralove 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| UEFA Conference League | 2024-11-28 | 2 Mlada Boleslav |
0 - 1
2 - 1
|
Real Betis 2 1 | W | +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Czechia First League | 2024-11-23 | 1 Slovacko |
1 - 1
1 - 1
|
Mlada Boleslav | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
3-9 (12) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| Czechia First League | 2024-11-10 | 2 Mlada Boleslav |
1 - 1
2 - 2
|
Sparta Prague 2 | D | +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| UEFA Conference League | 2024-11-07 | 1 Guimaraes |
1 - 0
2 - 1
|
Mlada Boleslav 1 | L | -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-4 (15) | 6-1 (7) | 2 (1-1) | 4 (1-3) |
| Czechia First League | 2024-11-02 | 1 Dukla Praha |
0 - 0
0 - 1
|
Mlada Boleslav 2 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 3 (3-0) |
| Czechia First League | 2024-10-27 | 1 Mlada Boleslav |
1 - 0
1 - 1
|
MFK Karvina | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UEFA Conference League | 2024-10-24 | Mlada Boleslav |
0 - 1
0 - 1
|
Lugano 2 | L | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Czechia First League | 2024-10-20 | 2 Bohemians 1905 |
0 - 1
2 - 2
|
Mlada Boleslav 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
11-3 (14) | 6-2 (8) | 3 (3-0) | 1 (1-0) |
| Czechia First League | 2024-10-06 | 3 Mlada Boleslav |
0 - 0
0 - 0
|
Banik Ostrava 4 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 12.0 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| UEFA Conference League | 2024-10-03 | 1 Noah |
0 - 0
2 - 0
|
Mlada Boleslav 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
7-6 (13) | 6-3 (9) | 2 (2-0) | 4 (1-3) |
| Czechia First League | 2024-09-29 | 1 Viktoria Plzen |
1 - 1
1 - 1
|
Mlada Boleslav 1 1 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
9-1 (10) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 2 (2-0) |
| Czechia First League | 2024-09-22 | 1 Mlada Boleslav |
1 - 1
2 - 2
|
Pardubice 2 | D | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-5 (11) | 4-1 (5) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| Czechia First League | 2024-09-17 | 2 Mlada Boleslav |
0 - 2
0 - 2
|
Slavia Prague 2 | L | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 1-4 (5) | 3 (1-2) | 2 (1-1) |
| Czechia First League | 2024-09-01 | 3 FK Teplice |
1 - 1
1 - 2
|
Mlada Boleslav 2 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-3 (10) | 3-2 (5) | 2 (1-1) | 3 (3-0) |
| UEFA Conference League Qualifying | 2024-08-29 | 1 Paksi |
0 - 0
0 - 3
|
Mlada Boleslav 3 | W | 0.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 1 (1-0) |
| UEFA Conference League Qualifying | 2024-08-22 | Mlada Boleslav |
0 - 0
2 - 2
|
Paksi 3 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
5-5 (10) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Czechia First League | 2024-08-18 | 1 Sigma Olomouc |
2 - 1
3 - 2
|
Mlada Boleslav 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 11.0 | Tài |
|
10-4 (14) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 5 (3-2) |
| UEFA Conference League Qualifying | 2024-08-15 | 2 Hapoel Beer Sheva |
3 - 0
2 - 4
|
Mlada Boleslav | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
6-11 (17) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| Czechia First League | 2024-08-11 | 1 Mlada Boleslav |
1 - 0
4 - 0
|
Ceske Budejovice 1 | W | -1.0 | Tài | 11.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| UEFA Conference League Qualifying | 2024-08-08 | 2 Mlada Boleslav |
1 - 0
1 - 1
|
Hapoel Beer Sheva 3 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
5-8 (13) | 1-4 (5) | 3 (0-3) | 3 (2-1) |
| Czechia First League | 2024-08-04 | 1 1 Hradec Kralove |
1 - 1
2 - 1
|
Mlada Boleslav 2 | L | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-8 (12) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 3 (0-3) |
| UEFA Conference League Qualifying | 2024-08-01 | 5 FK Transinvest |
0 - 0
0 - 1
|
Mlada Boleslav 2 | W | +1.0 | Xỉu |
|
0-8 (8) | 0-6 (6) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Czechia First League | 2024-07-28 | 2 Mlada Boleslav |
2 - 0
3 - 0
|
Slovacko 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 1-5 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| UEFA Conference League Qualifying | 2024-07-25 | Mlada Boleslav |
2 - 0
2 - 0
|
FK Transinvest 2 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu |
|
12-1 (13) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 4 (3-1) | ||
| Czechia First League | 2024-07-20 | 2 FK Jablonec |
1 - 0
2 - 0
|
Mlada Boleslav 3 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.533 | 4.333 | 5.5 |
| Hiệp 1 | 2.05 | 2.5 | 5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.0) | Chủ nhà@1.875 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.5) | Chủ nhà@2.05 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (3.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 4 - 3 , Phạt góc: 3 - 2
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: -1.0 , Bàn thắng: 3.0, 3.5
Tỷ số: 2 - 1 , Phạt góc: 1 - 2 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
5' - 1st Corner - Mlada Boleslav - 4' - 1st Shot Off Target - Kusej (Mlada Boleslav)]
-
6' - 1st Goal - Mlada Boleslav - 5' - 2nd Shot On Target - Suchy (Mlada Boleslav)]
- 11' - 2nd Shot Off Target - Eikrem (Molde)]
- 10' - 3rd Shot Off Target - Kaasa (Molde)]
- 15' - 4th Shot On Target - Breivik (Molde)]
- 19' - 5th Shot Off Target - Breivik (Molde)]
- 20' - 6th Shot Off Target - Eriksen (Molde)]
- 21' - 7th Shot Off Target - Enggard (Molde)]
-
28' - 2nd Goal - Molde - 27' - 4th Shot On Target - Ihler (Molde)]
- 30' - 8th Shot Off Target - Kusej (Mlada Boleslav)]
- 31' - 9th Shot Off Target - Eikrem (Molde)]
-
35' - 2nd Corner - Molde -
35' - 1st Yellow Card - Molde - 36' - 10th Shot Off Target - Eriksen (Molde)]
-
39' - 3rd Corner - Mlada Boleslav - 39' - 11th Shot Off Target - Breivik (Molde)]
-
43' - 3rd Goal - Molde - 44' - 5th Shot On Target - Vydra (Mlada Boleslav)]
- 45' - 12th Shot Off Target - Stransky (Mlada Boleslav)]
- 45' - 13th Shot Off Target - Stransky (Mlada Boleslav)]
-
2-1 score at the end of First Half - 46' ~ Substitution ~ Amundsen ~ Lund Jensen ~(Molde)
- 50' - 14th Shot Off Target - Ladra (Mlada Boleslav)]
- 51' - 6th Shot On Target - Vojta (Mlada Boleslav)]
- 51' - 15th Shot Off Target - Ladra (Mlada Boleslav)]
-
53' - 2nd Yellow Card - Molde - 54' - 7th Shot On Target - Ihler (Molde)]
-
55' - 3rd Yellow Card - Mlada Boleslav - 57' - 8th Shot On Target - Eikrem (Molde)]
-
59' - 4th Goal - Mlada Boleslav - 59' - 9th Shot On Target - Kusej (Mlada Boleslav)]
- 59' - 1st Assist - John (Mlada Boleslav)]
-
62' - 5th Goal - Mlada Boleslav - 61' - 10th Shot On Target - Vydra (Mlada Boleslav)]
- 61' - 2nd Assist - Vojta (Mlada Boleslav)]
-
64' - 4th Corner - Molde - 63' - 16th Shot Off Target - Eikrem (Molde)]
-
64' - 6th Goal - Molde - 64' - 11th Shot On Target - Kaasa (Molde)]
- 65' ~ Substitution ~ Gulbrandsen ~ Ihler ~(Molde)
-
69' - 5th Corner - Molde - Race to 3 Corners - Molde
- 68' - 17th Shot Off Target - Amundsen (Molde)]
- 75' - 18th Shot Off Target - Eikrem (Molde)]
- 74' ~ Substitution ~ Hagelskjaer ~ Bjornbak ~(Molde)
- 73' ~ Substitution ~ Pulkrab ~ Vojta ~(Mlada Boleslav)
- 74' ~ Substitution ~ Granaas ~ Kaasa ~(Molde)
- 76' - 12th Shot On Target - Granaas (Molde)]
- 78' - 19th Shot Off Target - Eriksen (Molde)]
- 82' - 1st Offside - Mlada Boleslav
- 83' ~ Substitution ~ Stenevik ~ Breivik ~(Molde)
- 86' - 20th Shot Off Target - Gulbrandsen (Molde)]
-
90+1' - 7th Goal - Molde - 90' ~ Substitution ~ Donat ~ Fulnek ~(Mlada Boleslav)
- 90+1' - 13th Shot On Target - Stenevik (Molde)]
- 90+1' - 21st Shot Off Target - Gulbrandsen (Molde)]
- 90+2' ~ Substitution ~ Buryan ~ Suchy ~(Mlada Boleslav)
-
4-3 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

