Molde U19 vs Odd BK U19 Hồ sơ đội
Molde U19 vs Odd BK U19 Dữ kiện trận đấu
6T-1H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 26 bàn và thủng lưới 17 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.6, thủng 1.7. Thắng 60%, thắng kèo chấp 70%, Tài bàn thắng 40%, Tài phạt góc 20%.
4T-0H-3B trong 7 trận gần nhất, ghi 26 bàn và thủng lưới 21 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 3.7, thủng 3.0. Thắng 57%, thắng kèo chấp 42%, Tài bàn thắng 71%, Tài phạt góc 57%.
| Molde U19 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Odd BK U19 | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Molde U19 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Odd BK U19 | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Molde U19 vs Odd BK U19 Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Molde U19 vs Odd BK U19 Đối đầu
Molde U19 vs Odd BK U19 Xem đầy đủ đối đầu →| Molde U19 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway U19 Elite League | 2023-11-02 | 4 Odd BK U19 |
0 - 1
1 - 2
|
Molde U19 4 | W | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Norway U19 Elite League | 2023-09-21 | 2 Molde U19 |
3 - 1
5 - 4
|
Odd BK U19 4 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Molde U19 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway Youth Cup | 2024-08-15 | 1 Sogndal U19 |
0 - 1
2 - 1
|
Molde U19 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Norway Youth Cup | 2024-06-24 | 1 Molde U19 |
1 - 0
2 - 0
|
Kristiansund BK U19 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Norway U19 Elite League | 2024-04-03 | Molde U19 |
2 - 1
4 - 1
|
Sogndal U19 | W | -1.5, -2.0 | Tài |
|
||||||
| Norway U19 Elite League | 2024-03-02 | 3 Rosenborg U19 |
2 - 2
2 - 2
|
Molde U19 2 | D | -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| UEFA Youth League | 2023-11-28 | 4 AZ U19 |
1 - 0
2 - 0
|
Molde U19 3 | L | -1.5, -2.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Norway U19 Elite League | 2023-11-18 | 1 2 Stromsgodset U19 |
2 - 3
2 - 5
|
Molde U19 2 | W | +0.5, +1.0 | Tài |
|
5-2 (7) | 4-2 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Norway U19 Elite League | 2023-11-02 | 4 Odd BK U19 |
0 - 1
1 - 2
|
Molde U19 4 | W | 0.0 | Xỉu |
|
5-10 (15) | 2-6 (8) | 2 (0-2) | 4 (2-2) | ||
| Norway U19 Elite League | 2023-09-21 | 2 Molde U19 |
3 - 1
5 - 4
|
Odd BK U19 4 | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
3-4 (7) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway U19 Elite League | 2023-08-10 | 1 Viking FK U19 |
3 - 1
3 - 2
|
Molde U19 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Norway Youth Cup | 2023-06-29 | 1 1 Nordstrand U19 |
0 - 1
0 - 3
|
Molde U19 1 | W | +3.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Interkretsserie U19 | 2022-11-13 | 3 Stabaek U19 |
2 - 1
2 - 3
|
Molde U19 3 | W | 0.0 | Tài | 8.5 | Tài |
|
5-4 (9) | 3-0 (3) | 2 (2-0) | 5 (2-3) |
| Norway Youth Cup | 2022-11-04 | 3 Molde U19 |
0 - 1
2 - 1
|
Sandnes Ulf U19 2 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway Youth Cup | 2022-10-20 | 3 Grorud U19 |
0 - 3
2 - 3
|
Molde U19 3 | W | +1.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Norway Youth Cup | 2022-09-29 | 3 Brann U19 |
1 - 0
1 - 2
|
Molde U19 1 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-5 (13) | 4-2 (6) | 4 (2-2) | 3 (2-1) |
| Norway U19 Elite League | 2022-08-09 | 3 Viking FK U19 |
1 - 1
1 - 1
|
Molde U19 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
0-4 (4) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Norway U19 Elite League | 2022-03-30 | 1 Kristiansund BK U19 |
1 - 0
2 - 0
|
Molde U19 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 2-1 (3) | 3 (2-1) | 2 (1-1) | ||
| Norway Youth Cup | 2022-01-29 | Molde U19 |
4 - 0
4 - 0
|
Aalesunds FK U19 1 | W | -1.0 | Tài |
|
8-2 (10) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||
| Norway Youth Cup | 2021-11-20 | 1 Molde U19 |
1 - 0
1 - 0
|
Tromso U19 2 | W | -0.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Norway U19 Elite League | 2021-11-08 | 1 Valerenga U19 |
0 - 2
2 - 2
|
Molde U19 2 1 | D | +0.5 | Hòa vốn | 9.5 | Xỉu |
|
7-1 (8) | 6-1 (7) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Norway Youth Cup | 2021-11-04 | 1 Rosenborg U19 |
0 - 3
1 - 4
|
Molde U19 1 | W | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Norway U19 Elite League | 2021-10-14 | 2 Molde U19 |
4 - 0
4 - 2
|
Mjondalen U19 3 | W | -1.5, -2.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 3-0 (3) | 3 (3-0) | 2 (1-1) |
| Norway U19 Elite League | 2021-09-16 | 1 Molde U19 |
3 - 0
4 - 0
|
Sandefjord U19 3 | W | -1 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 3 (1-2) | ||
| Norway U19 Elite League | 2021-08-23 | 2 Viking FK U19 |
4 - 0
11 - 1
|
Molde U19 2 | L | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-4 (10) | 5-1 (6) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| Norway U19 Elite League | 2021-08-16 | 1 Ullensaker/Kisa U19 |
0 - 1
0 - 3
|
Molde U19 1 | W | +2.5,+3.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Norway U19 Elite League | 2021-08-04 | 1 Molde U19 |
1 - 1
2 - 2
|
Rosenborg U19 1 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Norway Youth Cup | 2021-07-26 | 1 Molde U19 |
1 - 1
4 - 1
|
Ranheim U19 | W | -2.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 1 (0-1) | ||
| Norway U19 Elite League | 2021-07-22 | Molde U19 |
1 - 2
3 - 3
|
Tromso U19 1 | D | -0.5, -1.0 | Tài |
|
5-3 (8) | 2-1 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Norway U19 Elite League | 2021-06-25 | 1 Aalesunds FK U19 |
1 - 0
1 - 1
|
Molde U19 2 | D | +1.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Norway U19 Elite League | 2020-03-07 | 1 Molde U19 |
2 - 0
5 - 0
|
Mjondalen U19 | W | -1.0 | Tài |
|
6-4 (10) | 5-2 (7) | 1 (0-1) | 1 (0-1) | ||
| Norway U19 Elite League | 2020-02-23 | Viking FK U19 |
0 - 1
0 - 1
|
Molde U19 4 | W | -0.5 | Xỉu |
|
14-4 (18) | 6-3 (9) | 4 (3-1) | 3 (3-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Odd BK U19 Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Norway U19 Elite League | 2024-04-03 | 3 Lillestrom U19 |
2 - 1
3 - 2
|
Odd BK U19 1 | L | -1.0 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| Norway U19 Elite League | 2024-02-23 | 1 Odd BK U19 |
2 - 0
5 - 2
|
Stromsgodset U19 | W | -1.0, -1.5 | Tài |
|
||||||
| Norway U19 Elite League | 2023-11-02 | 4 Odd BK U19 |
0 - 1
1 - 2
|
Molde U19 4 | L | 0.0 | Xỉu |
|
||||||
| Norway U19 Elite League | 2023-09-21 | 2 Molde U19 |
3 - 1
5 - 4
|
Odd BK U19 4 | L | 0.0, -0.5 | Tài |
|
||||||
| Norway U19 Elite League | 2023-08-24 | 2 Lillestrom U19 |
1 - 2
1 - 2
|
Odd BK U19 | W | +1.0 | Xỉu |
|
||||||
| Norway U19 Elite League | 2023-03-29 | 1 Stromsgodset U19 |
3 - 4
4 - 5
|
Odd BK U19 | W | -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
12-4 (16) | 5-2 (7) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Norway U19 Elite League | 2023-03-03 | 1 IK Start U19 |
1 - 4
4 - 7
|
Odd BK U19 | W | +1.5, +2.0 | Tài |
|
3-5 (8) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 3.1 | 4.75 | 1.727 |
| Hiệp 1 | 3.4 | 3.2 | 2 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (+1.0) | Chủ nhà@1.825 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (+0.25) | Chủ nhà@2.025 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (4.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (2.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 5 - 1 , Phạt góc: 4 - 2
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: +1.0 , Bàn thắng: 4.5
Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 1 - 0 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0, +0.5 , Bàn thắng: 2.0
-
5' - 1st Goal - Molde U19 -
10' - 2nd Goal - Molde U19 -
43' - 1st Corner - Molde U19 -
2-0 score at the end of First Half -
52' - 1st Yellow Card - Molde U19 -
61' - 2nd Corner - Molde U19 -
67' - 3rd Corner - Odd BK U19 -
68' - 2nd Yellow Card - Molde U19 -
68' - 3rd Goal - Odd BK U19 -
71' - 4th Corner - Molde U19 - Race to 3 Corners - Molde U19
-
71' - 3rd Yellow Card - Molde U19 -
71' - 4th Goal - Molde U19 -
72' - 4th Yellow Card - Odd BK U19 -
77' - 5th Corner - Molde U19 -
81' - 6th Corner - Odd BK U19 -
82' - 5th Yellow Card - Molde U19 -
90+1' - 6th Yellow Card - Odd BK U19 -
90+2' - 5th Goal - Molde U19 -
90+6' - 6th Goal - Molde U19 -
90+7' - 7th Yellow Card - Molde U19
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

