Middelfart vs Skive Hồ sơ đội
Middelfart vs Skive Dữ kiện trận đấu
4T-3H-3B trong 10 trận gần nhất, ghi 10 bàn và thủng lưới 9 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.0, thủng 0.9. Thắng 40%, thắng kèo chấp 55%, Tài bàn thắng 30%, Tài phạt góc 40%.
1T-3H-6B trong 10 trận gần nhất, ghi 5 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 0.5, thủng 1.3. Thắng 10%, thắng kèo chấp 20%, Tài bàn thắng 20%, Tài phạt góc 40%.
| Middelfart | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Skive | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Middelfart | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Skive | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Middelfart vs Skive Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Middelfart vs Skive Đối đầu
Middelfart vs Skive Xem đầy đủ đối đầu →| Middelfart Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Denmark Division 2 | 2023-09-15 | 2 Skive |
0 - 1
0 - 2
|
Middelfart 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Denmark Division 2 | 2022-05-21 | 1 Middelfart |
0 - 1
1 - 1
|
Skive | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Denmark Division 2 | 2022-05-14 | 2 Skive |
0 - 0
0 - 1
|
Middelfart 2 | W | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Denmark Division 2 | 2021-11-13 | 3 Skive |
0 - 0
1 - 0
|
Middelfart 2 | L | -0.5 | Xỉu |
|
||||||
| Denmark Division 2 | 2021-10-09 | Middelfart |
0 - 1
2 - 3
|
Skive | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Denmark Cup | 2019-09-10 | 1 Middelfart |
0 - 1
0 - 2
|
Skive 1 | L | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
6-3 (9) | 2-3 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Denmark Division 2 playoff | 2019-06-15 | 1 Middelfart |
3 - 0
4 - 1
|
Skive 1 | W | 0.0 | Tài | 8.5 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Middelfart Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Denmark Division 2 | 2023-11-12 | Esbjerg |
1 - 0
1 - 0
|
Middelfart 1 | L | -1.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Denmark Division 2 | 2023-11-04 | Middelfart |
0 - 0
2 - 1
|
FA 2000 | W | -1.0 | Tài | 8.5 |
|
|||||
| Denmark Division 2 | 2023-10-28 | 1 Aarhus Fremad |
0 - 0
1 - 1
|
Middelfart 1 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Denmark Division 2 | 2023-10-14 | 3 HIK |
1 - 1
1 - 2
|
Middelfart 2 | W | +0.5, +1.0 | Tài |
|
||||||
| Denmark Division 2 | 2023-10-07 | 2 Middelfart |
0 - 1
0 - 1
|
FC Roskilde 2 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 8.0 |
|
|||||
| Denmark Division 2 | 2023-09-29 | 3 FA 2000 |
0 - 1
1 - 1
|
Middelfart 3 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Denmark Division 2 | 2023-09-15 | 2 Skive |
0 - 1
0 - 2
|
Middelfart 1 | W | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Denmark Division 2 | 2023-09-09 | 1 Middelfart |
0 - 0
1 - 0
|
Brabrand 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 2 (1-1) | ||
| Denmark Cup | 2023-09-06 | 3 IF Lyseng |
1 - 0
3 - 1
|
Middelfart 1 | L | +1.0 | Tài |
|
1-0 (1) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Division 2 | 2023-09-02 | 1 Nykobing |
0 - 0
0 - 0
|
Middelfart 2 | D | 9.0 | Tài |
|
6-9 (15) | 1-4 (5) | 2 (0-2) | 5 (2-3) | ||
| Denmark Division 2 | 2023-08-26 | 3 Middelfart |
0 - 0
1 - 0
|
Fremad Amager 3 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-5 (10) | 3-3 (6) | 1 (0-1) | 1 (1-0) |
| Denmark Division 2 | 2023-08-18 | 4 Middelfart |
0 - 0
1 - 2
|
Esbjerg 1 | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
8-3 (11) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 2 (2-0) |
| Denmark Division 2 | 2023-08-12 | 3 Thisted FC |
0 - 3
0 - 3
|
Middelfart | W | 0.0, -0.5 | Tài |
|
2-4 (6) | 1-4 (5) | 1 (1-0) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Division 2 | 2023-08-04 | 1 Middelfart |
0 - 0
1 - 1
|
Aarhus Fremad | D | +0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2023-07-27 | 1 Næsby |
1 - 1
1 - 1
|
Middelfart 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 1-2 (3) | 3 (1-2) | 1 (0-1) | ||
| Europe Friendlies | 2023-07-22 | 1 Middelfart |
0 - 1
0 - 3
|
Young Boys FD | L | -1.0 | Xỉu |
|
2-4 (6) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) | ||
| Europe Friendlies | 2023-07-18 | AC Horsens |
0 - 1
2 - 1
|
Middelfart | L | -1.5 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Europe Friendlies | 2023-07-15 | 1 Middelfart |
1 - 0
3 - 1
|
Holstein Kiel II | W | 0.0, +0.5 | Tài |
|
8-2 (10) | 3-2 (5) | 0 (0-0) | 3 (3-0) | ||
| Denmark Division 3 | 2023-06-17 | 1 Middelfart |
2 - 0
2 - 0
|
Vanløse 2 | W | -1.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 3 (3-0) | ||
| Denmark Division 3 | 2023-06-09 | 3 Ishoj |
0 - 0
0 - 2
|
Middelfart 2 | W | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-0 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Denmark Division 3 | 2023-06-03 | 5 Middelfart |
1 - 0
1 - 0
|
FA 2000 2 | W | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 4 (0-4) |
| Denmark Division 3 | 2023-05-27 | 2 VSK Aarhus |
1 - 0
1 - 2
|
Middelfart | W | 0.0, +0.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 5-3 (8) | 3 (1-2) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Division 3 | 2023-05-19 | 1 Middelfart |
0 - 0
0 - 0
|
Næsby 2 | D | -1.0, -1.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
1-3 (4) | 0-3 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Denmark Division 3 | 2023-05-13 | 3 Middelfart |
0 - 0
0 - 1
|
VSK Aarhus 2 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-2 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Denmark Division 3 | 2023-05-06 | FA 2000 |
0 - 0
1 - 1
|
Middelfart 1 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 6-1 (7) | 3 (3-0) | 0 (0-0) |
| Denmark Division 3 | 2023-04-29 | 2 Vanløse |
1 - 1
2 - 3
|
Middelfart 2 | W | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Denmark Division 3 | 2023-04-15 | Næsby |
0 - 0
0 - 1
|
Middelfart | W | +0.5 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
1-15 (16) | 0-10 (10) | 2 (0-2) | 1 (0-1) |
| Denmark Division 3 | 2023-04-10 | 2 Middelfart |
0 - 1
3 - 2
|
Young Boys FD 1 | W | -1.0, -1.5 | Tài |
|
5-4 (9) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 1 (1-0) | ||
| Denmark Division 3 | 2023-03-25 | 3 Middelfart |
0 - 0
3 - 0
|
SFB Oure FA 1 | W | -2.0, -2.5 | Xỉu |
|
12-0 (12) | 7-0 (7) | 3 (3-0) | 2 (2-0) | ||
| Europe Friendlies | 2023-02-27 | 1 Middelfart |
3 - 0
3 - 1
|
OKS | W | -2.5 | Xỉu |
|
8-4 (12) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Skive Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Denmark Division 2 | 2023-11-11 | 2 Skive |
1 - 0
1 - 1
|
Brabrand 4 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 8.5 |
|
|||||
| Denmark Division 2 | 2023-11-03 | 1 Skive |
0 - 0
2 - 0
|
Thisted FC 1 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Denmark Division 2 | 2023-10-28 | 1 FA 2000 |
1 - 0
1 - 0
|
Skive 1 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Denmark Division 2 | 2023-10-21 | 1 4 Skive |
0 - 0
1 - 2
|
FC Roskilde 2 2 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 8.0 |
|
|||||
| Denmark Division 2 | 2023-10-14 | AB |
0 - 0
0 - 0
|
Skive 2 | D | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 |
|
|||||
| Denmark Division 2 | 2023-10-07 | 1 Skive |
0 - 0
0 - 2
|
Nykobing 1 | L | +0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Denmark Division 2 | 2023-09-30 | 3 Brabrand |
0 - 0
1 - 0
|
Skive 2 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 5-2 (7) | 3 (2-1) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Division 2 | 2023-09-24 | 2 Fremad Amager |
2 - 1
4 - 1
|
Skive | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
1-6 (7) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 4 (0-4) |
| Denmark Division 2 | 2023-09-15 | 2 Skive |
0 - 1
0 - 2
|
Middelfart 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 3-2 (5) | 1 (1-0) | 1 (0-1) |
| Denmark Division 2 | 2023-09-08 | 2 Thisted FC |
0 - 0
0 - 0
|
Skive 2 | D | 0.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Denmark Cup | 2023-09-05 | 1 Skive |
0 - 2
1 - 3
|
Thisted FC 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
7-2 (9) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||
| Denmark Division 2 | 2023-09-02 | 3 Skive |
1 - 1
2 - 2
|
FA 2000 3 | D | 0.0 | Tài |
|
4-3 (7) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 1 (1-0) | ||
| Denmark Division 2 | 2023-08-26 | 1 FC Roskilde |
1 - 1
1 - 1
|
Skive 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 8.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-0 (1) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Denmark Division 2 | 2023-08-18 | 3 Skive |
0 - 1
1 - 2
|
Aarhus Fremad 3 | L | +1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
5-7 (12) | 2-5 (7) | 3 (0-3) | 1 (1-0) |
| Denmark Division 2 | 2023-08-12 | 1 HIK |
0 - 0
0 - 1
|
Skive 1 | W | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
5-4 (9) | 3-1 (4) | 2 (1-1) | 2 (0-2) |
| Denmark Division 2 | 2023-08-04 | 1 Skive |
1 - 0
1 - 4
|
Esbjerg 2 | L | +0.5, +1.0 | Tài |
|
4-8 (12) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 2 (0-2) | ||
| Denmark Division 2 | 2023-06-10 | 1 Brabrand |
0 - 2
2 - 2
|
Skive 2 1 | D | 0.0, -0.5 | Tài |
|
4-4 (8) | 2-3 (5) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Denmark Division 2 | 2023-06-03 | Skive |
0 - 1
0 - 2
|
HIK 1 | L | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
1-2 (3) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Denmark Division 2 | 2023-05-27 | 1 Frem |
0 - 0
3 - 0
|
Skive 3 | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
4-4 (8) | 3-3 (6) | 4 (1-3) | 1 (0-1) |
| Denmark Division 2 | 2023-05-20 | 3 Skive |
0 - 2
1 - 2
|
FC Roskilde 2 | L | 0.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 3-0 (3) | 0 (0-0) | 3 (2-1) |
| Denmark Division 2 | 2023-05-13 | 2 Skive |
0 - 2
1 - 3
|
Frem 3 | L | -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-1 (11) | 5-0 (5) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Denmark Division 2 | 2023-05-06 | HIK |
0 - 1
1 - 2
|
Skive | W | 0.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
9-5 (14) | 4-1 (5) | 3 (3-0) | 5 (3-2) |
| Denmark Division 2 | 2023-04-22 | 4 Skive |
1 - 1
3 - 1
|
Brabrand 2 | W | 0.0 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Denmark Division 2 | 2023-04-16 | 1 2 FC Roskilde |
0 - 1
1 - 1
|
Skive 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Denmark Division 2 | 2023-04-10 | 1 2 Thisted FC |
0 - 0
0 - 0
|
Skive 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.0 | Hòa vốn |
|
1-8 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Denmark Division 2 | 2023-04-06 | 2 Skive |
2 - 0
2 - 2
|
AB | D | +0.5 | Tài |
|
6-1 (7) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) | ||
| Denmark Division 2 | 2023-04-01 | 2 Frem |
2 - 0
2 - 0
|
Skive 4 | L | 0.0 | Xỉu |
|
5-6 (11) | 2-3 (5) | 2 (1-1) | 2 (2-0) | ||
| Denmark Division 2 | 2023-03-24 | 2 Skive |
0 - 1
1 - 3
|
Aarhus Fremad | L | +1.0 | Tài |
|
5-7 (12) | 1-3 (4) | 1 (0-1) | 0 (0-0) | ||
| Denmark Division 2 | 2023-03-18 | 1 Brabrand |
0 - 0
1 - 0
|
Skive 2 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| Europe Friendlies | 2023-02-28 | 1 Sonderjyske |
1 - 2
1 - 3
|
Skive | W | -0.5 | Tài |
|
2-3 (5) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.667 | 3.5 | 4.75 |
| Hiệp 1 | 2.25 | 2.2 | 4.75 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.75) | Chủ nhà@1.825 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.25) | Chủ nhà@1.825 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (8.5) | Tài@2 | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 3 - 0
Phạt góc: 8.5 , Kèo chấp: -0.5, -1.0 , Bàn thắng: 2.5
Tỷ số: 0 - 1 , Phạt góc: 2 - 0 Hiệp 1
Phạt góc: 4.0 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 1.0
-
3' - 1st Goal - Skive -
6' - 1st Corner - Middelfart -
39' - 2nd Corner - Middelfart -
0-1 score at the end of First Half -
69' - 1st Yellow Card - Skive -
73' - 2nd Yellow Card - Middelfart -
75' - 3rd Yellow Card - Skive - Race to 3 Corners - Middelfart
-
85' - 3rd Corner - Middelfart -
90+1' - 4th Yellow Card - Middelfart -
0-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

