Luton vs Wycombe Hồ sơ đội
Luton vs Wycombe Dữ kiện trận đấu
6T-3H-1B trong 10 trận gần nhất, ghi 20 bàn và thủng lưới 9 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 2.0, thủng 0.9. Thắng 60%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 60%, Tài phạt góc 70%.
4T-1H-5B trong 10 trận gần nhất, ghi 17 bàn và thủng lưới 18 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.7, thủng 1.8. Thắng 40%, thắng kèo chấp 50%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 30%.
| Luton | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Wycombe | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| Luton | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| Wycombe | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
Luton vs Wycombe Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
Luton vs Wycombe Đối đầu
Luton vs Wycombe Xem đầy đủ đối đầu →| Luton Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 1 | 2018-09-01 | 3 Wycombe |
1 - 0
1 - 1
|
Luton 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2018-01-30 | 1 Luton |
1 - 2
2 - 3
|
Wycombe 4 | L | -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2017-09-16 | 1 Wycombe |
1 - 0
1 - 2
|
Luton 3 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2017-01-21 | 3 Wycombe |
0 - 0
1 - 1
|
Luton 5 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 2 | 2016-09-03 | 3 Luton |
1 - 0
4 - 1
|
Wycombe 3 | W | -0.5 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 2 | 2016-02-06 | 2 Wycombe |
0 - 1
0 - 1
|
Luton 4 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2015-03-24 | Luton |
2 - 3
2 - 3
|
Wycombe 1 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-5 (14) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 2 (2-0) |
| England League 2 | 2014-12-25 | 2 Wycombe |
1 - 1
1 - 1
|
Luton 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-8 (16) | 5-3 (8) | 3 (2-1) | 1 (1-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Luton Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England League 1 | 2018-11-03 | Rochdale |
0 - 0
0 - 0
|
Luton 1 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-10-27 | AFC Wimbledon |
0 - 0
0 - 2
|
Luton | W | +0.5 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-10-23 | 2 Luton |
1 - 1
4 - 1
|
Accrington Stanley 3 | W | -1.0 | Tài | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-10-20 | Luton |
1 - 0
2 - 0
|
Walsall 1 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 11.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-10-13 | 1 Barnsley |
2 - 1
3 - 2
|
Luton 2 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England EFL Trophy | 2018-10-09 | 1 Luton |
2 - 0
3 - 0
|
Milton Keynes Dons 3 | W | -0.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 2-1 (3) | 2 (1-1) | 3 (2-1) | ||
| England League 1 | 2018-10-06 | Luton |
2 - 1
3 - 2
|
Scunthorpe 2 | W | -1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
9-4 (13) | 5-1 (6) | 2 (2-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2018-10-02 | Oxford Utd |
0 - 0
1 - 2
|
Luton | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-11 (15) | 3-7 (10) | 3 (0-3) | 2 (0-2) |
| England League 1 | 2018-09-29 | 2 Luton |
0 - 1
2 - 2
|
Charlton 3 | D | -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 3 (1-2) |
| England League 1 | 2018-09-22 | 1 Blackpool |
0 - 0
0 - 0
|
Luton | D | 0.0 | Xỉu | 11.0 | Xỉu |
|
3-5 (8) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2018-09-15 | 1 Luton |
0 - 0
1 - 0
|
Bristol Rovers 1 | W | -0.5 | Xỉu | 11.0 | Tài |
|
8-6 (14) | 5-2 (7) | 0 (0-0) | 4 (1-3) |
| England League 1 | 2018-09-08 | 3 Doncaster |
1 - 1
2 - 1
|
Luton 1 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
2-14 (16) | 0-9 (9) | 3 (0-3) | 3 (1-2) |
| England EFL Trophy | 2018-09-04 | Luton |
1 - 0
2 - 1
|
Brighton U21 | W | -1.0 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2018-09-01 | 3 Wycombe |
1 - 0
1 - 1
|
Luton 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 4 (3-1) |
| England League 1 | 2018-08-25 | 1 Luton |
0 - 1
3 - 2
|
Shrewsbury 1 | W | -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2018-08-21 | 1 Luton |
2 - 0
2 - 0
|
Southend 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 4-1 (5) | 2 (1-1) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2018-08-18 | 2 Peterborough |
3 - 0
3 - 1
|
Luton 1 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
3-11 (14) | 2-6 (8) | 4 (0-4) | 3 (1-2) |
| England EFL Cup | 2018-08-14 | West Brom |
0 - 0
1 - 0
|
Luton | L | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
12-8 (20) | 5-5 (10) | 0 (0-0) | 4 (2-2) |
| England League 1 | 2018-08-11 | 2 Luton |
0 - 1
1 - 1
|
Sunderland 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
6-9 (15) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2018-08-04 | 2 Portsmouth |
1 - 0
1 - 0
|
Luton 4 | L | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 1-4 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| UK Friendlies | 2018-07-31 | Bedford Town |
0 - 1
0 - 2
|
Luton | W | 9.0 | Tài |
|
3-7 (10) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) | ||
| UK Friendlies | 2018-07-28 | Luton |
0 - 0
2 - 0
|
Notts County | W | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
18-2 (20) | 8-0 (8) | 1 (1-0) | 3 (3-0) | ||
| UK Friendlies | 2018-07-25 | 1 Luton |
0 - 3
1 - 3
|
Norwich 2 | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
1-5 (6) | 0-2 (2) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| UK Friendlies | 2018-07-21 | St Albans |
1 - 4
3 - 6
|
Luton | W | +1.0, +1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
4-7 (11) | 2-3 (5) | 2 (0-2) | 3 (2-1) |
| Europe Friendlies | 2018-07-13 | 4 HNK Rijeka |
2 - 0
2 - 0
|
Luton 3 | L | -1.5, -2.0 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
3-1 (4) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2018-07-06 | Hitchin |
0 - 2
2 - 6
|
Luton | W | +1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
2-9 (11) | 0-6 (6) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England League 2 | 2018-05-05 | 3 Notts County |
0 - 0
0 - 0
|
Luton 2 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
3-7 (10) | 2-4 (6) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| England League 2 | 2018-04-28 | 4 Luton |
1 - 0
3 - 1
|
Forest Green 2 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-4 (12) | 4-3 (7) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2018-04-21 | 3 Carlisle |
1 - 0
1 - 1
|
Luton 1 | D | +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-2 (8) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| England League 2 | 2018-04-14 | 2 Luton |
2 - 1
3 - 1
|
Crewe 2 | W | -1.0, -1.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
8-7 (15) | 5-3 (8) | 2 (2-0) | 3 (0-3) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Wycombe Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| England EFL Trophy | 2018-11-06 | 3 Wycombe |
0 - 2
0 - 3
|
Oxford Utd 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-11-03 | 2 Wycombe |
0 - 0
1 - 0
|
Peterborough 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-10-27 | 1 Walsall |
1 - 0
3 - 2
|
Wycombe | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-10-23 | Wycombe |
1 - 0
3 - 0
|
Rochdale 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-10-20 | 1 4 Wycombe |
1 - 2
3 - 2
|
Scunthorpe 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| England League 1 | 2018-10-13 | 1 Coventry |
0 - 0
1 - 0
|
Wycombe 3 | L | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-1 (4) | 1 (0-1) | 2 (0-2) |
| England League 1 | 2018-10-06 | 3 Wycombe |
2 - 0
2 - 1
|
Burton Albion 1 | W | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
3-6 (9) | 2-4 (6) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2018-10-02 | Fleetwood Town |
1 - 0
1 - 1
|
Wycombe | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2018-09-29 | Wycombe |
0 - 1
2 - 3
|
Southend | L | 0.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England EFL Cup | 2018-09-25 | 3 Wycombe |
1 - 3
3 - 4
|
Norwich 1 | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-5 (6) | 2 (0-2) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2018-09-22 | 3 Portsmouth |
0 - 1
2 - 2
|
Wycombe 4 | D | -0.5, -1.0 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England EFL Trophy | 2018-09-18 | Wycombe |
1 - 0
2 - 1
|
Fulham U21 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 10.0 | Tài |
|
10-4 (14) | 5-1 (6) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2018-09-15 | 4 Wycombe |
0 - 0
0 - 0
|
Oxford Utd 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
6-7 (13) | 2-2 (4) | 3 (1-2) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2018-09-08 | 3 Charlton |
1 - 1
3 - 2
|
Wycombe 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| England EFL Trophy | 2018-09-04 | 2 Northampton |
0 - 1
0 - 1
|
Wycombe 2 | W | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| England League 1 | 2018-09-01 | 3 Wycombe |
1 - 0
1 - 1
|
Luton 2 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
6-3 (9) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 4 (3-1) |
| England EFL Cup | 2018-08-28 | 1 Wycombe |
0 - 0
2 - 2
|
Forest Green 1 | D | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 4-2 (6) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| England League 1 | 2018-08-25 | Bradford |
0 - 1
1 - 2
|
Wycombe 2 | W | 0.0, -0.5 | Tài | 10.5 | Tài |
|
10-6 (16) | 6-3 (9) | 4 (4-0) | 1 (1-0) |
| England League 1 | 2018-08-21 | Plymouth |
1 - 0
1 - 1
|
Wycombe 1 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| England League 1 | 2018-08-18 | Wycombe |
0 - 2
1 - 2
|
Bristol Rovers 3 | L | 0.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-6 (12) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 4 (2-2) |
| England EFL Cup | 2018-08-14 | Wycombe |
0 - 0
1 - 1
|
Northampton | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
8-6 (14) | 3-2 (5) | 3 (2-1) | 3 (2-1) |
| England League 1 | 2018-08-11 | 3 Doncaster |
0 - 0
3 - 0
|
Wycombe 3 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
9-2 (11) | 6-1 (7) | 3 (2-1) | 2 (2-0) |
| England League 1 | 2018-08-04 | 1 2 Wycombe |
0 - 0
0 - 0
|
Blackpool 1 | D | 0.0 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
8-2 (10) | 2-0 (2) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| UK Friendlies | 2018-07-27 | Maidenhead Utd |
1 - 0
1 - 1
|
Wycombe | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
3-3 (6) | 2-1 (3) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| UK Friendlies | 2018-07-24 | Chesham |
0 - 0
1 - 2
|
Wycombe | W |
|
2-13 (15) | 1-6 (7) | 3 (1-2) | 1 (0-1) | ||||
| UK Friendlies | 2018-07-21 | Havant and W |
2 - 0
2 - 0
|
Wycombe | L | +0.5, +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-10 (15) | 4-2 (6) | 1 (1-0) | 3 (0-3) |
| UK Friendlies | 2018-07-17 | Wycombe |
0 - 0
0 - 1
|
Brentford | L | +0.5, +1.0 | Xỉu |
|
3-8 (11) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 4 (1-3) | ||
| UK Friendlies | 2018-07-14 | Wycombe |
0 - 1
0 - 1
|
West Ham | L | +1.0,+1.5 | Xỉu |
|
6-8 (14) | 1-6 (7) | 1 (0-1) | 2 (1-1) | ||
| England League 2 | 2018-05-05 | Wycombe |
2 - 0
1 - 0
|
Stevenage | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
8-1 (9) | 4-0 (4) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| England League 2 | 2018-04-28 | Chesterfield |
1 - 1
1 - 2
|
Wycombe 2 | W | +1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
8-7 (15) | 5-2 (7) | 1 (1-0) | 3 (2-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 1.57 | 4.2 | 6.5 |
| Hiệp 1 | 2.1 | 2.37 | 5.5 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-1.0) | Chủ nhà@1.98 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (-0.5) | Chủ nhà@2.075 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.5) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (5.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 2 - 0 , Phạt góc: 10 - 7
Phạt góc: 10.5 , Kèo chấp: -1.0 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 1 - 0 , Phạt góc: 4 - 3 Hiệp 1
Phạt góc: 5.0 , Kèo chấp: -0.5 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
1' - 1st Corner - Wycombe -
2' - 2nd Corner - Luton -
3' - 3rd Corner - Luton -
5' - 4th Corner - Wycombe -
23' - 5th Corner - Wycombe - Race to 3 Corners - Wycombe
-
24' - 6th Corner - Luton -
30' - 7th Corner - Luton -
34' - 1st Yellow Card - Wycombe -
41' - 1st Goal - Luton -
1-0 score at the end of First Half - Race to 5 Corners - Luton
-
48' - 8th Corner - Luton - 52' Substitution - Grant for Shinnie - Luton
-
60' - 9th Corner - Luton -
61' - 10th Corner - Wycombe -
67' - 11th Corner - Luton - Race to 7 Corners - Luton
- 69' Substitution - Mackail-Smith for Samuel - Wycombe
- 69' Substitution - Williams for Cowan-Hall - Wycombe
-
72' - 2nd Goal - Luton -
73' - 12th Corner - Wycombe -
74' - 13th Corner - Luton -
76' - 2nd Yellow Card - Wycombe - Race to 9 Corners - Luton
-
77' - 14th Corner - Luton -
81' - 15th Corner - Wycombe -
84' - 16th Corner - Luton - 85' Substitution - Kashket for Bean - Wycombe
-
88' - 17th Corner - Wycombe - 86' Substitution - LuaLua for Lee - Luton
-
2-0 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

