KTP vs EIF Hồ sơ đội
KTP vs EIF Dữ kiện trận đấu
5T-1H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 18 bàn và thủng lưới 13 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.8, thủng 1.3. Thắng 50%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 40%.
4T-2H-4B trong 10 trận gần nhất, ghi 16 bàn và thủng lưới 17 bàn. Bàn thắng trung bình: ghi 1.6, thủng 1.7. Thắng 40%, thắng kèo chấp 40%, Tài bàn thắng 70%, Tài phạt góc 40%.
| KTP | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| EIF | ||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Cả trận | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
| Hiệp 1 | Trận đấu | TB tổng | TB giành | TB chịu | Thắng | Hòa | Thua | Xác suất thắng |
| Tổng | ||||||||
| Chủ nhà | ||||||||
| Khách | ||||||||
| 6 trận gần nhất | ||||||||
Tài tổng phạt góc 7.5 - 13.5| KTP | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
| EIF | |||
|---|---|---|---|
| Chủ nhà– trận | Khách– trận | Tổng– trận | |
| Tài 7.5 | |||
| Tài 8.5 | |||
| Tài 9.5 | |||
| Tài 10.5 | |||
| Tài 11.5 | |||
| Tài 12.5 | |||
| Tài 13.5 | |||
KTP vs EIF Phân bố thời điểm bàn thắng/phạt góc
KTP vs EIF Đối đầu
KTP vs EIF Xem đầy đủ đối đầu →| KTP Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Europe Friendlies | 2021-03-26 | 4 EIF |
0 - 0
1 - 2
|
KTP 1 | W | 0.0, +0.5 | Hòa vốn |
|
||||||
| Finland Ykkosliiga | 2020-09-25 | 1 4 KTP |
3 - 0
3 - 2
|
EIF 2 | W | -0.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Finland Ykkosliiga | 2020-08-01 | 1 EIF |
0 - 0
0 - 1
|
KTP 2 | W | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Finland Cup | 2020-02-01 | 1 KTP |
0 - 0
2 - 1
|
EIF | W | -1.0, -1.5 | Xỉu |
|
||||||
| Finland Ykkosliiga | 2019-09-02 | 3 KTP |
1 - 1
2 - 1
|
EIF 2 | W | -1.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Finland Ykkosliiga | 2019-07-02 | 2 EIF |
0 - 3
1 - 4
|
KTP | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 3-3 (6) | 2 (0-2) | 3 (0-3) |
| Finland Ykkosliiga | 2019-05-13 | 2 KTP |
0 - 0
3 - 1
|
EIF 2 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
1-4 (5) | 0-1 (1) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Finland Cup | 2019-02-16 | 2 EIF |
0 - 0
1 - 0
|
KTP 3 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu |
|
4-6 (10) | 3-3 (6) | 2 (1-1) | 1 (1-0) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2018-08-27 | 4 KTP |
0 - 0
1 - 1
|
EIF 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
3-4 (7) | 0-2 (2) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2018-06-26 | 1 3 EIF |
2 - 1
3 - 2
|
KTP 6 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 8.5 | Tài |
|
3-8 (11) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2018-04-28 | 1 3 EIF |
1 - 0
1 - 0
|
KTP 5 | L | -0.5 | Xỉu | 9.0 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 2-1 (3) | 1 (0-1) | 0 (0-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2016-05-08 | 3 KTP |
1 - 1
1 - 2
|
EIF 1 | L | -0.5, -1.0 | Tài |
|
8-6 (14) | 5-3 (8) | 1 (1-0) | 3 (1-2) | ||
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| KTP Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Cup | 2022-05-25 | 3 KTP |
2 - 1
2 - 4
|
FC Haka 5 | L | +1.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Finland Ykkosliiga | 2022-05-20 | 3 JaPS |
1 - 1
2 - 1
|
KTP 3 | L | +1.0 | Hòa vốn | 10.5 |
|
|||||
| Finland Ykkosliiga | 2022-05-08 | 4 KPV |
0 - 0
1 - 3
|
KTP 4 | W | +0.5 | Tài |
|
||||||
| Finland Cup | 2022-05-03 | 1 PeKa |
1 - 1
1 - 3
|
KTP 2 | W | +2.0 | Tài | 10.5 |
|
|||||
| Finland Ykkosliiga | 2022-04-28 | 4 KTP |
0 - 0
0 - 0
|
TPS 2 1 | D | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.5 |
|
|||||
| Finland Ykkosliiga | 2022-04-18 | KTP |
1 - 0
1 - 0
|
PEPO 2 | W | -1.0, -1.5 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 3-3 (6) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Europe Friendlies | 2022-04-02 | KTP |
1 - 0
3 - 0
|
PeKa 1 | W | -1.5 | Xỉu |
|
10-2 (12) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 4 (4-0) | ||
| Europe Friendlies | 2022-03-26 | 3 Mikkeli MP |
1 - 1
2 - 1
|
KTP 1 | L | 0.0 | Hòa vốn | 8.5 | Xỉu |
|
2-5 (7) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Europe Friendlies | 2022-03-19 | 4 PEPO |
1 - 3
2 - 4
|
KTP 2 | W | 0.0 | Tài |
|
7-3 (10) | 4-1 (5) | 0 (0-0) | 3 (2-1) | ||
| Finland Ykkoscup | 2022-03-05 | 4 KTP |
0 - 0
0 - 1
|
PK-35 5 | L | -1.0,-1.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 3-1 (4) | 2 (2-0) | 0 (0-0) |
| Finland Ykkoscup | 2022-02-19 | 1 KTP |
0 - 1
2 - 1
|
JaPS 2 | W | -1 | Xỉu |
|
9-4 (13) | 2-2 (4) | 1 (1-0) | 6 (4-2) | ||
| Finland Ykkoscup | 2022-02-15 | 2 KTP |
1 - 0
2 - 0
|
PEPO 2 | W | -1.0 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 4 (0-4) | ||
| Finland Veikkausliiga | 2021-10-31 | 1 4 AC Oulu |
1 - 1
2 - 1
|
KTP 2 | L | 0.0, -0.5 | Hòa vốn | 10.0 | Xỉu |
|
9-0 (9) | 4-0 (4) | 1 (1-0) | 2 (2-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-10-27 | 2 KTP |
0 - 3
2 - 4
|
FC Haka 2 | L | +1.0 | Tài | 10.5 | Tài |
|
6-7 (13) | 2-2 (4) | 1 (0-1) | 5 (2-3) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-10-16 | 3 KTP |
0 - 0
2 - 0
|
FC Honka 3 | W | +1.0, +1.5 | Xỉu | 10.5 | Tài |
|
3-11 (14) | 2-5 (7) | 0 (0-0) | 2 (0-2) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-10-03 | 1 2 Lahti |
1 - 0
2 - 1
|
KTP 3 | L | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
3-11 (14) | 1-4 (5) | 0 (0-0) | 3 (0-3) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-09-26 | 2 IFK Mariehamn |
3 - 2
4 - 2
|
KTP 1 | L | -1.0, -1.5 | Tài | 10.0 | Tài |
|
8-6 (14) | 3-3 (6) | 3 (2-1) | 1 (0-1) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-09-22 | 1 4 KTP |
1 - 2
1 - 2
|
Lahti 3 | L | +0.5, +1.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
7-2 (9) | 5-1 (6) | 4 (4-0) | 2 (2-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-09-18 | 2 KTP |
1 - 2
1 - 2
|
KuPS Kuopio 1 | L | +1.5, +2.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
4-10 (14) | 3-4 (7) | 4 (1-3) | 2 (0-2) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-09-11 | 3 FC Honka |
0 - 1
3 - 1
|
KTP 3 1 | L | -1.5 | Tài | 10.5 | Xỉu |
|
4-2 (6) | 3-1 (4) | 1 (1-0) | 0 (0-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-08-31 | 1 KTP |
0 - 1
1 - 3
|
FC Inter 4 | L | +1.5, +2.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-2 (4) | 0-0 (0) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-08-15 | 1 KuPS Kuopio |
2 - 0
4 - 0
|
KTP 3 | L | -1.5, -2.0 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-1 (2) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-08-07 | 2 KTP |
0 - 1
0 - 1
|
HJK Helsinki 1 | L | +1.5, +2.0 | Xỉu | 10.0 | Xỉu |
|
2-7 (9) | 1-3 (4) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-07-30 | 3 Lahti |
1 - 0
3 - 0
|
KTP 3 | L | -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-3 (5) | 1-1 (2) | 0 (0-0) | 1 (0-1) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-07-23 | 1 HIFK |
1 - 1
2 - 2
|
KTP 3 | D | -1.0 | Tài | 9.5 | Tài |
|
7-4 (11) | 4-3 (7) | 1 (1-0) | 2 (1-1) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-07-19 | 1 KTP |
0 - 0
0 - 0
|
FC Haka 2 | D | +0.5, +1.0 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
4-19 (23) | 0-8 (8) | 1 (0-1) | 5 (1-4) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-07-12 | 1 KTP |
0 - 1
1 - 3
|
IFK Mariehamn 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 10.0 | Hòa vốn |
|
3-7 (10) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 1 (0-1) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-07-05 | 1 AC Oulu |
0 - 1
1 - 1
|
KTP 1 | D | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
10-3 (13) | 5-0 (5) | 3 (3-0) | 3 (1-2) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-06-30 | 2 KTP |
0 - 0
1 - 1
|
FC Ilves 2 | D | +1.0 | Xỉu | 9.5 | Tài |
|
5-6 (11) | 1-1 (2) | 1 (1-0) | 2 (0-2) |
| Finland Veikkausliiga | 2021-06-24 | 2 HJK Helsinki |
1 - 0
2 - 0
|
KTP 1 | L | -2.5 | Xỉu | 10.5 | Xỉu |
|
5-1 (6) | 2-0 (2) | 0 (0-0) | 2 (2-0) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| EIF Gần nhất | ||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Giải đấu | Thời gian | Chủ nhà | Tỷ số | Khách | Kết quả | Kèo chấp | Tài/Xỉu bàn thắng | Mốc phạt góc | Tài/Xỉu góc | Sự kiện | Góc cả trận | Góc hiệp 1 | 35-45 | 80-90 |
| Finland Cup | 2022-05-26 | 1 KuPS Kuopio |
1 - 0
5 - 1
|
EIF 1 | L | -2.5 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Finland Ykkosliiga | 2022-05-13 | 4 JaPS |
1 - 0
1 - 0
|
EIF 1 | L | 0.0, +0.5 | Xỉu | 10.0 |
|
|||||
| Finland Ykkosliiga | 2022-05-08 | 2 EIF |
1 - 1
2 - 1
|
FF Jaro 3 | W | 0.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Finland Cup | 2022-05-03 | 2 KaaPo |
1 - 1
2 - 2
|
EIF 3 | D | +2.0 | Tài | 9.5 |
|
|||||
| Finland Ykkosliiga | 2022-04-30 | 1 IF Gnistan |
0 - 0
1 - 1
|
EIF 2 | D | 0.0 | Xỉu | 9.5 |
|
|||||
| Finland Ykkosliiga | 2022-04-23 | 1 3 EIF |
0 - 1
2 - 1
|
PEPO 1 | W | -0.5, -1.0 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 1-3 (4) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Finland Ykkosliiga | 2022-04-18 | 1 2 EIF |
0 - 1
1 - 3
|
TPS 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài |
|
3-5 (8) | 1-4 (5) | 2 (1-1) | 0 (0-0) | ||
| Finland Cup | 2022-04-06 | 1 TPV |
0 - 2
0 - 6
|
EIF 1 | W | +3.0, +3.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-13 (19) | 3-8 (11) | 3 (0-3) | 1 (0-1) |
| Finland Ykkoscup | 2022-03-13 | 1 4 EIF |
0 - 2
0 - 3
|
TPS | L | +0.5 | Tài | 10.0 | Xỉu |
|
2-6 (8) | 0-3 (3) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Finland Ykkoscup | 2022-03-05 | 2 EIF |
0 - 0
1 - 0
|
KPV 1 1 | W | -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-5 (9) | 1-3 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Finland Ykkoscup | 2022-02-19 | 6 EIF |
2 - 1
3 - 2
|
PK-35 1 | W | -0.5,-1.0 | Tài |
|
6-5 (11) | 4-1 (5) | 3 (2-1) | 1 (1-0) | ||
| Finland Ykkoscup | 2022-02-05 | EIF |
3 - 1
3 - 1
|
PIF Parainen 1 | W | -1.0,-1.5 | Tài |
|
1-4 (5) | 1-2 (3) | 2 (1-1) | 1 (0-1) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2021-10-23 | 1 EIF |
1 - 0
2 - 0
|
IF Gnistan 3 | W | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.0 | Tài |
|
9-5 (14) | 2-4 (6) | 2 (1-1) | 1 (0-1) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-10-14 | 1 TPS |
0 - 0
1 - 1
|
EIF 1 | D | -1.5 | Xỉu | 10.0 | Hòa vốn |
|
6-4 (10) | 1-3 (4) | 2 (1-1) | 0 (0-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-10-08 | 1 RoPS |
0 - 1
1 - 2
|
EIF 3 | W | -0.5, -1.0 | Tài |
|
11-0 (11) | 3-0 (3) | 1 (1-0) | 2 (2-0) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2021-10-02 | 1 3 EIF |
0 - 1
0 - 1
|
FF Jaro 3 | L | 0.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 3-1 (4) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-09-25 | 2 VPS Vaasa |
0 - 0
2 - 0
|
EIF 1 | L | -0.5, -1.0 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
4-3 (7) | 2-2 (4) | 0 (0-0) | 2 (1-1) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-09-19 | 1 EIF |
0 - 2
2 - 3
|
VPS Vaasa | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
5-3 (8) | 1-2 (3) | 1 (0-1) | 3 (2-1) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-09-10 | 2 IF Gnistan |
0 - 2
0 - 3
|
EIF 2 | W | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
0-2 (2) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-08-28 | 2 EIF |
1 - 0
1 - 2
|
TPS | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
3-12 (15) | 0-5 (5) | 1 (0-1) | 5 (2-3) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-08-25 | 4 FF Jaro |
1 - 1
1 - 1
|
EIF 3 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu |
|
8-12 (20) | 3-6 (9) | 3 (0-3) | 6 (2-4) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2021-08-21 | 1 Klubi-04 |
2 - 2
5 - 3
|
EIF 3 | L | 0.0, +0.5 | Tài | 9.0 | Xỉu |
|
0-7 (7) | 0-3 (3) | 0 (0-0) | 0 (0-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-08-14 | 1 EIF |
2 - 0
2 - 0
|
IF Gnistan 3 1 | W | -0.5 | Xỉu |
|
4-1 (5) | 2-0 (2) | 2 (2-0) | 1 (1-0) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2021-08-11 | 2 EIF |
1 - 0
1 - 1
|
KPV 2 | D | 0.0, -0.5 | Xỉu | 9.5 | Xỉu |
|
5-2 (7) | 1-2 (3) | 0 (0-0) | 1 (1-0) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-08-07 | 1 EIF |
1 - 2
3 - 2
|
RoPS 1 | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Xỉu |
|
5-4 (9) | 3-2 (5) | 1 (0-1) | 2 (1-1) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-08-01 | 1 4 MuSa |
1 - 3
2 - 6
|
EIF 2 | W | 0.0 | Tài |
|
1-3 (4) | 0-1 (1) | 0 (0-0) | 1 (0-1) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2021-07-28 | 2 EIF |
0 - 0
0 - 0
|
PK-35 1 | D | -0.5 | Xỉu | 10.0 | Tài |
|
8-5 (13) | 4-3 (7) | 2 (0-2) | 2 (0-2) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-07-24 | 1 Jippo |
1 - 0
2 - 0
|
EIF 1 | L | +0.5 | Xỉu |
|
3-8 (11) | 1-5 (6) | 1 (1-0) | 2 (0-2) | ||
| Finland Ykkosliiga | 2021-07-17 | 2 EIF |
1 - 1
2 - 1
|
MP | W | -0.5 | Tài | 9.5 | Tài |
|
6-8 (14) | 2-3 (5) | 1 (0-1) | 4 (1-3) |
| Finland Ykkosliiga | 2021-06-30 | 2 VPS Vaasa |
2 - 0
2 - 1
|
EIF 1 | L | 0.0, -0.5 | Tài | 9.0 | Tài |
|
3-8 (11) | 2-5 (7) | 2 (0-2) | 2 (1-1) |
| Gần nhất , Tỷ số Thắng , Hòa , Thua , Tỷ số Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| Gần nhất , Phạt góc Thắng , Hòa , Thua , Phạt góc Xác suất thắng: | ||||||||||||||
| 1x2 | |||
|---|---|---|---|
| Cả trận | 2.25 | 3.25 | 3 |
| Hiệp 1 | 2.875 | 2.3 | 3.4 |
| Kèo chấp châu Á | ||
|---|---|---|
| Cả trận (-0.25) | Chủ nhà@2.025 | Khá[email protected] |
| Hiệp 1 (0.0) | Chủ nhà@1.75 | Khá[email protected] |
| Tổng phạt góc | ||
|---|---|---|
| Cả trận (10.0) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (4.5) | Tà[email protected] | Xỉu@2 |
| Tổng bàn thắng | ||
|---|---|---|
| Cả trận (2.75) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
| Hiệp 1 (1.25) | Tà[email protected] | Xỉ[email protected] |
Trạng thái: Cả trận , Tỷ số: 1 - 1 , Phạt góc: 6 - 5
Phạt góc: 10.0 , Kèo chấp: 0.0, -0.5 , Bàn thắng: 2.5, 3.0
Tỷ số: 0 - 0 , Phạt góc: 3 - 0 Hiệp 1
Phạt góc: 4.5 , Kèo chấp: 0.0 , Bàn thắng: 1.0, 1.5
-
9' - 1st Corner - KTP -
11' - 2nd Corner - KTP -
17' - 3rd Corner - KTP - Race to 3 Corners - KTP
-
0-0 score at the end of First Half -
58' - 4th Corner - EIF -
66' - 5th Corner - KTP -
68' - 6th Corner - EIF - Race to 5 Corners - KTP
-
71' - 7th Corner - KTP -
78' - 8th Corner - EIF -
78' - 9th Corner - EIF -
80' - 10th Corner - KTP -
82' - 1st Goal - KTP -
90+1' - 1st Yellow Card - KTP -
90+5' - 11th Corner - EIF -
90+6' - 2nd Goal - EIF -
1-1 score at the end of Second Half
Bàn thắng Tài 0.5 - 4.5
Tài thẻ 1.5 - 7.5

